ஒருவரை நீண்ட தூரம் உற்சாகப்படுத்துவது எப்படி: ஒரு எளிய வழிகாட்டி

தொலைதூரத்தில் யாரையாவது உற்சாகப்படுத்துங்கள்

சில நேரங்களில் நீண்ட தூர உறவில், அது மிகவும் தனிமையாக உணரலாம். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் மைல்கள் தொலைவில் இருக்கிறார், அவர்களுக்கு கடினமான நாள், வாரம் அல்லது மாதம் கூட உள்ளது.

அவர்களை சிரிக்க வைப்பதற்கும் அவர்களை உற்சாகப்படுத்துவதற்கும் ஒரு வழியைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிப்பது வெறுப்பாக இருக்கலாம் . அவர்களைக் கட்டிப்பிடித்து, எல்லாம் சரியாகிவிடும் என்று சொல்ல நீங்கள் அங்கு இருந்தீர்கள் என்று ஆசைப்படுகிறீர்கள்.

தொலைதூர உறவில் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை உற்சாகப்படுத்த சில வழிகளுக்கான எளிய வழிகாட்டி இதோ. இது கொஞ்சம் அதிக விலைக்கு இலவசமாக இருக்கலாம், ஆனால் அவர்கள் சிரிக்கும் வரை அது ஒரு பொருட்டல்ல.

1. அவர்கள் விரும்பும் ஒன்றைச் செய்யுங்கள்

காதல் நீண்ட தூர உறவை உற்சாகப்படுத்த ஏதாவது செய்யுங்கள்

நீங்கள் அழைக்கும்போது அவர்கள் அதை விரும்புகிறார்களா? அல்லது நீங்கள் ஒரு நீண்ட இதயப்பூர்வமான செய்தியை அனுப்பும்போது? வெகு தொலைவில் இருப்பது உங்கள் இருவருக்கும் இடையில் அந்தத் தடையை ஏற்படுத்தலாம், ஆனால் ஒரு நிமிடம் கூட அவர்களை உற்சாகப்படுத்த சிறிய மனப்பூர்வமான செயல்களைச் செய்ய முடியாது என்று அர்த்தமல்ல.

நீங்கள் ஒரு உறவில் ஈடுபடும்போது, ​​​​நீண்ட தூரம் கூட, உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை நீங்கள் கவனிக்க வேண்டும். அவர்களை மகிழ்ச்சியடையச் செய்வதற்கும், அவர்களை நினைவில் வைத்துக் கொள்வதற்கும் நீங்கள் என்ன சிறிய செயல்களைச் செய்கிறீர்கள் என்பதைக் கண்டறியவும்.

அழைப்பு, உரை, பாடல் அல்லது அவர்களைப் புன்னகைக்க வைக்கும் ஏதாவது ஒரு படமாக இருந்தாலும், இந்த விஷயங்களைத் தெரிந்துகொள்வதும், உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் மனம் தளரும்போது அவற்றைப் பயன்படுத்துவதும் முக்கியம். அவர்களை உற்சாகப்படுத்த நீங்கள் என்ன செய்ய முடியும் என்று உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால், அவர்களிடம் கேட்பது கேள்விக்கு அப்பாற்பட்டது அல்ல.

பெரும்பாலான நேரங்களில் அவர்கள் உங்களுக்கு நேர்மையான பதிலைத் தருவார்கள் , மேலும் இது போன்ற அறிவு செழிப்பான மற்றும் நீடித்த நீண்ட தூர உறவுக்கு முக்கியமானது.

2. அவர்களை ஆச்சரியப்படுத்துங்கள்

நீண்ட தூர உறவு பார்வையை உற்சாகப்படுத்த அவர்களை ஆச்சரியப்படுத்துங்கள்

ஒரு நல்ல உற்சாகமான ஆச்சரியத்தை விட உறவில் சிறந்தது எதுவுமில்லை. ஒரு நீண்ட தூர உறவுடன் கூட, உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை ஆச்சரியப்படுத்த ஏராளமான வழிகள் உள்ளன.

இது மற்றொரு விஷயம் , உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு என்ன பிடிக்கும் மற்றும் பிடிக்காதது பற்றிய அறிவு உங்களுக்கு இருக்க வேண்டும் . அவர்கள் விரும்பாத வரை ஆச்சரியம் நல்லதல்ல.

நீங்கள் அவர்களை ஆச்சரியப்படுத்த பல வழிகள் உள்ளன, சில பணம் செலவாகும் மற்றும் சில செய்யாதவை. ஒரு நல்ல உறவில், அவர்களுக்காக சில விஷயங்களைச் செய்ய நீங்கள் தயாராக இருக்கிறீர்கள் என்பதைக் காட்ட நீங்கள் கொஞ்சம் பணம் செலவழிக்க வேண்டும். இது காலப்போக்கில் ஒரு பெரிய அடித்தளத்திற்கு வழிவகுக்கும்.

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களை நீங்கள் ஆச்சரியப்படுத்தும் சில வழிகள்:

ஆச்சரியமான பயணங்கள்

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் சமீப காலமாக சிரமப்பட்டால், அவர்களை உற்சாகப்படுத்த ஒரு சிறந்த வழி, அவர்களைப் பார்க்க வருவதற்கான பயணத்தின் மூலம் அவர்களை ஆச்சரியப்படுத்துவதாகும். இது நீண்டதாக இருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை, அவர்களை ஒரு தேதியில் அழைத்துச் சென்று அவர்களுக்கு மிகவும் தேவையான அரவணைப்பைக் கொடுப்பதற்கு ஒரு நாளாக கூட இருக்கலாம். எந்தவொரு உறவிலும் உடல் பாசம் முக்கியமானது .

அவர்களுக்கு ஒரு கடிதம் அனுப்பவும்

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க நபரிடமிருந்து ஒரு கடிதத்தைப் பெறுவது உங்கள் முழு நாளையும் மாற்றும். அதனால்தான் ஒரு இதயப்பூர்வமான கடிதத்தை எழுதுவது , தொலைதூரத்திலிருந்து உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை உற்சாகப்படுத்த ஒரு சிறந்த வழியாகும். அவர்கள் தங்கள் மின்னஞ்சலைப் பார்க்கும்போது அது ஒரு பெரிய ஆச்சரியமாக இருக்கும், ஆனால் அது அவர்கள் நீண்ட காலமாக மதிக்கப்படும் ஒன்று.

ஆச்சரியமான விடுமுறை

ஒவ்வொருவருக்கும் விடுமுறை தேவை, எனவே உங்கள் நீண்ட தூர குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை ஏன் ஆச்சரியப்படுத்தக்கூடாது . அவர்கள் சிறிது காலமாக மனச்சோர்வடைந்திருப்பதை நீங்கள் கவனித்திருந்தால், உங்கள் பிஸியான வாழ்க்கையிலிருந்து இருவரும் ஒன்றாக விடுமுறை எடுப்பதே பெரிய விஷயம். இது உங்கள் பிணைப்பை வலுப்படுத்துவது மட்டுமல்லாமல், நீங்கள் விரும்பும் நபரை உற்சாகப்படுத்தவும் உதவும்.

3. அவர்களிடம் பேசுங்கள்

அவர்களுடன் பேசினால் தொலைதூர உறவை உற்சாகப்படுத்துங்கள்

அவர்களை உற்சாகப்படுத்த நீங்கள் செய்யக்கூடிய மலிவான மற்றும் எளிதான விஷயம் அவர்களுடன் பேசுவதாகும். நீங்கள் அவர்கள் நம்பும் மற்றும் நேசிக்கும் ஒருவர், அதனால் வாழ்க்கையில் அவர்கள் மனச்சோர்வடைந்தால், சில சமயங்களில் அவர்களுக்குத் தேவைப்படுவது அன்பானவருடன் பேசுவது மட்டுமே . அவர்களின் நம்பகமான சவுண்ட்போர்டாக இருங்கள் மற்றும் அது பொருந்தும் போது அவர்களுக்கு ஆலோசனை வழங்கவும்.

உறவுகள், தொலைதூர உறவுகள் கூட அந்த வகையில் சிறந்தவை. நீங்கள் ஒரு உறவில் ஈடுபடும்போது வேறு யாருடனும் இல்லாததைப் போன்ற ஒரு பந்தம் உங்களுக்கு ஒருவருடன் இருக்கும். நீங்கள் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களின் மிகவும் நம்பகமான நபர், எனவே அவர்கள் மோசமான நாளில் இருக்கும்போது அவர்களுடன் பேசவும், அவர்களுக்காக இருக்கவும்.

தொலைவில் இருப்பது கடினமாக இருக்கலாம், ஏனென்றால் உங்களால் போதுமான உதவி செய்ய முடியாது என நீங்கள் உணரலாம், ஆனால் அவர்களிடம் பேசச் சொல்வது சற்று தொலைவில் இருப்பதை உணர ஒரு சிறந்த வழியாகும் .

4. அவர்களுக்கு ஒரு பரிசு அனுப்பவும்

அவர்களுக்கு பரிசுகளை அனுப்புங்கள் நீண்ட தூர உறவை உற்சாகப்படுத்துங்கள்

சில சமயங்களில் நீங்கள் அவர்களைப் பற்றி நினைத்துக்கொண்டிருப்பதை அறிந்து ஒரு சிறிய பரிசு அவர்களின் நாளை பிரகாசமாக்கும். ஒரு பெரிய பரிசு எப்போதும் நன்றாக இருக்கும் ஆனால் எப்போதும் தேவையில்லை.

சிறப்பு சந்தர்ப்பங்கள், பிறந்தநாள், ஆண்டுவிழா மற்றும் விடுமுறை நாட்களுக்கான பெரிய பரிசுகளைச் சேமிக்கவும். சிறிய பரிசுகள், மறுபுறம், உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை நீங்கள் உற்சாகப்படுத்த வேண்டியிருந்தாலும் கூட, எந்த சந்தர்ப்பத்திலும் சிறந்தது.

சிறிய பரிசுகள் என்பது உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் பேசுவதை நீங்கள் அறிந்த சிந்தனைமிக்க பரிசு முதல் நீங்கள் பார்த்த மற்றும் அவற்றை உங்களுக்கு நினைவூட்டிய சிறிய விஷயம் வரை இருக்கலாம்.

சிந்திக்கும் ஒவ்வொரு பரிசும் இதயத்திலிருந்து வந்தால் அவர்கள் விரும்புவார்கள். இந்த வகையான பரிசுகள் மக்களை உற்சாகப்படுத்தவும், அவர்களைப் பற்றி நீங்கள் எவ்வளவு நினைக்கிறீர்கள் மற்றும் அவர்களை நேசிக்கிறீர்கள் என்பதைக் காட்டவும் உதவும் .

எல்லா பரிசுகளும் விலை உயர்ந்ததாக இருக்க வேண்டியதில்லை. எல்லா நேரத்திலும் மலிவாக இருக்காதீர்கள், ஆனால் விலையுயர்ந்த பரிசுகளை நீங்கள் கவனித்துக்கொள்கிறீர்கள் என்பதை நினைவூட்டுவதில் தவறில்லை. பரிசுகள் ஒரு உறவை உருவாக்கவோ அல்லது உடைக்கவோ இல்லை, ஆனால் அவை கொடுக்கவும் பெறவும் நன்றாக இருக்கும்.

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றொன்றை உங்களுக்கு நினைவூட்டும் ஒன்றை நீங்கள் காணும்போது, அதை அவர்களுக்காக எடுத்துக்கொண்டு அதை ஆச்சரியமாக அனுப்பவும். இது அவர்களின் நாளை மாற்றும், மேலும் அவர்களுக்காக நீங்கள் அதைச் செய்ய முடியும் என்பதை இது உங்களுக்கு நன்றாக உணர வைக்கும்.https://www.youtube.com/watch?v=KC9nnqdDPjk
YouTube வீடியோ

இறுதி எண்ணங்கள்

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருக்காக இருங்கள் . அவர்கள் ஒரு மோசமான நாள், வாரம் அல்லது மாதம் இருந்தால், நீங்கள் செய்ய வேண்டியது எல்லாம் அழுவதற்கு ஒரு தோள்பட்டை மற்றும் அவர்களின் பிரச்சினைகளுக்கு ஒலிப்பதிவு.

உங்கள் சிறப்பு வாய்ந்த நபரை ஆச்சரியப்படுத்துவது அவர்களை உற்சாகப்படுத்தவும் உறவில் சில தீப்பொறிகளை வைத்திருக்கவும் ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

ஒவ்வொரு முறையும் அவர்களை ஆச்சரியப்படுத்த ஏதாவது சிறப்பு செய்வதை நிராகரிக்க வேண்டாம். சிறிய சிறப்புச் செயல்களைச் செய்வதை நிராகரிக்க வேண்டாம், அதுவும் முக்கியமானதாக இருக்கலாம்.

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன