தொலைதூர முன்னாள் வீரர்கள் மீண்டும் ஒன்றிணைய முடியுமா (மற்றும் வேண்டும்)?

நீண்ட தூர முன்னாள்கள் மீண்டும் ஒன்றாக

நீங்கள் ஒரு உறவில் இருக்கும்போது சில நேரங்களில் அவை முடிவடையும், சில சமயங்களில் அவை மோசமாக முடிவடையும். உங்களுடன் மீண்டும் ஒன்றாகச் சேர விரும்பும் ஒரு நீண்ட தூர முன்னாள் உங்களிடம் இருந்தால், நீங்கள் உற்சாகமாக இருக்கிறீர்கள் என்று நான் நம்புகிறேன், ஆனால் நீங்கள் சிறிது நேரம் ஒதுக்கி அதைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டும்.

அவர்கள் வெளியேறும்போது நீங்கள் மனம் உடைந்து போவதை உணரலாம், மேலும் நீங்கள் அவர்களை பைத்தியம் போல் இழக்க நேரிடும். எனவே அவர்கள் மீண்டும் ஒன்று சேர விரும்புகிறார்கள் என்று நீங்கள் கேட்டால், அது உங்களை மயக்கத்தையும் உற்சாகத்தையும் உண்டாக்கும். அந்தச் சூழ்நிலையில் நீங்கள் செய்யக்கூடிய மிக முக்கியமான விஷயம், ஒரு படி பின்வாங்குவதுதான். ஒரு படி பின்வாங்கி , அந்த சூழ்நிலையில் நீங்கள் உண்மையில் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள் என்பதைப் பற்றி சிந்தியுங்கள் .

உங்கள் நீண்ட தூர முன்னாள் நபருடன் மீண்டும் இணைவதா இல்லையா என்பதைத் தீர்மானிக்கும்போது சிந்திக்க வேண்டிய சில நல்ல குறிப்புகள் இங்கே உள்ளன.

1. நீங்கள் ஒரு காரணத்திற்காக பிரிந்துவிட்டீர்கள், அதை மறந்துவிடாதீர்கள்

பிரிந்த முன்னாள் உறவுகள் நீண்ட தூர உறவைத் திரும்பப் பெறுவதற்கான காரணங்கள்

நீண்டதூரத்தில் இருந்தவர்கள் மீண்டும் ஒன்றுசேரும்படி கேட்கும் போது மக்கள் மறந்துவிடுவார்கள், ஒரு காரணத்திற்காக நீங்கள் பிரிந்துவிட்டீர்கள் என்பதுதான் .

அந்த காரணம் ஏமாற்றமா, காதலில் இருந்து விழுந்ததா, அதிகப்படியான வாக்குறுதிகள் மீறப்பட்டதா அல்லது உங்கள் பிரிவினைக்கு காரணமா என்பது முக்கியமில்லை . முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால், ஏதோ நடந்தது, நீங்கள் பிரிந்துவிட்டீர்கள், இப்போது உங்கள் முன்னாள் மீண்டும் ஒன்று சேர விரும்புகிறது.

ஒரு நீண்ட தூர உறவுக்கு , அந்த முடிவை எடுப்பது இன்னும் கடினமாக இருக்கும். காரணம், இந்த நேரத்தில் நடந்ததை உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க நபர் உண்மையில் மாற்றப் போகிறாரா இல்லையா என்பதை நீங்கள் உறுதியாகச் சொல்ல முடியாது.

இந்த சூழ்நிலையில் நீங்கள் செய்யக்கூடிய ஒரே விஷயம் , என்ன நடந்தது என்பதை நீங்கள் வாழ முடியுமா இல்லையா என்பதை முடிவு செய்வதுதான்.

முதலில் ஒன்றாகச் சேர நீங்கள் உற்சாகமாக இருக்கலாம் மற்றும் ஒரு வாரம் அல்லது அதற்கு மேல் அந்த நிகழ்வு நடந்தபோது நீங்கள் எப்படி உணர்ந்தீர்கள் என்பதை நீங்கள் நினைவில் வைத்திருக்கலாம் அல்லது முதலில் உங்கள் பிரிவை ஏற்படுத்தியதைப் போலவே அவர்கள் செயல்படத் தொடங்குவார்கள் .

நீங்கள் என்ன முடிவெடுத்தாலும் அதுதான் நீங்கள் சரியாக இருக்கப் போகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

2. அவர்களின் நச்சுப் பண்புகள் மற்றும் உங்கள் இருவரையும் பிரித்த விஷயங்களை நினைவில் கொள்ளுங்கள்

மோசமான சிகிச்சையை நினைவில் வைத்துக்கொள்ளுங்கள்

சில சமயங்களில் உங்கள் இருவரையும் பிரித்தது ஒரே ஒரு செயல் அல்ல, ஆனால் வெவ்வேறு சிறிய விஷயங்கள் ஒரு பெரிய விஷயமாக மாறும். இந்த விஷயங்களில் சில அப்பட்டமான அவமரியாதை, உடைந்த வாக்குறுதிகள், பிறர் உங்களுக்கு இடையே ஒரு சுவரைப் போடுவது அல்லது அந்த வழிகளில் ஏதேனும் உள்ளடங்கலாம். ஒவ்வொருவருக்கும் நீங்கள் வாழக்கூடியது வேறுபட்டது. சிலருக்கு சில செயல்கள் சரி, சிலருக்கு சரியில்லை.

நீண்ட தூர உறவுக்கு, இந்த நச்சுப் பண்புகளைக் கண்டறிவது சில நேரங்களில் கடினமாக இருக்கும். இதற்குக் காரணம், நீங்கள் நேருக்கு நேர் பேசுவதற்குப் பதிலாக இணையத்தில் தொடர்புகொள்வதில் அதிக நேரத்தைச் செலவிடுகிறீர்கள், எனவே வடிவங்களைக் கண்டறிவது கடினமாக இருக்கும்.

நீங்கள் ஒருவரையொருவர் பிரிந்து செல்ல உங்கள் உறவின் போது என்ன நடந்தது என்பதை மறந்துவிடாதீர்கள். கடந்த காலத்தில் அவர்கள் செய்த அதே விஷயங்களை அவர்கள் செய்யும் வரை மன்னிக்கவும் மறக்கவும் எளிதாக இருக்கும். எப்பொழுதும் நீங்கள் சிந்திக்க வேண்டிய அளவு நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள் .

3. நிலைமையைப் பற்றி உண்மையிலேயே சிந்தியுங்கள் மற்றும் அவசரப்பட வேண்டாம்

நீண்ட தூர உறவில் இருந்து திரும்பும் சூழ்நிலையைப் பற்றி சிந்தியுங்கள்

நான் உங்களுக்கு வழங்கக்கூடிய சிறந்த அறிவுரை, உட்கார்ந்து யோசிப்பதுதான். அதை விரைவாகச் சிந்தித்துப் பார்ப்பது மட்டுமல்லாமல், எங்காவது அமைதியாக இருப்பதைக் கண்டுபிடி , என்ன நடந்தது மற்றும் நீங்கள் செய்ய வேண்டிய தேர்வுகள் பற்றி உண்மையில் சிந்தியுங்கள் .

நீங்கள் விரும்பும் கடைசி விஷயம் என்னவென்றால், உங்கள் நீண்ட தூர முன்னாள் நபருடன் மீண்டும் ஒன்றுசேர்ந்து, இந்த உறவில் நீங்கள் உண்மையில் இருக்க விரும்பவில்லை என்பதை ஒரு வாரத்தில் கண்டுபிடிக்க வேண்டும்.

உங்களையும் உங்கள் நீண்ட தூர முன்னாள் நபரையும் தேவையற்ற மனவேதனையிலிருந்து காப்பாற்றுங்கள் மற்றும் நேரத்தை ஒதுக்குங்கள். அவர்கள் உங்களுக்கு அழுத்தம் கொடுப்பதாக நீங்கள் உணர்ந்தால், தொடங்குவதற்கு நீங்கள் ஆம் என்று சொல்லக்கூடாது.

4. தேர்வு எப்பொழுதும் உங்களுடையது எனவே அழுத்தத்தை உணராதீர்கள்

உங்கள் விருப்பம் நீண்ட தூர உறவுகளை திரும்பப் பெறுகிறது

ஒருபோதும் மற்றும் நான் யாரையாவது உங்களுக்காக அந்தத் தேர்வைச் செய்ய அனுமதிக்காதீர்கள். அது உங்கள் குடும்பம், உங்கள் முன்னாள் அல்லது உங்கள் நண்பர்கள் என எதுவாக இருந்தாலும் அது அவர்களின் விருப்பமாக இருக்கக்கூடாது. உங்கள் அன்புக்குரியவர்களிடம் ஆலோசனைக்காகச் செல்வதில் எந்தத் தவறும் இல்லை, ஆனால் அவர்கள் நீங்கள் செய்ய விரும்பும் தேர்வைச் செய்ய அவர்கள் உங்களை அழுத்தம் கொடுக்க வேண்டாம் .

இது உங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் இறுதியில் உங்கள் முடிவு. உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களிடமிருந்து வரும் ஆலோசனைகளையும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களிடமிருந்து நீங்கள் என்ன பெறுகிறீர்கள் என்பதையும் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

நீங்கள் பெரும்பாலும் “இல்லை’களைப் பெறுகிறீர்கள் என்றால், அதைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும், மேலும் நீங்கள் பெரும்பாலும் “ஆம்’களைப் பெறுகிறீர்கள் என்றால், அதையும் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். உங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் உங்களுக்கான முடிவை எடுக்கிறார்கள் என்று அர்த்தமல்ல.

நீங்கள் நீண்ட தூர உறவில் இருக்கும்போது சில சமயங்களில் அழுத்தத்தை உணராமல் இருப்பது கடினமாக இருக்கலாம், ஏனென்றால் நீங்கள் அவர்களிடம் திரும்புவதற்கான காலக்கெடுவில் இருப்பதைப் போல உணர்கிறீர்கள். நேரம் மற்றும் தொலைபேசி அழைப்புகள் எப்போது மற்றும் குறுஞ்செய்திகள் அனுப்பப்பட்டன என்பதைக் கண்காணிப்பதில் இணையம் சிறந்தது.

இந்த நேர முத்திரைகள் உங்கள் நீண்ட தூர முக்கியத்துவம் வாய்ந்த மற்றவர்களுக்குத் திரும்புவதற்கு கூடுதல் அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தலாம், அவற்றை நீங்கள் ஒருபோதும் அனுமதிக்கக்கூடாது. எப்பொழுதும் உங்களுக்கு தேவையான நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள் .

5. நீங்கள் எப்பொழுதும் ஒன்றாகச் சேர்ந்து கொள்ளலாம் ஆனால் உங்களிடம் உள்ள கேள்வி நீங்கள்தான்

நீங்கள் தொலைதூர உறவுகளை திரும்பப் பெற வேண்டும்

ஆம் என்று சொல்வது எப்போதுமே மிகவும் எளிதானது. ஆம் என்று சொல்வது என்றால், நீங்கள் வசதியாக இருக்கும் ஒரு வழக்கத்திற்குத் திரும்புவதும், நீங்கள் வசதியாக இருக்கும் ஒருவருடன் மீண்டும் ஒன்றிணைவதும் ஆகும்.

நீங்கள் பெற்ற எல்லா நல்ல நேரங்களையும் நீங்கள் நினைவில் வைத்திருக்கிறீர்கள், நீங்கள் பிரிந்தபோது அவற்றை எவ்வளவு தவறவிட்டீர்கள் என்பதை நீங்கள் நினைவில் கொள்கிறீர்கள். நீங்கள் உங்களைக் கேட்டுக்கொள்ள வேண்டும், நான் இப்போது அவர்களை இழக்கிறேனா?

அந்த கேள்வி நீங்கள் உண்மையிலேயே சிந்திக்க வேண்டிய ஒன்று. நீங்கள் இப்போது அவர்களை உண்மையிலேயே இழக்கிறீர்களா அல்லது ஆறுதலையும் நினைவுகளையும் இழக்கிறீர்களா ? ஒரு நபராக அவர்கள் யார், இப்போது அவர்கள் யார் என்பதை நீங்கள் உண்மையில் இழக்கிறீர்களா? நீங்கள் உட்கார்ந்து சிந்திக்க வேண்டிய கேள்விகள் இவை.

இவை நீங்கள் தவிர்க்கக்கூடிய அல்லது முக்கியமில்லாத கேள்விகள் அல்ல. இவை முக்கியம் எனவே உங்களை நீங்களே கேட்டுக்கொள்ளுங்கள், நாம் உண்மையில் மீண்டும் ஒன்று சேர வேண்டுமா?https://www.youtube.com/watch?v=MgPxdHYNrss
YouTube வீடியோ

இறுதி எண்ணங்கள்

நீங்கள் சிந்திக்க நிறைய இருக்கிறது. அந்த முடிவை எடுக்கக்கூடிய ஒரே நபர் நீங்கள்தான். எனவே நீங்கள் புத்திசாலித்தனமாக தேர்வு செய்ய வேண்டும். நீங்கள் ஒரு காரணத்திற்காக பிரிந்துவிட்டீர்கள் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், எனவே நீங்கள் இப்போது வாழக்கூடிய ஒன்று என்பதை நீங்கள் உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும், மேலும் அவர்கள் அதை மீண்டும் செய்ய மாட்டார்கள் என்று நம்புங்கள்.

மேலும், எல்லோருடைய உறவிலும் இருப்பதைப் போலவே உங்கள் முழு உறவிலும் நச்சுத்தன்மை வாய்ந்த விஷயங்கள் நடந்துகொண்டிருக்கின்றன என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள், அதனால் அவை முறிவுக்கு ஒரு பெரிய காரணியாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

தொலைதூர உறவில், நீங்கள் மீண்டும் ஒன்றிணைவதா இல்லையா என்பதை முடிவு செய்வது சில நேரங்களில் கடினமாக இருக்கும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

நீங்கள் வெகு தொலைவில் இருந்தாலும் அல்லது உங்கள் தொலைதூர முக்கியமான நபருடன் மட்டுமே மீண்டும் ஒன்றிணைய விரும்புகிறீர்கள் என்றால், அந்த நபருடன் பேசுவதை நீங்கள் தவறவிட்டதால், அவர்கள் உண்மையில் மாறுவார்கள் என்று நீங்கள் நம்பலாமா என நீங்கள் கருத்தில் கொள்ள இன்னும் நிறைய இருக்கிறது. நாள் முழுவதும் மற்றும் ஒவ்வொரு நாளும் தொலைபேசியில்.

யாரும் உங்களை அழுத்தம் கொடுக்கவோ அல்லது உங்களுக்காக முடிவெடுக்கவோ அனுமதிக்காதீர்கள். அதை உருவாக்குவது உங்களுடையது மற்றும் உங்களுடையது. இறுதியாக, அந்த கேள்விகளை நீங்களே கேட்டுக்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் இருவரும் சேர்ந்து கொண்டிருந்த ஆறுதல் மற்றும் வழக்கத்தை நீங்கள் தவறவிட்டதால், நீங்கள் மீண்டும் ஒன்றுசேராமல் இருப்பது மிகவும் முக்கியமானது, ஆனால் நீங்கள் உண்மையில் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை இழக்கிறீர்கள் , மேலும் அவர்களுடன் மீண்டும் ஒன்றிணைவதற்கு இதுவே சரியான வாய்ப்பாக உணர்கிறீர்கள்.

உங்களை ஒருபோதும் சுருக்கமாக விற்காதீர்கள் அல்லது மீண்டும் ஒன்றிணையாதீர்கள், ஏனென்றால் நீங்கள் பெறப்போகும் சிறந்தவை அவை என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்கள், ஏனென்றால் பெரும்பாலான நேரங்களில் அது உண்மையல்ல.

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன