20+ தொலைதூர உறவில் செய்ய வேண்டிய 20+ வேடிக்கையான விஷயங்கள் ஒன்றாகக் குளிரவைக்க

வேடிக்கையான விஷயங்கள் நீண்ட தூர உறவை செயல்படுத்துகிறது

தொலைதூர உறவுகள் நேரத்தை செலவிடுவதை இன்னும் கொஞ்சம் கடினமாக்குகின்றனவா ? ஒன்றோடு ஒன்றாக. நீங்கள் பெரும்பாலும் குறுஞ்செய்திகள், ஃபோன் அழைப்புகள் மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்டிருக்கிறீர்கள்.

அதே பழைய FaceTime அழைப்பைச் செய்வதில் நீங்கள் சோர்வாக இருந்தால், விஷயங்களைக் கொஞ்சம் அசைக்க வேண்டிய நேரம் இது.

தொலைதூர உறவில் செய்யக்கூடிய முதல் 20 வேடிக்கையான விஷயங்கள் இங்கே:

 1. ஒன்றாக இரவு உணவு சாப்பிடுங்கள்
 2. ஒன்றாக ஒரு திரைப்படத்தைப் பாருங்கள்
 3. உண்மை அல்லது தைரியத்தை விளையாடுங்கள்
 4. உடல் பெறுங்கள்
 5. தொலைதூர உறவு பயன்பாடுகள்
 6. கேம்களை ஆன்லைனில் விளையாடுங்கள்
 7. நீங்கள் ஒன்றாகச் செய்ய விரும்பும் அனைத்தையும் பட்டியலிடுங்கள்
 8. தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பராமரிப்பு தொகுப்புகளை அனுப்பவும்
 9. தனியாக ஒரு சாகசத்திற்குச் சென்று உங்கள் கூட்டாளருடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்
 10. நீண்ட தூர உறவுகளின் பிளேலிஸ்ட்களை மாற்றவும்
 11. ஒன்றாக பாடல்களைப் பாடுங்கள்
 12. ஒரு மெய்நிகர் உலகத்தைக் கவனியுங்கள்
 13. ஒருவருக்கொருவர் விருந்துகளை சுட்டுக்கொள்ளுங்கள்
 14. இணையத்தில் உலாவும்
 15. அவர்களுக்கு சில உணவுகளை ஆர்டர் செய்யுங்கள்
 16. ஒன்றாக புதிதாக ஒன்றைக் கற்றுக்கொள்ளுங்கள்
 17. ஸ்கிராப்புக்
 18. எப்போதும் ஆதரவாக இருங்கள்
 19. அவர்களைப் பார்வையிடவும்
 20. ஒரு பயணத்தைத் திட்டமிடுங்கள்

வேறொரு மாநிலத்திலோ அல்லது நாட்டிலோ உங்கள் கூட்டாளருடன் சில தரமான நேரத்தைச் செலவிடத் தயாரா ?

நீங்கள் அதிர்ஷ்டத்தில் இருக்கிறீர்கள். நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் சரியாக இல்லாவிட்டாலும், நீங்கள் இருவரும் எப்படி ஒன்றாக வேடிக்கையாக இருக்க முடியும் என்பதற்கான சில சிறந்த யோசனைகளை நாங்கள் உங்களுக்கு வழங்கப் போகிறோம் .

I. டின்னர் டுகெதர்

இரவு உணவு ஒன்றாக நீண்ட தூர உறவு பார்வை

4,000 மைல்களுக்கு அப்பால் வசிக்கும் ஒருவருடன் நீங்கள் எப்படி இரவு உணவு சாப்பிடுவீர்கள்? ஓ, இது மிகவும் எளிமையானது, உண்மையில். உண்மையில், இது ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வழிகளில் உங்கள் இருவருக்கும் ஒரு பிணைப்பு தருணமாக இருக்கலாம்.

உங்கள் துணையிடம் அவர்களுக்குப் பிடித்த இரவு உணவு எது என்று கேட்பதன் மூலம் தொடங்குங்கள் . ஸ்பாகெட்டி என்றார்கள் என்று வைத்துக் கொள்வோம். நீங்கள் இருவரும் உங்கள் சொந்த வீடுகளில் ஸ்பாகெட்டியை சமைத்து, 7 மணி என்று சொல்லுங்கள். நீங்கள் சாப்பிடும் போது நீங்கள் எந்தப் பக்கம் இருக்க வேண்டும், இருவரும் என்ன குடிக்க வேண்டும் என்பதை முடிவு செய்யுங்கள்.

அடுத்து, எல்லாவற்றையும் தயார் செய்து 7 மணிக்கு வீடியோ அரட்டையுடன் உங்கள் தொலைபேசி அல்லது கணினியை அமைக்கவும் . நீங்கள் உண்மையில் ஒரு மேஜையில் நேரில் இருப்பதைப் போல நீங்கள் இருவரும் ஒன்றாகச் சாப்பிடுவீர்கள்.

சரி, இது கொஞ்சம் சீஸாக இருக்கலாம் (அல்லது வேகவைத்திருக்கும் ); ஆனால் நீங்கள் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருடன் இரவு உணவிற்காக இறந்து கொண்டிருந்தால், இது அடுத்த சிறந்த விஷயம். மேலும், அவர்களின் குறிப்பிட்ட விருப்பு வெறுப்புகளைப் பற்றி நீங்கள் மேலும் அறிந்து கொள்வீர்கள், இதன் மூலம் நீங்கள் எதிர்காலத்தில் (நம்முடன்) ஒரு உண்மையான வீட்டில் இரவு உணவைத் திட்டமிடலாம்.

2. ஒன்றாக ஒரு திரைப்படத்தைப் பாருங்கள்

தொலைதூர உறவு காட்சியில் ஒன்றாக திரைப்படம் பார்க்கவும்

ஒரு நீண்ட தூர உறவு ஜோடி ஒன்றாக நேரத்தை செலவழிக்கும் மிக உன்னதமான வழி இதுவாக இருக்கலாம். மேலும் , திரைப்படங்களில் அவர்களின் குறிப்பிட்ட ரசனையைப் பற்றி நீங்கள் அறிந்துகொள்ளலாம் – இது உங்களை மிகவும் மகிழ்ச்சியாக்கும் அல்லது பைத்தியக்காரத்தனமாக்கும்!

உங்கள் கூட்டாளரிடம் அவர்கள் எந்தத் திரைப்படத்தைப் பார்க்க விரும்புகிறார்கள் என்று கேட்பதன் மூலம் தொடங்கவும் . அல்லது, அவர்கள் முற்றிலும் ஆர்வமாக இருக்கும் ஒரு திரைப்படத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம் மற்றும் அவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுடன் அதை மீண்டும் பார்க்க விரும்புகிறார்கள்.

அடுத்து, திரைப்படத்தைப் பார்க்க ஒரு நேரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் . கவனச்சிதறல் இல்லாமல் இருவரும் சேர்ந்து திரைப்படத்தை ரசிக்க போதுமான நேரம் இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

வீடியோ அரட்டையின் போது நீங்கள் முழு திரைப்படத்தையும் பார்க்கலாம் அல்லது தொலைபேசியில் பேசலாம் மற்றும் நீங்கள் பார்க்கும் திரைப்படத்தைப் பற்றி நீங்கள் விரும்புவதை (அல்லது விரும்பாதது) பற்றி விவாதிக்கலாம்.

உங்கள் துணையுடன் ஓய்வெடுக்கவும் பிணைக்கவும் இது ஒரு சிறந்த வாய்ப்பு . நீங்கள் உரையாடலில் சிக்கிக்கொண்டால், நீங்கள் திரைப்படத்தை தவறவிட்டாலும் கவலைப்பட வேண்டாம். உண்மையில், அது நடக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள். (உறவுகளில் தொடர்பு முக்கியமானது என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்!)

3. உண்மை அல்லது தைரியத்தை விளையாடுங்கள்

உண்மையை விளையாட தைரியம் நீண்ட தூர உறவு பார்வை

1995 ஸ்லீப்ஓவர்களுக்கு ஃப்ளாஷ்பேக் விமானத்தை எடுக்கத் தயாரா? உண்மை அல்லது தைரியம் என்பது நீங்கள் தவறு செய்ய முடியாத உன்னதமான விளையாட்டுகளில் ஒன்றாகும்.

கூடுதலாக, நீங்கள் உங்கள் கூட்டாளரை சில வேடிக்கையான வேடிக்கையான விஷயங்களைச் செய்யத் துணிவீர்கள், மேலும் சில தீவிரமான உண்மைக் கேள்விகள் மூலம் அவர்கள் யார் என்பதைப் பற்றி மேலும் அறியலாம்.

எங்களுக்கு பிடித்த உண்மை அல்லது தைரியமான கேள்விகளில் சில:

 • உங்கள் ஆழமான இருண்ட ரகசியத்தை என்னிடம் சொல்லுங்கள் .
 • எந்த வகையான உணவு உங்களைத் தூண்டுகிறது?
 • நான் இல்லாத போது எங்களுடைய உடல் ரீதியான தொடர்பை நீங்கள் தவறவிடுவது என்ன?
 • நீங்கள் பார்க்கும் மிகவும் சங்கடமான குற்ற உணர்ச்சி நிகழ்ச்சி எது?
 • நீங்கள் விரும்பிச் செய்யும் அருவருப்பான விஷயம் என்ன?
 • நீங்கள் பிடிஏ அனுபவிக்கிறீர்களா ?
 • உங்கள் துணையாக நீங்கள் என்னைப் பற்றி என்ன விரும்புகிறீர்கள்?
 • என்னை நினைக்கும் போது முதலில் நினைவுக்கு வரும் விலங்கு எது?

மற்றும் துணிச்சலானவர்களுக்காக

 • வினிகரைப் பயன்படுத்தி பல் துலக்கவும் .
 • அடுத்த 5 நிமிடங்களுக்கு கிசுகிசுப்பான குரலில் மட்டுமே பேசுங்கள்.
 • கவர்ச்சியான குரலுடன் செய்தித்தாளைப் படியுங்கள்.
 • தொலைபேசியில் ஒரு நகைச்சுவை நிகழ்ச்சியை நடத்துங்கள்.
 • நகைச்சுவையைப் பயன்படுத்தி என்னிடம் முன்மொழியுங்கள் .
 • உங்களையும் உங்கள் பிரபலத்தையும் பயன்படுத்தி ஒரு கவர்ச்சியான கதையை விவரிக்கவும்.
 • உங்களை 5 முறை குத்துங்கள்.

4. உடல் பெறுங்கள்

உடல் நீண்ட தூர உறவு பார்வை கிடைக்கும்

?நீண்ட தூர உறவில் உடல் நலம் பெற முடியாது!? சரி, நீங்கள் சொல்வது சரிதான்; ஆனால் நீங்கள் கொஞ்சம் சுறுசுறுப்பாக இருக்க முடியாது என்று அர்த்தமல்ல .

ஏராளமான பாலியல் வேதியியல் மற்றும் அவர்களின் துணையுடன் அவர்களின் ஆசைகளின்படி செயல்படும் உறவு வலுவானது மற்றும் நீண்ட காலம் நீடிக்கும் என்று ஆய்வுகள் காட்டுகின்றன .

நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் அடுத்ததாக இல்லாவிட்டாலும் , உங்கள் தொலைதூர உறவில் தீப்பொறியை உயர்த்துவதை எப்படி உறுதிப்படுத்துவது ?

நீங்கள் நினைப்பதை விட இது எளிதானது, ஏனெனில் தேர்வு செய்ய பல்வேறு விருப்பங்கள் உள்ளன.

 • உங்களின் அனைத்து சிறந்த சொத்துக்களையும் காட்டும் சுவையான செல்ஃபி எடுக்கவும் . நீங்கள் அவருக்குப் பிடித்தமான உள்ளாடைகளை அணிய விரும்பலாம் அல்லது அவரைக் காட்டுமிராண்டித்தனமாக ஓட்டும் என்று உங்களுக்குத் தெரிந்த தோலைக் காட்டலாம். இது போன்ற புத்திசாலித்தனமான புகைப்படங்கள் அவரைப் பயமுறுத்தும், மேலும் அவர் உங்களை மேலும் ஏங்க வைக்கும்.
 • செக்ஸ்டிங் அல்லது ஃபோன் செக்ஸ் மூலம் ஃபோனை அழுக்காக்குங்கள் . மொபைலில் உங்கள் குரலால் அழுக்காகவும், கீழே இறங்கவும் வசதியாக இருக்கும் வரை, குறுஞ்செய்தி அனுப்பும் அம்சத்துடன் தொடங்குவது எளிதாக இருக்கும்.
 • வீடியோ அரட்டையில் பிஸியாக இருப்பது வெட்கப்படுபவர்களுக்கு நிச்சயமாக இருக்காது. ஆனால் ஏய், நீங்கள் யாருடன் செய்கிறீர்கள் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்! வீடியோ அரட்டை மூலம் உடலுறவு கொள்வது உங்கள் துணையுடன் நெருக்கமாக உணர சிறந்த வழியாகும். நீங்கள் உண்மையில் மற்ற நபரைப் பார்க்கும்போது நீங்கள் உண்மையில் இருக்கிறீர்கள் என்று பாசாங்கு செய்வது எளிது, எனவே வெட்கப்பட வேண்டாம்.
 • அடுத்த முறை சந்திக்கும் போது திட்டமிடுங்கள். நீங்கள் என்ன செய்யப் போகிறீர்கள், எங்கு செய்யப் போகிறீர்கள் என்பதைப் பற்றி பேசுங்கள். புதிய ஜோடி உள்ளாடைகள், சில கைவிலங்குகள் போன்றவற்றை அடுத்த வருகைக்கு நீங்கள் தயார் செய்ய விரும்பினால் உங்கள் துணையிடம் கேளுங்கள்.

5. நீண்ட தூர உறவு பயன்பாடுகள்

நீண்ட தூர உறவு பயன்பாடுகளின் பார்வை

இந்த நாள் மற்றும் யுகத்தில் எங்கள் ஸ்மார்ட்போன்கள் நமது முழு சமூகத்தையும் ஆளுகின்றன, எனவே நிச்சயமாக அவை எளிதாக்குவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட நீண்ட தூர உறவு பயன்பாடுகளுடன் வெளிவந்துள்ளன.

சந்தையில் பல பயன்பாடுகள் உள்ளன , அவற்றை உங்கள் தொலைபேசியில் பதிவிறக்கம் செய்ய வேண்டும். எங்களுக்கு பிடித்தவைகளில் சில:

ஜோடி

இந்த தனித்துவமான ஆப்ஸ், நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒன்றாக இருந்த நேரத்தை டேக் கவுண்டரைக் காட்டும் ஆன்-ஸ்கிரீன் விட்ஜெட் மூலம் கண்காணிக்கும். ஆண்டுவிழாக்கள், முதல் முத்தம், பிறந்தநாள் மற்றும் பல போன்ற முக்கியமான தேதிகளையும் அவை உங்களுக்கு நினைவூட்டுகின்றன .

இடையில்

இது ஜோடிகளுக்கான இறுதி பயன்பாடாகும். இங்கே நீங்கள் இலவச ஈமோஜிகள் மற்றும் GIF செல்ஃபிகள் மூலம் அதிக அன்பைச் சேர்க்கலாம், புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை எளிதாகச் சேமிக்கலாம், காலெண்டரில் திட்டமிடப்பட்ட நிகழ்வுகளைச் சேர்க்கலாம் மற்றும் பல.

iPassion

இந்த வேடிக்கையான வினாடிவினா உங்கள் துணையை ஆழமான மட்டத்தில் அறிந்துகொள்ளும், அவர்களின் ஆழ்ந்த ஆசைகள் மற்றும் கற்பனைகள் அனைத்தையும் அறிந்துகொள்ளும். இது வேடிக்கையாக உள்ளது, மேலும் உங்கள் நீண்ட தூர உறவில் மசாலா சேர்க்க இது ஒரு சிறந்த வழியாகும் .

காதல் நட்ஜ்

லவ் நட்ஜ் மூலம், நீங்கள் உங்கள் கூட்டாளருக்கு அன்பின் 5 மொழிகளின் அடிப்படையில் வெவ்வேறு நட்ஜ்களை அனுப்புவீர்கள். நீங்கள் முன்பு அனுபவித்ததைப் போலல்லாமல், குறிப்பாக பிற பயன்பாடுகளை உள்ளடக்கிய நீண்ட தூர உறவை அனுபவிப்பதற்கு இது உண்மையிலேயே ஒரு சிறந்த வழியாகும் .

ஹோனி

ஜோடிகளுக்கான இந்த கேம், காதல் மற்றும் பாலுறவு ஆகிய இரண்டிலும் உங்கள் துணையைப் பற்றிய ஆழமான புரிதலைப் பெற உங்களை அனுமதிக்கும் . இது பயன்படுத்த எளிதான பயன்பாடாகும், இது உங்கள் இருவரின் இதயத்தையும் எந்த நேரத்திலும் உற்சாகப்படுத்தும்.

தொடுகுறிப்பு

இது உங்கள் பார்ட்னர் செய்திகளை அபிமானமான போஸ்ட்கார்ட் தோற்றத்துடன் அனுப்ப அனுமதிக்கிறது, இது வழக்கமான குறுஞ்செய்திகளிலிருந்து பெரிய, பெரிய வகையில் தனித்து நிற்கிறது.

நாங்கள் இணைக்கிறோம்

இந்த கவர்ச்சியான பயன்பாட்டின் மூலம், நீங்கள் வேடிக்கையாக உங்கள் கூட்டாளரை உண்மையில் அதிர வைக்கலாம் . ஆம், பல்வேறு வேகங்கள் மற்றும் இயக்கங்கள் கொண்ட முழு அதிர்வு. நீங்கள் உண்மையிலேயே உங்கள் கூட்டாளரை தூரத்திலிருந்து இயக்கவில்லை!

இல்லாமல்

அழகான படங்களை அனுப்புவது ?ஐ மிஸ் யூ? ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வழிகளில் இந்த அபிமான ஜோடிகளின் பயன்பாட்டின் மூலம் விளையாட்டின் பெயர். சாதாரணமாக எடுக்க இது ஒரு சிறந்த வழி ?ஐ மிஸ் யூ? ஒரு புதிய நிலைக்கு உரை!

ஜோடிகளுக்கு சிறந்த நூற்றுக்கணக்கான வெவ்வேறு பயன்பாடுகள் சந்தையில் கிடைக்கின்றன. காதல் மற்றும் இனிமையான பயன்பாடுகள் மற்றும் கவர்ச்சியான மற்றும் அழுக்கு பயன்பாடுகள் உள்ளன.

அதிக அளவில் ஆன்லைன் ஜோடி கேம்கள் மற்றும் வினாடி வினாக்களையும் நீங்கள் காணலாம் , அவை தனித்தனியாக இருக்கும்போது மேலும் இணைக்க உதவும்.

6. கேம்களை ஆன்லைனில் விளையாடுங்கள்

நீண்ட தூர உறவுக் காட்சியை ஆன்லைனில் விளையாடுங்கள்

எளிமையான சொல் விளையாட்டுகள் முதல் ஆடம்பரமான விளையாட்டுகள் வரை பலவிதமான கேம்கள் ஸ்மார்ட்போன்களில் கிடைக்கின்றன. இருப்பினும், உங்கள் ஜோடிகளின் கேமிங்கை வீடியோ கேம்களுக்குள் கொண்டு செல்ல விரும்பினால், ஆன்லைனில் நீங்கள் ஒன்றாக விளையாடக்கூடிய சில அற்புதமான கேம்கள் இங்கே:

 • Fortnite ;
 • வார்ஃப்ரேம்;
 • லீக் ஆஃப் லெஜெண்ட்ஸ்;
 • கால் ஆஃப் டூட்டி: பிளாக் ஆப்ஸ் 4 ;
 • ஓவர்வாட்ச்;
 • டோட்டா 2 ;
 • எதிர் வேலைநிறுத்தம்: உலகளாவிய தற்காப்பு.

நிச்சயமாக நீங்கள் உறவில் இருக்கும் பெண்ணாக இருந்தால், இந்த விளையாட்டுகள் அவ்வளவு வேடிக்கையாக இருக்காது. (நிச்சயமாக இது வீடியோ கேம்களை விரும்பும் ஆயிரக்கணக்கான பெண்களை இழிவுபடுத்தவில்லை).

இருப்பினும், உங்கள் பங்குதாரர் அவர்களுடன் நெருங்கிப் பழக விரும்பும் ஒன்றை நீங்கள் எப்போதும் முயற்சி செய்து செய்ய வேண்டும் .

நீங்கள் வீடியோ கேம் ரசிகராக இல்லாவிட்டாலும், அவ்வப்போது உங்கள் கேமிங் காதலருடன் விளையாட முடிவு செய்தால், நீங்கள் விரும்பும் ஒன்றைச் செய்யும்படி அவர்களிடம் கேட்பது நியாயமானது .

இது ஒரு ?கொடுப்பதும் எடுப்பதும்? எந்த தொலைதூர உறவிலும் எப்போதும் மதிப்புமிக்க செய்முறை.

7. நீங்கள் ஒன்றாகச் செய்ய விரும்பும் அனைத்தையும் பட்டியலிடுங்கள்

தொலைதூர உறவை செய்ய லிஸ்டே செய்யுங்கள்

நேரத்தை விரைவாகச் செல்லச் செய்வதற்கான ஒரு வழி, எதிர்காலத் திட்டங்களைப் பட்டியலிடுவதாகும். இது நீங்கள் ஒன்றாக முயற்சி செய்ய விரும்பும் உணவுகள், நீங்கள் பார்வையிட விரும்பும் இடங்கள் அல்லது நீங்கள் இறுதியாக முழுநேரமாக ஒன்றாக இருக்க திட்டமிட்டுள்ள தேதி மற்றும் நேரமாக இருக்கலாம் .

நீங்கள் இருவரும் உங்கள் சொந்த பட்டியலை உருவாக்கி, ஒருவருக்கொருவர் பகிர்ந்து கொள்வதை உறுதிசெய்யவும். உங்கள் காதல் செய்ய விரும்பும் விஷயங்களைக் கேட்டால் நீங்கள் ஆச்சரியப்படுவீர்கள் !

நீங்கள் விரும்பும் வரை பட்டியல் நீண்டதாக இருக்கலாம். நீண்டது, சிறந்தது. இது உங்கள் நீண்ட தூர கூட்டாளருக்கு நீங்கள் உறவில் தீவிரமாக இருப்பதையும் , பல அற்புதமான விஷயங்களை ஒன்றாகச் செய்ய திட்டமிட்டுள்ளதையும் காண்பிக்கும்.

8. தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பராமரிப்பு தொகுப்புகளை ஒருவருக்கொருவர் அனுப்பவும்

தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பராமரிப்பு தொகுப்பை அனுப்பவும்

இந்தக் குறிப்பிட்ட பராமரிப்புப் பேக்கேஜுக்கு இரண்டு போனஸ்கள் உள்ளன : முதலாவதாக, நீங்கள் விரும்பக்கூடிய சில விஷயங்களைப் பெறுவீர்கள் . இரண்டாவதாக, உங்கள் பங்குதாரர் உங்களைப் பற்றி எவ்வளவு அறிந்திருக்கிறார் என்பதை நீங்கள் கண்டுபிடிப்பீர்கள்.

எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, உங்களுக்காக ஒரு முழு பராமரிப்புப் பொதியை அவர்களால் தொகுக்க முடிந்தால், நீங்கள் சொல்லும் எல்லாவற்றிலும் அவர்கள் மிகவும் உன்னிப்பாகக் கவனிக்கிறார்கள் என்று அர்த்தம். இது நிச்சயமாக உங்களை நன்றாகவும் சிறப்பானதாகவும் உணர வைக்கும்.

பராமரிப்புப் பொதியில் டாலர் வரம்பை அமைக்க உறுதி செய்யவும் . நீங்கள் பொதுவாக $50க்கு கீழ் பிடித்தவைகள் நிறைந்த பெட்டியை ஒன்றாக இணைக்கலாம். நீங்கள் இருவருமே வரம்பை மீறாமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள் !

9. தனியாக ஒரு சாகசத்திற்குச் சென்று உங்கள் கூட்டாளருடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

கூட்டாளருக்கு சாகசங்களை படங்களை அனுப்பவும்

தனியாக ஒரு சாகசத்திற்குச் செல்வது விசித்திரமாகத் தோன்றலாம், ஆனால் உங்கள் துணையுடன் நீங்கள் உல்லாசப் பயணம் மேற்கொண்ட வீடியோக்கள் மற்றும் படங்கள் அனைத்தையும் அனுப்புவதே இறுதி இலக்கு . அந்த வகையில் நீங்கள் இருவரும் ஒரு வேடிக்கையான மதியத்தை அனுபவிப்பீர்கள் மற்றும் எல்லா வகையான வெவ்வேறு இடங்களையும் விஷயங்களையும் பார்க்கலாம்.

நீங்கள் சாகசத்தை முடித்ததும். அது ஒரு புதிய பகுதியில் நடைபயணமாக இருந்தாலும், கடற்கரைக்குச் செல்வதாக இருந்தாலும், அல்லது மாலில் உள்ள சில குளிர்ச்சியான கடைகளுக்குச் சென்றாலும், அவர்களை அழைக்கவும், அதனால் நீங்கள் வெளியூர்களைப் பற்றி அரட்டை அடிக்கலாம் .

This may even give you some great inspiration for where to take your partner when they come to visit you!

10. Swap Long Distance Relationship Playlists

தொலைதூர உறவு பிளேலிஸ்ட் பார்வை

There’s something about music that can touch our hearts. The music will either give us a feeling of happiness, sadness, loneliness, being in love, the possibilities are truly endless.

That being said, you and your partner will make a playlist of all the songs that remind them of you and your relationship. Put at least 10 to 20 different songs on the list, then swap. Listen to the songs whenever you want to feel close to your significant other. It really does help!

11. Sing Songs Together

நீண்டதூர உறவில் இணைந்து பாடல் பாடுங்கள்

This goes hand in hand with number 10. Use the same songs from your playlists, or choose a totally new jam to sing along together. Singing karaoke is so much fun and will help you to unleash your shyness and wild side.

Getting silly with your significant other has been proven to strengthen relationships, no matter how far apart they may be. Trying to open up with a sing-along can be a great way to strengthen your overall bond.

You can make a specific playlist for karaoke music. Try and set up a ?karaoke night? with your partner at least once a month, if not once a week.

It’s a great way to spice up those video chats that may start becoming dull and you’re both sure to see a side of each other, you might not have seen before.

12. Consider a Virtual World

மெய்நிகர் உலக நீண்டதூர உறவைக் கருத்தில் கொள்ளுங்கள்

Virtual Worlds are exactly how they sound: a world that’s on the internet, that replicates the real world we live in. There’s a few great virtual worlds out there, but the top favorite seems to be Second Life.

The benefit of joining a virtual world with your partner is that it will give the feeling like you’re actually together, even when you’re not. You will be able to travel through the world and go on dates, whether you’re going out to a virtual dinner or hitting up a big concert.

In Second Life you also have the ability to buy things. You and your partner will be able to buy cars, hair, clothes, homes, businesses, and so much more. You can live your virtual life with your partner until your real world comes to life.

13. Bake Each Other Treats

ஒருவரையொருவர் சுட்டுக்கொள்ள நீண்ட தூர உறவை நடத்துகிறது

Just because your partner isn’t right next to you doesn’t mean you can’t surprise them with a fresh batch of cookies.

Find out what their favorite flavor is and get to work right away. Just make sure you don’t use any ingredients that will spoil if not refrigerated immediately after cooking.

It’s also important to note that when you send cookies, brownies, or other treats, that they should be stored in a safe way. If you can, toss in an ice pack to keep them cool while they’re on their way.

Also make sure that you are sending the treats through overnight mail. If that’s too expensive, you might be able to get by with 2 days shipping. Just keep in mind that these are freshly made goods that need to reach their destination as quickly as possible.

When your partner bites into your freshly made goods it will be a treat they won’t soon forget. They will ultimately feel closer to you as they sink their teeth into your homemade goody that you made especially for them.

This also makes them feel special, which is an important factor in any long distance relationship.

14. Go Surfing on the Web

The internet is a treasure trove for cool, interesting, and hilarious finds. If you’re feeling bored one night video chatting with your partner, consider simply surfing the web to see what you come up with.

Who knows? You and your partner may find out some new intriguing facts you never knew before, or simply find some hilarious memes to laugh out for days.

15. Order Them Some Food

சில உணவு நீண்ட தூர உறவுகளை ஆர்டர் செய்யவும்

It’s a boring Friday night and you know your partner isn’t going to want to cook; so what should you do? Order some food!

There are so many different apps available for food delivery, including DoorDash, Uber Eats, Postmates, and more. Consider using one of these apps to get your partner’s favorite dish delivered right to their door.

If you don’t want to download an app just to have food delivered, you can never go wrong with calling for pizza. A lot of pizza places are even delivering beer to your doorstep, so you can give your significant other a fun Friday night- even if you aren’t right there to enjoy it with them.

16. Learn Something New Together

தொலைதூர உறவில் புதிதாக ஒன்றைக் கற்றுக்கொள்ளுங்கள்

There are truly so many things you can learn to do online, whether it’s a new language or simply discovering the history of the human race. Whatever interests the two of you, try to find a class for it online.

The two of you will be able to learn something new, together. This type of bonding experience is bound to keep you entertained through the many weeks or months that you are apart. You will also end the lengthy separation with a new skill on your back.

When you’re done with the class, call each other up to discuss what you have learned.

One of you may find the topic easier to learn, and they will be able to help the other one catch up to speed. Other times you both might find the class a challenge and you will need to come up with a solution to ace the class!

17. Scrapbook

ஸ்கிராப்புக் நீண்ட தூர உறவு காட்சி

If you’re both not into scrapbooking that’s okay. One partner will put together a scrapbook with tons of pictures you have taken together. You can also add pictures that you have sent to each other while apart.

The scrapbook will be a testimony of your love. Essentially,it will have all of the beautiful memory photographs from beginning to end, and is something you will be able to look back on for many years.

When you’re done with the scrapbook you can either keep it for the two of you to look at together when they come back home, or you can send it to your partner to enjoy.

After all, you’re likely going to be able to make more than one scrapbook, so at least make one for each of you to keep while apart.

18. Always be Supportive

எப்போதும், நீண்ட தூர உறவுக்கு ஆதரவாக இருங்கள்

For whatever reason, you and your partner don’t live nearby. This may be due to the fact that one of you is in school, in the army, or took up a really great job that only lasts a couple of months. Whatever the reason may be, you always need to remain supportive.

This doesn’t mean that you should just be supportive of their goals. You should also be supportive when they start to feel low or down about being apart from you. Always be there to listen to their struggles and cheer them on, reassuring them that this is only temporary. In return, your partner should do the same for you.

Always remember that it is important to stay independent while the two of you are apart. Yes, it’s going to be rough, but one of the best ways to make time go by faster is to continue doing what you love and pick up new activities and hobbies.

Your partner should be supportive, just like you are being.

19. Visit Them

pertener நீண்ட தூர உறவு பார்வைக்கு வருகை

This is the most obvious answer to this question, but it is still worth noting. Visiting your partner should be one of the biggest elements of your relationship. You should try and visit your partner as much as possible.

It’s unfortunate for some situations, like those in the military, that visiting is not possible for several months or even years. If that is the case, you will need to spend even more time making sure you’re communicating and staying close through the internet and phones.

For others, plan to make a visit your significant other at least every 2 weeks if possible. If not, at least once a month will be enough.

While you are apart from each other you should be planning the next visit. Think and talk about all of the fun things you want to do together.

This will keep the both of you inspired and excited for the next visit, and you shouldn’t become too stressed out or lonely over the whole long distance situation.

Try and make every visit different. Sometimes you visit him, and sometimes he should visit you. This gives you both an opportunity to show off your surroundings and meet each other’s friends and family members.

20. Plan a Trip

பயண நீண்ட தூர உறவு பார்வையை திட்டமிடுங்கள்

In this case, I don’t mean just planning a trip to visit each other. If you have the time and money, plan an actual vacation together.

Keep in mind that a vacation doesn’t always have to mean a week long trip to the Bahamas. (Although that is an excellent idea for anyone in a relationship). It could simply mean going away for the weekend to a small little bed and breakfast in the mountains.

உங்களின் வழக்கமான சூழலை விட்டு சிறிது நேரம் ஒன்றாகச் செலவிடுவது , உறவைப் பிணைக்கவும் வலுப்படுத்தவும் ஒரு சிறந்த வழியாகும். அவர்கள் அருகில் இல்லையே என்று நீங்கள் சோகமாக இருக்கும்போது திரும்பிப் பார்க்க இது சில நம்பமுடியாத நினைவுகளைத் தரும்.

முடிவுரை

நீண்ட தூர உறவில் விஷயங்களை வேடிக்கையாகவும் உற்சாகமாகவும் வைத்திருப்பது கொஞ்சம் கடினமாக இருக்கலாம், ஆனால் சாத்தியமற்றது அல்ல.

குறுஞ்செய்தி அனுப்புதல், தொலைபேசி அழைப்புகள் மற்றும் வீடியோ அரட்டை ஆகியவற்றைத் தாண்டி நீங்கள் ஒன்றாகச் செயல்படும் வரை , நீங்கள் வெற்றிகரமான உறவாக இருப்பீர்கள்.

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன