10 காரணங்கள் தோழர்களே நீண்ட தூர உறவுகளுக்கு பயப்படுவார்கள்

நண்பர்களே நீண்ட தூர உறவுகளுக்கு பயப்படுகிறார்கள்

தொலைதூர உறவுகளுக்கு பயப்படுவதால் அல்லது அவர்களைப் பிடிக்காததால் ஒரு தோழர் உங்களை நிராகரிப்பது ஒரு பெரிய உணர்வு அல்ல.

தொலைதூர உறவுகளைப் பற்றி ஏன் ஆண்கள் பயப்படுகிறார்கள் என்பதற்கு எப்போதும் ஒரு காரணம் இருக்கிறது, ஏனெனில் அது வலிக்கிறது மற்றும் சில நேரங்களில் உங்களுக்கு குழப்பமாக இருக்கலாம். நிராகரிக்கப்பட்ட பிறகு செய்ய வேண்டிய மற்றொரு கடினமான விஷயம் என்னவென்றால், அதை தோழர்களின் பார்வையில் இருந்து பார்ப்பது .

இது கடினமானது, ஏனென்றால் நீண்ட தூர உறவுக்கு நீங்கள் தயாராக இருந்தால் அல்லது நீண்ட தூர உறவின் அபாயத்தை எடுக்கத் தயாராக இருந்தால், தயாராக இல்லாத ஒருவரின் பார்வையில் அதை எப்போதும் பார்க்க முடியாது .

சில தோழர்கள் நீண்ட தூர உறவுகளுக்கு பயப்படுவதற்குக் காரணம் கண்டுபிடிப்பதில் சிக்கல் உள்ளது. அவர்களின் பார்வையில் இருந்து அதைப் பார்ப்பதில் சிக்கல் இருப்பதுடன், சில சமயங்களில் நீண்ட தூர உறவைக் கண்டு ஆண்கள் பயப்படுவதற்கான சில காரணங்கள் இங்கே உள்ளன .

1. தனிமையை சமாளிப்பது கடினம்

தனிமை மனிதனை பயமுறுத்தியது நீண்ட தூர உறவு பார்வை

தனிமை என்பது நீண்ட தூர உறவில் சமாளிக்க கடினமான விஷயங்களில் ஒன்றாகும். நீங்கள் இருவரும் இன்னும் மெசேஜ் அல்லது அழைப்பின் மூலம் தொடர்பு கொள்ள முடிந்தாலும் நீங்கள் தனியாக இல்லை என்று உணரவில்லை.

இது ஒரு பையனுக்கு அல்லது நீண்ட தூரத்தில் இருக்கும் உறவில் இருக்கும் எவருக்கும் கடினமான விஷயமாக இருக்கலாம்.

நீண்ட தூரம் ஒரு உறவைப் பற்றி சில சமயங்களில் பயந்து அல்லது பதட்டமாக இருப்பதற்கு ஒரு பெரிய காரணம்.

தனிமையைச் சமாளிக்க சில வழிகள் உள்ளன . அதில் உள்ள பிரச்சனை என்னவென்றால், நீங்கள் ஃபோனைத் துண்டித்த பிறகு, நீங்கள் மீண்டும் தனிமையில் இருப்பதைப் போன்ற உணர்வு ஏற்படும்.

ஒரு உறவில் இருந்தாலும் நீங்கள் தனியாக இருப்பதைப் போல உணருவது மிகவும் கடினமான விஷயமாக இருக்கும்.

ஏனென்றால், நீங்கள் ஒரு உறவில் இருக்கும்போது, ​​​​வாழ்க்கையில் உங்களுக்கு கடினமான நேரம் இருக்கும்போது அந்த நபரை நீங்கள் நம்பியிருக்க வேண்டும், மேலும் நீண்ட தூர உறவில் அதே வகையான ஆதரவைப் பெறுவது கடினமாக இருக்கும்.

ஒரு உறவில் இருந்தாலும், நீங்கள் தனியாக இருப்பதைப் போல உணருவது, தொலைதூர உறவுகளுக்கு ஆண்கள் பயப்படுவதற்கு ஒரு பெரிய காரணம்.

2. தொலைதூர உறவைப் பற்றி நிச்சயமற்ற நிலையில் இருப்பது

நீண்ட தூர உறவைப் பற்றி நிச்சயமற்றதாக இருப்பது இரண்டு விஷயங்களைக் குறிக்கும். தொலைதூர உறவு உங்களுக்கு சரியானது என்பதை நீங்கள் உறுதியாக நம்பவில்லை என்று அர்த்தம் . நீங்கள் இருவரும் ஒரு வழக்கமான உறவில் இருந்தால், உங்கள் நீண்ட தூரம் குறிப்பிடத்தக்க மற்றொன்றை நீங்கள் இன்னும் விரும்புவீர்கள் என்பதில் உங்களுக்கு உறுதியாக தெரியவில்லை என்பதையும் இது குறிக்கலாம்.

பையன்கள் எதையாவது பற்றி நிச்சயமில்லாமல் இருக்கும் போது, ​​அது மனதிற்குள் சீர்குலைந்து, ஏற்கனவே ஒன்றாக இருக்கும் உறவை அழித்துவிடும் அல்லது நீண்ட தூர உறவில் இருக்க விரும்பும் வாய்ப்புகளை அழித்துவிடும்.

போன்ற கேள்விகளுக்கான பதில்கள் இல்லாததால், நீண்ட தூர உறவைப் பற்றி தோழர்களே பயப்படுவார்கள். தெரியாதது பொதுவாக பெரும்பாலான மக்களுக்கு பயமாக இருக்கிறது மற்றும் தெரியாதவர்கள் மீது ரிஸ்க் எடுப்பது இன்னும் பயமாக இருக்கும் .

சில நேரங்களில் சில தோழர்கள் நீண்ட தூர உறவுகளுடன் வரும் தெரியாதவர்கள் மீது ஆபத்தை எடுக்கத் தயாராக இல்லை.

நீங்கள் இருவரும் நீண்ட தூர உறவில் இல்லாதபோதும், சாதாரண உறவில் இல்லாதபோதும் அவர்கள் உங்களை விரும்புவார்களா, உங்களுடன் இருக்க விரும்புகிறார்களா என்பதை அவர்களால் உறுதியாகச் சொல்ல முடியாது என்பதுதான் மிகப்பெரிய ஆபத்து .

3. ஏமாற்றுவதற்கான சாத்தியம்

ஏமாற்றும் காரணங்கள் தோழர்களே நீண்ட தூர உறவை பயமுறுத்துகிறார்கள்

எந்தவொரு உறவிலும் மோசடி நடக்கக்கூடிய உண்மையான வாய்ப்பு உள்ளது. அப்படிச் சொன்னால், நீண்ட தூர உறவில் வாய்ப்புகள் சில நேரங்களில் அதிகமாக இருக்கலாம்.

இது ஒரு நீண்ட தூர உறவில் வரும் மற்றொரு ஆபத்து மற்றும் மீண்டும் சில தோழர்கள் அதுபோன்ற ஆபத்தில் ஒரு வாய்ப்பை எடுக்க தயாராக இல்லை அல்லது விரும்பவில்லை.

நீண்ட தூர உறவில் ஏமாற்றுவதற்கான வாய்ப்புகள் குறைவதற்குக் காரணம், மக்கள் தனிமையில் இருப்பதே ஆகும்.

பல சமயங்களில் மக்கள் தனிமையில் இருக்கும்போது அவர்கள் வேறொருவரின் கவனத்தைத் தேடுகிறார்கள், ஏனெனில் அவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க ஒருவர் அந்த உணர்விற்கு உதவுவதற்கு அருகில் இல்லை. ஏமாற்றுவதற்கு ஒரு காரணமும் இல்லை, ஆனால் பலருக்கு அதற்கு ஒரு காரணம் இருக்கிறது.

நீண்ட தூர உறவுகளுக்கு ஆண்கள் ஏன் பயப்படுகிறார்கள் என்பதற்கு இது ஒரு பெரிய காரணம் என்று கூறப்படுகிறது.

4. உடல் தொடர்பு முக்கியமானது

உடல் தொடர்புகள் வரையறுக்கப்பட்ட தோழர்களே பயமுறுத்தும் நீண்ட தூர உறவு

உடல் தொடர்பு என்பது உறவின் ஒரு முக்கிய அங்கமாகும். நீண்ட தூர உறவில் உடல் தொடர்பு பொதுவாக மிகவும் குறைவாகவே இருக்கும்.

இது மக்கள் கடக்க வேண்டிய ஒரு பெரிய தடையாக இருக்கலாம் மற்றும் பல நேரங்களில் மக்கள் அதை கடக்க விரும்புவதில்லை.

ஒரு உறவோடு வரும் உடல் ரீதியான தொடர்பு மற்றும் நீண்ட தூர உறவில் ஈடுபடுவது, மக்கள் அதை அதிகம் வைத்திருப்பதைத் தடுக்கிறது என்று மக்கள் விரும்புகிறார்கள். இது நீண்ட தூர உறவைப் பற்றிய சிந்தனையிலிருந்து தோழர்களை பயமுறுத்துகிறது.

உடல் தொடர்பு தனிமையில் உதவுகிறது மற்றும் நிறைய நபர்களுக்கு அவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களின் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது .இதனால்தான் நிறைய தோழர்கள் நீண்ட தூர உறவுகளை முயற்சி செய்ய தயாராக இல்லை அல்லது அதைப் பற்றி பயப்படுகிறார்கள்.

ஒரு பையனுக்கு சமாளிப்பது ஒரு பெரிய விஷயமாக இருக்கலாம் மற்றும் சில தோழர்கள் நீண்ட தூர உறவுக்காக அதைக் கடக்கத் தயாராக இல்லை.

5. நீங்கள் தியாகங்களைச் செய்ய வேண்டும்

தியாகங்கள் செய்ய பயந்த தோழர்களே நீண்ட தூர உறவு

எந்தவொரு உறவிலும் தியாகங்கள் செய்யப்பட வேண்டும், ஆனால் நீண்ட தூர உறவில் அதிகமாக இருக்கும். அர்ப்பணிப்பும், தியாகம் செய்யும் மனமும் இருக்க வேண்டும் .

சில தியாகங்கள் நீண்ட காலத்திற்கு பாலியல் நெருக்கத்தை விட்டுவிடுகின்றன, உங்களில் ஒருவர் நகரும் சாத்தியம், ஒருவருக்கொருவர் சுற்றி இருக்க முடியாது. இந்த தியாகங்கள் எவருக்கும் கடினமானவை மற்றும் நிறைய பேர் அதில் ஒரு வாய்ப்பைப் பெற விரும்பவில்லை.

இதனால்தான் பல தோழர்கள் நீண்ட தூர உறவுகளுக்கு பயப்படுகிறார்கள். அவர்கள் கடினமானவர்கள் மற்றும் வெற்றிகரமானவர்களாகவும் மதிப்புமிக்கவர்களாகவும் இருக்க நிறைய அர்ப்பணிப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு ஆகியவற்றை எடுத்துக்கொள்கிறார்கள் . அந்த வகையில் தங்களை அர்ப்பணித்துக்கொள்ளும் விருப்பமோ திறமையோ சில ஆண்களுக்கு இல்லை .

6. பாலியல் நெருக்கம் இல்லாமை

பாலியல் நெருக்கம் இல்லாத பயம்

உடலுறவு என்பது உடல் ரீதியான தொடர்பை விட வித்தியாசமானது: உடல் உள்ளடக்கம் என்பது மற்ற நபரின் கட்டிப்பிடித்தல், கைப்பிடித்தல் மற்றும் உடல் அரவணைப்பு ஆகியவற்றைப் பற்றியது. பாலியல் நெருக்கம் அதன் சொந்த இடத்தில் உள்ளது.

நீண்ட தூர உறவில் இருக்க விரும்பாததற்கு இதுவே பொதுவான காரணம். பாலியல் நெருக்கம் இல்லாதது நீண்ட தூர உறவில் ஈடுபடும்போது சமாளிக்கும் மிகப்பெரிய சவாலாகும்.

பாலியல் நெருக்கம் இல்லாததால் நீண்ட தூர உறவில் ஈடுபடுவதற்கு நிறைய தோழர்கள் பயப்படுகிறார்கள். அதை சமாளிப்பது எளிதான விஷயம் அல்ல, மேலும் பல ஆண்கள் தாங்கள் தோல்வியடைவோமோ அல்லது பாலியல் நெருக்கம் இல்லாமல் நீண்ட காலம் செல்ல முடியாது என்று பயப்படுகிறார்கள்.

ஆண்கள் ஏன் நீண்ட தூர உறவில் இருக்க விரும்பவில்லை என்பதைப் பற்றி நீங்கள் கேட்டால், இது பொதுவாக முதலில் பாப் அப் ஆகும்.

இருப்பினும் நல்ல விஷயம் என்னவென்றால், இப்போதெல்லாம் ரிமோட் கண்ட்ரோல் வைப்ரேட்டர்கள் மற்றும் நீண்ட தூர செக்ஸ் பொம்மைகள் உண்மையில்鈥淟DR鈥 உடலுறவை சாத்தியமாக்குகின்றன .

நிச்சயமாக, அது உண்மையான ஒப்பந்தம் அல்ல, ஆனால் இது எதையும் விட சிறந்தது. எனவே நீங்கள் கண்டிப்பாக பார்க்க வேண்டும்!

7. அவர்கள் நேரத்தை வீணடிக்க பயப்படுவார்கள்

நேரத்தை வீணடிக்க பயப்படுகிறேன் நண்பர்களே நீண்ட தூர உறவு

எந்த உறவிலும் நீடிக்காத சாத்தியம் சாத்தியமாகும். நீண்ட தூர உறவில், வழக்கமான உறவுகளை விட அவர்கள் தோல்வியடைகிறார்கள் என்று நீங்கள் கேட்க முனைகிறீர்கள். ஏனென்றால் , மக்கள் செய்ய வேண்டிய அல்லது செய்யத் தயாராக இருக்க வேண்டிய ஆபத்துகள் மற்றும் நிறைய தியாகங்கள் உள்ளன .

நிறைய தோழர்கள் பொதுவாக அந்த அபாயங்களைச் செய்ய விரும்பவில்லை, மேலும் அவர்கள் தங்கள் நேரத்தை வீணடிக்கும் அபாயத்தையும் விரும்பவில்லை. அவர்கள் இதய துடிப்பு மற்றும் அதனுடன் வரும் அனைத்தையும் சும்மா சமாளிக்க விரும்பவில்லை.

இதய துடிப்பு என்பது ஒரு பயங்கரமான மற்றும் கடினமான விஷயம். பெரும்பாலான தோழர்கள் முடிந்தவரை இதயத் துடிப்பைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்கிறார்கள் . நீண்ட தூர உறவைப் பற்றி பையன்கள் பயப்படுவதற்கு ஒரு பெரிய காரணம். நீங்கள் காயமடைய வாய்ப்புள்ள சூழ்நிலையில் உங்களை ஈடுபடுத்துவது கடினம்.

8. இது உணர்ச்சி ரீதியாக நிறைவேறாமல் இருக்கலாம்

உணர்வுபூர்வமாக நிறைவேறாத பயந்த தோழர்களின் நீண்ட தூர உறவு

சிலருக்கு தொலைபேசியில் பேசுவது அவர்களுக்கு அல்லது அவர்களின் உணர்ச்சி ஆரோக்கியத்திற்கு போதுமானதாக இருக்காது.

அவர்களுக்கு நேருக்கு நேர் உரையாடல்கள் மற்றும் தொடர்பு மற்றும் உடல் தொடர்பு மற்றும் உடல் ரீதியாக தனியாக இருக்க வேண்டும். உறவுகள் மக்களுக்கு ஒரு புதிய ஆதரவு அமைப்பு மற்றும் வசதியான ஒரு புதிய நிலை கொடுக்கிறது.

யாரோ ஒரு நீண்ட தூர உறவில் இருக்கும்போது, ​​​​அவர்கள் எப்போதும் அந்த உணர்ச்சித் தொடர்பைப் பெற முடியாது, அந்த ஆதரவு அமைப்பை அவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் மூலம் பெற முடியும் மற்றும் ஒரு உறவில் அவர்களுக்குத் தேவையான ஆறுதல்.

உணர்ச்சிவசப்படாமல் இருப்பது சில ஆண்களுக்கு பயமாக இருக்கும். ஏனென்றால், இது தங்களையும் அவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களையும் மிகவும் மோசமான மற்றும் இதயத்தை உடைக்கும் சூழ்நிலையில் வைக்கலாம்.

இரு தரப்பினரும் உண்மையிலேயே மகிழ்ச்சியாக இருந்தால் மட்டுமே உறவுகள் ஆரோக்கியமாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் உணர்ச்சிவசப்படாமல் உண்மையிலேயே மகிழ்ச்சியாக இருக்க முடியாது. நீண்ட தூர உறவைக் கண்டு ஆண்கள் பயப்படுவதும் ஒரு காரணம்.

9. ஒருவரையொருவர் தெரிந்து கொள்வது கடினமாக இருக்கலாம்

பயந்த பையன்களின் நீண்ட தூர உறவைப் பற்றி ஒவ்வொன்றையும் அறிவது கடினம்

நீண்ட தூர உறவில் ஒருவரையொருவர் அறிந்து கொள்வது சில சமயங்களில் கடினமாக இருக்கும். தொலைபேசியில் அவர்கள் யார் என்பதை நீங்கள் அறிந்துகொள்வீர்கள், ஆனால் அவர்களின் வேடிக்கையான சிறிய பழக்கவழக்கங்கள் மற்றும் வினோதங்கள் மற்றும் ஒருவரின் ஆளுமை மற்றும் இருப்பை உருவாக்கும் பிற முக்கியமான பகுதிகளை நீங்கள் உண்மையில் அறிந்து கொள்ள முடியாது.

உறவில் இருக்கும் பையனுக்குத் தாங்கள் உறவில் இருக்கும் நபரை உண்மையில் தெரிந்துகொள்ளாமல் புரிந்துகொள்வது கடினமாக இருக்கலாம்.

ஒரு உறவு என்பது நினைவுகளால் ஆனது மற்றும் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை உண்மையிலேயே புரிந்து கொள்ள முடியும், மேலும் அவர்கள் யார் என்பதை அறிய உங்களுக்கு உண்மையில் வாய்ப்பு கிடைக்காதபோது அது ஒருவித பயமான விஷயமாக இருக்கலாம்.

பல தோழர்கள் ஒருவருடன் உறவில் ஈடுபட பயப்படுகிறார்கள், அவர்களுடன் உண்மையில் பழக முடியாது அல்லது அவர்கள் யாருடன் உறவுகொள்கிறார்கள் என்று சரியாகத் தெரியவில்லை.

அந்த சிறிய வினோதங்களையும், நாளுக்கு நாள் அவை உண்மையில் எப்படி இருக்கின்றன என்பதைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான ஒரே வழி, அவர்களுடன் உடல் ரீதியாக இருப்பதுதான். இந்த அறியப்படாத மற்றும் அவர்கள் எடுக்க வேண்டிய ஆபத்து, நீண்ட தூர உறவுக்கு ஆண்கள் பயப்படுவதற்கு மற்றொரு காரணம்.

10. சிலர் பொருத்தப்படவில்லை

பயமுறுத்தும் தோழர்களே நீண்ட தூர உறவுகளை பொருத்தவில்லை

முடிவில், தொலைதூர உறவைக் கையாளத் தகுதியற்றவர்கள் என்று சில தோழர்களுக்குத் தெரியும்.

எந்த காரணத்திற்காகவும் அவர்கள் நீண்ட தூர உறவுகளுக்கு பயப்படுகிறார்கள் மற்றும் பெரும்பாலும் நீண்ட தூர உறவில் வரும் அர்ப்பணிப்பு, அர்ப்பணிப்பு மற்றும் கடின உழைப்பு.

சில சமயங்களில், நீண்ட தூரம் இருக்கும் உறவின் எந்தப் பகுதி அவர்களுக்கு மிகவும் அச்சுறுத்தலாக இருக்கிறது என்பது கூட அவர்களுக்குத் தெரியாது, அது சரி.

நீண்ட தூரத்தில் இருக்கும் உறவின் எந்தப் பகுதி உங்களைப் பயமுறுத்துகிறது என்பதைச் சரியாகக் குறிப்பிடுவது சில நேரங்களில் கடினமாக இருக்கலாம். உறவின் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பகுதிகள் உங்களை பயமுறுத்துவதாகவும் இருக்கலாம்.

லண்டன் தொலைதூர உறவைப் பற்றி அவர்கள் பயப்படுவதற்கு முக்கிய காரணம், அவர்கள் தயாராக இல்லை, பொருத்தப்பட்டிருக்கவில்லை அல்லது ஒன்றைக் கையாளத் தயாராக இல்லை.https://www.youtube.com/watch?v=NwSELNfzOsY
YouTube வீடியோ

முடிவுரை

தொலைதூர உறவில் நிறைய கஷ்டங்கள் இருக்கும் . இருவர் அர்ப்பணிப்புடனும் அர்ப்பணிப்புடனும் இருந்தால் தொலைதூர உறவுகள் மதிப்புக்குரியதாக இருக்கும்.

ஒரு பையன் நீண்ட தூர உறவுக்கு பயப்படுவதற்கு பல காரணங்கள், பிரச்சனை என்னவென்றால், நிறைய ஆண்களுக்கு அந்த வழியில் அர்ப்பணிப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு திறன் இல்லை அல்லது அதில் இருக்கும் அபாயங்களைக் கண்டு பயப்படுகிறார்கள்.

ஏமாற்றுவதற்கான வாய்ப்புகள் மற்றும் உடல் தொடர்பு இல்லாததால் அவர்கள் பயப்படுகிறார்கள் அல்லது தனிமையில் சண்டையிட முயற்சிக்க விரும்பவில்லை.

காரணம் எதுவாக இருந்தாலும், அவர்கள் ஒரு நிச்சயமற்ற சூழ்நிலையில் தங்களை ஈடுபடுத்திக் கொள்ள விரும்பாதது மற்றும் நீண்ட தூர உறவுகளுடன் சேர்ந்து வரும் அறியப்படாத ஆபத்துகளில் ஒரு வாய்ப்பைப் பெற விரும்பாதது மிகப்பெரிய காரணமாக இருக்கலாம்.

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன