FriendLamps விமர்சனம்: கண்ணியமான நீண்ட தூர நட்பு விளக்குகள்?

நட்பு விளக்குகள்-விமர்சனம்

மனதிற்கு மற்றவர்களுடன் தொடர்பு கொள்வது எவ்வளவு தேவையோ, அது போல் நம் அனைவருக்கும் உயிர் வாழ அன்புக்குரியவர்களுடன் தொடர்பு தேவை. தூரம் அந்த நெருக்கத்தை சீர்குலைக்கும் போது , பழைய கிளீச் 鈥渁இன்சென்ஸ் இதயத்தை நேசிப்பதாக வளர்க்கிறது, உண்மையாக ஒலிக்க முடியாது. தொலைவில் இருந்தாலும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் நெருங்கிய தொடர்பை நீங்கள் விரும்ப மாட்டீர்களா ?

நீங்கள் ஒருவரையொருவர் மைல்கள் மற்றும் மைல்கள் தொலைவில் இருந்தாலும், ஒரு சில தட்டுகள் மூலம், நட்பு விளக்குகள் அந்த இணைப்பை வலுவாக்கும். அதை சாத்தியமாக்கும் தொழில்நுட்பம் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை அறிய தொடர்ந்து படியுங்கள்!

? நட்பு விளக்குகளின் விலையை சரிபார்க்கவும்

FriendLamps.com மூலம் நட்பு விளக்குகளை வழங்குதல்

நட்பு விளக்குகள் நீண்ட தூரம்

ஆஸ்திரேலியாவைத் தளமாகக் கொண்ட, Friendship Lamps பிராண்ட் தொலைதூரத்தில் இருந்து நண்பர் அல்லது குடும்ப உறுப்பினருடன் தொடர்பு கொள்ள எவருக்கும் உதவுவதில் அதிக கவனம் செலுத்துகிறது. படைப்பாளிகள் நாடு முழுவதும் உள்ள உறவுகளுக்கு அதிக அழகையும் நெருக்கத்தையும் கொண்டு வர விரும்பினர் , இது 2014 இல் அவர்களின் முதல் தொகுப்பைத் தொடங்க வழிவகுத்தது.

வெவ்வேறு வடிவங்கள் மற்றும் வண்ணங்களில் கிடைக்கும் , நட்பு விளக்குகள் எந்த வகையான அலங்காரத்திற்கும் நன்றாக பொருந்தும். சில விளக்குகள் நீண்ட கன சதுரம் போன்ற அமைப்பில் வழங்கப்படுகின்றன, மற்றவை நூற்றாண்டின் நடுப்பகுதி வடிவமைப்பில் இணைக்கப்பட்டுள்ளன. அனைத்து மாடல்களும் விலையில் மிகவும் நெருக்கமாக உள்ளன, மேலும் நீங்கள் இணைக்கப்பட்ட நபரின் படத்தைச் சேர்க்க நீங்கள் நட்பு சட்டத்தை வாங்கலாம்.

வெளியேறும் ஒவ்வொரு தயாரிப்பும் முதலில் முழுமையாகச் சரிபார்க்கப்பட்டு, வாடிக்கையாளர்கள் தாங்கள் பெறும் தயாரிப்பில் முழுமையாக திருப்தி அடைவதை உறுதிசெய்கிறது. வாடிக்கையாளர்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை உறுதி செய்வதற்கான பல முயற்சிகள் இருந்தபோதிலும், நிறுவனம் தயாரிப்புகளுக்கு 12 மாத உத்தரவாதத்தை வழங்குகிறது .

நட்பு விளக்கு என்றால் என்ன?

நட்பு விளக்குகள் மற்ற விளக்குகளைப் போல் தோன்றலாம், ஆனால் அவை ஒரு தனித்துவமான நன்மையுடன் வருகின்றன? ஒரே தொடுதலின் மூலம் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களை நீங்கள் எவ்வளவு இழக்கிறீர்கள் என்று சொல்ல முடியும். நீங்கள் மேற்பரப்பைத் தொட்டவுடன், உங்கள் விளக்கு மற்றும் உங்கள் அன்புக்குரியவரின் விளக்கு இரண்டும் ஒளிரும். வேறொருவரைக் காட்ட இது ஒரு சிறிய வழி, ?நான் உன்னைப் பற்றி நினைக்கிறேன்.?

இதே போன்ற நிறுவனங்களின் பிற மாதிரிகள் இருக்கலாம் என்றாலும், நட்பு விளக்குகள் இந்த ஒரு-தொடுதல் தொடர்புடன் மற்றொரு அம்சத்தை வழங்குகின்றன . செய்திகளை அனுப்பும் திறன்.

நட்பு விளக்குகளின் அம்சங்கள் என்ன?

வைஃபை இணக்கமானது

இந்த விளக்கைப் பயன்படுத்துவது கடினம் அல்ல. நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், நட்பு விளக்கை செருகி, உங்கள் வீட்டில் வைஃபை இணைப்பை ஏற்படுத்த வேண்டும். இது இணைக்கப்பட்டதும், உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுக்கு செய்திகளை அனுப்ப தயாராக உள்ளது.

உயர் தரம்

முன்பே கூறியது போல், நிறுவனம் உயர்தர தயாரிப்புகளை பெருமைப்படுத்துகிறது, அதாவது தயாரிப்பு தரம் பற்றி நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. அனைத்து மாடல்களும் அவற்றின் செயல்பாடு மற்றும் செயல்திறனுக்காக திரையிடப்பட்டுள்ளன.

எங்கும் இணைக்க எளிதானது

சில தகவல்தொடர்பு சாதனங்கள் வீட்டிலிருந்து சில தொகுதிகளுக்கு மேல் செல்ல முடியாது என்றாலும், நட்பு விளக்குகளின் விஷயத்தில் இது உண்மையல்ல. பயனர் அவர்கள் வசிக்கும் இடத்தில் Wi-Fi இணைப்பு இருக்கும் வரை, இந்த விளக்குகள் சர்வதேச அளவிலும் இணைக்க முடியும் . அவர்களுக்கு எந்த பராமரிப்பும் தேவையில்லை, உங்கள் அன்புக்குரியவரை நீங்கள் அடைய விரும்பினால் விளக்கை இயக்க அனுமதிக்கிறது.

உலகளவில் அனுப்ப முடியும்

நிறுவனம் ஆஸ்திரேலியாவைச் சேர்ந்தது என்றாலும், பிராண்ட் உலகம் முழுவதும் அனுப்பப்படுகிறது. நட்பு கடல்கள் மற்றும் பாலைவனங்கள் முழுவதும் நீட்டிக்கப்படலாம், அதனால்தான் இணைப்பு உலகம் முழுவதும் நீட்ட வேண்டும்.

அழகான வடிவமைப்புகள்

எந்தவொரு அலங்காரத்துடனும் சிரமமின்றி வேலை செய்ய தனித்துவமான மற்றும் அழகான வடிவமைப்புகளை நிறுவனம் கொண்டுள்ளது . ஒரு அறையின் தற்போதைய தோற்றத்துடன் வேலை செய்ய பல பிரேம்கள் உள்ளன, இது அறையின் இயல்பான பகுதியாக மாறுவதை உறுதி செய்கிறது.

நட்பு விளக்குகள் எவ்வாறு வேலை செய்கின்றன?

நட்பு விளக்கு வண்ண குறியீடு

நட்பு விளக்குகளின் நன்மைகளில் ஒன்று அவற்றின் எளிமை. யூ.எஸ்.பி கேபிள் மூலம் விளக்கை இயக்கியவுடன் (கணினியில் செருகப்படலாம்), விளக்கு முதலில் நீலமாகவும் பின்னர் சிவப்பு நிறமாகவும் மாறும். அது யாருடனும் தொடர்புகொள்வதற்கு முன், அதை உங்கள் நெட்வொர்க்குடன் அமைக்க வேண்டும் .

நட்பு விளக்கை இயக்கிய பிறகு, அதை FriendLamp_xxxxx என்ற Wi-Fi உடன் இணைக்க வேண்டும். விளக்கு Wi-Fi உடன் இணைக்கப்பட்ட பிறகு, பதிவு செய்ய ஒரு பக்கத்திற்கு உங்களை வழிநடத்தும் பாப்-அப் ஒன்றைப் பெறுவீர்கள்.

புதிய பக்கம் உங்கள் பகுதியில் உள்ள அனைத்து வைஃபை நெட்வொர்க்குகளையும் காண்பிக்கும், அதில் உங்கள் இணையச் சேவையும் அடங்கும். உங்கள் Wi-Fi உடன் இணைத்து கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

அதன் பிறகு , உங்கள் மின்னஞ்சலில் உங்களுக்கு அனுப்பப்படும் குழு ஐடியை உள்ளிடவும் . உங்கள் நெட்வொர்க்கில் உள்ள அனைத்து விளக்குகளும் ஒரே குழு ஐடியைப் பயன்படுத்த வேண்டும், ஆனால் அதை நீங்கள் விரும்பும் ஐடிக்கு மாற்றலாம்.

நட்பு விளக்கை எவ்வாறு இயக்குவது

நட்பு விளக்கின் ஒளியை செயல்படுத்துவது எளிதானது, ஏனெனில் நீங்கள் செய்ய வேண்டியது ஒரு முறை தட்டினால் போதும். விளக்கு உடனடியாக செயல்படுத்தப்படுகிறது, அந்த குழு ஐடியுடன் இணைக்கப்பட்ட மற்ற அனைத்து விளக்குகளையும் தொடர்பு கொள்ள அனுமதிக்கிறது.

நீங்கள் வண்ணங்களை மாற்ற விரும்பினால் , அதே பொத்தான் பயன்படுத்தப்படும். வெவ்வேறு வண்ணங்கள் சைக்கிள் ஓட்டத் தொடங்கும் வரை மற்றும் நீங்கள் விரும்பும் வண்ணம் வரும் வரை பொத்தானை அழுத்தவும். வண்ணத்தைத் தேர்வுசெய்ய, பொத்தானை விடுங்கள்.

விளக்கில் உள்ள நீல நிறமானது அது இயங்குகிறது என்று அர்த்தம், சிவப்பு என்றால் நட்பு விளக்கு Wi-Fi உடன் இணைக்க முடியவில்லை மற்றும் அமைக்கப்பட வேண்டும். இதற்கிடையில், ஊதா என்றால் ஒரு புதுப்பிப்பு பதிவிறக்கம் செய்யப்படுகிறது அல்லது நிறுவப்படுகிறது. விளக்கு பச்சை நிறமாக மாறினால், நீங்கள் செல்லலாம்!

அதன் போட்டியாளர்களை விட நட்பு விளக்குகளை ஏன் தேர்வு செய்ய வேண்டும்?

போட்டியாளர்களை விட இந்த விளக்குகளை ஏன் வாங்க வேண்டும் என்று நீங்கள் ஆச்சரியப்படுவீர்கள். இந்த நட்பு விளக்குகளில் என்ன சிறப்பு இருக்கிறது, இல்லையா? இந்த விளக்கு தங்கள் போட்டியாளர்களிடமிருந்து தன்னை வேறுபடுத்திக் கொள்ள சில வழிகள் உள்ளன.

உயர் தரம்

இந்த விளக்குகள் உயர்தர பொருட்களால் ஆனவை, அவை அனைத்தும் மிகவும் விரும்பத்தக்கதாகவும் நீடித்ததாகவும் இருக்கும் .

பணம் திரும்ப கிடைக்கும் உத்தரவாதம்

அது சரியாக இருக்கிறது! நிறுவனம் உங்களுக்கு 30 நாள் பணத்தை திரும்பப் பெறுவதற்கான உத்தரவாதத்தை வழங்குகிறது. நட்பு விளக்குகளின் நன்மைகள் மற்றும் அம்சங்களில் நீங்கள் திருப்தியடையவில்லை என்றால், நீங்கள் எப்போது வேண்டுமானாலும் அதைத் திருப்பித் தரலாம் மற்றும் பணத்தைத் திரும்பப் பெறலாம்.

சிறப்பான பதிவு

இன்றுவரை ஒரு வாடிக்கையாளரைக் கூட ஏமாற்றவில்லை என்றும், ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளரின் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப எப்போதும் வாழ்ந்து கொண்டிருப்பதாகவும் நிறுவனம் பெருமை கொள்கிறது.

உள்ளூர் உத்தரவாதம்

நிறுவனம் விற்கும் நட்பு விளக்குகளுக்கு 12 மாத உள்ளூர் உத்தரவாதத்தையும் வழங்குகிறது.

விலைகள் மற்றும் திட்டங்கள்

நட்பு விளக்குகள் மலிவானவை

இந்த விளக்குகளை எப்படி, என்ன விலையில் வாங்கலாம் என்று நீங்கள் யோசித்தால் , நட்பு விளக்குகளை வாங்குவதற்கு இரண்டு திட்டங்கள் உள்ளன. ஒற்றைப் பொதியாக அல்லது இரட்டைப் பொதியாக. இருப்பினும், கருத்தில் கொள்ள பல மாதிரிகள் உள்ளன, அவற்றுள்:

 • நவீன வடிவமைப்பு, $170 இல் தொடங்குகிறது
 • கிளாசிக் வடிவமைப்பு, $170 இல் தொடங்குகிறது
 • மிட் செஞ்சுரி டிசைன், ஒன்றுக்கு $99 அல்லது இரண்டுக்கு $198
 • நட்பு சட்டங்கள், ஒன்றுக்கு $99 அல்லது இருவருக்கு $198

நவீன மற்றும் கிளாசிக் வடிவமைப்புகளுடன் ஒரு ஜோடி $170 இல் தொடங்கலாம். இந்த மாதிரிகள் ஒரே குழுவிற்குள் பல விளக்குகளை இணைக்க முடியும் என்பதால் , இணைக்க ஒரு பெரிய குழுவை உருவாக்க நீங்கள் தனிப்பட்ட விளக்குகளை வாங்கலாம்.

முதல் இரண்டு விருப்பங்களுக்கு, ஒற்றை விளக்குகளை ஆர்டர் செய்யக்கூடிய ஒரே வழி ஒரு துணை நிரலாகும். மிட்-செஞ்சுரி டிசைன் மற்றும் ஃப்ரெண்ட்ஷிப் ஃப்ரேம்கள் ஒரு தொகுப்பின் ஒரு பகுதியாக இல்லாமல் தனிப்பட்ட உருப்படிகளாக ஆர்டர் செய்யப்படலாம்.

நேரடியாகச் செலுத்த முடியாத அளவுக்கு விலை அதிகமாக இருந்தால், இணையதளமானது கட்டணத் திட்டங்களை தவணைகளாகப் பிரிக்கும்.

நட்பு விளக்குகளை எங்கே வாங்குகிறீர்கள்?

நட்பு விளக்குகளை ஆர்டர் செய்ய, நீங்கள் https://www.friendlamps.com/ என்ற ஆன்லைன் தள ஸ்டோரில் சென்று ஆர்டர் செய்ய வேண்டும். இதுவரை, விளக்குகளை விற்க அங்கீகரிக்கப்பட்ட மூன்றாம் தரப்பு விற்பனையாளர்கள் இல்லை.

இணையதளம் குறிப்பிடுவது போல், பேபால் அல்லது டெபிட்/கிரெடிட் கார்டு மூலம் நட்பு விளக்குகளுக்கு பணம் செலுத்த நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம் .

நன்மை

நட்பு விளக்குகளின் சில நன்மைகள் இங்கே:

 • பயன்படுத்த எளிதானது
 • உலகம் முழுவதும் உள்ள மக்களை இணைக்கிறது
 • Wi-Fi இணக்கமானது
 • அழகியல் அழகு
 • உள்ளூர் உத்தரவாதத்தை வழங்குகிறது
 • தனித்துவமான வடிவமைப்புகள்

பாதகம்

நட்பு விளக்குகளின் சில தீமைகள் இங்கே:

 • கொஞ்சம் விலை உயர்ந்தது
 • தொழில்நுட்ப திறன் இல்லாதவர்களுக்கு கடினமாக இருக்கலாம்
 • உங்கள் இணைய இணைப்பின் தரத்தைப் பொறுத்தது

நட்பு விளக்குகள் பற்றி அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

சர்வதேச ஷிப்பிங் கிடைக்குமா?

நட்பு விளக்குகள் விளம்பர குறியீடு

பதில் ஒரு பெரிய ஆம்! நிறுவனம் சர்வதேச ஷிப்பிங்கை வழங்குகிறது. உங்கள் பகுதிக்கான சர்வதேச ஷிப்பிங் பற்றிய விவரங்களை அறிய நீங்கள் அவர்களின் ஆன்லைன் தள அங்காடிக்குச் செல்ல வேண்டும்.

விளக்கு அமைப்பது எளிதானதா?

ஆம், விளக்கு அமைப்பது எளிது. நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், அதைச் செருகி , Wi-Fi உடன் இணைக்க வேண்டும், நீங்கள் நன்றாக இருக்க வேண்டும். இருப்பினும், நீங்கள் சிக்கல்களை எதிர்கொண்டால், நிறுவனத்தின் வாடிக்கையாளர் சேவை சேவையை நீங்கள் எப்போதும் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

ஒரு குழுவில் எத்தனை விளக்குகளை சேர்க்கலாம்?

வரம்பு இல்லை. உங்கள் அன்புக்குரியவர் அவர்களின் விளக்கைப் பெற்றவுடன், அவர்கள் வைஃபை இணைப்பு மூலம் உங்கள் குழுவை அணுகக் கோரலாம்.

ஒரு விளக்கை எத்தனை குழுக்களுடன் இணைக்க முடியும்?

ஒரு விளக்கு ஒரு நேரத்தில் ஒரு குழுவில் மட்டுமே ஈடுபட முடியும். ஒரு குழுவில் விளக்கைச் சேர்ப்பது மற்றொரு குழுவிலிருந்து அதை அகற்றும் வகையில் நெட்வொர்க்குகள் அமைக்கப்பட்டுள்ளன. இருப்பினும், ஒரே நாளில் கூட, பயனர் விரும்பும் பல முறை குழுவை மாற்றலாம் .

விளக்குகள் வெளிநாட்டு தூரத்தை மறைத்து வேலை செய்ய முடியுமா?

ஆம், விளக்குகள் நீண்ட வெளிநாட்டு தூரங்களுக்கு வேலை செய்கின்றன. உங்கள் குழு ஐடியைப் பயன்படுத்தி மற்ற அனைத்து விளக்குகளையும் தொடர்பு கொள்ள விளக்கை சிறிது தட்டினால் போதும்.

நட்பு விளக்குகளுக்கு உத்தரவாதம் உள்ளதா?

நட்பு விளக்குகள் 12 மாத உள்ளூர் உற்பத்தியாளர் உத்தரவாதத்துடன் வருகின்றன. விளக்கு பழுதடைந்தாலோ அல்லது அது வேலை செய்யாவிட்டாலோ, உங்கள் விளக்கை சரிசெய்வோம் அல்லது கூடுதல் விலை இல்லாமல் மாற்றுவோம் என்று நிறுவனம் கூறுகிறது.

விளக்குகள் உங்களை அடைய எவ்வளவு நேரம் ஆகும்?

நிறுவனத்தின் இணையதளத்தின்படி, ஆஸ்திரேலிய டெலிவரி 2 முதல் 5 வணிக நாட்களுக்குள் நடக்க வேண்டும், சர்வதேச டெலிவரிகள் 3 முதல் 10 நாட்களுக்குள் நடக்க வேண்டும்.

தொகுப்பில் என்ன வருகிறது?

ஒவ்வொரு வரிசையிலும், வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் விளக்கு, ஈதர்நெட் தண்டு, மைக்ரோ யுஎஸ்பி பவர் கார்டு, ஃபிலிமின் பிரிட்ஜ், அமைவு வழிமுறைகள் மற்றும் பிழை வண்ணக் குறியீடுகள் தாள் ஆகியவற்றைப் பெறுகிறார்கள்.https://www.youtube.com/watch?v=VL8mXfBPsEg
YouTube வீடியோ

இறுதி தீர்ப்பு

தனித்துவமான, அழகான மற்றும் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட நட்பு விளக்குகள் மட்டுமே நீங்கள் இப்போது நெருங்க முடியாத நபர்களுடன் தொடர்பைப் பேண வேண்டும் . இந்த விளக்குகள் மலிவு விலையில் உள்ளன, Wi-Fi உடன் இணக்கமாக உள்ளன, மேலும் விளக்கு வைத்திருக்கும் எவருடனும் இணைக்க முடியும்.

உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் தொடர்பு கொண்டு, நீங்கள் அவர்களைப் பற்றி நினைக்கிறீர்கள் என்பதை அவர்களுக்குத் தெரிவிக்க விரும்புகிறீர்களா ? ஏன் காத்திருக்க வேண்டும்? வாங்க இங்கே கிளிக் செய்யவும் !? நட்பு விளக்குகளின் விலையை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன