Grafomap விமர்சனம்: காதலர்களுக்கான சிறந்த தனிப்பயன் வரைபடங்கள்?

grafomap மதிப்பாய்வு

எங்களிடம் கையேந்தி ஓடுபவர்களுக்கு. தொலைதூர உறவின் கற்பனைக்கு சாத்தியமில்லாத ஆனால் இடைவிடாமல் பலனளிக்கும் வேலையை முயற்சித்தல் .

வாழ்க்கை முறை தேர்வை விரும்பி முயற்சித்த மற்றவர்களிடமிருந்து படிப்பது ஆறுதலாக இருக்கிறது. என்னைப் பொறுத்தவரை, நான் என் 鈥榟ubby wubby’ என்று கருதும் பெண்ணிடம் என் பாசத்தைக் காட்டுவதற்கான வழிகளைக் கண்டுபிடிப்பது கடினம்.

எங்களுக்கிடையில் வெறுப்பூட்டும் அளவு தண்ணீர் இருக்கிறது. அது நம்மை தூரமாக்குகிறது மற்றும் இதயத்தை அன்பாக வளர்க்கத் தூண்டுகிறது, ஆனால் மற்ற அனைத்தும் மிகவும் தனிமையாக இருக்கும். நான் Grafomap க்கு ஒரு பெரிய அளவு நன்றியைத் தெரிவிக்க வேண்டும் . இணையத்தில் இருந்து எங்களுக்குத் தன்னை வெளிப்படுத்திய ஒரு சிறந்த, வீட்டு மற்றும் தனித்துவமான தீர்வு.

நாம் விரும்பும் ஒருவர் வெகு தொலைவில் இருக்க வேண்டியிருக்கும் போது, ​​முதலில் அது புறக்கணிக்கப்படலாம். நம் மனதை பிஸியாக வைத்திருக்க, வேலை அல்லது பள்ளியுடன் நேரத்தைச் செலவிடுவது எளிது. ஆனால், காலப்போக்கில், அவர்கள் இல்லாதது அன்றாட வாழ்க்கையில் மட்டுமே அதிகமாக வெளிப்படுகிறது. ஓட்டை தன்னை அறிய வைக்கிறது.

திடீரென்று, ஒரு நாள் வேலைக்குப் பிறகு ஆறுதல், அரவணைப்புகளுக்குப் பதிலாக உரைகள் மூலம் நிறைவேற்றப்பட வேண்டும் மற்றும் பலனளிக்கும் உரையாடல்கள் ஸ்கைப் மூலம் மட்டுமே நடக்கும்.

இவை நல்லவை ஆனால் நாம் எதைக் காணவில்லை என்பதை அவை அப்பட்டமாக நினைவூட்டுகின்றன . ஃபோன் ஸ்பீக்கரில் அவர்களின் குரலின் ஒலி ஒரே மாதிரியாக இருக்காது மற்றும் அவற்றின் வெளிப்பாடுகள் எழுத்தில் காட்டப்படாது. ஒருவரை நேசிப்பதற்கான நமது தேவை ஒரு நமைச்சலாகவே உள்ளது.

ஒரு சிறந்த தீர்வு மலர் விநியோக சேவை. அல்லது எழுதப்பட்ட முத்தங்களுடன் முடிவற்ற காதல் கடிதங்கள் xx. நான் ஒரு ராட்சத கரடி கரடியை என் துணைக்கு மெயில் அனுப்பினேன், அது அரவணைப்பிற்கு நல்லது என்று சொன்னேன். உண்மையில் இருந்தாலும், நான் இன்னும் இருப்பதைக் காட்டவே அதை மெயில் செய்தேன்.

தொடர்பை இழக்க நேரிடும் என்ற அச்சத்தை எதிர்த்துப் போராடுதல் . நீண்ட தூர உறவுகள் நீங்கள் முயற்சி செய்யக்கூடிய கடினமான விஷயங்களில் சில. ஆனால் அவைகளின் வெகுமதிகள் நம்மை கடினமாக உழைக்க வைக்கின்றன.

துரதிர்ஷ்டவசமாக, தொலைதூர ஜோடிகளுக்கு சந்தையில் பல பரிசுகள் இல்லை . அத்தகைய உறவைப் பராமரிப்பதில் சிரமத்தை மட்டுமே சேர்க்கிறது.

அச்சகத்தின் வருகைக்கு முன், வரைபடத்தை உருவாக்குபவர்கள் ஒரு அரிய இனமாக இருந்தனர். திறமையான நபர்கள் ஆயிரக்கணக்கான மைல்கள் பயணம் செய்து நூற்றுக்கணக்கான முந்தைய படைப்புகளைப் படித்தனர்.

நிலத்தின் துல்லியமான மற்றும் கலைப் பிரதிநிதித்துவத்தை உருவாக்க பல ஆண்டுகள் ஆனது, ஒரு கல்வியாளர், கலைஞர், ஸ்டோயிக் மற்றும் எக்ஸ்ப்ளோரரின் திறன்களை ஒன்றிணைத்து ஒரு வரைபடத்தின் விலைமதிப்பற்ற நகலை உருவாக்கியது. இருப்பினும், இதை இப்போது Grafomap மூலம் எளிதாக செய்யலாம்.

Grafomap என்றால் என்ன

grafomap custommap காதலர்கள் நீண்ட தூர உறவு

Grafomap என்பது தனிப்பயன் சுவரொட்டி ஜெனரேட்டர் மற்றும் விநியோக சேவையாகும் .

மேற்கூறிய 鈥榟ubby’க்கான கலைநயமிக்க பரிசு யோசனைகளை நான் ஆராய்ச்சி செய்தபோது அவற்றை முதலில் கண்டேன் . பல தேர்வுகளுடன் உலகில் எங்கும் வரைபடமிடப்பட்ட இடத்தை போஸ்டர் செய்யும் தனித்துவமான திறனை இந்த சேவை வழங்குகிறது . இது நேர்மையாக இருந்தது, என்னைப் போன்ற ஹிப்ஸ்டருக்கு ஏற்றது.

நான் கிறிஸ்துமஸுக்கு இரண்டு ஆர்டர் செய்ய வேண்டியிருந்தது. அது வைக்கப்பட்ட ஐந்து நாட்களுக்குப் பிறகு அவர்கள் ஒன்றாக வந்தார்கள், அவை சரியாக விளம்பரப்படுத்தப்பட்டதை நான் கண்டேன்.

எனது சொந்த உறவின் இந்த கட்டத்தில், பெரும்பாலான பரிசு யோசனைகள் (ராட்சத டெடிகள் மற்றும் அனைத்தும்) பயன்படுத்தப்பட்டதால் இது மிகவும் பயனுள்ள விஷயமாக இருந்தது. நான் விரும்பிய பாணியில் எனது இருப்பிடங்களை உடனடியாக வரைபடமாக்கினேன் , மீதமுள்ளவற்றை தளம் செய்ய வைத்தேன். இது நடைமுறையில் மந்திரமாக இருந்தது.

பேனர்கள் மற்றும் பேண்ட் சுவரொட்டிகள் கவனமாக வைக்கப்படாவிட்டால், தற்செயலாக ஒட்டக்கூடியதாக இருக்கும். இருப்பினும், வரைபடங்கள் தனித்துவமானவை , அவை எங்கும் வைக்கப்படலாம் மற்றும் பிரமிக்க வைக்கின்றன. இது ஒரு அறை அல்லது அலுவலகத்திற்கு ஒரு நுணுக்கமான மற்றும் அதிநவீன தோற்றத்தை அளிக்கிறது.

இது, உங்கள் வழியில் படிப்பதற்கான நடைமுறைக் கருவியாக இருப்பதுடன். அவள் இன்னும் அதைப் பெறவில்லை, ஆனால் என் காதலி அதை விரும்பப் போகிறாள்.

என்ன சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

grafomap தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்கள் நீண்ட தூர உறவு

Grafomap வழங்கிய பரந்த தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்கள் மிகவும் சிறப்பாக உள்ளன .

வரைபடங்களை ஒரு கேன்வாஸில் அச்சிடலாம், உலோகத்தில் பொறிக்கலாம், இயற்கை மரச்சட்டத்தில் வைக்கலாம் அல்லது டி-ஷர்ட்டில் அறைந்து கொள்ளலாம். நான் கேன்வாஸை நானே தேர்ந்தெடுத்தேன், ஆனால் எனது சொந்த ஊரின் எண்ணத்தை என் நெஞ்சில் வணங்குகிறேன். 锟組நவீன நுகர்வோர் நாம் வாங்கும் பல பரிசுகளை வேறுபடுத்தாமல் ஆக்கியுள்ளது. இது இனி நம் அன்புக்குரியவர்களுக்கு கையால் பரிசுகளை வழங்குவதைப் போன்றது அல்ல.

வரைபடத்தைத் தனிப்பயனாக்க, வரைபடத்தில் பல லேபிள்களைத் திருத்தவும் பயன்படுத்தவும் ஒரு விருப்பம் உள்ளது . இது பெரும்பாலான தயாரிப்புகளில் அரிதாகவே காணக்கூடிய பரிசுக்கு நெருக்கமான தொடுதலைச் சேர்க்கிறது. நான் மிகவும் ரசிக்கிறேன்.

பதினொரு வரைபட பாணிகள் உள்ளன . மினிமலிசத்தில் இருந்து இளஞ்சிவப்பு மற்றும் ஆடம்பரமான வாண்டர்லஸ்ட் வரை.

தனிப்பட்ட முறையில், நான் கிளாசிக் பாணியை அதன் விரிவான வரைபட எழுத்தறிவுக்கு பரிந்துரைக்கிறேன். அல்லது ப்ளூ ஸ்டைல் ​​உங்கள் வீட்டில் ஒரு சமூகத் திட்டத்திற்கான ப்ளூபிரிண்ட்களை தொங்கவிடுவது போல் உணரலாம். இந்த பாணிகள் ஒவ்வொன்றும் வெவ்வேறு அம்சங்களையும் மேலும் தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்களையும் கொண்டுள்ளது.

எப்படி இது செயல்படுகிறது

தனிப்பயனாக்கலுக்குள் தனிப்பயனாக்குவது பைத்தியமாகத் தெரிகிறது, ஆனால் அவர்கள் அதை சமாளித்தனர். விருப்பமான மேப்பிங் பேலட்டைத் தேர்வுசெய்து , எனக்குப் பரிச்சயமான எல்லா இடங்களின் பெயர்களையும் பயன்படுத்த முடிந்தது.

வீட்டு ஐகான் போன்ற வரைபடத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஐகான்களைப் பயன்படுத்தவும் அவை அனுமதிக்கின்றன. தனிப்பயன் வரைபடத்தை உருவாக்க அதன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு உச்ச பயன்பாட்டினை அனுமதிக்கும் வகையில் இந்த சேவை செயல்படுகிறது .

முழுச் செயல்முறையிலும் நமது விருப்பங்களுக்கு வரைபடத்தைத் தனிப்பயனாக்குதல், கிராஃபோமேப் வரைபடத்தை உருவாக்குதல், பின்னர் விரும்பிய இடத்திற்கு அனுப்புதல் ஆகியவை அடங்கும். அதன் சொந்த டெலிவரி இருப்பிடத்தைக் காண்பிக்கும் பல தயாரிப்புகள் இல்லை.

அம்சங்கள்

தற்போதைய தூர ஜோடி grafomap நீண்ட தூர உறவு

பல பாணிகளில் இருப்பிடத்தின் அட்சரேகை மற்றும் தீர்க்கரேகை போன்ற கூடுதல் தகவல்களும் அடங்கும் . நிலப்பரப்புடன் நிலையான சாலை வரைபடங்களை இணைக்கும் பாணிகள் இன்னும் ஈர்க்கக்கூடியவை. ஸ்காட்லாந்தில் உள்ளதைப் போலவே புகழ்பெற்ற மலைகள் மற்றும் பனிப்பாறை பள்ளத்தாக்குகளை அழகாகக் காட்டுகிறது.

தொலைதூர ஜோடிகளுக்கான பரிசுகளை இப்படித்தான் செய்ய வேண்டும். உங்கள் பங்குதாரர் எங்கிருந்து வருகிறார் என்பதையும் அவர்கள் உண்மையான இடத்தில் பாதுகாப்பாக இருக்கிறார்கள் என்பதையும் நினைவூட்டுகிறது. அந்த பாணியில் செய்யப்பட்டது.

கடந்த 3 ஆண்டுகளில் இந்த நிறுவனம் வெடித்ததற்கு ஒரு நல்ல காரணம் இருக்கிறது. நாம் இருக்க விரும்பும் இடத்திற்கு நம்மை நெருக்கமாகக் கொண்டுவர இது ஒரு வழியாகும். நாம் விரும்பும் ஒருவரை இழக்கும்போது மிக முக்கியமானது .

பாதகம்

Grafomap இன் மிகப்பெரிய தீமை அதன் விலையாக இருக்க வேண்டும் . இது வங்கியைக் காலி செய்யப் போவதில்லை என்றாலும், டி-ஷர்ட்டுக்கு USD$39.00 முதல் உலோகத்தில் பொறிக்கப்பட்ட வரைபடத்திற்கு USD$119.00 வரை செலவாகும்.

இது தேவையான விநியோகக் கட்டணத்தை விலக்குகிறது. இது நான் செய்யத் தகுந்த முதலீடு. ஆனால் அவர்கள் மோசமான தேர்வு என்பதை நீங்கள் சரிபார்க்கும் போது அதை நீங்களே முடிவு செய்துகொள்ளும்படி விட்டுவிடுகிறேன்.

நான் இதை அனுபவிக்கவில்லை, ஆனால் மற்ற இரண்டு உண்மையான குறைகள் மட்டுமே மற்றவர்களுக்கு இருந்ததாகத் தெரிகிறது.

சில பயனர்கள் தங்கள் சாதனங்களில் மென்பொருள் திறக்கவில்லை அல்லது சரியாக வேலை செய்யவில்லை என்று புகார் அளித்துள்ளனர். இது ஒரு பெரிய பிரச்சினையாகத் தெரியவில்லை என்றாலும் . இணைய உலாவியைப் புதுப்பிப்பதன் மூலமோ அல்லது மற்றொரு சாதனத்தைப் பயன்படுத்துவதன் மூலமோ இது தீர்க்கப்படும். சரியாக ஒரு கடினமான திருத்தம் இல்லை.

மற்ற சிக்கல் என்னவென்றால், எப்போதாவது சேதமடைந்த வரைபடம் மின்னஞ்சலில் வருகிறது. ஆனால் இது நமது அஞ்சல் சேவைகளின் தன்மை காரணமாக இருக்கலாம் ; சில நேரங்களில் பொருட்கள் கைவிடப்படும்.

நன்மை

தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வரைபடம் கிராஃபோமாப் நீண்ட தூர உறவு

டெலிவரி மற்றும் வாடிக்கையாளர் ஆதரவைப் பொருத்தவரை, இது அற்புதமாகச் செய்யப்பட்டுள்ளது. நிறுவனம் உண்மையில் ஐந்து வேலை நாள் டெலிவரி உத்தரவாதத்தைக் கொண்டுள்ளது . எனவே நீங்கள் கடைசி நிமிடத்தில் ஒரு ஆர்டரை வைக்கலாம். இது இலவச வருமானக் கொள்கைக்கு கூடுதலாக சேவையின் மீது எனக்கு உடனடி நம்பிக்கையை அளிக்கிறது.

பெரும்பாலான ஆன்லைன் தயாரிப்புகள் தங்கள் தயாரிப்புகளின் தரம் குறைவாக இருப்பதால், திரும்பப் பெறும் விருப்பங்களை விளம்பரப்படுத்தாமல் இருக்க முயற்சி செய்கின்றன. அவர்கள் எதை விற்கிறார்கள் என்பதில் நம்பிக்கையுள்ள ஒருவரைப் பார்ப்பது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது; மற்றும் போதுமானதாக இல்லாததை திரும்பப் பெறும் அளவுக்கு நேர்மையானவர்!

வாடிக்கையாளர் சேவைக்காக ஒரு மெய்நிகர் நிறுவனம் செய்யக்கூடிய சிறந்த விஷயங்களையும் அவர்கள் செய்திருக்கிறார்கள். நேரடி வாடிக்கையாளர் ஆதரவு முகவரை அவர்களின் முகநூல் பக்கம் வழியாக நேரடியாகத் தொடர்புகொள்ளலாம்.

鈥榤essage us’ என்பதன் கீழ் இந்த விருப்பத்தை Grafomap தளத்திலும் காணலாம் . எனது ஆர்டரைப் பற்றி எனக்குத் தேவை இல்லை என்றாலும், அவர்கள் எவ்வாறு பதிலளிப்பார்கள் என்பதைப் பார்க்க நான் முன் சென்று அவர்களுக்கு ஒரு செய்தியை அனுப்பினேன்.

சில மணிநேரங்களுக்குள் அவர்கள் என்னிடம் திரும்பி வந்து, எனது பிரச்சினை பற்றிய கூடுதல் விவரங்களையும், அவர்கள் எவ்வாறு உதவ முடியும் என்பதையும் கேட்டனர். உண்மையில், யாராவது அதிகம் கேட்க முடியாது என்று நினைக்கிறேன்.https://www.youtube.com/watch?v=5vG62rOKq9Y
YouTube வீடியோ

தீர்ப்பு

இந்த பொருள் அருமை ஐயா. நீங்கள் ஒரு அர்த்தமுள்ள கலைப் பகுதியைப் பரிசாக அல்லது உங்களுக்காகத் தேடுகிறீர்களானால், கிராஃபோமேப் வரைபடம் ஒரு அறையை சிறுவர் சாரணர்கள் முடிச்சுப் போடுவது போல ஒன்றாக இணைக்கும். இது வீட்டிலோ அல்லது தொலைதூர வீட்டிலோ உங்களுக்கு கொஞ்சம் வெளியில் கொடுக்கும்.

மிக முக்கியமாக, யாரோ தொலைவில் இருக்கும்போது அது நினைவூட்டுவதாக இருக்கலாம் . இந்த கிறிஸ்துமஸுக்கு எங்கள் சண்டைப் பரிசின் நகலை எனது துணைக்கு அனுப்புவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். இது சரியாக எங்கள் வகை விஷயம், இது உங்களுக்கும் இருக்கும் என்று நம்புகிறேன்.

ஒவ்வொருவரின் வாழ்க்கையையும் கொஞ்சம் குளிராக மாற்றுவதற்கு நாம் ஒருவருக்கொருவர் தெரியப்படுத்த வேண்டிய விஷயங்கள் இவை.

எதிர்காலத்தில், Grafomap பிரபலமடையும் என்று நீங்கள் நிச்சயமாக எதிர்பார்க்கலாம். அவர்கள் Trustpilot இல் 4.5 நட்சத்திரங்களைக் கொண்டிருப்பதில் ஆச்சரியமில்லை.

நீங்கள் ஒரு நுணுக்கமான பரிசு, ஒரு உரையாடல் துண்டு அல்லது யாரையாவது இதயத்தில் நெருக்கமாக வைத்திருப்பதற்கான வழியைத் தேடுகிறீர்களா? இது எவருக்கும் பரிந்துரைக்க ஏற்றது மற்றும் எந்த அமைப்பிலும் வேலை செய்கிறது. என் பூனை ஒன்று கூட கிடைக்கலாம்.

எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இது ஒரு உறவு பயன்படுத்தக்கூடிய மற்றும் நினைவில் கொள்ளக்கூடிய பரிசு . தொலைதூரத் தம்பதிகள் எதைச் சமாளித்தார்கள் என்பதைத் திரும்பிப் பார்க்க நீண்ட நேரம் தங்களுடையதை வைத்திருப்பார்கள் என்று நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம்.

வட்டம், இந்த கட்டுரை உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருந்தது. கிறிஸ்துமஸ் ஷாப்பிங் பட்டியலில் உங்கள் நண்பர்கள் அல்லது உறவினர்கள் யாரேனும் இருந்தால், அவர்களுக்கும் இது உதவியாக இருக்கும்.

அவர்களின் சிறந்த பாதியைக் காண அடுத்த வருகையை இன்னும் எதிர்பார்த்துக்கொண்டிருக்கும் அனைவருக்கும் நல்வாழ்த்துக்கள்.

Google Translate

Original text

I’m excited this Christmas to send my partner her copy of our duel present.Contribute a better translation

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன