உங்கள் BFF உடன் நீண்ட தூர நட்பை எவ்வாறு உயிருடன் வைத்திருப்பது

நீண்ட தூர நட்பு

தொலைதூர நட்புகள் நம் மொபைல் சமூகத்தில் மிகவும் பொதுவானவை.

மக்கள் அடிக்கடி இடம் விட்டு இடம் நகர்கிறார்கள் அல்லது பயணம் செய்கிறார்கள், பல தொலைதூர நட்புகளையும் உறவுகளையும் உருவாக்குகிறார்கள். புவியியல் ரீதியாக வேறுபட்ட இடத்தில் வசிக்கும் மக்களுக்கு அவர்கள் அக்கறை கொண்ட பலருக்கு இது ஒரு அசாதாரண சூழ்நிலை அல்ல.

தொழில்நுட்பம் மற்றும் நெகிழ்வான திட்டமிடல் ஆகியவற்றின் உதவியுடன், நீண்ட தூர நட்பை உயிருடன் வைத்திருக்க முடியும் .

ஃபேஸ்டைம், குறுஞ்செய்தி அனுப்புதல் மற்றும் பிற சமூக ஊடகங்கள் மூலம் உடனடி அணுகலைப் பெறுவதால், தொலைதூர நண்பர்கள் தினசரி அல்லது அவர்கள் தேர்வு செய்யும் போது அடிக்கடி தொடர்பு கொள்ளலாம்.

நான்- நீண்ட தூர நட்பு நடவடிக்கைகள்

பக்கத்து வீட்டில் வசிக்கும் நண்பர்களை விட ஒருவருக்கொருவர் வெகு தொலைவில் வசிக்கும் நண்பர்கள் பல பகுதிகளில் மிகவும் பொதுவானவர்கள். நாம் அடிக்கடி இடத்திலிருந்து இடத்திற்குச் செல்வதால், அமெரிக்கா மற்றும் உலகம் முழுவதும் ஒரு தனிநபருக்கு நண்பர்களைப் பெறுவது மிகவும் எளிதானது.

செயல்பாடுகள் மூலம் அந்த நட்பைப் பேணுவதும், உயிரோடு வைத்திருப்பதும், ஒருவருக்கொருவர் தொடர்பில் இருக்க இருவரும் செய்யக்கூடிய ஒன்று.

தொழில்நுட்பத்தின் காரணமாக, மதிப்புமிக்க நீண்ட தூர நட்பைப் பராமரிக்க நண்பர்கள் செய்யக்கூடிய பல நடவடிக்கைகள் உள்ளன . தொலைதூர நண்பருடன் உடனடியாக தொடங்குவதற்கான ஒன்பது செயல்பாடுகளின் பட்டியல் இங்கே .

1- Snapchat இல் புகைப்படங்களை முன்னும் பின்னுமாக பகிரவும்

அந்த முட்டாள்தனமான செல்ஃபிகளை மைல்கள் தாண்டியிருக்கும் உங்கள் நண்பருக்கு அனுப்பத் தொடங்குங்கள். உங்கள் குழந்தைகளின் செல்ஃபி அல்லது புகைப்படம் எடுத்து உங்கள் தொலைதூர நண்பருக்கு ஊக்கமளிக்க சில நொடிகள் ஆகும் .

நண்பர்கள் இதை முன்னும் பின்னுமாகச் செய்தால், அது வேடிக்கையாக மட்டுமல்ல, நட்பு தூரமாகத் தெரியவில்லை.

2- இணைய கேம்களை ஒன்றாக விளையாடுங்கள்

நண்பர்களுடனான வார்த்தைகள், ஸ்க்ராபிள் அல்லது இணையத்தில் உள்ள வேறு ஏதேனும் கேம்களுக்கு அவரை அல்லது அவளை சவால் செய்வதன் மூலம் உங்கள் சிறந்த நண்பருடன் புத்திசாலித்தனத்தைப் பொருத்துங்கள். நண்பர்களுடன் வார்த்தைகள் என்பது நீங்கள் விளையாடும்போது அரட்டையடிக்கக்கூடிய ஒரு விளையாட்டு .

நீண்ட தூர நட்பை உயிருடன் ஒன்றாக விளையாடுங்கள்

3- எந்த நல்ல காரணமும் இல்லாமல் வீடியோ அரட்டை அல்லது ஃபேஸ்டைம்

சில நேரங்களில் ஒரு வீடியோ அரட்டை உட்கார்ந்து எதுவும் பேசாமல் இருக்கும், சில சமயங்களில் நீங்கள் மறந்துவிடக்கூடிய தினசரி வதந்திகளைத் தொடர உதவுகிறது.

ஆனால் எது எப்படியிருந்தாலும், தொழில்நுட்பத்தின் மூலம் குறைந்தபட்சம் நேருக்கு நேர் பேசுவது நட்பை உயிரோட்டமாகவும் தற்போதையதாகவும் வைத்திருக்க ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

4- தொலைபேசியில் பேசுங்கள்

உடல் ரீதியாக உங்கள் தொலைபேசிகளைப் பயன்படுத்தவும் மற்றும் அழைப்புகளைச் செய்யவும் . நீங்கள் குறுஞ்செய்திகள் மூலம் அழைப்புகளை திட்டமிட வேண்டியிருக்கும். நேர மண்டல வேறுபாடுகள் இதை கடினமாக்குகின்றன, ஆனால் நீங்கள் இருவரும் விழித்திருக்கும்போதும் பேசுவதற்கு சில நிமிடங்கள் இருக்கும்போதும் இணைக்க ஒரு வழியைக் காணலாம்.

தொலைபேசி அழைப்புகள் திட்டமிடப்பட்டவுடன், இந்த அழைப்புகளுக்கு பிணை எடுக்க வேண்டாம். இந்த அழைப்புகள் முக்கியமானவை மற்றும் ஒரு நல்ல நண்பருடன் உறுதிப்பாட்டை வைத்திருப்பது முதன்மை முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது.

5- ஒரு திரைப்படம் அல்லது பந்து விளையாட்டை ஒன்றாகப் பார்க்க முயற்சிக்கவும்

சில நண்பர்கள் திரைப்படங்களுக்குச் செல்வதன் மூலமோ அல்லது கல்லூரி கால்பந்து விளையாட்டை ஒன்றாகப் பார்ப்பதினாலோ நண்பர்கள் ஆனார்கள். நண்பர்கள் நிகழ்வுகளைப் பார்த்துக்கொண்டிருக்கும்போது, ​​தொலைபேசியில் அல்லது Facebook வழியாகப் பேசுவதன் மூலம் அதைச் செய்யலாம் .

6- ஒன்றாக ஒரு சிறிய பயணத்தைத் திட்டமிடுங்கள்

தொலைதூர நட்பு உயிருடன் ஒன்றாக பயணம் திட்டமிடுதல்

நீங்கள் வெகு தொலைவில் வாழ்ந்தாலும் சந்திக்க வேண்டிய இடத்தை எப்போதும் காணலாம். நட்பில் உள்ள வேடிக்கைகளில் பாதி ஒன்றாகச் செய்ய ஒரு நிகழ்வைத் திட்டமிடுகிறது.

நீண்ட தூரம் இருப்பதால் இது முடிவடைய வேண்டியதில்லை.

7- ஒரு கடிதம் எழுதவும் அல்லது வேடிக்கையான அட்டையை அனுப்பவும்

ஓரிரு எண்ணங்களை எழுதுவதற்கும், ஒரு அட்டை அல்லது குறிப்பை அனுப்புவதற்கும் மிகக் குறுகிய நேரம் எடுக்கும் . நகைச்சுவை உணர்வு நீங்கள் இணைக்கும் ஒன்று என்றால், ஒரு வேடிக்கையான அட்டை நீண்ட தூர நண்பரின் முழு நாளையும் பிரகாசமாக்கும்.

8- முக்கியமான எண்ணங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

நீங்கள் பகிரும் அதே ரகசியங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள் . உங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையில் விஷயங்கள் நடக்கும் போது எப்போதும் போல் நம்பிக்கையுடன் இருங்கள். முக்கியமான விவரங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள முடிவது, நீண்ட தூர நட்பை ஒரு நெருக்கமான மட்டத்தில் வைத்திருக்கும் .

9- ஷாப்பிங்

அதை எதிர்கொள்வோம், பெரும்பாலும் நண்பர்கள் மால் பயணங்களில் பிணைப்பார்கள். உங்கள் சமீபத்திய ஷாப்பிங் மால் கண்டுபிடித்ததை உங்கள் சிறந்த நண்பருடன் பகிர்ந்து கொள்ள மறக்காதீர்கள் .

இந்த தேர்வு அல்லது அந்த விருப்பத்தைப் பற்றிய அவர்களின் கருத்தைப் பெற, ஆடைகளை அணிய முயற்சிக்கும்போது, ​​உங்கள் நண்பருக்கு மோதிரத்தைக் கொடுக்கலாம்.

II- நீண்ட தூர நட்பு பரிசுகள்

பரிசுகள் நீண்ட தூர நட்பு உயிருள்ள காட்சி

சில நேரங்களில் தொலைதூர நண்பர்கள் பரிசுகளை முன்னும் பின்னுமாக அனுப்புகிறார்கள். நட்புத் தீயை பிரகாசமாக எரிய வைக்க இது ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

அவருக்கு அல்லது அவளுக்கு குழந்தைகள் இருந்தால், குழந்தைகளுக்கு சிறிய பரிசுகளை அனுப்புவதை நினைவில் கொள்வதும் ஒரு நண்பரின் இதயத்தை அரவணைக்கும் . பரிசு என்பது உங்கள் தொலைதூர நண்பர் நீங்கள் பிரிந்திருக்கும் போது தாங்கிக் கொள்ள உடல்ரீதியான ஒன்று.

ஒரு நண்பரிடமிருந்து ஒரு உடல் பரிசைப் பெறுவது ஒரு பொருள் பொருளைக் கொண்டிருப்பது அல்ல. பரிசை எடுக்க நண்பர் எடுத்துக்கொண்ட நேரம் மற்றும் கவனிப்பு , ஒருவேளை அதை மடிக்கலாம் மற்றும் இந்தப் பரிசைப் பெறும்போது நண்பர் கொண்டிருந்த எண்ணங்கள் ஆகியவை உங்களுக்குத் தெரியும்.

நண்பர்கள் மைல்கள் தொலைவில் இருந்தால் அவர்களுக்குத் தேவைப்படும் மிகவும் இதயப்பூர்வமான மற்றும் முக்கியமான சைகை இது. தொலைதூர நண்பருக்கு அனுப்ப சில பரிசு யோசனைகள் பின்வரும் பட்டியலில் சேர்க்கப்படலாம்:

 • நல்ல நட்பை நினைவுபடுத்தும் புத்தகம் . Amazon இல் $10.40 க்கு கிடைக்கிறது .
 • நட்பு வளையல்கள் .
 • சிறந்த நண்பர்களின் குவளைகள், ஒயின் கிளாஸ்கள் மற்றும் காபி கோப்பைகளைத் தனிப்பயனாக்குங்கள் . உங்கள் நண்பருடன் தொலைபேசியில் பேசும் போது ஒரு சிறப்பு கோப்பையில் இருந்து காபி குடிப்பது ஒரு வேடிக்கையான யோசனையாகும். அதே டோக்கன் மூலம், பொருந்தக்கூடிய ஒயின் கிளாஸில் ஒரு நண்பருடன் ஒரு கிளாஸ் மதுவைப் பகிர்வது ஆக்கப்பூர்வமானது மற்றும் வேடிக்கையானது.
 • பயண வவுச்சர்கள் . நீங்களும் உங்கள் நண்பரும் அடுத்து செல்லும் இடத்திற்கு எந்த விமான நிறுவனம் பறந்தாலும், எந்த ஒரு டாலர் தொகைக்கும் பயண வவுச்சர் என்பது பெரும் ஆச்சரியத்தை அளிக்கிறது.
 • உங்கள் நண்பர் பயணம் செய்ய வேண்டிய அனைத்தும் பாஸ்போர்ட் வாலட் . Amazon இலிருந்து $14.99 க்கு ஒன்றைப் பெறுங்கள் .
 • ஒவ்வொரு சங்கிலியிலும் நகரங்கள் மற்றும் மாநிலங்களுடன் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட முக்கிய சங்கிலிகள் . ஒன்று உங்களுக்காகவும் மற்றொன்று உங்கள் தொலைதூர நண்பருக்காகவும்.
 • உங்களுக்கு நேரம் இருந்தால் வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட பரிசுகள் .
 • அவர்களுக்குப் பிடித்த உள்ளூர் பருவ விருந்துகளுடன் வீட்டிலிருந்து பரிசுப் பெட்டி . இதில் உங்களுக்குப் பிடித்த கல்லூரி அல்லது சொந்த ஊர் குழுவின் சட்டை அல்லது ஸ்வெட்டர் இருக்கலாம்.

மீண்டும், தொலைதூரப் பரிசை அனுப்புவது என்பது பரிசைப் பற்றியது அல்ல, அது உண்மையிலேயே சிந்தனையாகும்.

தொலைதூர நண்பர் ஒருவர் அஞ்சலில் பரிசு அல்லது அட்டையைப் பெறும்போது, ​​​​நீங்கள் நேரத்தையும் முயற்சியையும் எடுத்து விஷயங்களை ஒன்றாகச் சேர்ப்பது மற்றும் அஞ்சல் மூலம் அவர்களின் இதயத்தை அரவணைக்கும்.

III- நீண்ட தூர நட்புச் செய்திகள்

தொலைதூர நட்பை உயிருடன் செய்திகள்

தொலைதூர நட்பைக் கையாளும் நபர்களுக்கு, இப்போது விலகிச் சென்ற நண்பருக்கு செய்திகள் அல்லது கடிதங்களில் என்ன சொல்ல வேண்டும் என்பதைக் கண்டறிய சில உதவி தேவைப்படலாம் . மக்கள் எப்போதும் ஒருவரையொருவர் பார்க்கவோ அல்லது நேரில் பேசவோ பழகும்போது, ​​எழுதப்பட்ட அல்லது குறுஞ்செய்தி அனுப்புவது கடினமாக இருக்கலாம்.

சிலருக்கு என்ன சொல்வது என்று தெரியவில்லை. பேசும் வார்த்தையிலிருந்து உங்கள் முக்கிய தகவல்தொடர்புக்கு நீங்கள் பழகும்போது மக்களுக்கு எழுதுவது கடினம்.

ஒரு அட்டை, கடிதம், மின்னஞ்சல் அல்லது உரையில் நீங்கள் நீண்ட தூரத்திற்கு அனுப்பக்கூடிய பல செய்திகள் உள்ளன . உங்கள் எழுத்துப்பூர்வ உரையாடலைத் தொடங்க சில உதவிகள் தேவைப்பட்டால், பல முன் தொகுக்கப்பட்ட செய்திகள் கீழே உள்ளன:

 1. ?நாம் முன்பு இருந்த இடத்தில் இல்லாமல் இருக்கலாம், ஆனால் இதுவரை நம் வாழ்வில் சில சிறந்த நினைவுகளை பகிர்ந்து கொண்டோம். நம் நினைவுகளை நினைக்கும் போதும், புதியவற்றை உருவாக்கும் போதும் நம் நட்பு வலுவடைந்து கொண்டே இருக்கும்.?
 2. ?நீ போனதிலிருந்து, ஒவ்வொரு நாளின் ஒரு பகுதியை உன்னைப் பற்றி நினைத்துக் கொண்டும், நாங்கள் பகிர்ந்து கொண்ட தருணங்களை நினைவில் கொள்வதிலும் செலவிடுகிறேன்! நீங்களும் என்னைப் பற்றி நினைக்கிறீர்கள் என்று நம்புகிறேன்!?
 3. ?மைல்களால் பிரிந்தாலும் நம் நினைவுகள் அசைவதில்லை. அவை நம் இதயங்களிலும் மனதிலும் நிலைத்திருக்கும். அந்த நினைவுகள் நம்மை என்றென்றும் இணைக்கும்!?
 4. ?நாம் பல நேர மண்டலங்களால் பிரிக்கப்பட்டிருந்தாலும். நான் உனக்காக எப்போதும் நேரம் இருப்பேன்!?
 5. ?நம் தூரத்தை மைல் அல்லது மீட்டரில் அளவிடாதே, மாறாக நம் இதயத்தில் உள்ள உணர்வுகளை.?
 6. ?கடல் நம்மைப் பிரித்தாலும், நமக்குள் இருக்கும் நட்பு எப்போதும் நெருக்கமாகவே இருக்கும். உன்னை மிகவும் காணவில்லை!?
 7. ?நாம் தூரத்தில் மிக அருகில் இல்லை. நாம் நம் இதயத்தில் வெகு தொலைவில் இல்லை.?
 8. ?நண்பர்கள் குடும்பம். தூரமும் நேரமும் குடும்பங்களைப் பிரித்து வைப்பதில்லை, நமக்கும் காலப்போக்கில் உள்ள தூரமும் நம் நட்பைத் தொடர்வதைத் தடுக்காது. நீ எப்போதும் என் இதயத்திலும் என் மனதிலும் இருக்கிறாய்.?
 9. ?உங்கள் புதிய இடத்துக்கும் புதிய வாழ்க்கைக்கும் நீங்கள் பழகினாலும், நீங்கள் இல்லாமல் எனது அன்றாட வழக்கத்தை நான் இன்னும் கடினமாகப் பழகுகிறேன் என்பது எனக்குத் தெரியும். நீங்கள் வாழ்நாளில் ஒரு முறை என்று எனக்குத் தெரியும், அன்பே நண்பரே. எப்போதும் உன்னை நினைத்து.?
 10. ?உடல் ரீதியில் நாம் பிரிந்தாலும், உள்ளத்தில் இன்னும் நெருக்கமாக இருக்கிறோம்.?
 11. ?வாழ்க்கையின் நல்ல மற்றும் கெட்ட தருணங்களை நாங்கள் எப்போதும் ஒன்றாக வாழ்ந்திருக்கிறோம். நீங்கள் இன்னும் என் நபர் என்பதை நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். உன்னை காணவில்லை நண்பரே.?
 12. ?நாம் மைல் தூரத்தில் இருந்தாலும், ஒன்றுசேர்வதற்கு பல வழிகள் உள்ளன, நம் நட்பை வலுவாக வைத்திருக்க அந்த வழிகளைக் கண்டுபிடிப்போம்.?

IV- தொலைதூர நட்பின் சோகத்திலிருந்து தப்பிப்பது எப்படி

நீண்ட தூர நட்பை துக்கத்திலிருந்து தப்பிக்க

பெரும்பாலும், மக்கள் முதல் முறையாக நீண்ட தூர நட்பைக் கையாளுகிறார்கள் என்றால், தூரத்தையும் நண்பரின் அருகாமையின் இழப்பையும் எவ்வாறு வாழ்வது என்று அவர்கள் தீவிரமாக யோசிப்பார்கள். ஒரு நல்ல நண்பரை இழந்ததற்காக மக்கள் வருந்துகிறார்கள் , குறிப்பாக அவர்கள் நூற்றுக்கணக்கான மைல்களால் பிரிந்திருந்தால்.

சில சமயங்களில் தர்க்கரீதியான காரணங்களுக்காக நண்பர்கள் இடம் பெயர்வார்கள் அல்லது இடம் மாறுவார்கள். இந்த மாற்றத்தில் உள்ள வலுவான உணர்வுகள் ஒரு நபரை முழுமையாக நிறுத்துவதை உணர வைக்கும்.

ஒரு சிறந்த நண்பர் நகரும் போது, ​​உங்கள் இதயம் உடைவது போல் உணர்கிறேன். இது கடினமானது என்பதை நீங்கள் எவ்வளவு அதிகமாக ஒப்புக்கொள்கிறீர்களோ, இழப்பு இருப்பதை அங்கீகரிக்கிறீர்களோ , அவ்வளவு எளிதாக நீண்ட தூர நட்பிற்கு மாறலாம்.

தொலைதூர நட்பில் ஒரு நபரின் நகர்வு முதலில் வலிக்கிறது, ஆனால் காலப்போக்கில், ஒவ்வொரு நபரின் தொடர்பிலும் விடாமுயற்சியிலும், நீண்ட தூர நட்புகள் உயிர்வாழ முடியாது, ஆனால் வளரும். ஒவ்வொரு நபருக்கும் இடையிலான தூரம் இணைக்கவும் நட்பை மேலும் வலுப்படுத்தவும் ஒரு புதிய வழியாகும்.

உங்கள் சிறந்த நண்பர் இன்னும் உங்கள் சிறந்த நண்பர். பாதி உலகத்தில் இருந்தும், தூரத்தால் அந்த தொடர்பை துண்டிக்க முடியாது. எதிலும் உயிர் வாழக்கூடியவர்கள் சிறந்த நண்பர்கள். மேலும் சிறந்த நண்பர்கள் ஒருவரையொருவர் மீண்டும் பார்க்கும்போது, அவர்கள் எப்பொழுதும் விட்ட இடத்திலேயே இருப்பார்கள் .

V- தொலைதூர நட்பு எவ்வாறு உறவாக மாறும்

நீண்ட தூர நட்புகள் சில நேரங்களில் அனைத்து வகையான நட்புகளையும் விட வலுவான பிணைப்பைக் கொண்டிருக்கலாம். பழமொழி, ?தொலைவு இதயத்தை அன்பாக வளர்க்கிறது,? பெரும்பாலும் உண்மையாகிறது. தனிமனிதர்களுக்கான ஏக்கத்தை உருவாக்கும் பிரிவினை பற்றி ஏதோ இருக்கிறது . அந்த நட்பு நீடித்த உறவுகளாக வளரலாம்.

விமான நிலையங்களில் ஒருவரைக் காணாத ஒருவரை வாழ்த்துவதற்காக மக்கள் ஒன்றுகூடியதன் விளைவுகளை நாம் காண்கிறோம். மக்கள் விமானத்தில் இருந்து இறங்குவதைப் பார்த்து அவர்களின் அன்பான நண்பர்கள் மற்றும் உறவினர்களின் கண்களைப் பார்ப்பது பார்வையாளர்களின் கண்களில் கண்ணீரை வரவழைக்க போதுமானது.

நாம் பார்க்காத ஆனால் இன்னும் அக்கறையும் அன்பும் கொண்டவர்களுக்காக ஏங்குகிறோம் . பெரும்பாலும், இந்த தருணங்களை நீண்ட தூர நண்பர்கள் மிகவும் எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

சில சமயங்களில் நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் போது நட்பு இன்னும் அதிகமாக இருக்கலாம். காதல் பாதையில் சென்றால் நட்பு பாதிக்கப்படுமோ என்ற கவலை பெரும்பாலும் நண்பர்களுக்கு இருக்கும். முதலில் செய்ய வேண்டியது , நட்பு காதலாக மாறுவதற்கான பொதுவான அறிகுறிகளை அறிந்து, இருவரும் ஒரே பக்கத்தில் இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

ஒரு நீண்ட தூர நட்பு அதிகமாக மாறினால், நட்பில் உள்ள இருவருமே பெரும்பாலும் இணைவதற்கான வழிகளைக் கண்டுபிடிப்பார்கள். இந்த தம்பதிகள் அருகாமையில் நெருங்கி பழகுவதற்கான வழிகளையும் காணலாம். இதைக் கண்டறிவதற்கான திறவுகோல் தொடர்பு மற்றும் நம்பிக்கையாக இருக்கும்.

VI- தொலைதூர உறவில் நட்பைப் பேணுதல்

ldr தொலைதூர நட்பு உயிருள்ள பார்வை

நமது பயண யுகத்தில் மற்றும் சுருங்கி வரும் பூகோளத்தில், சில சமயங்களில் நீண்ட தூர நட்பு உறவின் பாதையில் செல்வதில் ஆச்சரியமில்லை.

நீங்கள் சந்திக்கும், நட்பாக அல்லது பழகும் நபர் அதே ஊரில் வசிக்க வேண்டிய நாட்கள் போய்விட்டன. ஃபேஸ்டைம் மற்றும் குறுஞ்செய்தி அனுப்பும் வயதில், நீண்ட தூர உறவுகள் நாம் நினைப்பதை விட அடிக்கடி நிகழ்கின்றன .

சைக்காலஜி டுடே கருத்துப்படி, ஒரு கணக்கெடுப்பில் பதிலளித்தவர்களில் 24% பேர் நீண்ட தூர உறவைப் பராமரிக்க மின்னஞ்சல் அல்லது இணையத்தைப் பயன்படுத்துவதாகக் கூறியுள்ளனர்.

கண்டுபிடிப்புகளில், மக்கள் தங்கள் நீண்ட தூர உறவுகளின் தரம் புவியியல் ரீதியாக நெருக்கமான உறவுகளிலிருந்து பெரிதும் வேறுபடுவதில்லை என்று குறிப்பிட்டனர் . ஆனால் நட்பையும் உறவையும் உயிர்ப்புடன் வைத்திருக்க சில திறவுகோல்கள் உள்ளன.

1- உங்கள் அட்டவணைகளுக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள்

வெவ்வேறு வேலை அட்டவணைகள், உறக்க அட்டவணைகள் மற்றும் மீண்டும், நேர மண்டலங்கள் நீண்ட தூர நட்பை ஒரு உறவாக மாற்றலாம். நீங்கள் தனிப்பட்ட , அவசரமில்லாத நேரத்தை பேசுவதற்கு ஒதுக்க முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்துவது உறவுக்கு மிகவும் முன்னுரிமை அளிக்கிறது.

உங்கள் இருவருக்கும் வேலை செய்யும் ஒரு தாளத்தை நீங்கள் தேர்வு செய்கிறீர்கள் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், அதனால் விரக்தியும் மனக்கசப்பும் இன்னும் எதிர்மறையான ஒன்றை உருவாக்காது.

2- ஒருவருக்கொருவர் இலக்குகளை இருமுறை சரிபார்க்கவும்

தொலைதூர உறவுகளால் குழப்பம் ஏற்படும். மேலும், சில நீண்ட தூர உறவுகள் தூரத்துடன் செழித்து வளர்கின்றன . ஒரு உறவு தற்காலிகமானது என்று கருதப்பட்டால், நீண்ட தூர உறவு பெரும்பாலும் திருப்திகரமாகவும், குறைந்த மன அழுத்தமாகவும் இருக்கும்.

இருப்பினும், நண்பர்கள் காதல் உறவு நிலைக்குத் திரும்பும் விஷயத்தில், இருவரும் இறுதி விளையாட்டைப் புரிந்துகொள்வது இன்னும் முக்கியமானது.

எங்கே போகிறது இந்த உறவு? பொதுவாக, ஆரம்பத்தில், இருவரும் தங்களுக்கு என்ன வேண்டும் என்பதில் உறுதியாக இருப்பார்கள் . ஒருவர் மற்றவரை விட தொலைதூர ஏற்பாட்டின் மூலம் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்போது, ​​தகவல்தொடர்பு மிகவும் முக்கியமானது.

ஒருவர் தூரத்தைப் பற்றி அதிகம் வருத்தப்படத் தொடங்கினால், மற்ற நபர் தூரத்தை அல்லது இருப்பிடம் மிக முக்கியமானதாக உணர்ந்தால், இருவரும் ஒன்றாக சேர்ந்து ஒரு நகரும் முடிவை எடுக்க வேண்டியிருக்கும்.

ஒரு நபர் அல்லது மற்றவர் இடம் மாற்ற விரும்பலாம் அல்லது தேவைப்படலாம். உராய்வைத் தவிர்ப்பதற்கான வழி, முன்னும் பின்னுமாக எளிதாகத் தொடர்புகொள்வதாகும். இருவருமே ஆசைகள் மற்றும் விருப்பங்களைப் பற்றி வெளிப்படையாகப் பேச வேண்டும்.

3- தொழில்நுட்பம் மட்டுமே தகவல்தொடர்பு வடிவம் அல்ல என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்

தொலைப்பேசியில் பேசி நீண்ட தூர உறவு நீண்ட தூர நட்பு உயிருடன்

பெரும்பாலும் தம்பதிகள் வீடியோக்கள், ஃபேஸ்டைம், குறுஞ்செய்தி அனுப்புதல், ஸ்னாப்சாட் மற்றும் தொழில்நுட்பம் வழங்கும் அனைத்து நன்மைகளுக்கும் மிகவும் நன்றியுள்ளவர்களாக இருப்பார்கள் . உண்மையான நேரத்திலும் மக்கள் தொடர்ந்து தொடர்பில் இருக்க முடியும்.

ஒரு நட்பு உறவாக மாறியவுடன், குறைந்தபட்சம் இணைய உரையாடல்களை விட அதிகமாக இருப்பது முக்கியம். நேரிலும், தொலைபேசியிலும் பழகிய முறை நட்பு மற்றும் உறவின் தீயை எரிய வைக்க உதவும்.

4- தரமான உரையாடலில் கவனம் செலுத்துங்கள்

நீங்கள் ஒரு வாரத்தில் அல்லது ஒரு நாளில் பல முறை பேசலாம் அல்லது பேஸ்ஸைத் தொடலாம், ஆனால் அது முக்கியமான விஷயங்களைப் பற்றி பேசுவது போன்றது அல்ல. மேலோட்டமாகப் பேசிக்கொண்டே இருக்கும் ஜோடியாக இருக்காதீர்கள். இந்த தரமான உரையாடல் தொடக்கங்களில் சிலவற்றைப் பயன்படுத்தி ஆழமாகச் செல்லவும் :

 • உங்களை மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பது எது?
 • உங்கள் ஆளுமையை எந்த உணவு சிறப்பாக விவரிக்க முடியும்?
 • நீங்கள் எப்போதாவது சந்தித்த விசித்திரமான தேதி எது?
 • உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் ஒரு உணவை உண்ண முடிந்தால், அது என்னவாக இருக்கும்?
 • உங்களுடைய மூன்று முக்கியமான மதிப்புகள் என்ன?
 • நீங்கள் இப்போது சந்திக்க விரும்பும் வாழும் அல்லது இறந்த நபர் யார்?
 • என்ன வகையான உடல் தொடுதல் சொல்கிறது, ?நான் உன்னை காதலிக்கிறேன்? உனக்கு?
 • நீங்கள் கோபமாக இருக்கும்போது நான் எப்படி உதவுவது?
 • ஒரு நாள் என்ன பைத்தியக்காரத்தனத்தை செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?
 • நீங்கள் எப்போதாவது ஒரு சிறிய வீடு அல்லது RV இல் வாழ்வீர்களா?
 • எங்கள் உறவை மேம்படுத்த நான் என்ன செய்ய முடியும்?
 • ஒரு சரியான நாள் பற்றிய உங்கள் யோசனை என்ன?

5- நீங்கள் ஒன்று கூடும் போது, ​​உங்கள் நேரத்தை அதிகமாக திட்டமிடாதீர்கள்

நீண்ட தூர உறவை உயிருடன் திட்டமிட வேண்டாம்

ஒருவர் மீது ஒருவர் அக்கறை கொண்டவர்கள் பிரிந்து வாழும் போது, ​​உடல் ரீதியாக ஒன்று சேரும் போது ஒரு அவசர உணர்வு தோன்றும். நேரத்தை எண்ணிப் பார்க்கச் சென்று முடிந்தவரை பல விஷயங்களைச் செய்யும் போக்கு பெரும்பாலும் உள்ளது .

உங்கள் நேரத்தை ஒன்றாக திட்டமிடுவது மற்ற பிரச்சனைகளுக்கும் ஏமாற்றங்களுக்கும் வழிவகுக்கிறது. விஷயங்கள் எளிதான முறையில் நடக்கட்டும்.

நீங்கள் நேரில் இருக்கும்போது உறவு சீராக செல்ல நேரத்தை விட்டு விடுங்கள் . நீங்கள் ஒன்றாக இருக்கும்போது உங்கள் நீண்ட தூர உறவில் முக்கியமான விவரங்களுக்கு கவனம் செலுத்துவதிலிருந்து பல டன் செயல்பாடுகளைச் செய்வதும், செய்வதும் உங்களைத் தடுக்கலாம்.

6- உங்கள் வாழ்க்கையை இங்கே மற்றும் இப்போது நிறுத்தி வைக்காதீர்கள்

ஒரு நீண்ட தூர உறவு செயல்படப் போகிறது என்றால், அது ஆரோக்கியமானதை விட உங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையை தியாகம் செய்யாமல் இருக்கும். அதற்குத் தேவையான அதிக தியாகம் நீண்ட காலத்திற்கு வெறுப்பை உருவாக்கும் . நீங்கள் விஷயங்களைச் செய்ய முடியும் மற்றும் அருகில் வசிக்கும் மக்களுடன் இடங்களுக்குச் செல்ல வேண்டும்.

ஆரோக்கியமான நபர்கள் தாங்கள் விரும்பும் நபர்களிடமிருந்து பிரிந்திருந்தாலும், இதற்கிடையில் முழுமையாக வாழ முடியும்.

மற்றவர்களிடமிருந்து உங்களைத் தனிமைப்படுத்திக் கொள்ளாதீர்கள் மற்றும் தொலைதூரத்தில் இருக்கும் ஒரு அன்பானவரைப் பற்றி பகல் கனவு காண உங்கள் நேரத்தை ஒதுக்குங்கள். உங்கள் அன்றாட வாழ்க்கையை நீங்கள் அதிகம் பயன்படுத்தினால் நீங்கள் ஒரு சிறந்த துணையாக இருப்பீர்கள்.

7- தொலைதூர சூழ்நிலையை முடிந்தவரை நேர்மறையாக ஆக்குங்கள்

தொலைதூர உறவில் உங்கள் இருவருக்கும் நன்மைகளைத் தரக்கூடிய ஒன்றாக, நீங்கள் பிரிந்திருக்கும் அன்பைக் கொண்டாட முயற்சிக்கவும் .

சரியானதை விட குறைவான சூழ்நிலையை எடுத்து, அதை மேலும் நேர்மறையான கவனம் செலுத்துவது, உங்கள் பிணைப்புக்கு இன்னும் பலத்தை சேர்க்கும். தனிநபர்களிடையே மைல்கள் இருந்தபோதிலும் நீண்ட தூர உறவுகள் வளர்ச்சியைக் காணலாம்.

நேர்மறை மறுவடிவமைப்பு அனைத்து வகையான வாழ்க்கை சூழ்நிலைகளுக்கும் உதவியாக இருக்கும். கட்டுப்பாட்டை எடுத்துக்கொள்வது மற்றும் கடினமான நேரத்தில் நேர்மறையான சுழற்சியைக் கொண்டுவருவது மக்களுக்கு நம்பிக்கையை அளிக்கும் . தூரத்திலிருந்து கவனத்தை எடுத்து, பகிரப்பட்ட உறவின் மீது சதுரமாக வைக்கவும்.

VII- நீண்ட தூர உறவுகளில் உங்கள் தீர்ப்பை நம்புங்கள்

நம்பிக்கை தீர்ப்பு நீண்ட தூர உறவு ldf உயிருடன் உள்ளது

நீங்கள் தொலைதூர நட்பாக இருந்தாலும் அல்லது தொலைதூர நட்பை அதிகமாக மாற்றியிருந்தாலும் , அடித்தளம் நம்பிக்கையே . மைல்களுக்கு அப்பால் நண்பர்கள் அல்லது கூட்டாளர்களைக் கொண்டவர்கள், மற்ற நபர் ஒரு நிறுவனமாக உறவுக்கு விசுவாசமாக இருக்கிறார் என்ற நம்பிக்கையைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

உங்கள் சிறந்த நண்பர் ஒருவேளை இடம் மாறியிருந்தாலும், நீங்கள் ஒரு புதிய சிறந்த நண்பரைப் பெறப் போவதில்லை மற்றும் நேர்மாறாகவும்.

நீங்கள் ஒரு வெற்றிடத்தில் வாழப் போகிறீர்கள் என்று இது அர்த்தப்படுத்துவதில்லை, ஆனால் நட்பு மற்றும் உறவுகள் செல்லும்போது, ​​​​மனிதர்களை மாற்ற முடியாது. நீங்களும் உங்கள் நண்பரும் இந்த உண்மையைப் புரிந்து கொண்டவுடன் , நீண்ட தூர உறவு ஆரோக்கியமானதாக இருக்கும்.

நீண்ட தூர உறவு நிலைத்திருக்க நீங்களும் உங்கள் துணையும் ஒருவரையொருவர் நம்புவது முக்கியம்.

தொலைதூர உறவில் இது மிகவும் முக்கியமானது, ஏனென்றால் தொலைவு உங்களுக்கோ அல்லது உங்கள் துணைக்கோ சந்தேகம், பொறாமை மற்றும் சந்தேகத்திற்கு இடமளிக்கும். நம்பிக்கையின்மை நீங்கள் பகிர்ந்து கொண்ட அற்புதமான அனுபவங்களை மாற்றும் போது இந்த எதிர்மறை உணர்ச்சிகள் எழுகின்றன.

நண்பர்கள் அல்லது கூட்டாளர்களின் பிரிவினை ஒரு நபர் உண்மையில்லாத ஒன்றை நம்ப வைக்கலாம். மீண்டும், நேர்மையான தொடர்பு உங்களுக்கும் உங்கள் அன்புக்குரியவருக்கும் நிலைமையைக் கடக்க உதவும்.

சில நேரங்களில், நீங்கள் உட்கார்ந்து சிந்திக்க அதிக நேரம் எடுத்துக்கொள்கிறீர்கள் . ஒருவேளை உரை உடனடியாகத் திரும்பப் பெறப்படாமல் இருக்கலாம் அல்லது சில காரணங்களால் தொலைபேசி அழைப்பு பொருந்தவில்லை. உங்கள் நேரத்தை ஆக்கிரமிக்க நீங்கள் மற்ற விஷயங்களைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டும்.

ஒருவரைத் தவறவிடுவது சில சமயங்களில் சோகமாகவும், விரக்தியாகவும், மனச்சோர்வை ஏற்படுத்துவதாகவும் இருந்தாலும், உங்களால் அதைக் கையாள முடியும் என்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள். உங்கள் துணையை நீங்கள் தவறவிட்டாலும் , தூரத்தை ஏற்றுக்கொள்வது மற்றும் நீங்கள் கட்டுப்படுத்தக்கூடிய விஷயங்களுக்கு உங்கள் ஆற்றலை செலுத்துவது இயல்பானது மற்றும் ஆரோக்கியமானது. உன்னால் முடியும்:

 • பயனுள்ள ஒன்றுக்கு தன்னார்வத் தொண்டு செய்யுங்கள்
 • ஒரு கிளப்பில் சேரவும்
 • சமூக நிகழ்வுகளில் கலந்து கொள்ளுங்கள்.
 • உங்கள் தேவாலயத்தில் சுறுசுறுப்பாக இருங்கள்.
 • ஒரு புதிய திறமையைக் கற்றுக்கொள்ளுங்கள்.
 • Make new friends. Not replacements. A person cannot have too many friends.

These are just a few suggestions to do when you are missing a special person who lives far away.

Long-distance relationships are emotionally challenging, but if you can make it, they are also worth it. A final thought is to make sure you are able to say you are sorry if you’ve been thoughtless or have hurt your friend.

The test of a true friendship is not just the miles in between, but also the weathering of storms along the way. There are no friendships or relationships that are perfect or free of disagreements. The test is how the individuals and the relationships come through the tough times.

VIII- Long Distance Friendships and Relationships are a Balancing Act

ldr ldf உயிருள்ள காட்சியை சமநிலைப்படுத்துகிறது

Friendships when people are in the same city are often challenging. But having and maintaining a long-distance friendship or relationship is a balancing act of communication, trust, love, perseverance, and care.

Long distance relationships aren’t for everyone, but when you have a person who is your best friend, or a partner in another town, most people do their very best to tend to the relationships as they would a precious treasure.

The people we love are not always people who are near. Friends, children, parents, and partners all sometimes have to relocate for one reason or another.

Keeping the home fires of our long-distance relationships burning is something we do when a loved one is further away.

தொலைவில் இருப்பவர்களை நாம் கவனித்து, கவனித்துக் கொள்ளும்போது, ​​அவர்கள் யார் என்பதை விட நாம் யார் என்பதை பல வழிகளில் காட்டுகிறோம் . எங்கள் பெற்றோர் மற்றும் தாத்தா பாட்டிகளில் சிலரை விட எங்களிடம் பரந்த நெட்வொர்க்குகள் உள்ளன.

பெரும்பாலும், நெருங்கிய தொலைதூர உறவுகளைக் கொண்ட மற்றவர்களை நாங்கள் அறிவோம். நாம் அனைவரும் இந்த அணுசக்தி சமூகத்தில் ஒன்றாக இருக்கிறோம், மேலும் நம்மை இதயத்தில் நெருக்கமாக வைத்திருக்கக்கூடிய விஷயங்கள், நாம் நேசிப்பவர்களை மைல்கள் குறைவாக பிரிக்கின்றன.

Google Translate

Original text

People who have friends or partners across the miles have to have the confidence the other person is loyal to the relationship as an entity.

Contribute a better translation

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன