கீரூ கியோன் விமர்சனம்: அல்டிமேட் இன்டராக்டிவ் மாஸ்டர்பேட்டரா?

கீரோ கியோன் செக்ஸ்டோய்

தற்போதைய தொற்றுநோய்களின் மிக மிக மிக கருமையான மேகங்களுக்கு வெள்ளிக் கோடு இருந்தால், பலர் பொறுப்புடன் வீட்டில் தங்கியிருப்பது இதுவே முதல் முறையாகும் ; தம்பதிகள் டஜன் கணக்கானவர்கள், நூற்றுக்கணக்கானவர்கள் அல்லது ஆயிரக்கணக்கான மைல்கள் தொலைவில் இருந்தாலும் அவர்கள் உடல் ரீதியாக நெருக்கமாக இருக்க முடியும்.

எல்லாவற்றிற்கும் நன்றி, உண்மையிலேயே அற்புதமான சில செக்ஸ்டெக் கண்டுபிடிப்புகள். அதற்கு ஒரு சிறந்த உதாரணம் இன்று நான் பார்க்கப் போகும் பொம்மை: கீரூவின் புத்தம் புதிய கியோன் இன்டராக்டிவ் ஸ்ட்ரோக்கர் .

இருப்பினும், அக்டோபர் நடுப்பகுதியில் கிடைக்கும் முன் வெளியீட்டிற்கு முந்தைய பதிப்பை எனக்கு அனுப்பியதற்காக கீரூவுக்கு நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். விரும்பப்படுவது எப்போதும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும், குறிப்பாக இந்த கவர்ச்சிகரமான புதிய பொம்மையை முயற்சிப்பதில் மரியாதை இருக்கும் போது.

விலையை சரிபார்க்கவும்

kiiroo keon

கீரூ கியோன் என்றால் என்ன?

நட்ஸ் மற்றும் போல்ட் வாரியாக, கியோன் ஒரு செக்ஸ்டோய் அல்ல, இரண்டு . கீரூவின் மோட்டார் பொருத்தப்படாத ஃபீல் ஸ்ட்ரோக்கரின் முக்கிய கூறுபாடு, புளூடூத் எலக்ட்ரானிக்ஸ் வசதியுடன், கியோன் அடிப்படையில் மோட்டார் பொருத்தப்பட்ட வீடாக செயல்படுகிறது.

ஒரு செக்ஸ்டெக் மதிப்பாய்வாளராக சில வருடங்களுக்குப் பிறகு (மூன்று அல்லது அதற்கு மேல்) ஒரு ஆர்வமுள்ள நுகர்வோர் என்ற முறையில், இந்த அமைப்பைப் போன்ற எதையும் நான் பார்த்ததில்லை என்று சொல்ல வேண்டும் .

மேலும், சரியாகச் சொல்வதானால், அதைப் பற்றி நான் எப்படி உணர்கிறேன் என்று இன்னும் எனக்குத் தெரியவில்லை. ஆனால் நான் எனது விருப்பங்களைப் பெறுவதற்கு முன், கியோன் என்றால் என்ன? மற்றும் இல்லை?

பொம்மையின் ஊடாடும் திறன்களை முன்னிலைப்படுத்துவதன் மூலம் மேடை அமைக்கும் இனிமையான பேக்கேஜிங்கில், அதன் அளவு மற்றும் எடையால் நான் உடனடியாக அதிர்ச்சியடைந்தேன்: முந்தையது ஒன்பது அங்குலங்கள் மற்றும் ஆறு அங்குல விட்டம் மற்றும் மிகப்பெரிய இரண்டு பவுண்டுகள் வரை அளவிடும்!

ஃபீல் ஸ்ட்ரோக்கர் கூறுகளின் நீளம் ஒரே மாதிரியாக இருக்கும், ஆனால் மூன்று மற்றும் சில இன்ச் தடிமன் மற்றும் 80 கிராம் மட்டுமே இருக்கும்.

கியோனில், யூனிட்டின் இருபுறமும் இரண்டு சுவிட்சுகள் உள்ளன, அவற்றை நான் ஒரு கணத்தில் முழுமையாக ஆராய்வேன், ஒரு செவ்வக-இஷ் உள்தள்ளலால் பிரிக்கப்பட்டு, மேலே, சார்ஜிங் போர்ட் மற்றும் அதற்கு மேல் ஆன்/ஆஃப் இருக்கும். மற்றும் பயன்முறை கட்டுப்பாட்டு பொத்தான்கள்.

ஃபீல் ஸ்ட்ரோக்கரை கியோனுடன் இணைக்க, நீங்கள் அதை கீழே செருகவும், திருப்திகரமான கிளிக் கேட்கும் வரை திரும்பவும். முடிந்ததும், கியோன் அதை மேலும் கீழும் மற்றும் முன்னும் பின்னுமாக இயக்கும்.

அந்த பயன்முறை பொத்தானைப் பயன்படுத்தி, Kiirooவின் புதிய FeelConnect 3 பயன்பாட்டிற்கு யூனிட்டை புளூடூத் செய்து அதன் அனைத்து ஊடாடும் மணிகள் மற்றும் விசில்களைப் பயன்படுத்தவும் அல்லது அது உங்கள் கப் டீ இல்லை என்றால், இந்த ஊடாடுதல் இல்லாமல் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தலாம். இதற்கிடையில், நீங்கள் விஷயங்களை இன்னும் கைமுறையாக விரும்பினால், ஸ்ட்ரோக்கரை முழுவதுமாக அதன் தனிமையில் பயன்படுத்த நீங்கள் எப்போதும் அகற்றலாம்.

பக்கவாதமாக உணர்கிறேன்

இதைப் பற்றி, ஃபீல் ஸ்ட்ரோக்கர் மிகவும் சுவாரஸ்யமாக உள்ளது: ஸ்லீவ் அமைப்புடன் சிறப்பாக சமநிலைப்படுத்தும் கட்டுமானம் ஒரு அற்புதமான இன்பமான அனுபவத்தை வழங்குகிறது, இது மோட்டார் பொருத்தப்பட்ட கியோன் ஓட்டுவதன் மூலம் இன்னும் பெரிதாக்கப்படலாம்.

இப்போது அவை கிடைக்கவில்லை என்றாலும், அரை டஜன் அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட விருப்பமான ஸ்லீவ்கள் விரைவில் வாங்குவதற்கு கிடைக்கும் என்று கீரூ விளம்பரம் செய்கிறார், ஆண்குறிகள் பொருத்தப்பட்ட எங்களில் உள்ளவர்களுக்கு அதை எடுப்பதற்கு கூடுதல் காரணங்களைத் தருகிறார்.

கீரூ கியோனின் சிறப்பம்சம் என்ன?

கியோன் அதன் தனித்துவமான வடிவமைப்பிற்கு அப்பால் பலவற்றை வழங்குகிறது. நான் குறிப்பிட்டுள்ள உள்ளமைக்கப்பட்ட கட்டுப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தி, பயனர்கள் வலது கையால் வேகத்தை அதிகரிக்கலாம் அல்லது கீழே செய்யலாம், இடதுபுறம் பக்கவாதத்தின் நீளத்தைக் கட்டுப்படுத்தும்.

ஆனால், FeelConnect 3 ஆப்ஸுடன் இது ஒத்திசைக்கப்படுகிறது, கியோன் அதன் விஷயங்களைக் காண்பிக்கும் போது, ​​செக்ஸ்டோய் ஊடாடும் வயதுவந்தோர் கல்வித் தளங்கள், சில வெப்கேம் கலைஞர்கள் மற்றும் விர்ச்சுவல் ரியாலிட்டி ரிக்களைக் கொண்டவர்களுக்கு ஊக்கமளிப்பது உட்பட, பரந்த அளவிலான இணைப்பு விருப்பங்களை அனுமதிக்கிறது. பாலுணர்வு நடவடிக்கைகள்.

ஃபீல் ஸ்ட்ரோக்கரை சுத்தம் செய்வது எளிதானது, ஏனெனில் அதை அதிகப்படியான சஸ் அல்லது வம்பு இல்லாமல் அகற்றலாம், பின்னர் மெதுவாக சோப்பு போட்டு, தண்ணீர் ஊற்றி உலர்த்தலாம். எனது கியோன் இரண்டு வெவ்வேறு நீர் சார்ந்த லூப்ரிகண்டுகள் மற்றும் கிரூ பிராண்டட் ?இன்டிமேட் டாய் கிளீனர்.? ஆனால் இது ஒரு நிலையான சேர்க்கையா அல்லது எனது மறு வெளியீட்டுப் பதிப்பில் மட்டும் வந்த போனஸா எனத் தெரியவில்லை.

கியோன் மூட்டை

என்னுடையது, Kiiroo.Live தளத்திற்கான 50 இலவச டோக்கன்கள் போன்ற சில நல்ல விளம்பர பொருட்களையும் உள்ளடக்கியது கியோன்.

நாங்கள் அனைவரும் எதற்காக இங்கு இருக்கிறோம் என்பதைப் பொறுத்தவரை, உங்கள் நீண்ட தூர பிளேபேக்கிற்கு கியோன் வரவேற்கத்தக்க கூடுதலாக இருக்க வேண்டும் என்றால், நான் முதலில் குறிப்பிட்ட FeelConnect 3 பயன்பாட்டைப் பற்றி பேச வேண்டும்? மற்றும் எங்கே, ஐயோ, நான் அதைத் தொடுவேன்? ஏன் அது மற்றும் கியோன் இன்னும் வேலை செய்ய முக்கிய கின்க்ஸ் உள்ளது.

உங்கள் கீரூ கியோனை எவ்வாறு இயக்குவது

கியோனின் பேக்கேஜிங் கண்கவர் இல்லையென்றாலும் இனிமையானதாக இருக்கும், குறிப்பிட முடியாத அட்டைப் பலகையின் மேல் ஒரு பிரகாசமான வண்ண விளம்பர வெளிப் போர்வை. இருப்பினும், உங்கள் செக்ஸ்டோய்கள் முடிந்தவரை தடையின்றி இருக்க வேண்டும் என நீங்கள் விரும்பினால் தவிர, இது ஒரு கவலையாக இருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை.

உள்ளே யூனிட் அல்லது இன்னும் துல்லியமாக இருக்க, யூனிட்கள், அந்த விளம்பர கிவ்அவே கார்டுகள் மற்றும் கியோனின் பயனர் கையேட்டைப் பதிவிறக்குவதற்குப் பல்வேறு மொழிகளில் உள்ள வழிமுறைகளைக் கொண்ட QR குறியீட்டைக் கொண்ட மடிப்புக் கையேடு உள்ளது.

விந்தையானது, இது அவர்களின் தயாரிப்புகள் போல் எதுவும் இல்லை என்றாலும், உண்மையான, அச்சிடப்பட்ட கையேட்டை உள்ளடக்கிய இந்த அணுகுமுறை ஆப்பிள் மற்றும் ஒவ்வொரு புதிய தயாரிப்பிலும் எதையாவது விட்டுச் செல்வது எப்படி என்று என்னை சிந்திக்க வைத்தது.

சிறு சிறு புத்தகத்தில் அச்சிடப்பட்டதை விட, பொம்மையின் சுற்றுச்சூழல் பாதிப்பைக் குறைத்து, படிக்க வசதியாக இருப்பதால், இது ஒருவித குளிர்ச்சியாக இருப்பதாக நான் கருதுவதால், நான் புகார் செய்வதில்லை. இருப்பினும், ஸ்மார்ட்போன் இல்லாதவர்களுக்கு இது ஒரு குறிப்பிடத்தக்க குறைபாடு. ஆனால், பொம்மையின் உருவாக்கம் மற்றும் ஊடாடும் தன்மையை மனதில் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது என்று கருதினால், அவர்கள் அதன் நோக்கமான பார்வையாளர்கள் அல்ல.

கியோன் பவர் கேபிளுடன் வருகிறது, ஆனால், நவீன செக்ஸ்டோய்களைப் போலவே, சார்ஜிங் செங்கல் இல்லை. நான் ஒரு உதிரி ஆப்பிள் ஒன்றைப் பயன்படுத்தினேன், மேக் விஷயங்களில் என் விருப்பத்தை வலுப்படுத்தினேன், அது நன்றாக வேலை செய்தது.

துரதிர்ஷ்டவசமாக, சார்ஜ் செய்வது ஒரு தொடு சிக்கல், இது இரண்டு மணிநேரம் விளையாடுவதற்கு நான்கு மணிநேரம் ஆகும். அது, நீங்கள் உண்மையில் அதை அதன் வேகத்தில் வைத்தால், அதை மீண்டும் ஜூஸ் செய்வதற்கு 30 நிமிடங்களுக்கு முன் நம்பமுடியாத அளவிற்கு ஏமாற்றமளிக்கும்.

kiiroo keon பயன்பாடு

இப்போது FeelConnect 3 பயன்பாட்டிற்கு வருவோம். வியத்தகு GRRRR ஐ மன்னிக்கவும் , ஆனால் தீவிரமாக, கீரூ, என்ன கொடுமை? எனது எரிச்சலுக்குக் காரணம், பயன்பாட்டின் Android அல்லது iOS பதிப்பைப் பதிவிறக்குவதற்கு PDF கையேட்டில் உட்பொதிக்கப்பட்ட இணைப்பு உள்ளதா? ஆனால் இது சரியான பதிப்பு அல்ல .

கீரூவைத் தொடர்புகொண்ட பிறகு, நான் இறுதியாக புதுப்பிக்கப்பட்ட பதிப்பிற்குச் சுட்டிக்காட்டப்பட்டேன். அதன் பிறகு, விஷயங்கள் சுமூகமாக நடந்தன?இருப்பினும் சீராக இல்லாவிட்டாலும்?விரைவில் நான் புளூடூத் செய்யப்பட்டேன்.

சீராக இல்லாதது கணிசமான முன்னேற்றம் , ஃபீல் கனெக்ட் 3 இன் அம்சங்களில் பல செயல்களின் பிளேலிஸ்ட்களை உருவாக்குதல், ஒலிக்கு பதிலளிப்பது அல்லது இசைக்கு இன்னும் கிடைக்கவில்லை. சில வாரங்களில் கியோன் தொடங்குவதற்கு முன், இது செயல்படும் என்று நம்புகிறோம்.

வயது வந்தோருக்கான பொழுதுபோக்கின் ஊடாடும் தன்மையை என்னால் வேலை செய்ய முடியாததால் நான் ஏமாற்றமடைந்தேன். நிச்சயமாக, என்னால் பொருத்தமான வீடியோக்களுடன் இணைக்க முடியும், ஆனால் நான் அவற்றை இயக்கியபோது, ​​ஃபீல் மற்றும் டிபார்ட்மெண்ட்டில் சில்ச், நாடா, ஜிப்போ . மீண்டும், கீரூ இதை விரைவில் சரிசெய்வார் என்று என் விரல்கள் குறுக்கிடுகின்றன.

ஆனால் அதற்காக நாங்கள் இங்கு வரவில்லை, இல்லையா? நீங்கள் நீண்ட தூர பாலுறவு நடவடிக்கைகளுக்கு கியோனைப் பயன்படுத்தத் திட்டமிட்டால், கீரூ அந்த மென்பொருளைச் செய்யும் வரை நீங்கள் காத்திருக்க வேண்டியிருக்கும் (ஆம், நீங்கள் இதைப் பார்த்திருக்கலாம்) மேம்படுத்தும்.

kiiroo keon உணர்கிறேன் இணைப்பு

இதோ என் சொந்த அனுபவம். எனது விரல்களை உறுதியாகக் கடக்க, நான் முதலில் எனது அன்பான லவ்வென்ஸ் நோராவை புதிய கீரூ ஆப்ஸுடன் இணைக்க முயற்சித்தேன். ஆனால், மன்னிக்கவும், அது வேலை செய்யவில்லை. உங்கள் குமிழியை வெடிக்க வெறுக்கிறேன், ஆனால் அது நோராவில் சிக்கலாக இருக்கலாம் என்று நீங்கள் நினைத்தால் ? சரி, நான் அதை லவ்வென்ஸின் சொந்த பயன்பாட்டிற்கு ஒரு தடையும் இல்லாமல் வெற்றிகரமாக இணைக்க முடியவில்லை.

ஆனால் கீரூவின் பொம்மைகள் பற்றி என்ன? அதிர்ஷ்டவசமாக, செக்ஸ்டெக் மதிப்பாய்வாளராக இருப்பது அதன் சலுகைகளைக் கொண்டுள்ளது, எனவே நான் எனது ஓனிக்ஸ்+ ஐ எடுத்து அதையும் ஃபீல்கனெக்ட் 3ஐயும் ஒருவருக்கொருவர் பேச முயற்சித்தேன்.

அது செய்தது மற்றும், துரதிர்ஷ்டவசமாக, செய்யவில்லை . அதாவது, இது புதிய பயன்பாட்டில் தோன்றினாலும், அது இனி ஆதரிக்கப்படாது, அதற்குப் பதிலாக கியோனில் வேலை செய்யாத பழைய பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்ற செய்தி எனக்கு உடனடியாக வந்தது.

தீவிரமாக, கீரூ? பழைய தயாரிப்பை இனி ஆதரிக்காதது ஒரு விஷயம், ஆனால் ஓனிக்ஸ்+ பழமையான தொழில்நுட்பத்திலிருந்து வெகு தொலைவில் உள்ளது. மூன்றாவது முறையாக, FeelConnect 3 மேம்படுத்தலில் இது இணைக்கப்படும் என்பதில் நான் நம்பிக்கையுடன் இருக்க விரும்புகிறேன்.

உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் கியோன் இருந்தால் , ஒரே மாதிரியான யூனிட்களை ஒன்றுடன் ஒன்று தொடர்புகொள்ள ஆப்ஸ் அனுமதிப்பதால் , மிகவும் தேவையான சில நல்ல செய்திகள் இதோ .

விந்தையானது, மற்ற நிறுவனங்களைப் போல ஒரு நபரை ஒரு முறை விசையை உருவாக்கவும், மற்றவர் இணைப்புக்கு சம்மதிக்கவும் அனுமதிப்பதை விட, Kiiroo அதற்குப் பதிலாக சம்பந்தப்பட்ட அனைவரும் உள்நுழைய வேண்டும் அல்லது அவர்களுடன் கணக்கை உருவாக்க வேண்டும். அதன் பிறகு, பயனர்கள் தங்கள் சுயவிவரப் பெயரைப் பயன்படுத்தி இணைக்க முடியும்.

என்னிடம் கூடுதல் கியோன் இல்லாததால், என்னால் இதை முயற்சிக்க முடியவில்லை, எனவே இதை எழுதும் வரையில், எந்த வகையான பகிரப்பட்ட கட்டுப்பாடுகள் அல்லது பரஸ்பரப் பதில்கள் கிடைக்கும் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை.

கியோனை இணைக்க உணர்கிறேன்

கீரூ கியோனின் நன்மைகள்

அதன் மென்பொருளைப் பற்றிய எனது விமர்சனங்கள் இருந்தபோதிலும், கியோனின் வன்பொருள் உண்மையிலேயே சிறப்பானது மற்றும் பயன்படுத்த சுவாரஸ்யமாக உள்ளது. என் காலத்தில், மோட்டார்கள் அந்த தொந்தரவான செக்ஸ்டெக் வினோதமான பள்ளத்தாக்கைத் தாக்கியது போல் ஒருபோதும் உணரவில்லை, அதில் முடிந்தவரை இயற்கையாக இருக்க வேண்டும் என்ற நோக்கத்தில், பொம்மை தூண்டுவதை விட தொந்தரவு செய்வதன் மூலம் பின்வாங்குகிறது .

ஸ்ட்ரோக்கர் கூறுகளின் வடிவமைப்பில் இது குறிப்பாக உண்மை. ஸ்லீவ் இருக்க வேண்டிய போது வசதியாகவும், நேர்மறையாக இருக்க வேண்டிய போது உற்சாகமாகவும் இருந்தது . மீண்டும் எனது தகுதிகளை வெளிப்படுத்தும் முயற்சியில், அதே மாதிரியான ஸ்ட்ரோக்கர் வகை பொம்மைகளை நான் மிகவும் விரிவான மாதிரி எடுத்து விளையாடினேன், அவற்றில் எதுவும் கிரூவின் ரியல்ஃபீலைப் போல வேடிக்கையாக இல்லை? ஈடுபட்டுள்ளது.

FeelConnect 3 செயலியைப் பற்றிய எனது விரக்தியுடன் கூட, பழைய செயலியை விட இது இன்னும் பெரிய முன்னேற்றமாக உள்ளதா? உடைந்ததை Kiiroo சரிசெய்யும்போது, ​​அதுவே சிறந்த செக்ஸ்டெக் கட்டுப்பாட்டாக இருக்கும் என்று கூறுவதில் எனக்கு எந்தப் பிரச்சினையும் இல்லை.

kiiroo keon ஊடாடும்

கீரூ கியோனின் தீமைகள்

கீரூவின் பெருமைக்கு, கியோனின் வன்பொருளில் எனக்கு ஒரே ஒரு வினாடி உள்ளது: அது எடை. இந்த உறிஞ்சியை முதன்முறையாக வைத்திருக்கும் போது, ​​நான் அதை தற்செயலாக என் காலில் விழுந்தால் அல்லது இன்னும் மோசமாக, என் உடற்கூறியல் மிகவும் உணர்திறன் வாய்ந்த பகுதியாக இருந்தால் என்ன நடக்கும் என்று நான் உற்சாகமாகவும் கவலையாகவும் இருந்தேன்.

முதன்முறையாக இதைப் பயன்படுத்துவது சவாலானதாக இருந்தது, ஏனென்றால் எனக்கும் எனக்கும் ஒரு வசதியான நிலைக்குச் செல்ல சில சூழ்ச்சிகள் மற்றும் ஏராளமான தலையணைகள் தேவைப்பட்டன, ஆனால் இதை அடைந்த பிறகு, நான் அதைப் பற்றி மீண்டும் சிந்திக்க வேண்டியதில்லை.

நீங்கள் யூகித்தபடி, கியோனுக்கு எதிரான மிகப்பெரிய வேலைநிறுத்தம் பொம்மை அல்ல, ஆனால் புதிய பயன்பாடு. இவ்வளவு நேர்மையாக, நீண்ட தூர சிற்றின்ப விளையாட்டில் ஆர்வமுள்ள கூபேக்களுக்கு இதைப் பரிந்துரைக்க எனக்கு கடினமாக உள்ளது

இருப்பினும், அதன் பல அத்தியாவசிய அம்சங்கள் மற்றும் பிற பொம்மைகளுக்கான ஆதரவு இன்னும் செயல்படுத்தப்பட்டாலும், இது தீவிரமாக மனதில் கொள்ள வேண்டிய ஒன்று.

தீர்ப்பு: கியான் வாங்க வேண்டுமா?

எனவே புகை எப்பொழுது அகற்றப்பட்டது, அனைத்தும் முடிந்துவிட்டன, கியோனுடனான எனது நேரத்தை நான் என்ன எடுத்துக்கொள்கிறேன் ?

நான் கொஞ்சம் கண்டிப்புடன் வந்திருந்தால், பொம்மை உண்மையிலேயே அருமையாக இருப்பதால் மன்னிப்பு கேட்டுக்கொள்கிறேன் . நான் ஒரு மூட்டு வெளியே சென்று, ஸ்ட்ரோக்கர் வகை பொம்மைகள் என்று வரும்போது, ​​இது செக்ஸ்டெக் சிகரத்தின் உச்சியில் உள்ளது, மற்ற போட்டியாளர்கள் இன்னும் ஏற முடியாமல் சிரமப்படுகின்றனர்.

கியோனின் மிகவும் சத்தமாக விளம்பரப்படுத்தப்பட்ட அம்சங்கள், நீண்ட தூரம் விளையாடுவதற்கான இணைப்பு மற்றும் ஆபாச மற்றும் கேம்கர்ல் தளங்களுடனான ஊடாடுதல் ஆகியவை தற்போது எரிச்சலூட்டும் மென்பொருள் சிக்கல்களால் முடங்கியுள்ளன என்பது மிகவும் ஏமாற்றமளிக்கிறது.

இதோ விஷயம்: FeelConnect 3 பயன்பாட்டில் நான் சத்தியம் செய்து மீண்டும் சத்தியம் செய்தாலும், நான் இன்னும் கியோனுக்கு ஒரு பெரிய ஒப்புதல் முத்திரையைக் கொடுக்கிறேன். ஒப்புக்கொள்கிறேன், தற்போதைய தொற்றுநோய்களின் போது பிரிந்திருக்கும் போது பாலியல் இன்பம் அனுபவிக்க விரும்பும் தம்பதிகளுக்கு, இது சிறந்ததல்ல, ஆனால் இது மென்பொருளில் உள்ள பிரச்சனையே தவிர அதன் வன்பொருளில் இல்லை ? அதாவது, நேரடியாகச் சொன்னால், சரியான நிலைக்கு நெருக்கமாக உள்ளது .

சுருக்கமாக, நீங்கள் நீண்ட தூர நடவடிக்கைகளில் ஆர்வமாக இருந்தால், ஆம் , நீங்கள் ஒரு கியோன் வாங்குவதைக் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். அது தொடங்கும் முதல் நாளில் நான் ஒன்றை வாங்கமாட்டேன், அதற்குப் பதிலாக Kiiroo அவர்களின் FeelConnect 3 பயன்பாட்டைச் சரிசெய்ய நல்ல நேரத்தைக் கொடுக்கிறேன்.

பின்னர், மற்றும் அப்போதுதான், கியோன் இருக்க வேண்டிய இடத்தில் இருக்கும்: மூளையிலும் அதன் பாலுணர்வை ரசிக்கும் புத்தியிலும் சிறந்தது.

விலையை சரிபார்க்கவும்

Google Translate

Original text

Agreed, for couples wanting to have sexual pleasure while separated during the current pandemic, it’s not the best, but this is a problem with the software and not its hardware?which is, to be directly about it, darned close to perfect .

Contribute a better translation

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன