நீண்ட தூர உறவில் ஹனிமூன் பேஸ் எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும்?

ஹனிமூன் கட்ட நீண்ட தூர உறவு

தொலைதூர உறவில் நுழைதல்

நீண்ட கால உறவில் இருக்கும் அல்லது பல உறவுகளை அனுபவித்த எவருக்கும், தேனிலவுக் காலம் தூய்மையான பரவசத்தின் நேரமாக இருக்கும் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே: நீங்கள் ஒருவரின் கவனத்தை ஈர்க்க விரும்புவது மட்டுமல்லாமல் , சிக்கலான அனைத்து விவரங்களையும் கற்று மகிழ்வீர்கள். எல்லாம் புதியதாகவும் புதியதாகவும் உணர்கிறது.

நீண்ட தூர உறவில் தேனிலவு எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும் என்று நீங்கள் யோசிக்கும்போது? ஒட்டுமொத்தமாக, வெவ்வேறு காரணிகளைப் பொறுத்து, ஒரு தேனிலவு காலம் 3 முதல் 13 மாதங்கள் வரை எங்கும் நீடிக்கும்.

இருப்பினும், இரண்டு காதலர்களிடையே கூடுதல் இடைவெளி காரணமாக, நீண்ட தூர உறவில் இருப்பவர்களிடையே தேனிலவு காலம் உண்மையில் 24 மாதங்கள் வரை நீடிக்கும் .

நீங்கள் உங்கள் துணையைச் சந்தித்து, காதல் தேதிகளில் ஒன்றாக நேரத்தைச் செலவிடத் தொடங்கிய தருணத்திலிருந்து, நீங்கள் இருவரும் பிரிக்க முடியாதவர்கள் என உணரலாம்.

நீங்கள் இருவரும் உருவாக்கி பகிர்ந்து கொள்ளும் நம்பமுடியாத நினைவுகள், உங்கள் பக்கத்தில் ஒருவர் இல்லாமல் நீங்கள் இருவரும் எப்படி மகிழ்ச்சியாக இருந்தீர்கள் என்று ஆச்சரியப்பட வைக்கலாம்.

மற்ற பல ஜோடிகளைப் போலவே, தூரம் சில சமயங்களில் ஒரு உந்து சக்தியாக இருக்கலாம், அது உங்களை நெருக்கமாக்குகிறது அல்லது உங்களை மேலும் பிரிக்கிறது.

தேனிலவு கடைசி நீண்ட தூர உறவு பார்வை

நீண்ட தூர உறவின் நன்மைகள் மற்றும் தீமைகள்

நாம் யாருக்காக விழுகிறோம் என்பதை நாம் எப்போதும் தேர்வு செய்ய முடியாது, அது மிகவும் சாத்தியமில்லாத சூழ்நிலைகளில் நிகழலாம். ஆயினும்கூட, சராசரியாக, அமெரிக்கா முழுவதும் சுமார் 14 முதல் 15 மில்லியன் மக்கள் நீண்ட கால உறவில் தங்களைத் தாங்களே வகைப்படுத்திக் கொள்கிறார்கள் மற்றும் இடம் மற்றும் நேரம் ஆகிய இரண்டின் சவாலையும் எதிர்கொள்கிறார்கள் .

ஒவ்வொரு மாலையும் ஒருவருக்கொருவர் அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் கழிக்க முடியாதது மற்றும் இரவு நேர தொலைபேசி அழைப்புகளுக்கு பதிலாக கையைப் பிடித்துக் கொள்வது போன்ற வெளிப்படையான சிரமங்கள் இருந்தபோதிலும், இதயம் விரும்புவதை விரும்புகிறது, எனவே தேனிலவு கட்டத்தில் ஏற்படும் தடைகள் உறவை உருவாக்கலாம். வலிமையானது அல்லது வெறுமனே வாடிவிடும் .

ஒரு நீண்ட தூர உறவுடன் நீங்கள் சந்திக்கும் முக்கிய வேறுபாடுகளில் ஒன்று, தூரம் ஒரு பிரச்சினையாக இல்லாத ஒரு நிலையான உறவுக்கு மாறாக, அனுபவங்கள் சுவைக்கப்படுகின்றன.

நீங்கள் ஒருவரையொருவர் பார்க்கும் போது இடைப்பட்ட இடைவெளிகள் இருப்பதால், நீங்கள் தினமும் அல்லது வாரந்தோறும் ஒருவரையொருவர் சந்தித்தால், நீங்கள் முயற்சி செய்ய வேண்டிய அவசியமில்லாத சிறப்பு நிகழ்வுகள் மற்றும் சந்தர்ப்பங்களைத் திட்டமிடுவதற்கு நேரம் இருக்கிறது என்பதாகும்.

மேலும், புதிய உறவின் திடீர் அவசரத்திலிருந்து நீங்கள் உணரக்கூடிய அதிகப்படியான உற்சாகத்தின் காரணமாக, முதல் மாதத்தில் எல்லாவற்றையும் குவிக்க விரும்புவது எளிது.

நீங்கள் இருவரும் வெவ்வேறு நகரங்கள், நகரங்கள் அல்லது நாடுகளில் வசிக்கும் போது இது சாத்தியமில்லை, எனவே அடிக்கடி நிகழும் செயல்பாடுகளை நீங்கள் நீட்டிக்க முடியும் என்று அர்த்தம் .

இயற்கையாகவே, உங்கள் மற்ற பாதியுடன் ஒரு சரியான வார விடுமுறையை கழித்த பிறகு வீடு திரும்பும் நேரம் வரும்போது நீங்கள் பெரும் ஏமாற்றத்தை உணரலாம்.

ஆனால் நீங்கள் மகிழ்ச்சியான நேரத்தைப் பிரதிபலிக்கும் தனித்துவமான வழிகள் உள்ளன: ஒரு நினைவகப் பெட்டியை உருவாக்குவது, அதில் டிக்கெட்டுகள், புகைப்படங்கள் மற்றும் நீங்கள் சென்ற இடங்களின் துண்டுப் பிரசுரங்கள் கூட நீங்கள் செய்யும் நேரத்தைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள ஒரு உறுதியான வழியாகும். விலைமதிப்பற்ற ஒன்றாக.

தொலைதூர உறவில் தொடர்பு

தொடர்பு தேனிலவு நீண்ட தொலைவு உறவு நீண்ட பார்வை

உங்கள் அன்புக்குரியவருடன் நேருக்கு நேர், சமூக ஊடகங்கள், தொலைபேசி மற்றும் உரை வழியாக அரட்டையடிக்க விரும்புவது கவர்ச்சியாகத் தோன்றினாலும் , உண்மையில், நிலையான தொடர்பு ஒரு உறவை சாதாரணமாக மாற்றுவதற்கும் உண்மையில் எதிர் விளைவை உருவாக்குவதற்கும் வழிவகுக்கும். உங்கள் உறவுகளை வலுப்படுத்துவது.

ஒரு நீண்ட தூர உறவு, அளவை விட தரத்தில் கவனம் செலுத்த உங்களை அனுமதிக்கிறது, எனவே நீங்கள் ஒன்றாக நேரத்தை செலவிடும்போது , நீங்கள் இருவரும் அதை அதிகம் பயன்படுத்திக் கொள்ளவும், உங்கள் இருவருக்கும் எது முக்கியம் என்பதைப் பற்றி விவாதிக்கவும் விரும்புகிறீர்கள்.

தூரத்தின் மற்றொரு நன்மை மற்றும் தேனிலவு கட்டத்தை நீட்டிக்கக் கூடியது என்னவெனில், ஒருவரையொருவர் தெரிந்துகொள்ள அதிக நேரம் எடுக்கும், இது நிகழும்போது, ​​நீங்கள் செயல்முறையில் உங்கள் நேரத்தை எடுத்துக்கொண்டு மேலும் நெருக்கத்தை உருவாக்குவீர்கள் .

ஸ்கைப்பைப் பயன்படுத்த முடியாது என்றும், நேரம் மற்றும் தேதிகளை நிர்ணயிப்பது உங்கள் ஒவ்வொருவரின் வாழ்க்கையிலும் என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பற்றிய சிறப்பு அரட்டைகளை எதிர்பார்க்கலாம் என்று சொல்ல முடியாது.

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுடன் உங்கள் பிணைப்பை நீங்கள் வளர்த்துக் கொள்ளும்போது , வரையறுக்கப்பட்ட தகவல்தொடர்பு ஆரம்பத்தில் உங்களை மனச்சோர்வடையச் செய்து, அவர்களைக் காணவில்லை .

ஆரம்ப கட்டங்களில், அவர்களின் ஒவ்வொரு வார்த்தையிலும் தொங்கவிட விரும்புவது எளிதானது, ஏனென்றால் உங்கள் வாழ்க்கையின் இரண்டு கோரிக்கைகளின் காரணமாக அந்த தரமான தொடர்புகளை நீங்கள் எப்போது அனுபவிக்கப் போகிறீர்கள் என்பது உங்களுக்குத் தெரியாது.

காலப்போக்கில், நீண்ட தூர உறவின் இந்த அம்சத்தைச் சமாளிப்பதற்கான ஒரு பயனுள்ள வழி, ஒவ்வொரு கூட்டாளியும் தங்கள் வாழ்க்கையின் மற்ற பகுதிகளில் முதலீடு செய்வதாகும், இதனால் அவர்கள் தூரத்தை தங்களுக்குச் சாதகமாகப் பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம் மற்றும் உண்மையில் தங்களைத் தாங்களே சிறந்த பதிப்பாக மாற்றிக் கொள்ளலாம். அவர்கள் மீண்டும் இணைவது பற்றி பேச!

உங்கள் நீண்ட தூர கூட்டாளருடன் நெருக்கமாக இருப்பது

நெருக்கம் தேனிலவு நீண்ட தூர உறவு பார்வை நீடிக்கும்

புரிந்துகொள்ளத்தக்க வகையில், நீண்ட தூரம் பயணிப்பவர்களுக்கு உடல் ரீதியான தொடர்பு இல்லாமை ஒரு உண்மையான பிரச்சினையாகக் கருதப்படலாம்: நாம் முதலில் நமது கூட்டாளரைப் பற்றி தெரிந்துகொள்ளும் போது, நாம் அனைவரும் சிறந்த தோற்றத்தைப் பெற விரும்புகிறோம். .

நீண்ட காலத்திற்கு இது நிலையானது அல்ல என்றாலும், நீண்ட தூர உறவுகளில் இருப்பவர்கள் அந்த கூடுதல் முயற்சியை நீண்ட காலத்திற்குத் தொடர்கிறார்கள் என்பது அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது, ஏனெனில் உறவு நிலை எப்போதும் விரைவாக அணுகக்கூடியவர்களை விட விரைவாக நகராது. – மற்றவை.

மேலும், உங்கள் துணையுடன் உடலுறவில் நெருக்கமாக இருக்க முடியாத விரக்தி முதலில் கடினமாக உணரலாம், மேலும் நீண்ட தூர உறவில் தேனிலவு எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும் என்பதை நீங்கள் உண்மையில் சிந்திக்கலாம்?

சாத்தியமான, அது உடல் நெருக்கம் வரும் போது அது உண்மையில் சில பழகி கொள்ள வேண்டும்; இருப்பினும், புதிய மற்றும் கிடைக்கக்கூடிய தொழில்நுட்பத்திற்கு நன்றி, உங்களையும் உங்கள் கூட்டாளரையும் ஒன்றாக இணைக்கப் பயன்படுத்தக்கூடிய பல்வேறு அதிர்வு பயன்பாடுகளும் உள்ளன.

எனவே, நீங்கள் இருவரும் பிரிந்திருந்தாலும், நீங்கள் இன்னும் ஒருவரையொருவர் மகிழ்விக்க முடியும் . நீங்கள் உடல் ரீதியாக ஒன்றாக நேரம் கிடைத்தவுடன், அது காத்திருப்பை அதிக மதிப்புடையதாக மாற்றும்!

நீண்ட தூர உறவில் ஹனிமூன் பேஸ் எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும்?

ஒட்டுமொத்தமாக, ஒரு நீண்ட தூர உறவு சுய முன்னேற்றத்திற்கு வழிவகுக்கும், ஏனெனில் நீங்கள் உங்கள் கூட்டாளரைத் தவிர்த்து, உங்கள் வாழ்க்கையின் பிற பகுதிகளான தொழில் மற்றும் வீட்டு வாழ்க்கை போன்றவற்றை எதிர்கொள்ள வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளீர்கள்.

இது நம்பமுடியாத அளவிற்கு பலனளிக்கும் ஆனால் உங்கள் மற்ற பாதியை நீங்கள் தவறவிட்டால் சுமையாகவும் மாறும். நீங்கள் ஒருவரையொருவர் ஈடுபாட்டுடன் வைத்துக் கொள்ளவும், தொடர்பு கொள்ளவும், இன்னும் பாலுணர்வைத் தூண்டவும் வழிகளையும் நுட்பங்களையும் உருவாக்கும்போது படைப்பாற்றலுக்கு நிறைய இடங்கள் உள்ளன .

முக்கியமாக, உங்கள் நீண்ட தூர உறவை வளர்த்துக் கொள்ளும்போது, ​​இரு கூட்டாளிகளும் மிகுந்த பொறுமையைக் கற்றுக்கொள்வதற்கும், ஒருவருக்கொருவர் அதிக ஈடுபாடு கொண்டவர்களாக இருத்தல் என்ற தொடர்ச்சியான குண்டுவீச்சுகள் இல்லாமல் எல்லாவற்றையும் இயல்பாகவே உருவாக்க அனுமதிக்கும் வாய்ப்பு உள்ளது.

மொத்தத்தில், தேனிலவு காலம் 3 – 24 மாதங்களுக்கு இடையில் எங்கும் நீடிக்கும் என்று கணிக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் அது உண்மையில் கீழே வருவது என்னவென்றால், உங்கள் உறவு எவ்வாறு செயல்படுகிறது, நீங்கள் இருவரும் ஒன்றாகச் செலவிடும் நேரத்தில் நீங்கள் எடுக்கும் முயற்சியின் அளவு மற்றும் உறவின் வெவ்வேறு கட்டங்களில் நீங்கள் முன்னேறும் வேகம்.

தூரம் பொதுவாக எதிர்மறையான ஒன்றாகக் கருதப்படலாம், ஆனால் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி, ஒவ்வொரு கூட்டாளியும் அதிலிருந்து பெறக்கூடியது மற்றும் அவர்களின் சொந்த சுய-திறன் மற்றும் அவர்களின் வாழ்க்கையின் அனைத்து அம்சங்களிலும் முன்னேற்றத்திற்கும் பங்களிக்கக்கூடியது நிறைய உள்ளது .

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன