நீண்ட தூர தம்பதிகளுக்கு இனிய விடுமுறைகள்: உயிர்வாழும் வழிகாட்டி

நீண்ட தூர தம்பதிகளுக்கு விடுமுறை

விடுமுறை நாட்கள் கடினமாக இருக்கலாம். குறிப்பாக நீண்ட தூர தம்பதிகளுக்கு. உங்கள் துணையுடன் பகிர்ந்துகொள்ளும் மனநிறைவான பெருமூச்சு இல்லாமல் உங்கள் பைத்தியக்கார உறவினர்களுடன் முடிவில்லாத இரவு உணவை சகித்துக்கொள்ளுகிறீர்களா? நீங்கள் கசக்க யாரும் இல்லாத போது, ​​அந்த மகிழ்ச்சியான கிறிஸ்துமஸ் பாடல்கள் அனைத்தையும் கேட்கிறீர்களா? யாரையும் விட உங்களை நன்கு அறிந்த ஒருவரைக் காணவில்லையா? பைத்தியக்காரத்தனம்.

நீங்களும் உங்கள் தொலைதூரக் கூட்டாளியும் உங்கள் முகத்தில் புன்னகையுடன் இந்த விடுமுறைக் காலத்தைக் கடக்க விரும்பினால், படிக்கவும். நீண்ட தூர தம்பதிகளுக்கான இந்த விடுமுறை உயிர்வாழ்வதற்கான வழிகாட்டியில், உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை மசாலாப் படுத்தும் சில அற்புதமான குறிப்புகளை நாங்கள் பகிர்ந்து கொள்வோம். நீங்கள் எவ்வளவு தூரத்தில் இருந்தாலும் பரவாயில்லை.

மகிழ்ச்சியான விடுமுறை நாட்கள்!

காதல் கடிதம் அனுப்பு

நாம் அனைவரும் உடன்படலாம் என்று நினைக்கிறேன். பழைய பாணியிலான கையால் எழுதப்பட்ட கடிதங்களை அனுப்புவதை விட செய்தியிடல் பயன்பாடுகள் எல்லா வகையிலும் சிறந்தவை. இன்னும் எழுதப்பட்ட வார்த்தையில் விசித்திரமான கவர்ச்சியான ஒன்று உள்ளது. ஒரு துண்டு காகிதத்தில் உள்ள மை மறுமுனையில் உள்ள ஒருவரால் இருக்க விரும்பப்பட்டது என்பதை அறிவது ஊடகத்தில் ஒரு புத்திசாலித்தனமான திருப்பத்தை சேர்க்கிறது. இது மிகவும் தனிப்பட்டது, மேலும் கவர்ந்திழுக்கும் மற்றும் குறைந்த பட்சம் அல்ல, அதிக காதல்.

எனவே, பழைய பள்ளிக்குச் சென்று உங்கள் காதலருக்கு ஒரு காவியமான, கையால் எழுதப்பட்ட காதல் கடிதத்தை எழுதுங்கள். அவர்கள் உங்களை எப்படி உணருகிறார்கள், அவர்களை நீங்கள் எவ்வளவு மிஸ் செய்கிறீர்கள், அவர்களை மீண்டும் பார்க்கும்போது நீங்கள் செய்ய விரும்பும் அனைத்தையும் வார்த்தைகளில் கூறுங்கள். நரகம், அவர்களுக்கு ஒரு கவிதை எழுதுங்கள்: ஊருக்குச் செல்லுங்கள்! மற்றும் கீழே ஒரு XOXO விட்டு மறக்க வேண்டாம்!

போனஸ் உதவிக்குறிப்பு: உங்களுக்குப் பிடித்த வாசனைத் திரவியத்துடன் உறையைத் தேய்க்கவும். அது இதயத்தை அதிர வைக்கும். இன்னும் சிறப்பாக, உங்களைப் பற்றிய ஒரு மோசமான படத்தை இணைக்கவும். கடிதம் தற்செயலாக பக்கத்து வீட்டுக்காரர்களுக்கு அனுப்பப்படவில்லை என்று நம்புகிறோம்.

ஒரு பாட்டில் திரவ மகிழ்ச்சியை அனுப்பவும்

பல விடுமுறை மரபுகள் உள்ளன. ஒவ்வொரு குடும்பமும் தங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் அவர்கள் விரும்பியவர்களுடன் செலவழித்த மகிழ்ச்சியான தருணங்களிலிருந்து சேகரிக்கப்பட்டவை. இருப்பினும், சிறந்த விடுமுறை நாட்களில் ஒரு இரகசிய மூலப்பொருள் உள்ளது: சாராயத்தின் ஆரோக்கியமான அளவு.

மேலும் தூரம் என்பது உங்கள் காதலருடன் பானத்தை அனுபவிக்க முடியாது என்று அர்த்தம் இல்லை. இதைவிட சிறந்த வழி என்ன ?ஐ லவ் யூ? மதுவை விட? ஒரு பானத்தைப் பகிர்ந்துகொள்வது உங்கள் இருவரையும் நல்ல மனநிலையில் வைத்திருக்கும். எனவே, முன்னோக்கிச் செல்லுங்கள், உங்கள் கூட்டாளியின் உற்சாகத்தை கொஞ்சம் உற்சாகப்படுத்துங்கள்.

அவர்களுக்குப் பிடித்த பானத்தின் ஒரு பாட்டிலைப் பெற்று, அதை அழகாகவும், கிறிஸ்மஸ்ஸாகவும் கட்டி, உங்கள் காதலருக்கு அனுப்புங்கள். நீங்களும் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக ஊற்ற மறக்காதீர்கள்! உங்கள் பங்குதாரர் பரிசைத் திறந்து உங்கள் கண்ணாடியை உயர்த்தும் ஸ்கைப் தேதியை அமைக்கவும். இதோ உன்னைப் பார்க்கிறேன், குழந்தை! சியர்ஸ்!

சாராயத்துடன் (ஒப்புதலுடன்) மயக்கு: நினைவில் கொள்ள ஒரு காக்டெய்ல்

ldr பங்குதாரர்

ஒரு கிளாஸ் ஆல்கஹால் விட சிறந்தது எது? ஒரு ஆடம்பரமான ஆல்கஹால், நிச்சயமாக! அதனால்தான் எல்லோரும் காக்டெய்ல்களை மிகவும் விரும்புகிறார்கள். விடுமுறை நாட்கள் உங்கள் காதலருடன் ஒரு காக்டெய்ல் அல்லது இரண்டில் ஈடுபட சரியான நேரம். அவர்கள் தொலைவில் இருந்தாலும்.

எனவே, உங்கள் கூட்டாளருக்கு மிகவும் சிறப்பான காக்டெய்ல் தயாரிப்பதற்கு தேவையான அனைத்து பொருட்களையும் அனுப்பவும், பின்னர் நீங்கள் ஸ்கைப் தேதியில் ஒன்றாக அனுபவிக்க முடியும். பாலுணர்வைக் கொண்ட பானத்தை ஏற்றுவதே விஷயங்களை உயிர்ப்பிப்பதற்கான சரியான வழி. உங்களுக்குத் தெரியும், உங்கள் இதயத்தைத் துடிக்க வைக்கும் விஷயங்கள். மேலும் சில பகுதிகளும்.

நாங்கள் நன்கு அறியப்பட்டவற்றை ஒதுக்கிவைப்போம் (கிளம்புகளை யார் குடிக்க விரும்புகிறார்கள்?) மற்றும் இதுவரை உருவாக்கப்பட்ட மிகவும் சிற்றின்ப உணவான சாக்லேட்டில் முழுக்குவோம்.

இதோ செய்முறை. ஓட்கா, கனரக கிரீம் மற்றும் சாக்லேட் சிரப் ஆகியவற்றின் மூன்று சம பாகங்களுடன் ஒரு மார்டினி கிளாஸை நிரப்பவும். அந்த இறுதி குறும்புத் தொடுதலைக் கொடுக்க விளிம்பில் சிறிது சிவப்பு சர்க்கரையை இயக்கவும், மேலும் வோய்லா! நீங்கள் இருவரும் ஏங்கிக்கொண்டிருக்கும் இறுதியான, சாராயம், குறும்பு, கவர்ச்சியான காக்டெயிலை உருவாக்கிவிட்டீர்கள்.

உங்கள் கூட்டாளருக்கு அனைத்து பொருட்களையும் மற்றும் செய்முறையையும் அனுப்பவும், அதை ஒன்றாக கேமராவில் நேரலையில் தயார் செய்யவும். உங்கள் கன்னங்கள் சிவந்து, நீங்கள் இருவரும் அடிபடுவதைப் பாருங்கள். கண்ணாடி காலியாக இருந்தால் என்ன நடக்கும் என்று யாருக்குத் தெரியும்?

ஒன்றாக குடும்பம் பற்றி பிச்

நிச்சயமாக, நீங்கள் உங்கள் குடும்பத்தை நேசிக்கிறீர்கள். ஆனால் உண்மையாக இருக்கட்டும்: அவர்கள் அவ்வப்போது உங்களை பைத்தியமாக்குவார்கள். எப்படியோ விடுமுறை நாட்களில் பைத்தியம் ஒரு கொதிநிலையை அடைகிறது. எனவே, வாய்ச் சண்டை சூடுபிடித்து, பிசைந்த உருளைக்கிழங்கு சாப்பாட்டு அறை முழுவதும் பறக்கும்போது, ​​​​உங்கள் படுக்கையறையில் உங்களைப் பூட்டிக்கொண்டு, உங்கள் துணையை அணுகவும். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, உங்கள் குடும்பத்தைப் பற்றி என்ன பைத்தியம் பிடிக்கிறது என்பது உங்கள் காதலருக்கு நன்றாகத் தெரியும்.

ஆனால் கொடுப்பது என்பது பெறுவது. டிசம்பர் தொடங்கியதில் இருந்து பாட்டில்களில் அடைக்கப்பட்டிருக்கும் அனைத்து விஷயங்களையும் பேசுவதற்கு, நள்ளிரவில் அவர்கள் உங்களை அழைக்கும்போது தயாராக இருங்கள். இது உங்கள் இருவருக்கும் ஒரு சிறந்த மன அழுத்த நிவாரணியாக இருக்கும், மேலும் அதற்காக நீங்கள் நெருக்கமாகிவிடுவீர்கள்.

புத்தாண்டுக்கான திட்டங்களை உருவாக்குங்கள்

நீண்ட தூர தம்பதியர் விடுமுறை நேரம்

நீங்கள் எதிர்மறையைப் பற்றி பிச்சிங் செய்து முடித்ததும், சில நல்ல விஷயங்களில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய நேரம் இது! புத்தாண்டில் நீங்கள் செய்யத் திட்டமிடும் அனைத்து விஷயங்களின் நீண்ட பட்டியலை உருவாக்குவது விடுமுறை நாட்களில் பிரிந்து இருப்பதன் சோகத்தை சமாளிக்க ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

புதிய ஆண்டில் ஒருவரையொருவர் சந்திக்கும் போது நீங்கள் செய்ய விரும்பும் அனைத்து விஷயங்களையும் நீங்கள் ஏற்கனவே திட்டமிடலாம். ஒருவருக்கொருவர் தவிர, நிச்சயமாக. இந்த தருணங்களை எதிர்பார்ப்பது வேடிக்கையாக உள்ளது, மேலும் இது உங்கள் வருகைகளை அதிகம் பயன்படுத்த உதவும். ஏனென்றால் இந்த வருகைகள் எப்படி இருக்கும் என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம். திட்டமிடாமல், நீங்கள் படுக்கையை விட்டு வெளியேற மாட்டீர்கள்.

அது ஒரு மோசமான விஷயம் என்று இல்லை.

உங்கள் துணைக்கு ஒரு தட்டு அமைக்கவும்

உங்கள் அன்பே இரவு உணவைச் செய்ய முடியாவிட்டாலும், அவர்களால் விழாக்களில் சேர முடியாது என்று அர்த்தமல்ல. ஒரு காலி நாற்காலியை விட்டுவிட்டு, உங்கள் மொபைலை கீழே வைக்கவும். உங்கள் கூட்டாளரை இணைக்கவும், அதனால் அவர் உங்கள் பெரிய விடுமுறை இரவு உணவின் ஒரு பகுதியாக இருக்க முடியும். நீங்கள் அதை இருவருக்கு ஒரு நல்ல, வசதியான இரவு உணவாக செய்யலாம். அல்லது உங்கள் பரஸ்பர நண்பர்கள் சிலரை இதில் சேர அழைக்கவும்!

உங்கள் குடும்பத்தினர் அல்லது நண்பர்கள் வந்து, உங்கள் துணையின் முகத்துடன் திரையில் கை அசைத்தால், முதலில் விஷயங்கள் சங்கடமாக இருக்கும். ஆனால் விரைவில் அது உங்கள் துணையை விட்டு வெளியேறாதது போல் ஆகிவிடும்.

மிகவும் துணிச்சலானவர்களுக்கு, இரவு உணவின் போது டெலிடில்டோனிக் சாதனத்தை அணிய உங்கள் துணையை (அல்லது நீங்களே!) நீங்கள் தைரியப்படுத்தலாம். ஒரு பட்டனைத் தொடுவதன் மூலம், கோழியின் ஒரு பகுதியை செதுக்கும்போது அதிர்வுகளை அதிகபட்சமாக வலதுபுறமாக உயர்த்தவும். ஒரு வெட்கமற்ற ஆபத்து, ஆனால் நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கையில் ஒருபோதும் கொச்சையாக இருக்க மாட்டீர்கள். இனிப்புக்கு இனிப்பு பற்றி பேசுங்கள்.

ஒன்றாக கிறிஸ்துமஸ் சமையல்

உங்கள் முழு குடும்பத்திற்கும் இரவு உணவை சமைத்தல். ஒருவர் அதை ரசிக்கிறார், மற்றவர் தங்கள் மிகப்பெரிய கனவுகளில் மட்டுமே அதைக் கனவு காண்கிறார்கள். விடுமுறை விருந்து தயாரிப்பதில் உங்கள் உணர்வுகள் எதுவாக இருந்தாலும், உங்கள் நீண்ட தூர காதலியை தயாரிப்புகளில் ஈடுபடுத்துவது உங்கள் இருவரின் முகத்திலும் அந்த புன்னகையை முழு நேரமும் வைத்திருக்க ஒரு சிறந்த வழியாகும்.

க்ரீமைக் கிளறி, ரிசொட்டோவைக் கிளறும்போது நீங்களே நேரலையில் ஒளிபரப்புங்கள். ஒரு உணவு நம்பிக்கையற்ற முறையில் தோல்வியடையும் போது ஒரு சிரிப்பைப் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள், கடைசி நேரத்தில் உங்கள் கைகளிலிருந்து இனிப்பு நழுவும்போது ஒன்றாக அழுங்கள். எங்கள் ஃபோன்கள் இன்னும் சுவை அல்லது வாசனையை ஸ்ட்ரீம் செய்ய முடியாவிட்டாலும், உங்கள் சமையல் காட்சிகள் எப்படியும் அவற்றைக் கொண்டு வரும்.

கவர்ச்சியான திருப்பத்திற்கு, கீழே எதுவும் இல்லாமல், ஒரு கவசத்தை அணியலாம். உங்கள் குடும்பம் ஏற்கனவே உங்களுடன் தங்கவில்லை மற்றும் சமையல் திறமையால் உங்கள் காதலியை ஏமாற்றும் செயலில் உங்களைப் பிடிக்கும்.

ஒரு குறும்பு பரிசு (மற்றும் அதை ஸ்கைப் மூலம் திறப்பது)

kiiroo

கடையில் பொருட்களை வாங்குவது கடந்த கால விஷயம். செங்கல் மற்றும் மோட்டார் கடையில் உள்ளாடைகள், பொம்மைகள் அல்லது வயிற்றுப்போக்கு எதிர்ப்பு மாத்திரைகளை வாங்கிய எவரும் நிச்சயமாக என்னுடன் உடன்படுவார்கள். நான் என் சாராயம் மற்றும் ஆணுறைகளுக்கு பணம் செலுத்த முயலும்போது, ​​காசாளரின் பார்வையை மதிப்பிடுகிறேன்! இந்த நாட்களில், தொலைதூரத்தில் கூட கண்ணியமில்லாத அனைத்தும் ஒரு ப்ரவுன் பெட்டியில் அனுப்பப்படுகின்றன.

எனவே, எல்லைக்கு அப்பால் உள்ள உங்கள் விடுமுறை காதலியுடன் இதை எவ்வாறு உங்கள் நன்மைக்காகப் பயன்படுத்தலாம்? எளிமையானது. ஒரு ஆபாசமான செக்ஸ் பொம்மையை வாங்கவும் (டெலிடில்டோனிக் திறன்களைக் கொண்ட ஒன்று சிறந்தது!), பெட்டியில் ஒரு குறிப்பைப் போட்டு, “நான் பார்க்காமல் திறக்காதே” என்று எழுதி, அதை அனுப்பவும், அது வந்ததும் உங்கள் உழைப்பின் பலனை அனுபவிக்கவும். .

ஜோடி-செட்-கிங்க்லி-ஜிஃப்

இந்த வருடம் முழுவதும் போகுமா? உங்கள் காதலருக்கு அணிய கவர்ச்சியான உள்ளாடைகளை வாங்கவும். ஒரு பண்டிகை செஞ்சு போ! நீங்கள் அதிர்ஷ்டசாலி என்றால், அவர்கள் மற்ற பரிசுகளைத் திறக்கும் போது உங்கள் விடுமுறை நாட்களில் ஸ்கைப் தேதியில் கூட அணியலாம். மேலும் வெட்கப்பட வேண்டாம், நீங்களும் ஏதாவது ஸ்லூட்டியை அணியுங்கள்!

அல்லது Kiiroo வழங்கும் அழகான ஊடாடும் இன்ப தயாரிப்புகளில் ஒன்றை வாங்கவும். ஊடாடும் உடலுறவு என்பது நீண்ட தூர காதல் தயாரிப்பின் எதிர்காலம்.

பெட்டியை விரிக்கும் போது உங்கள் காதலரின் முகத்தில் சிவந்திருக்கும். யாருக்குத் தெரியும், அதன் முதல் பயன்பாட்டைப் பார்ப்பதற்கு நீங்கள் தனிமையாக இருக்கலாம்.

இனிய விடுமுறைகள் kiiroo

அழுக்கான தொலைபேசி அழைப்பை மேற்கொள்ளுங்கள்

நீங்கள் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் மைல் தொலைவில் இருந்தாலும், நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் பேச முடியாது என்று அர்த்தமல்ல. உங்களால் ஒருவரையொருவர் நேரடியாகத் தொட முடியாமல் போகலாம், ஆனால் தொலைபேசியில் ஒருவரின் குரலைக் கேட்பது மிகவும் சூடாக இருக்கும். ஃபோனில் சூடாகவும் கனமாகவும் இருப்பது, வரியின் இரு முனைகளையும் திருப்திப்படுத்த ஒரு முட்டாள்தனமான வழியாகும்.

ஃபோன் செக்ஸ் கொஞ்சம் பழமையானது என்று நீங்கள் நினைக்கலாம். இந்த நாட்களில் யார் அழைக்கிறார்கள்? அது ஒரு ரோபோகால் அல்லது கடைசி நிமிடத்தில் விடுமுறை இரவு உணவை ரத்து செய்ய முடிவு செய்யும் நண்பர் (நன்றி நண்பரே, நான் வான்கோழியை நான்கு மணி நேரம் வறுத்ததைப் போல இல்லை!)

ஆனால் என்னை நம்புங்கள், முயற்சி செய்யுங்கள்! உங்கள் தடைகளை ஒதுக்கி வைத்துவிட்டு அந்த போனை அழுக்காக பேசுங்கள்! நீங்கள் செய்ய விரும்பும் அனைத்து விஷயங்களையும் உங்கள் காதலரிடம் சொல்லுங்கள். அல்லது அவர்கள் உங்களுக்கு செய்ய வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள்.

அதை இன்னும் உற்சாகப்படுத்த வேண்டுமா? உங்கள் துணைக்கு கனவு காண இனிமையான ஒன்றை வழங்க வீடியோ அரட்டையைப் பயன்படுத்தவும். உங்களை மிகவும் அழகாகவும் மெதுவாகவும் மகிழ்விப்பதன் மூலம் அவர்களை கிண்டல் செய்யுங்கள்.

அவர்கள் வேடிக்கையில் கூட கலந்து கொள்ளலாம். இந்த நாட்களில், பசிபிக் பெருங்கடலில் இருந்தும் உங்களுக்குப் பிடித்தமான செக்ஸ் பொம்மைகளை இணைக்கலாம் மற்றும் ஒருவருக்கொருவர் மகிழ்ச்சியடையலாம். ஆம், அறிவியல்!

https://www.youtube.com/watch?v=6zvjlU3IETc

நான் குளிப்பதைப் பாருங்கள்

எல்லா விடுமுறை அழுத்தங்களிலிருந்தும் நீங்கள் ஓய்வு பெறத் தகுதியானவர்! மற்றும் ஒரு நல்ல சூடான குளியல் விட ஓய்வெடுக்க சிறந்த வழி என்ன. அந்த பதற்றம் அனைத்தும் உங்களை விட்டு வெளியேறட்டும். எல்லா மோசமான அதிர்வுகளிலிருந்தும் உங்களைக் கழுவி, நிம்மதிப் பெருமூச்சு எடுங்கள். உங்களை நீங்களே நடத்திக்கொள்ளும் நேரம்!

அத்தகைய இனிமையான தருணங்கள் அரிதாகவே காணப்படுகின்றன. நேர நிர்வாகத்தின் உணர்வில், உங்கள் சுய-காதல் தருணத்தை உங்கள் துணையுடன் வீடியோ தேதியுடன் ஏன் இணைக்கக்கூடாது. உங்கள் குளியல் தயார் செய்து, மெழுகுவர்த்திகளை ஏற்றி, பின்னணியில் சில நிதானமான இசையை வைக்கவும். உங்கள் துணைக்கு நல்ல பார்வை கிடைக்கும் வகையில் உங்கள் மொபைலை அமைக்கவும் மற்றும் மேஜிக்கை தொடங்கவும்.

உங்கள் அந்தரங்க பாகங்களை குமிழிகளால் மூடி, அவற்றை ஒவ்வொன்றாக வீசவும். அது சிறிது நேரத்தில் தீப்பிழம்புகளை எரித்துவிடும். தெறித்து தெறிக்க!

ஆச்சரிய வருகை

இனிய விடுமுறை நீண்ட தூர உறவு

விடுமுறையின் போது மகிழ்ச்சியாக இருக்க சிறந்த வழி? அதை என்னுடன் சொல்லுங்கள்: அதை விடுங்கள். எல்லாத்தையும் குடுங்க. உங்கள் குடும்பத்தை ஏமாற்றுங்கள், நீங்கள் உண்மையில் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்களோ அதைச் செய்யுங்கள்.

அதிக விலை கொடுத்தாலும் பரவாயில்லை. அந்த விமான டிக்கெட்டை வாங்குங்கள். அந்த ரயிலில் ஏறுங்கள். அந்த வண்டிக்கு வாழ்த்துக்கள். மணியை அடித்து, உங்கள் துணையின் கைகளில் குதிக்கவும். நான் உங்களுக்கு உறுதியளிக்கிறேன்; விடுமுறை நாட்களில் முத்தமிடுவது, அரவணைப்பது மற்றும் நீங்கள் விரும்பும் ஒருவருடன் இருப்பதை விட வேறு எதுவும் சிறப்பாக இருக்காது.

நீங்கள் பிரமாண்டமான, காதல் சைகைகளை விரும்புவதில்லையா?

உங்களால் முடியாது என்று உங்கள் குடும்பத்தினரிடம் சொல்லுங்கள். புரிந்து கொள்வார்கள். இல்லையென்றால், அடுத்த விடுமுறை காலத்தில் அவர்களைப் பார்க்கலாம்.

அவர்கள் அதிர்ஷ்டசாலிகள் என்றால்.

ஒன்றாக ஒரு (குறும்பு) கிறிஸ்துமஸ் திரைப்படத்தைப் பாருங்கள்

இந்த விடுமுறைக் காலத்தில் உங்கள் துணையை சந்திக்கும் நிலையில் நீங்கள் இல்லாமல் இருக்கலாம். அது அசிங்கமானது. ஆனால் நீங்கள் இன்னும் வாழ்க்கையில் எளிமையான இன்பங்களில் ஒன்றை அனுபவிக்க முடியும்: ஒன்றாக ஒரு திரைப்படத்தைப் பார்ப்பது.

அனைவருக்கும் பிடித்த கிறிஸ்துமஸ் திரைப்படம் உள்ளது. ?இது ஒரு அற்புதமான வாழ்க்கையா?. அல்லது நீங்கள் பார்க்காமல் கிறிஸ்துமஸைத் தவிர்க்கவே மாட்டீர்களா?வீட்டில் தனியாகவா? மீண்டும். ஒரு கவர்ச்சியான கிறிஸ்துமஸ் திரைப்படத்தைப் பார்க்க உங்கள் காதலருடன் போர்வையின் கீழ் அரவணைப்பது விடுமுறை நாட்களைப் பற்றிய சிறந்த விஷயங்களில் ஒன்றாக இருக்கலாம்.

உங்கள் பங்குதாரர் தொலைதூரத்தில் வசிப்பதால், திரைப்பட இரவை நீங்கள் தவிர்க்க வேண்டியதில்லை! ஸ்கைப் மூலம் ஒரு திரைப்படத்தைப் பற்றி பேசும்போது ஒன்றாகப் பார்க்க ஒரு தேதியை அமைக்கவும். சில மெழுகுவர்த்திகளை ஏற்றி, அதில் இருக்கும் போது உங்களுக்குப் பிடித்தமான சிற்றுண்டிகளையும் தயார் செய்யுங்கள்!

குறும்புத்தனமாக உணர்கிறீர்களா? ஏன் இன்னும் ஒரு படி மேலே போய் உங்கள் துணையுடன் சேர்ந்து சில நல்ல பழங்கால ஆபாசங்களை ஒன்றாகப் பார்ப்பதில் ஈடுபடக்கூடாது? நீங்கள் நிகழ்ச்சியை ரசிக்கலாம் அல்லது அதே சமயம் உங்களுக்கு கொஞ்சம் விடுமுறை அன்பைக் கொடுக்கலாம். பரஸ்பர சுயஇன்பம் தம்பதிகளுக்கு நிறைய நன்மைகளைத் தருகிறது என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா ? இணையத்தின் அதிசயத்திற்கு நன்றி, நீங்கள் அனைவரும் நீண்ட தூர பிரியர்களும் இப்போது அதை அனுபவிக்க முடியும்! சாண்டாவின் குறும்பு பட்டியலில் இடம் பெற இது ஒரு விரைவான வழியாகும்.

இந்த விடுமுறைக்கு சரியான மகிழ்ச்சியான முடிவைக் கொடுப்போம்.

ஹோ! ஹோ! ஹோ!

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன