உங்கள் மொபைலுக்கான சிறந்த வைப்ரேட்டர் பயன்பாடான லவன்ஸ் ரிமோட் ஏன்?

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் விமர்சனம்

ஒரு நீண்ட தூர உறவை சரியாகப் பெறுவதற்கு நிறைய உழைப்பும் அர்ப்பணிப்பும் தேவை . நேர்மை, தொடர்பு மற்றும் நம்பிக்கை ஆகியவை நீண்ட தூர உறவில் செல்ல முயற்சிக்கும்போது கருத்தில் கொள்ள வேண்டிய சில காரணிகளாகும்.

பெரும்பாலான தம்பதிகளுக்கு, உடலுறவு என்பது அவர்களின் உறவின் மிக முக்கியமான அம்சமாகும் , ஆனால் உங்கள் பங்குதாரர் நூற்றுக்கணக்கான மைல்கள் தொலைவில் இருக்கும்போது உடல் ரீதியான நெருக்கத்தை எவ்வாறு அடைவது?

அதிர்ஷ்டவசமாக, தொழில்நுட்பத்தின் முன்னேற்றங்கள் தொலைதூர உறவுகளில் தம்பதிகளுக்கு டெலிடில்டோனிக்ஸ் பயன்படுத்த அனுமதித்துள்ளன. எளிமையாகச் சொன்னால், டெலிடில்டோனிக்ஸ் என்பது பாலியல் பொம்மைகள் மற்றும் தொழில்நுட்பத்தின் கலவையாகும் , மிகவும் பிரபலமான முன்னோடிகளில் ஒருவர் லவன்ஸ். லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் மற்றும் அது எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பது பற்றிய ஒரு நடுநிலையான மதிப்பாய்வு இங்கே உள்ளது.

? லவ்வென்ஸ் ரிமோட் ஆப் பற்றி மேலும் அறிய இங்கே கிளிக் செய்யவும்!

அது என்ன?

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் ரிமோட் கண்ட்ரோல் ஆகும் , இது அனைத்து லவ்ன்ஸ் பொம்மைகளுக்கும் ( மேக்ஸ் , நோரா , லஷ் , அம்பி , எட்ஜ் , டோமி மற்றும் ஒஸ்கி ) பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது தனி நாடகம், விவேகமான பொது விளையாட்டு மற்றும் நீண்ட தூர விளையாட்டு ஆகியவற்றில் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

நெருங்கிய வரம்பு கட்டுப்பாடு, ஒலி-செயல்படுத்தப்பட்ட அதிர்வுகள் (இது உங்கள் தொலைபேசியின் மைக்ரோஃபோனைப் பயன்படுத்துகிறது) மற்றும் இசையுடன் அதிர்வுகளை ஒத்திசைக்க உங்கள் ஸ்மார்ட்போனைப் பயன்படுத்தலாம். உங்களுக்கு நேரடியான பார்வை இருந்தால், நெருங்கிய வரம்புக் கட்டுப்பாட்டிற்கான வரம்பு அதிகபட்சமாக 30 அடியை எட்டும் . உங்கள் சுற்றுப்புறத்தைப் பொறுத்து, 360 வரம்பு 5-10 அடிக்கு இடையில் விழும் .

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரின் கட்டுப்பாட்டு வரம்பை கணிசமாக அதிகரிக்க நீங்கள் இரண்டு ஸ்மார்ட்போன்களைப் பயன்படுத்தலாம். பெரிய இடங்களில் விவேகமான பொது விளையாட்டை அனுபவிக்க விரும்புவோருக்கு இது ஏற்றது .

லவன்ஸ் ரிமோட் பயன்பாடானது உங்கள் சொந்த அதிர்வு வடிவங்களை உருவாக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது, அதை நீங்கள் மற்றவர்களுடன் பகிரலாம். பயன்பாட்டின் மற்ற குறிப்பிடத்தக்க அம்சங்களில் இசை அடிப்படையிலான அதிர்வுகள் மற்றும் ஒலி-செயல்படுத்தப்பட்ட அதிர்வுகள் ஆகியவை அடங்கும் .

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் பிளே

முக்கிய அம்சங்கள்

உள்ளூர் ரிமோட் கண்ட்ரோல்

புளூடூத் இயக்கப்பட்ட உள்ளூர் ரிமோட் கண்ட்ரோல் செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தி நெருங்கிய வரம்பிலிருந்து உங்கள் மகிழ்ச்சியைக் கட்டுப்படுத்த உங்கள் துணையை அனுமதிக்கவும். உங்கள் பங்குதாரருக்கு நேரடியான பார்வை இருந்தால் , உள்ளூர் ரிமோட் கண்ட்ரோலுக்கான வரம்பு 30 அடி வரை எட்டலாம். பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தும் 360 வரம்பு உங்கள் சுற்றுப்புறத்தின் அடிப்படையில் 5-10 அடிக்கு இடையில் உள்ளது.

நீண்ட தூர கட்டுப்பாடு

இரண்டு ஸ்மார்ட்போன்களைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் , உங்கள் கூட்டாளியின் கட்டுப்பாட்டின் வரம்பை நீங்கள் கணிசமாக அதிகரிக்கலாம் . லவன்ஸ் ரிமோட் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி உங்கள் கூட்டாளியின் ஃபோனுடன் இணைக்கப்பட்டு, அவர்கள் உங்களைக் கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்கவும்.

பொம்மை வைத்திருக்கும் நபர் இது வேலை செய்ய எந்த நேரத்திலும் 3-5 அடிக்குள் தனது தொலைபேசியை வைத்திருக்க வேண்டும். ஆப்ஸ் பின்னணியில் தொடர்ந்து இயங்கும், எனவே உங்கள் பங்குதாரர் தனது ஸ்மார்ட்ஃபோன் மூலம் முழு கட்டுப்பாட்டையும் வைத்திருக்கும் போது உங்கள் தொலைபேசியை உங்கள் பாக்கெட்டிலோ அல்லது பணப்பையிலோ வைத்திருக்கலாம்.

இசை அடிப்படையிலான அதிர்வுகள்

சோலோ பிளேயின் போது, ​​நீங்கள் விரும்பும் செக்ஸ் பொம்மையை உங்கள் ஆப்பிள் அல்லது விண்டோஸ் சாதனத்துடன் இணைக்கலாம் மற்றும் லவன்ஸ் இணையதளத்தில் இருந்து நீங்கள் பதிவிறக்கும் மென்பொருள் மூலம், நீங்கள் இசையைக் கேட்கலாம், அது பயன்பாட்டில் உள்ள பொம்மையிலிருந்து எதிர்வினையைத் தூண்டும்.

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப்

வடிவங்களை உருவாக்குதல் மற்றும் பகிர்தல்

லவன்ஸ் ரிமோட் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி உங்கள் சொந்த அதிர்வு வடிவங்களைக் கொண்டு வர உங்களுக்கு திறன் உள்ளது . தட்டுதல் மற்றும் ஸ்லைடு கட்டுப்பாட்டு இடைமுகம் தனித்துவமான வடிவங்களைக் கொண்டு வருவதை மிகவும் எளிதாக்குகிறது. நீங்கள் ஒரு வடிவத்தை உருவாக்கிய பிறகு, அதை உலகத்துடன் அநாமதேயமாகப் பகிரலாம்.

இரண்டு பொம்மைகளை ஒன்றாக ஒத்திசைக்க வடிவங்களை அனுப்பவும்

உங்கள் துணையுடன் விளையாட விரும்பினால், இரண்டு இணக்கமான பொம்மைகளை இணைக்க அதிர்வு வடிவங்களை அவர்களுக்கு அனுப்பலாம். எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் இருவரும் நோரா அல்லது மேக்ஸ் இணைக்கப்பட்டிருந்தால், அவற்றை ஒன்றாக ஒத்திசைக்கலாம் மற்றும் மைல்கள் தொலைவில் இருந்தாலும் ஒருவருக்கொருவர் அசைவுகளை உணரலாம்.

ஒலி இயக்கப்பட்ட அதிர்வுகள்

நீங்கள் செக்ஸ் பொம்மையைப் பயன்படுத்தும்போது, சில ஒலிகள் பயன்பாட்டில் அதிர்வுகளைச் செயல்படுத்தும் . இதன் அடிப்படையில், உங்களுக்குப் பிடித்தமான இசையைக் கேட்கும் போது அல்லது உங்கள் விரல்களால் கூட அதிர்வுகளின் தீவிரம் அதிகரிக்கும்.

https://www.youtube.com/watch?v=xmwBzLgUzdo

எப்படி இது செயல்படுகிறது

லவன்ஸ் ரிமோட் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் எவ்வாறு தொடங்கலாம் என்பதற்கான சில குறிப்புகள் இங்கே:

1. பதிவிறக்கவும்

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் ஸ்டோர் மற்றும் கூகுள் ப்ளே இரண்டிலும் பதிவிறக்கம் செய்யக் கிடைக்கிறது . இது இணக்கமானது:

 • Mac (புளூடூத் 4.0 இயக்கப்பட வேண்டும்)
 • iPhone, iPad, Air, iPad Mini மற்றும் iPod Touch iOS 9.0 மற்றும் அதற்குப் பிறகு
 • ஆண்ட்ராய்டு 4.3 மற்றும் அதற்குப் பிறகு புளூடூத் 4.0 இயக்கப்பட்டது
 • பிசி

இணைக்க, உங்களுக்கு லவன்ஸ் USB புளூடூத் அடாப்டர் தேவைப்படும் . மேக்ஸ் அல்லது நோராவை இணைக்க டாங்கிளின் முந்தைய பதிப்பைப் பயன்படுத்தவும் நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்.

2. உங்கள் சாதனம்(களை) இணைக்கிறது

உங்கள் திரையின் மேல் வலதுபுறத்தில், உங்கள் சாதனத்தை விரைவாகப் பார்க்க அல்லது இணைக்க முடியும். ?எனது பொம்மைகளை அடைய, இணைப்பு ஐகானைக் கிளிக் செய்யவும். திரை.

?+? உங்கள் சாதனத்தைத் தேடத் தொடங்குவதற்கு. இண்டிகேட்டர் லைட் ஒளிர்கிறதா என்பதைச் சரிபார்த்து, உங்கள் சாதனம் இயக்கப்பட்டிருப்பதை உறுதிசெய்யவும் .

அது கண்டுபிடிக்கப்பட்டதும், உங்கள் சாதனத்தின் பெயர் காட்டப்படும். நீங்கள் பயன்படுத்தும் எந்த பொம்மையையும் தேர்ந்தெடுக்க அல்லது தேர்வுநீக்க, மாற்று ஐகானைத் தட்டவும். மாற்று ஐகானின் இயல்புநிலை நிலை ஆன்/தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது ( இளஞ்சிவப்பு அது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதைக் குறிக்கிறது, மற்றும் சாம்பல் என்றால் அது தேர்வுநீக்கப்பட்டுள்ளது )

உங்கள் சாதனம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதும், இடைமுகத்தின் மேல் வலதுபுறத்தில் நீங்கள் காணக்கூடிய முடிந்தது பொத்தானைக் கிளிக் செய்யவும்.

நீங்கள் இணைப்பை இழந்து மீண்டும் இணைக்க வேண்டும் என்றால், முதல் படியில் நீங்கள் முன்பு அழுத்திய இணைப்பு ஐகானை அழுத்தவும்.

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் செயலில் உள்ளது

3. நேரடிக் கட்டுப்பாட்டை எப்படி எடுத்துக்கொள்வது அல்லது அதை உங்கள் ஆன்லைன் கூட்டாளரிடம் ஒப்படைப்பது எப்படி

?நீண்ட தூரமா? தாவல்.

நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் கூட்டாளரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்தச் செயல்பாடு செயல்பட, உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளிக்கும் கணக்கு தேவைப்படும் . எனவே, உங்கள் கூட்டாளரைச் சேர்ப்பதற்கு முன், அவர்களிடம் கணக்கு இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் இன்னும் உங்கள் கூட்டாளரைச் சேர்க்கவில்லை என்றால், ?+? பொத்தானை நீங்கள் மேல் வலது மூலையில் காணலாம்.

?+? இடைமுகத்தின் கீழ் வலதுபுறத்தில் உள்ள ஐகான் செய்தி அனுப்புவதைத் தவிர மற்ற அனைத்து விளையாட்டு விருப்பங்களையும் பார்க்க முடியும்.

பயன்பாட்டில் லைவ் கண்ட்ரோல் பட்டனைக் காண்பீர்கள் . அது சாம்பல் நிறமாக இருந்தால், உங்கள் பங்குதாரரின் பொம்மை இணைக்கப்படவில்லை என்று அர்த்தம். இந்த அம்சம் செயல்பட, அவை இணைக்கப்பட வேண்டும். உங்களிடம் இணைக்கப்பட்ட பொம்மை இருந்தால், இந்த விருப்பம் உங்கள் கூட்டாளருக்குத் தேர்ந்தெடுக்கப்படும்.

உங்கள் கூட்டாளரின் அரட்டை சாளரத்தில் நீங்கள் காணக்கூடிய அமைப்புகள் பொத்தானைக் கிளிக் செய்வதன் மூலம் உங்கள் அமைப்புகளில் மாற்றங்களைச் செய்யலாம் . ஒவ்வொரு கூட்டாளிக்கும் ஐந்து அமைப்புகள் உள்ளன: அவர் அனுப்பும் ஆட்டோ-பிளே பேட்டர்ன்கள், இவரிடமிருந்து அலாரத்தைத் தானாக இயக்குதல், எல்லா உரைகளுக்கும் அதிர்வு அறிவிப்புகள், அவர்/அவள் லாக்-ஆன் செய்யும் போது தெரிவிக்கவும் மற்றும் கோரிக்கைகள் இல்லாமல் கட்டுப்பாட்டை அனுமதிக்கவும்.

4. லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப்ஸுடன் இசையை எப்படி ஒத்திசைப்பது

இசையை ஒத்திசைக்கும் செயல்முறை உங்கள் மொபைல் இயங்குதளத்தைப் பொறுத்தது.

 • Android க்கான

நீங்கள் பதிவிறக்கும் இசையை உங்கள் ஆண்ட்ராய்ட் மொபைலின் இன்டர்னல் மெமரியில் உள்ள மியூசிக் கோப்புறையில் சேமித்து வைத்திருப்பதை உறுதிசெய்துகொள்ளவும். இதனால் உங்கள் பாடல்கள் பயன்பாட்டில் தோன்றும்.

 • ஐபோனுக்கு
  • iTunes இல் உள்நுழைந்து உங்கள் சாதனத்தை இணைக்கவும்.
  • பாடல்கள் கோப்புறையில் கிடைக்கும் அனைத்து இசையையும் இழுக்கவும்.
  • இசைப் பகுதிக்குச் சென்று ?இசையை ஒத்திசைவா? என்பதைக் கிளிக் செய்யவும். இது உங்கள் மொபைலில் உள்ள மியூசிக் ஆப்ஸுடன் உங்களிடம் உள்ள இசையை திறம்பட ஒத்திசைக்கும்.
  • உங்கள் ஐடியூன்ஸ் கணக்கிலிருந்து நீங்கள் ஒத்திசைத்த இசையைக் காண உங்கள் மொபைலில் மியூசிக் ஆப்ஸைத் திறக்கவும். பதிவிறக்க ஐகான் இருந்தால், நீங்கள் லவன்ஸ் ரிமோட் பயன்பாட்டில் தோன்ற விரும்பும் பாடல்களுக்கு அதைக் கிளிக் செய்யலாம்.
  • நீங்கள் பதிவிறக்கிய இசையைப் பார்க்க, பயன்பாட்டைத் திறக்கவும்.
லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் ஆர்கஸம்

5. எனது வடிவங்களுக்கும் பகிரப்பட்ட வடிவங்களுக்கும் உள்ள வேறுபாடு

பேட்டர்ன்ஸ் டேப் என்பது பிற பயனர்களால் உருவாக்கப்பட்ட புதிய வடிவங்களைக் கண்டறியும் இடமாகும்.

அங்கு, பதிவிறக்க ஐகானைத் தட்டுவதன் மூலம் உங்கள் விருப்பத்தின் அடிப்படையில் மாதிரிகளை முன்னோட்டமிடவும் பதிவிறக்கவும் முடியும். இந்த தாவலில் நீங்கள் லூப் செய்யவோ அல்லது வடிவங்களை உருவாக்கவோ முடியாது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

நீங்கள் பதிவிறக்கிய வடிவங்களைப் பார்க்க விரும்பினால் , ?My Patterns? பிரிவு . ?எனது வடிவங்கள்? பிளேலிஸ்ட்களை உருவாக்கவும், உங்கள் பதிவிறக்கங்களைப் பார்க்கவும் மற்றும் ரேண்டமைஸ் அல்லது லூப் பேட்டர்ன்களை உருவாக்கவும் உங்களை அனுமதிக்கிறது.

6. ஒருவரைத் தடுத்தல் மற்றும் தடை நீக்குதல்

நீங்கள் ஏற்க விரும்பாத புதிய கோரிக்கைக்கு, அதைப் பெற்ற பிறகு நிராகரி என்பதைக் கிளிக் செய்யவும் . நீங்கள் பெறுவீர்கள் ?நீங்களும் இவரைத் தடுக்க விரும்புகிறீர்களா?? ப்ராம்ட், அதன் பிறகு நீங்கள் ?ஆமா? கிளிக் செய்ய தொடரலாம்.

உங்கள் தொடர்புகளில் ஏற்கனவே உள்ள ஒருவரைத் தடுக்க, அரட்டை சாளரத்தில் உள்ள அமைப்புகள் பகுதிக்குச் சென்று ?இந்த தொடர்பைத் தடுக்கவா? விருப்பம் . அதே பிரிவில் நிராகரிக்கப்பட்ட நண்பர் கோரிக்கைகளையும் தடுக்கப்பட்ட நண்பர்களையும் நீங்கள் தடைநீக்கலாம்.

7. தொடர்பை நீக்குதல்

iOSக்கு, நீங்கள் நீக்க விரும்பும் தொடர்பைக் கிளிக் செய்தவுடன், உங்கள் விரலை இடதுபுறமாக ஸ்வைப் செய்தால், நீக்குவதற்கான விருப்பம் காட்டப்படும்.

ஆண்ட்ராய்டுக்கு, தொடர்பைக் கிளிக் செய்து பிடிக்கவும், ?நண்பர் பட்டியலிலிருந்து நபரை அகற்றவா? விருப்பம் .

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் ஆர்கஸம்ஸ்

லவன்ஸ் ரிமோட் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தும் எனது தனிப்பட்ட அனுபவம்

ஆரம்பத்தில், எனது நோராவை ஒரு வழக்கமான வைப்ரேட்டரைப் போலவே பயன்படுத்தினேன், ஆனால் எனக்கு அது வசதியாக இருந்தவுடன் , பயன்பாட்டையும் முயற்சிக்க முடிவு செய்தேன் . சிறிது நேரத்தில் எனது ஸ்மார்ட்போனில் பதிவிறக்கம் செய்த பயன்பாட்டிற்கு நோராவை இணைத்தேன்.

பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி நோராவை என் சொந்தமாக ரிமோட் மூலம் கட்டுப்படுத்த முடிந்தது . நோராவுக்கான சுழற்சி மற்றும் அதிர்வு செயல்பாடுகளுக்கு இடையே உள்ள வலிமை தீவிரங்களின் வெவ்வேறு சேர்க்கைகளைத் தேர்ந்தெடுக்க பயன்பாடு என்னை அனுமதித்தது, மேலும் எனது காதலனால் மேக்ஸிற்கான காற்று பம்ப் மற்றும் அதிர்வு நிலைகளிலும் இதைச் செய்ய முடிந்தது .

உங்கள் பிளேலிஸ்ட்டைப் பயன்படுத்தி பொம்மையைக் கட்டுப்படுத்தும் திறன் என்னைக் கவர்ந்த மற்றொரு அம்சம் . பலரைப் போலவே, எனது பாலியல் அனுபவங்களை உயர்த்துவதற்கான ஒரு வழியாக இசையைப் பார்க்கிறேன். இசை பொம்மையின் இயக்கத்தை ஆணையிடுகிறது, மேலும் எனக்குப் பிடித்த சில பாடல்களுக்கு கால் கர்லிங் அனுபவங்களில் முதல் அனுபவத்தைப் பெறுவதற்கு அதிக நேரம் எடுக்கவில்லை.

இருப்பினும், நான் விரைவில் மற்ற விருப்பங்களை ஆராய விரும்பினேன், குறிப்பாக எனது பங்குதாரர் வேலை கடமைகள் காரணமாக வேறு மாநிலத்திற்கு செல்ல வேண்டியிருக்கும் போது. அதிர்ஷ்டவசமாக, இதுபோன்ற நிகழ்வுகளுக்கு நாங்கள் திட்டமிட்டிருந்தோம், மேலும் அவரிடம் மேக்ஸ் மற்றும் லவன்ஸ் ரிமோட் பயன்பாடும் கைவசம் இருந்தது.

எனது கூட்டாளரால் பயன்பாட்டில் கட்டளைகளை அனுப்ப முடிந்தது, இது புளூடூத் வழியாக எனது பொம்மைக்கு கட்டளைகளை அனுப்பியது. இதன் விளைவாக, அவர் என் நோராவை அவர் விரும்பியபடி நகர்த்தினார் , இது ஆச்சரியமாக இருந்தது.

பொம்மைகளை ஒன்றாக ஒத்திசைக்கவும் , பின்னர் ஒருவருக்கொருவர் அசைவுகளுக்கு பதிலளிக்கவும் நாங்கள் பெற்றுள்ளோம். எனது நோரா எனது அசைவுகளைப் பதிவுசெய்து, பின்னர் எனது கூட்டாளியின் மேக்ஸுக்கு சிக்னல்களை அனுப்பியது, அது ஏர் பம்ப் மற்றும் அதிர்வு செயல்பாடுகளில் பதிலளித்தது. இந்த வழியில், நாங்கள் எல்லா தூரத்திலும் கூட உடலுறவையும் நெருக்கத்தையும் அனுபவிக்க முடிந்தது!

வீடியோ செயல்பாட்டின் மூலம் உங்கள் கூட்டாளருடன் இணைவதற்கான விருப்பமும் உங்களுக்கு உள்ளது, இதன் மூலம் நீங்கள் ஒருவரை ஒருவர் பார்க்க முடியும். எவ்வாறாயினும், எங்களால் ஒருவரையொருவர் தெளிவாகப் பார்க்கவோ கேட்கவோ முடியாமல் போனதால், வீடியோ ஆதரவு மோசமாக இருப்பதை விரைவாகக் கவனித்தோம்.

அழைப்பில் தொடர்ந்து இருக்க ஸ்கைப் அல்லது ஃபேஸ்டைம் போன்ற மற்றொரு தளத்தைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்குமாறு நான் உங்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறேன் . பயன்பாட்டில் உள்ள செய்தியிடல் இயங்குதளம் போதுமான அளவு வேலை செய்கிறது மற்றும் நாங்கள் அதை அவ்வப்போது பயன்படுத்த விரும்புகிறோம்.

கூடுதல் உதவிக்குறிப்பாக, நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் உலகின் இருவேறு பகுதிகளில் வசிக்கிறீர்கள் மற்றும் உங்களுக்கு இடையேயான நேர வித்தியாசம் ஆன்லைன் தேதிகளைத் தவறாமல் திட்டமிடுவதை கடினமாக்கினால், நீராவி அமர்வைப் பதிவுசெய்து அதை நீங்களே அனுபவிக்க உங்களுக்கு விருப்பம் உள்ளது. நீ விரும்பும்.

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் உதாரணம்

நன்மை

1. அமைப்பது எளிது

லவன்ஸ் ரிமோட் பயன்பாட்டை அமைப்பது மிகவும் எளிதானதா? நாம் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், அதை பதிவிறக்கம் செய்து, கணக்குகளை உருவாக்கி, புளூடூத் இணைப்பை இயக்கி, சில நொடிகளில் எங்கள் இரு தொலைபேசிகளிலும் உள்ள பொம்மைகளை இணைக்க வேண்டும்.

2. உங்கள் சொந்த தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவங்களை நீங்கள் சேர்க்கலாம்

உங்கள் சொந்த வடிவங்களைச் சேர்ப்பதன் மூலம் பயன்பாட்டில் பரிசோதனை செய்ய உங்களுக்கு விருப்பம் உள்ளது. உங்கள் தனிப்பட்ட வடிவங்களை மற்றவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

3. இணக்கமான லவ்ன்ஸ் பொம்மைகளை ஒன்றாக ஒத்திசைக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது

பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி ஒன்றாக ஒத்திசைக்க Max மற்றும் Nora போன்ற இணக்கமான பொம்மைகளை நீங்கள் பெறலாம், அதன் விளைவாக உங்கள் (உங்கள் மற்றும் உங்கள் கூட்டாளியின்) இயக்கங்களுக்கு அவை பதிலளிக்கும்.

4. தொலைதூரங்களில் உங்கள் துணையுடன் இணைக்கவும்

லவன்ஸ் ரிமோட் பயன்பாட்டின் மிகவும் கவர்ச்சிகரமான அம்சங்களில் ஒன்று, நீண்ட தூர கூட்டாளர்களை இணைக்கும் திறன் ஆகும். ஆப்ஸ் மூலம் உங்கள் பங்குதாரர் உங்கள் பொம்மைக்கு கட்டளைகளை அனுப்பலாம், அதன் விளைவாக உங்கள் பொம்மையின் இயக்கத்தைக் கட்டுப்படுத்தலாம் அல்லது பொம்மைகளைப் பயன்படுத்தி உங்கள் அசைவுகளை ஒத்திசைக்கலாம்.

5. இசை கட்டுப்பாட்டை எடுக்கட்டும் ? உண்மையாகவே

உங்கள் கூட்டாளருடன் விளையாடும்போது இசையுடன் மனநிலையை அமைப்பதை நீங்கள் விரும்பினால், பயன்பாட்டின் இந்த செயல்பாட்டை நீங்கள் விரும்புவீர்கள். லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் மூலம் அனைத்து லவன்ஸ் பொம்மைகளையும் உங்கள் மொபைலில் இசையுடன் ஒத்திசைக்க முடியும் . இதன் விளைவாக, நீங்கள் பயன்படுத்தும் பொம்மை அதற்கேற்ப பாடல்களுக்கு பதிலளிக்கிறது, மேலும் அதை வைத்திருக்க உங்கள் கைகளைப் பயன்படுத்த வேண்டிய அவசியமில்லை.

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் உதாரணம்

பாதகம்

1. வீடியோ ஆதரவு அவ்வளவு சிறப்பாக இல்லை

பயன்பாட்டில் உள்ள வீடியோ செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்தி எனது கூட்டாளருடன் என்னால் தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை, மேலும் பல வாடிக்கையாளர்களும் ஒரு சிக்கலை எழுப்பியதை நான் கவனித்தேன். எனவே, நீங்கள் மூன்றாம் தரப்பு தளத்தைப் பயன்படுத்துவது நல்லது.

2. ஆம், ஆப்ஸ் தானே இணைப்பை இழக்கக்கூடும்

பயன்பாட்டின் செயல்பாட்டிற்கு நல்ல இணைய இணைப்பு தேவை . எனது காதலனுடன் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தும்போது, ​​தொடர்பில் எங்களுக்கு தற்காலிக இழப்பு ஏற்பட்டது, இது புரிந்துகொள்ளத்தக்க வகையில் மனநிலையை அழித்துவிட்டது.

தீர்ப்பு

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப்ஸ் பயனர்கள் நீங்கள் விரும்பும் லவன்ஸ் பொம்மையை நீங்கள் தனியாகப் பயன்படுத்தினாலும், நீண்ட தூரம் விளையாடினாலும் அல்லது விவேகமான பொது விளையாட்டிற்காகப் பயன்படுத்தினாலும் அதை அனுபவிக்க அனுமதிக்கிறது, மேலும் அதனுடன் எனது ஒட்டுமொத்த அனுபவம் நேர்மறையானது .

இருப்பினும், உங்கள் செக்ஸ் பொம்மைகளை ரசிக்கும்போது, ​​உங்கள் துணையுடன் தெளிவாகப் பார்க்கவும் தொடர்பு கொள்ளவும் விரும்பினால், வீடியோ ஸ்கைப் அல்லது ஃபேஸ்டைமைப் பயன்படுத்தவும்.

? லவ்வென்ஸ் ரிமோட் ஆப் பற்றி மேலும் அறிய இங்கே கிளிக் செய்யவும்!

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன