ஒரு மனிதன் தொலைதூர உறவில் உண்மையாக இருக்க முடியுமா?

விசுவாசமான மனிதன் நீண்ட தூர உறவு

உங்கள் கனவுகளின் மனிதனை நீங்கள் சந்தித்தீர்கள்! என்ன ஒரு உணர்வு!

அது நடக்காது என்று நீங்கள் நினைத்தீர்கள். கிளவுட் ஒன்பதா? இந்த உறவு ஒரு நீண்ட தூர சூழ்நிலையை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கும் என்பதை உணர்ந்து, நீங்கள் மீண்டும் யதார்த்தத்திற்கு தள்ளப்படுகிறீர்கள் .

நீங்கள் உடனடியாக நினைக்கிறீர்கள், ?அவர் எனக்கு உண்மையாக இருப்பாரா? கவலையை என்னால் முழுமையாக புரிந்து கொள்ள முடிந்தது. மக்கள் அருகாமையில் இருக்கும் உறவுகளில் கூட நம்பகத்தன்மை இன்னும் ஒரு பெரிய ஒப்பந்தம். ஆண்கள் நெருக்கமாக இருந்தாலும் அல்லது தொலைவில் இருந்தாலும் உண்மையாக இருக்க வேண்டும் என்று வரும்போது, ​​உண்மையாகவே உண்மையாக இருப்பது அவர்களின் குணத்தைப் பொறுத்தது.

ஒரு மனிதனுக்கு சிறந்த குணம் இருந்தால், அவன் விசுவாசத்தைப் புரிந்துகொண்டால் (அது அவனது குணத்தின் ஒரு பகுதி), ஆம், முற்றிலும். ஒரு மனிதன் நீண்ட தூர உறவில் உண்மையாக இருக்க முடியும். எனவே, உண்மையில் நடக்க வேண்டியது என்னவென்றால், அவரிடம் பாத்திரம் இருக்கிறதா என்று பார்க்க அதை உணர வேண்டும்.

அவரது முந்தைய உறவுகள் ஏன் தோல்வியடைந்தன?

முந்தைய உறவுகளை மனிதன் விசுவாசமான நீண்ட தூர உறவுகளை அறிவான்

நிச்சயமாக, அவர் உங்களுக்கு முன் உறவுகளைக் கொண்டிருந்தார் என்று இது கருதுகிறது!

தொலைதூர உறவில் அவர் உண்மையாக இருப்பாரா இல்லையா என்பதற்கு இது ஒரு நல்ல அறிகுறியாக இருக்கும் என்பதை அறிவது? அவருடைய கூட்டாளிகள் யாருடனும் அவர் வரலாறு உங்களுக்குத் தெரியுமா? நீங்கள் அவரைப் பார்த்தீர்களா அல்லது நிறைய பங்காளிகள் வழியாகச் செல்வதை அறிந்திருக்கிறீர்களா? அப்படியானால், நீங்கள் முயற்சி செய்து அதற்கான காரணத்தைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டும்.

நெருக்கமாக இருக்கும் போது அவர் அவர்களுக்கு துரோகம் செய்தால், தொலைவில் இருக்கும் உங்களுக்கு அவர் துரோகம் செய்வார்.

அதைப் பற்றிய உங்கள் ஆரம்ப விசாரணைக்கு அவர் அளித்த பதில் உங்களுக்கு ஏதாவது சொல்லக்கூடும்! முந்தைய உறவுகளைப் பற்றி அவரிடம் கேட்க முடிவு செய்ததாகச் சொல்லுங்கள், அவர் தற்காப்புக்கு ஆளாகிறாரா? அல்லது, உரையாடல் எளிதாக ஓடுகிறதா. மறைவு எதுவும் இல்லாத மனிதன் தற்காப்புடன் இருக்க மாட்டான்.

ஏக்கத்தைத் தேடுங்கள்

ஒரு மனிதன் உனக்காக ஏங்கும்போது, ​​அதை நீ அறிவாய்! உங்களைப் போல் வேறு எந்தப் பெண்ணும் அவனுடைய உலகத்தில் பொருந்துவதில்லை.

நீங்கள் அருகில் இருந்தாலும் அல்லது தொலைவில் இருந்தாலும் உங்கள் உறவைச் சுற்றியுள்ள சூழ்நிலை உங்கள் மீதான அவரது ஏக்கத்தைத் தணிக்காது. அவர் உங்களுக்காக உண்மையாக ஏங்கினால் , அதே நேரத்தில் அவர் வேறொரு பெண்ணுக்காக ஏங்க மாட்டார்.

ஒரு ஆண் ஒரு பெண்ணால் அடிபட்டால், பொதுவாக, வேறு எந்தப் பெண்ணும் அந்த மட்டத்தில் அவனை அடைய முடியாது. நல்ல செய்தி என்னவென்றால், அவரிடமிருந்து ஆழ்ந்த ஏக்கத்தை நீங்கள் உணர்ந்தால், அது உங்கள் நீண்ட தூர உறவில் அவர் உண்மையாக இருப்பார் என்பதற்கான சிறந்த அறிகுறியாக இருக்கலாம்.

வயிற்றில் பட்டாம்பூச்சிகளை விட அவனிடமிருந்து ஏக்கம் அதிகம்! ஒரு ஏக்கம்தான் அவனைச் செயலுக்குத் தூண்டுகிறது. உங்களை நிரந்தரமாக அவரது வாழ்க்கையில் கொண்டு வருவதற்காக அவரது வாழ்க்கையைப் பெற இது அவரைத் தூண்டுகிறது.

உங்களுக்கான ஏக்கத்தை நீங்கள் உணரவில்லையென்றால், அவருடைய அட்டவணையில் நீங்கள் ஒருவித பின் சிந்தனையைப் போல் உணர்ந்தால், கவனம் செலுத்துங்கள். அப்படியானால் அவனுடைய கவனத்தை ஈர்க்கும் விஷயத்தை ஜாக்கிரதையா, அது வேற ?நண்பர்களா?? ஒவ்வொருவருக்கும் அவர்கள் உண்மையிலேயே விரும்புவதற்கு நேரம் ஒதுக்கும் திறன் உள்ளது!

உன்னைப் பார்க்க அவன் தியாகம் செய்கிறானா?

தியாகங்கள் உங்களை உண்மையுள்ள நீண்ட தூர உறவைப் பார்க்கிறேன்

நீண்ட தூர உறவுகள் பல நிலைகளில் விலை உயர்ந்தவை. நீங்கள் அல்லது எவரும் கூடுதல் மைல் செல்ல வேண்டும். குறிப்பாக, நிதித்துறையில். ஒருவரை ஒருவர் பார்க்க பணம் செலவழிக்க வேண்டும் ! அது அவர் செய்யத் தயாராக உள்ளதா?

காரணத்திற்காக, நிச்சயமாக, அவர் உங்களைப் பார்ப்பதற்காக ஒரு மாதத்திற்கு ஒருமுறை பறந்து செல்வது யதார்த்தமாக இருக்காது. ஆனால், வெளியே வந்து உங்களைப் பார்க்க அவர் உண்மையான முயற்சி செய்கிறாரா? அல்லது, அவர் தனது பணத்தை வேறு எங்கும் எல்லா இடங்களிலும் செலவிடுகிறாரா? அவர் உங்களை வந்து பார்ப்பதற்கு முன்னுரிமை கொடுக்கிறாரா?

மறுபுறம், நீங்கள் அவரைப் பார்க்க முயற்சிக்கும்போது, ​​உங்களுடன் நேரத்தை செலவிட அவர் தனது அட்டவணையை அழிக்கிறாரா? அல்லது அவர் உங்களைத் தள்ளிப் போடுகிறாரா? அவரை வந்து பார்ப்பதற்கு இது நல்ல நேரம் அல்ல என்று சாக்குப்போக்கு சொல்கிறாரா? இது அடிக்கடி நடந்தால், இது சிவப்புக் கொடியாக இருக்கலாம்.

நீங்கள் அவருடைய எதிர்காலத்தில் இருக்கிறீர்களா?

ஒரு தொழிலுக்கான திட்டங்களைப் பற்றி அவர் பேசும்போது , பள்ளிக்குச் செல்வது அல்லது ஒரு வணிகத்தை உருவாக்குவது பற்றி, அவர் உங்களைச் சேர்த்துக்கொண்டாரா? அந்த உரையாடல்களில், அவருடைய எதிர்காலத் திட்டங்களில் நீங்கள் ஈடுபடுவதை அவர் காண்கிறாரா? அல்லது, அவர் தனது எதிர்காலத் திட்டங்களைப் பற்றி உங்களிடம் பேசும்போது, ​​அது மிகவும் ஏகப்பட்டதாகத் தோன்றுகிறதா? அவருடைய எதிர்கால முயற்சிகள் அனைத்திலும் நீங்கள் ஈடுபடுவதை அவர் உண்மையில் நினைக்கவில்லை என்று தோன்றுகிறதா?

நீங்கள் அவருடைய நீண்ட கால திட்டங்களில் இருக்கிறீர்கள் என்பதை அறிய வேண்டும். இல்லையெனில், நீங்கள் அவருடைய அருகாமையில் இருக்கும் ஒருவரால் மாற்றப்படும் அபாயம் உள்ளது.

உங்கள் உள்ளுணர்வு அறியலாம்

மனிதனின் விசுவாசமான நீண்ட தூர உறவை உள்ளம் அறிந்திருக்கலாம்

இறுதியாக, உங்கள் உள்ளத்தில் நீங்கள் என்ன உணர்கிறீர்கள்? உங்களை எச்சரிக்கும் புலன்கள் உங்களிடம் உள்ளன. சில நேரங்களில் அவர்கள் மன அழுத்தம், ஊடக தூண்டுதல் , அதிக பிஸியாக இருப்பது மற்றும் பல விஷயங்களால் மந்தமாகி விடுவார்கள் . சில சமயங்களில், நாம் உண்மையாக நினைப்பதை புறக்கணிப்பது எளிது.

இந்த மனிதனைப் பற்றியும் இந்த நீண்ட தூர உறவைப் பற்றியும் நினைக்கும் போது உங்கள் உள்ளம் என்ன சொல்கிறது? அவர் அதில் எல்லாம் இருப்பதாக நீங்கள் உண்மையில் உணர்கிறீர்களா? அல்லது உங்கள் உள்ளம் வேறு ஏதாவது சொல்கிறதா? உங்கள் புலன்கள் உங்களுக்கு என்ன சொல்கிறது என்பதில் கவனம் செலுத்துங்கள் . நீங்கள் செய்வது போல், வெளிப்புற சூழ்நிலைகள் பொதுவாக நீங்கள் என்ன உணர்கிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்தும்.

மேலும், உங்கள் நண்பர்கள் சொல்வதைக் கேளுங்கள். நீங்கள் உணரும் விஷயங்களை அவர்கள் உறுதிப்படுத்தத் தொடங்கினால், அது உங்கள் மனிதன் உண்மையாக இருப்பாரா இல்லையா என்பதற்கான துப்பு! ஓடிப்போய் அவசர முடிவுகளை எடுக்காதீர்கள், ஆனால் அதை ஒரு எச்சரிக்கையாக பார்க்கவும். எதிர்காலத்தில் அல்லது தொலைதூரத்தில் ஏற்படக்கூடிய பிரச்சனைக்கான சமிக்ஞையாக இதைப் பார்க்கவும்!

முடிவுரை

முடிவில், ஒரு மனிதன் நீண்ட தூர உறவில் உண்மையாக இருக்க முடியுமா என்பதை தீர்மானிப்பது, மீண்டும், உண்மையில் அவனது குணாதிசயத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது.

நல்ல குணம் கொண்ட ஒரு நபர் உண்மையுள்ளவர், எல்லா விலையிலும் நல்லது செய்ய விரும்புகிறார் . நல்ல குணம் கொண்ட ஒரு மனிதன் வேண்டுமென்றே உங்களை காயப்படுத்த விரும்ப மாட்டான். ஏமாற்றம் அளித்தாலும் உண்மையைச் சொல்ல விரும்புவார். அவர் உங்களை வழிநடத்த விரும்பமாட்டார். குணம் இல்லாத மனிதன் நேர்மாறாக இருப்பான்.

விஷயங்களை உண்மையாகப் பார்க்க நீங்கள் தயாராக இருந்தால் (நல்லது அல்லது கெட்டது), நீங்கள் சரியான திசையில் செல்கிறீர்களா என்று உங்களுக்குச் சொல்லும் அறிகுறிகளும் அறிகுறிகளும் எப்போதும் இருக்கும் .

ஒரு மனிதன் நீண்ட தூர உறவில் உண்மையாக இருக்க முடியுமா இல்லையா என்பதை அவனது குணம் காட்டும்!

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன