தொலைதூர டேட்டிங் வழிகாட்டி: உங்கள் க்ரஷை கவர்ந்திழுக்க வேண்டிய உதவிக்குறிப்புகள்

நீண்ட தூர டேட்டிங்

தொலைதூர டேட்டிங் சவாலானதாக இருக்கலாம், ஆனால் ஒருவரைப் பற்றி நன்கு தெரிந்துகொள்ளவும், ஒருவேளை உண்மையான தொடர்பைப் பெறவும் இது ஒரு சிறந்த வழியாகும் .

ஆன்லைனில் ஒருவரைச் சந்தித்து நீண்ட தூர உறவைத் தொடங்க நீங்கள் பரிசீலிக்கிறீர்கள் என்றால், சாத்தியமான ஆபத்துகளையும் ஏமாற்றங்களையும் தவிர்க்கும் அதே வேளையில், அதிலிருந்து அதிகப் பலனைப் பெறுவது எப்படி என்பதை நீங்கள் அறிந்து கொள்ள வேண்டும்.

இந்த வழிகாட்டியில், நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்தையும் நீங்கள் காணலாம்: தொலைதூர பயன்பாடுகள் மற்றும் வலைத்தளங்களில் இருந்து மக்களைச் சந்திப்பது, உங்கள் நீண்ட தூர உறவை எவ்வாறு உயிர்வாழச் செய்வது, இறுதியாக நீங்கள் சந்திக்கும் அல்லது மீண்டும் இணையும் போது என்ன எதிர்பார்க்கலாம் தனிப்பட்ட ஒரு சிறப்பு.

ஆன்லைன் டேட்டிங் மற்றும் தொலைதூர உறவுகளின் உலகம் கொஞ்சம் அச்சுறுத்தலாகத் தோன்றலாம் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும், அதனால்தான் நாங்கள் உதவ இங்கே இருக்கிறோம்.

தொலைதூர டேட்டிங்கைப் பற்றி நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்து அத்தியாவசியத் தகவல்களையும் நாங்கள் உடைக்கப் போகிறோம், அது உங்களுக்குச் சரியானதா என்பதைப் பார்க்கவும், அதே சமயம் நீங்கள் தொடங்கவும் உதவுகிறோம்.

எதற்காக காத்திருக்கிறாய்?

நீண்ட தூர உறவு பார்வை

தொலைதூர டேட்டிங் தளம் மூலம் ஒருவரைச் சந்தித்தல்

ஆன்லைனில் ஒருவரைக் கண்டுபிடித்து நீண்ட தூர உறவில் நுழைவதைப் பற்றி நீங்கள் நினைத்தால் , அந்த நபரைக் கண்டுபிடிப்பதன் மூலம் நீங்கள் தொடங்க வேண்டும் .

சில தம்பதிகள் சில எதிர்பாராத நிகழ்வுகளால் நீண்ட தூர உறவில் முடிவடையும் போது, ​​இந்த சிறந்த தரமதிப்பீடு பெற்ற டேட்டிங் வலைத்தளங்களில் ஒன்றில் (பல உங்கள் ஸ்மார்ட்போனிலும் ஆப்ஸ் வடிவில் பயன்படுத்தப்படலாம்) பல தொலைதூர உறவுகள் தொடங்கும். :

 • eHarmony ;
 • OkCupid;
 • பொருத்துக ;
 • உயிரியல் பூங்கா ;
 • ஏராளமான மீன்கள் (POF) ;
 • எலைட் சிங்கிள்ஸ் ;
 • காபி மீட்ஸ் பேகல்;
 • பம்பிள் ;
 • JDate ;
 • படூ.

இந்த டேட்டிங் இணையதளங்கள் , பிற பயன்பாடுகள் மற்றும் MeetMe மற்றும் Tinder போன்ற தளங்களைப் போலல்லாமல், உண்மையில் உறவுகளை விரும்பும் நபர்களை நோக்கி, மிகவும் விவரம் சார்ந்ததாக இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது .

இணையத்தில் பாதுகாப்பாக இருத்தல்

பாதுகாப்பான நீண்ட தூர உறவு டேட்டிங் வழிகாட்டி

இணையத்தில் ஒருவரைச் சந்திப்பது மிகவும் தடைசெய்யப்பட்டது. ஆனால் இப்போது, ​​அது மிகவும் பிரதானமாகிவிட்டது. சிலர் இதை மிகவும் பாரம்பரியமான ஒற்றை இரவுகளுக்கு விரும்புகிறார்களா? அல்லது பார் காட்சி.

எவ்வாறாயினும், நாம் எப்பொழுதும் நம் பாதுகாப்பைக் குறைக்க வேண்டும் மற்றும் இணையம் முற்றிலும் பாதுகாப்பாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்க வேண்டும் என்று அர்த்தமல்ல. இணைய இணையதளத்தில் ஒரு புதிய காதல் கூட்டாளரைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கும்போது, உங்கள் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்த சிறப்பு முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்க வேண்டும்:

 • உங்கள் கடைசி பெயர், உங்கள் முகவரி அல்லது நீங்கள் பணிபுரியும் இடம் போன்ற தனிப்பட்ட தகவல்களை ஒருபோதும் ஒப்படைக்க வேண்டாம் .
 • உங்கள் ஃபோன் எண்ணை வழங்குவது உங்களுக்கு வசதியாக இருக்கும் வரை , முடிந்தவரை இணையதளத்தில் செய்தி அனுப்புவதைத் தொடரவும். அப்படியிருந்தும், உங்கள் உண்மையான ஃபோன் எண்ணை வழங்காமல் இருக்க ஃபோன் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்துவதை நீங்கள் கருத்தில் கொள்ள விரும்பலாம் என்பதை நினைவில் கொள்ளவும்.
 • குறைந்தபட்சம் நீங்கள் நேரில் சந்திக்கும் வரை உங்கள் சமூக ஊடக தளங்களை நீங்களே வைத்துக் கொள்ளுங்கள் . சமூக ஊடக தளங்களில் நிறைய தனிப்பட்ட தகவல்கள் உள்ளன, மேலும் இணையத்தில் நீங்கள் சந்தித்த ஒருவருக்கு அதை வழங்க விரும்பவில்லை.
 • உங்கள் டேட்டிங் தள சுயவிவரத்தில் Instagram அல்லது Facebook புகைப்படங்களை ஒருபோதும் பயன்படுத்த வேண்டாம், ஏனெனில் இவை தலைகீழாகத் தேடப்பட்டு உங்கள் சமூக ஊடக வலைத்தளங்களுடன் இணைக்கப்படலாம். இது, நீங்கள் தயாராக இருக்கக்கூடிய பல தகவல்களைத் தரலாம்.
 • நீங்கள் அரட்டையடிக்கும் நபர்களின் புகைப்படங்களைத் திருப்பித் தேட முயற்சிக்கவும் . நீங்கள் யாரிடமாவது முற்றிலும் போலியாகப் பேசுவதை நீங்கள் காணலாம், இது ஒரு மாபெரும் சிவப்புக் கொடியாகும், மேலும் நீங்கள் அரட்டையடிப்பதை நிறுத்திவிட்டு உடனடியாகத் தடுக்க வேண்டும்.
 • இணையத்தில் மக்களைச் சந்திக்கும் போது மெதுவாகச் செல்லவும் . நீங்கள் அவர்களைச் சந்தித்த அதே வாரத்தில் அவர்களைச் சந்திப்பீர்கள் என்று எதிர்பார்க்கக் கூடாது. இது ஆபத்தானது, மேலும் தனிநபரை நன்கு அறியாமல் இருப்பது ஒரு பெரிய சலிப்பை ஏற்படுத்துகிறது.
 • உங்கள் ஆன்லைன் டேட்டிங் சுயவிவரங்களைப் பற்றி நீங்கள் எப்போதும் மக்களிடம் கூற வேண்டும். இது சங்கடமாக இல்லை, நாங்கள் உறுதியளிக்கிறோம்! உங்கள் முழு Facebook பக்கத்திலும் இதை ஒளிபரப்ப வேண்டிய அவசியமில்லை, ஆனால் உங்கள் பெயர் வெளியில் இருப்பதையும், நீங்கள் அந்நியர்களுடன் அரட்டை அடிக்கிறீர்கள் என்பதையும் ஒரு நண்பர் அல்லது குடும்ப உறுப்பினர் குறைந்தபட்சம் அறிந்திருக்க வேண்டும்.

நீண்ட தூர டேட்டிங் எப்படி வேலை செய்கிறது?

தொலைதூர டேட்டிங் நிறைய வேலை என்பது இரகசியமல்ல, ஆனால் அது எப்படி வேலை செய்கிறது? வெளிப்படையாக, நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒவ்வொரு இரவும் ஒருவருக்கொருவர் வீட்டிற்கு வர முடியாது. நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் வெகு தொலைவில் இருப்பீர்கள்.

நீங்கள் இன்னும் சில மணிநேரங்களில் இருக்கிறீர்கள் அல்லது இராணுவ உறவுகளில் பொதுவாக இருக்கும் வேறொரு நாட்டில் அவர்கள் இருக்கலாம் என்று அர்த்தம்.

இந்த நேரத்தில், இணைப்பை உயிருடன் வைத்திருக்க நீங்கள் ஆக்கப்பூர்வமாக இருக்க வேண்டும். சூழ்நிலையால் நீங்கள் தனியாகவும் விரக்தியாகவும் உணரும் நேரங்கள் இருக்கும், ஆனால் வலுவாக இருக்கும் மற்றும் அடிக்கடி தொடர்பு கொள்ளவும், தங்கள் உணர்வுகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் முயற்சிக்கும் தம்பதிகள் அதிக வெற்றியைப் பெறுவார்கள் .

நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் அடுத்ததாக இல்லாவிட்டாலும், உங்கள் துணையுடன் சிறிது வேடிக்கையாக இருப்பதையும் முயற்சி செய்து உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும். தீப்பொறியை உயிர்ப்புடன் வைத்திருக்கவும், தொலைதூரத்தில் இருந்தும் கூட வேடிக்கையாகவும் நிறைய வேடிக்கையான மற்றும் தனித்துவமான வழிகளை நாங்கள் உடைக்கப் போகிறோம் .

நீண்ட தூர டேட்டிங் செய்வது எப்படி

நீண்ட காலமாக நீங்கள் விரும்பும் ஒருவரிடமிருந்து விலகி இருப்பது எப்படி சாத்தியம் என்பதை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கிறீர்கள் என்றால், அதைச் சமாளிக்க உங்களுக்கு சில சிறப்பு உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் தந்திரங்கள் தேவை. தொலைதூர உறவுகளின் விளையாட்டிற்கு நீங்கள் புதியவராக இருந்தாலும் , வெற்றியை இலக்காகக் கொண்டு அதை எவ்வாறு சரியான முறையில் செய்வது என்பதை நீங்கள் பார்க்க வேண்டும்.

உங்கள் கூடுதல் நேரத்தை திறம்பட பயன்படுத்தவும்

இந்த நேரத்தில் நீங்கள் ஒருவரையொருவர் பரப்பவில்லை என்பதால், உங்களை வளர்த்துக் கொள்ள சிறிது நேரம் ஒதுக்குங்கள்:

 • நீங்கள் எப்போதும் விரும்பும் அந்த வகுப்பை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.
 • ஜிம்மில் உடற்பயிற்சி செய்யுங்கள்.
 • உங்கள் குடும்பத்தை அடிக்கடி சந்திக்கவும்.

இவை அனைத்தும் உங்களை வலிமையான , அடிப்படையான மற்றும் சுவாரஸ்யமான நபராக மாற்றும் அனுபவங்கள்.

உங்கள் தொலைதூரக் கூட்டாளரிடம் நீங்கள் பேசும்போது, ​​உரையாடலுக்குக் கொண்டு வர உங்களுக்கு இன்னும் ஏதாவது இருக்கும். உங்கள் காதலருக்கு நீங்கள் ஒரு புதிய உலகத்திற்கான சாளரமாக இருக்கலாம் . அது அவர்களை உங்களுடன் அதிகம் பேசவும் இருக்கவும் தூண்டும்.

அதிக ஆர்வமுள்ளவர்கள் நீண்ட தூர டேட்டிங்கில் இருங்கள்

எப்போதும் ஒரு முடிவுத் தேதியைத் திட்டமிடுங்கள்

நீங்கள் மீண்டும் உடல் ரீதியாக ஒன்றாக இருக்கும் போது, ​​முன்கூட்டியே திட்டமிடுவதை ஒரு புள்ளியாக ஆக்குங்கள். இது x ஐ நீங்கள் ஒரு உச்சக்கட்டத்தை அடைய அனுமதிக்கும்.

எதிர்பார்ப்பு நுண்ணறிவுக்கு ஒரு வெளியீடு இருப்பதை அவர் அறிந்தால், உங்கள் பங்குதாரர் ஏங்குவார், மேலும் அவர் உங்களை வழியில் விரும்புவார். நீங்கள் எப்போது ஒருவரையொருவர் மீண்டும் சந்திப்பீர்கள் என்று உங்களுக்கு எதுவும் தெரியவில்லை என்றால், இது உறவை பாதிக்கலாம் .

உங்கள் தகவல்தொடர்புடன் ஆக்கப்பூர்வமாகவும் ஒழுங்காகவும் இருங்கள்

ஒவ்வொரு நாளையும் ஒரு காலை வணக்கத்துடன் தொடங்கி, ஒவ்வொரு மாலையும் ஒரு நல்ல இரவு செய்தியுடன் முடிக்கவும். உங்கள் நாளின் போது என்ன நடக்கிறது என்பதை உங்கள் காதலருக்கு வழங்கவும். சர்வ சாதாரணமும் கூட முக்கியம்.

நீங்கள் யாருடன் மதிய உணவு சாப்பிட்டீர்கள் அல்லது உங்கள் வொர்க்அவுட்டின் போது நீங்கள் என்ன செய்தீர்கள், உங்கள் காதலர் உங்கள் வாழ்க்கையின் தினசரி பகுதியாக இருக்கட்டும் . உங்கள் உரைகளில் சேர்க்க நீங்கள் செய்யக்கூடிய சில விஷயங்கள்:

 • புகைப்படங்கள் ;
 • ஆடியோ கிளிப்புகள்;
 • குறுகிய வீடியோக்கள்;
 • டீஸர்கள்.

உங்கள் உரைகளுடன் படைப்பாற்றலைப் பெறுங்கள். தினமும் தொடர்பில் இருங்கள். உங்கள் தகவல்தொடர்புகளில் பெரிய இடைவெளிகள் நீங்கள் இன்னும் இருக்கிறீர்களா என்று உங்கள் பங்குதாரர் ஆச்சரியப்பட வைக்கலாம். நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதைப் பற்றிய அவர்களின் கற்பனை துளிர்விடக்கூடும். வேடிக்கையான விஷயங்களுக்காக கற்பனையைச் சேமிக்கவும்.

ஆக்கபூர்வமான வழக்கமான தொடர்பு நீண்ட தூர டேட்டிங்

சமூக ஊடகங்களைக் கண்காணிக்கவும்

இன்ஸ்டாகிராம் மற்றும் ஃபேஸ்புக்கில் ஒருவருக்கொருவர் புகைப்படங்களைப் போல, ட்வீட் செய்யுங்கள், ஒருவருக்கொருவர் டேக் செய்யுங்கள். நீங்கள் அக்கறை காட்டுகிறீர்கள் என்பதைக் காட்டுங்கள் . ஆனால் தவழும் மற்றும் பின்தொடர்ந்து தொடங்க வேண்டாம். அது குளிர் இல்லை.

ஒருவருக்கொருவர் அட்டவணையை அறிந்து கொள்ளுங்கள்

உங்கள் பங்குதாரர் எப்போது பிஸியாக இருக்கிறார் அல்லது சுதந்திரமாக இருக்கிறார் என்பதை அறிவது முக்கியம். இடைக்கால அல்லது முக்கியமான வணிக சந்திப்பின் போது நீங்கள் குறுக்கிட விரும்பவில்லை.

உங்கள் காதலரின் வாழ்க்கையில் சிறிய மற்றும் பெரிய நிகழ்வுகள் எப்போது நடக்கின்றன என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். நீங்கள் வெவ்வேறு நேர மண்டலங்களில் இருக்கும்போது இது மிகவும் அவசியம். ஆனால் முக்கியமானது, அது உங்கள் உறவுக்கு இன்னும் நெருக்கமான உணர்வைத் தரும் . நீங்கள் தொலைவில் இருந்தாலும் ஒருவரை ஒருவர் அறிவீர்கள்.

ஒருவருக்கொருவர் நலன்களை ஆதரிக்கவும்

நீங்கள் ஒன்றாக இருந்தாலும் அல்லது தொலைவில் இருந்தாலும், நீங்கள் இருவரும் தொடர்ந்து வளர்ந்து, மாறி, உங்கள் வாழ்க்கையில் முன்னேறுவீர்கள்.

உங்கள் காதலருடன் உங்களுக்கு பாதுகாப்பான பற்றுதல் இருந்தால், நீங்கள் அவரை அல்லது அவளை முதிர்ச்சியடையவும் வளரவும் அனுமதிக்க முடியும். இணைந்திருப்பதற்கான வழிகளை நீங்கள் கண்டுபிடிப்பீர்கள் , மேலும் நீங்கள் இருவரும் ஒருவரையொருவர் முன்னோக்கி தள்ளுவீர்கள்.

பாதுகாப்பான இணைப்பை மேம்படுத்த நீங்கள் செய்யக்கூடிய சிறந்த விஷயங்களில் ஒன்று, உங்கள் பங்குதாரர் அவர்களின் தனிப்பட்ட ஆர்வங்கள் மற்றும் பலங்களில் வளரும்போது அவர்களுக்கு ஆதரவளிப்பதாகும் .

உங்களைத் தவிர மற்ற ஆர்வங்களைக் கொண்டிருக்க உங்கள் காதலரை ஊக்குவிக்கவும். நீங்களும் அதையே செய்யுங்கள்.

உறுதியாக இரு

உங்கள் சொந்த மகிழ்ச்சியை உருவாக்குங்கள்

நீங்களும் உங்கள் பங்குதாரரும் உங்கள் சொந்த மகிழ்ச்சியில் முதலீடு செய்ய வேண்டும். உங்களில் ஒருவர் மற்றவருக்கு மகிழ்ச்சியின் ஒரே ஆதாரமாக இருப்பதில் சுமையாக இருந்தால் அது ஆரோக்கியமற்றது. உங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் முதலீடு செய்யுங்கள். நண்பர்கள், குடும்பத்தினர், பொழுதுபோக்குகள் போன்றவற்றுக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள் . உங்கள் சொந்த மகிழ்ச்சியை நீங்கள் உருவாக்க வேண்டும். தொடர்பு முக்கியமானது.

அதற்கு அப்பால், நீண்ட தூர உறவு உங்கள் சொந்த இலக்குகளின் வழியில் வர அனுமதிக்காதீர்கள். நீங்கள் ஒவ்வொருவரும் வெவ்வேறு இலக்குகளைக் கொண்டிருக்கலாம் மற்றும் ஒருவருக்கொருவர் ஆதரவாக இருக்கலாம். ஒருவருக்கொருவர் இருங்கள், ஆனால் உங்களுக்காகவும் இருங்கள்.

தகவல்தொடர்புகளை மிகைப்படுத்தாதீர்கள்

நீங்கள் ஒரு நாளைக்கு பன்னிரண்டு மணி நேரம் தொடர்பு கொள்ள வேண்டியதில்லை. நாள் முழுவதும் தொடர்ந்து நூல்களைப் பெறுவது சோர்வாக இருக்கும். இது உங்கள் காதலரிடமிருந்து உங்கள் அடுத்த தகவல்தொடர்புக்கான எதிர்பார்ப்பை உறிஞ்சிவிடும்.

தொடர்ந்து குறுஞ்செய்தி அனுப்புவதன் மூலம் தூரத்தை ஈடுசெய்ய முயற்சிக்காதீர்கள் .

குறுஞ்செய்திகள் அல்லது அழைப்புகள் மூலம் அவர்களின் நாளை நீங்கள் தொடர்ந்து குறுக்கிடும்போது, ​​அது தேவை மற்றும் உடைமையாக மாறும். இது உங்கள் மகிழ்ச்சியின் ஆதாரமாக இருக்க உங்கள் துணையின் மீது அதிக அழுத்தத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

அவர்களை ஸ்பேம் செய்யாதீர்கள், நீங்கள் அக்கறை காட்டுகிறீர்கள் என்பதை அவர்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள் ஆனால் அவர்களை அதிகமாக நேசிக்காதீர்கள். குறைவே நிறைவு.

அன்பை நினைவில் கொள்ளுங்கள்

நீண்ட தூர டேட்டிங் பார்வையில் வாய்மொழி உத்தரவாதத்தைப் பயன்படுத்தவும்

உங்கள் உறவில் நீங்கள் விரும்புவதை எப்போதும் உங்கள் துணைக்கு அடிக்கடி நினைவூட்டுங்கள் . சந்தேகங்கள், பாதுகாப்பின்மை மற்றும் பொறாமை ஆகியவை நீண்ட தூர உறவில் நழுவக்கூடும். நீங்கள் ஒருவரையொருவர் விட்டு வெகு நேரம் செலவிடுகிறீர்கள், கற்பனை மிகையாகச் செல்லும்.

ஒருவருக்கொருவர் அடிக்கடி வாய்மொழி உத்தரவாதங்களைப் பயன்படுத்துங்கள். இவை எதிர்மறை உணர்வுகளைக் குறைக்க உதவும். நீங்கள் ஜோடியாக எங்கு நிற்கிறீர்கள் என்பதை இது தெளிவுபடுத்தும்.

உங்களுக்காகவும் உங்கள் கூட்டாளரிடம் உறுதிமொழி கேட்க பயப்பட வேண்டாம்.

நீண்ட தூரம் டேட்டிங் செய்வது எப்படி

ஆம், உங்கள் நீண்ட தூர உறவு எப்போதும் சோகமாகவும் தனியாகவும் இருக்க வேண்டியதில்லை. நீண்ட தூர உறவுகள், நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் நிச்சயமாக அனுபவிக்கக்கூடிய வேடிக்கையான நேரங்களுடன் வருகின்றன.

இதன் மிகப்பெரிய நன்மை என்னவென்றால், நீங்கள் ஒருவரையொருவர் நன்றாக அறிந்து கொள்வீர்கள் , முதல் சந்திப்பை (அல்லது அடுத்த சந்திப்பை) நீங்கள் மறக்கவே முடியாது.

விஷயங்களை ஒன்றாகச் செய்யுங்கள்

நீண்ட தூர டேட்டிங் பார்வையில் ஒன்றாக விஷயங்களைச் செய்யுங்கள்

நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் வெகு தொலைவில் இருப்பதால், நீங்கள் இன்னும் ஒருவரையொருவர் சகித்துக்கொள்ள முடியாது என்று அர்த்தமல்ல. நீங்கள் இன்னும் தேதிகளை வைத்திருக்கலாம் மற்றும் ஒன்றாக விஷயங்களைச் செய்யலாம். ஒன்றாக ஒரே திரைப்படத்தைப் பாருங்கள் .

இது உங்களுக்கு ஒரு கணம் மட்டுமல்ல, பின்னர் விவாதிக்க இன்னும் சிலவற்றையும் தருகிறது. உங்களுக்கு கேமிங் பிடிக்குமா? ஒன்றாக ஆன்லைன் விளையாட்டை விளையாடுங்கள்.

நீங்கள் இருவரும் ஒருவரையொருவர் வீடியோ கால் செய்து கொண்டே நடந்து செல்லலாம் . மற்றும் ஷாப்பிங் மறக்க வேண்டாம். அதே பக்கத்திற்கு ஆன்லைனில் சென்று ஷாப்பிங் செய்யுங்கள். உங்கள் பங்குதாரர் தனது சகோதரிக்கு ஒரு பரிசைக் கண்டுபிடிக்க கடினமாகத் தேர்ந்தெடுக்க உதவுங்கள்.

அல்லது இன்னும் சிறப்பாக, ஒருவருக்கொருவர் பரிசுகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். எதுவானாலும் நடக்கும். இது ஒருவரால் செய்யக்கூடிய ஒன்று என்றால், அதை நீங்கள் இருவரும் செய்யலாம். ஆக்கப்பூர்வமாகவும் தன்னிச்சையாகவும் இருங்கள்.

தூரத்தில் இருந்து உங்கள் காதலர் நன்மைகளை வழங்குங்கள்

நீங்கள் பேசும் அளவுக்கு கேளுங்கள். இன்னும் சிறப்பாக, நீங்கள் பேசுவதை விட அதிகமாக கேளுங்கள் . மேலும் உங்கள் துணைக்கு ஏற்படக்கூடிய சொல்லப்படாத பிரச்சனைகளைக் கேட்க மறக்காதீர்கள். உறுதுணையாக இருங்கள். நீங்கள் மைல்கள் தொலைவில் இருப்பதால், நீங்கள் அழுவதற்கு தோள்பட்டையாக இருக்க முடியாது என்று அர்த்தமல்ல.

எதிர் குறிப்பில், உங்கள் காதலருக்கு ஏதாவது சிறப்பாக நடக்கும் போது அவர்களை உற்சாகப்படுத்துங்கள் . நீங்கள் அவர்களின் பக்கத்தில் இருக்கிறீர்கள், அவர்கள் அதை எப்போதும் அறிந்து உணர வேண்டும்.

போனில் குறும்பு செய்

நீண்ட தூரம் டேட்டிங் செய்ய ஏதாவது பேசுங்கள்

ஃபோன் செக்ஸ் என்பது உலையை அணைக்க ஒரு சிறந்த வழியாகும். பாலியல் பதற்றம் எப்போதும் நெருங்கிய உறவில் இருக்கும், தொலைதூர உறவில் ஒருபுறம் இருக்கட்டும். அசிங்கமாக பேசுவதற்கான சில வழிகள்:

 • நீங்கள் உண்மையில் பின்னர் செய்வீர்கள் ;
 • சுறுசுறுப்பாகக் கேட்கிறீர்களா?உங்கள் காதலர் சொல்வதைத் தெளிவுபடுத்தி அதைக் கட்டியெழுப்பவும்;
 • அவசரப்படாதே ;
 • சிரிப்பு ;
 • உன் குரலை மாற்றாதே ;
 • நிஜத்திலிருந்து விலகிச் செல்கிறீர்களா?உங்கள் கற்பனை வளமாக ஓடட்டும்;
 • ஒரு சிற்றின்பக் கதையைப் படியுங்கள்.

பங்குதாரர்கள் தாங்கள் பாலியல் ரீதியாக என்ன விரும்புகிறார்கள் மற்றும் எதைப் பற்றி கற்பனை செய்ய விரும்புகிறார்கள் என்பதை ஒருவருக்கொருவர் சொல்ல இது ஒரு நல்ல நேரம். அனைவருக்கும் வேடிக்கை!

ஒரு பராமரிப்பு தொகுப்பை அனுப்பவும்

இந்தக் கேர் பேக்கேஜ் , அம்மா கல்லூரிக்கு அனுப்புவது போல் இல்லை. நீங்கள் விரும்பினால் வீட்டில் குக்கீகளை அதில் வைக்கலாம். நீங்கள் கூடுதல் மைல் சென்றுவிட்டீர்கள் என்று ஒரு பராமரிப்பு தொகுப்பு கூறுகிறது .

வேடிக்கையான பொம்மைகளைக் கொண்ட ஒரு தொகுப்பை அனுப்பவும். அவற்றை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பது குறித்த உங்கள் சொந்த தனிப்பட்ட வழிமுறைகளை வழங்குவது இன்னும் சிறந்தது. கவர்ச்சியான உள்ளாடைகள் எப்போதும் ஹிட்.

உண்மையில் உங்கள் தேன் உங்களை மிஸ் செய்ய , ஒரு நாள் உங்களின் குறிப்பிடப்படாதவற்றை அணியுங்கள். உங்கள் அன்பானவர் உங்கள் அழகுகளை மட்டுமல்ல, உங்கள் வாசனையையும் பெறுவதில் மகிழ்ச்சி அடைவார். நீங்கள் தொலைபேசியில் அழுக்காகப் பேசும்போது அவர் அல்லது அவள் அதைப் பயன்படுத்தலாம்.

உங்கள் பரிசுகளை நத்தை அஞ்சல்

மெயிலில் ஒரு பெட்டியைப் பெறுவதும் அதில் என்ன இருக்கிறது என்று யோசிப்பதும் ஒரு உற்சாகமான தருணம். திருப்பி அனுப்பும் முகவரி உங்கள் காதலனுடையது என்பதை நீங்கள் பார்க்கும்போது அது இன்னும் உற்சாகமாக இருக்கிறது. கவர்ச்சியான குறிப்பு அல்லது அஞ்சலட்டையை அனுப்பவும் (அஞ்சல் அட்டையை அனுப்பினால், தபால் ஊழியர் முகம் சுளிக்காமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள்).

பூக்கள், பாலினத்தைப் பொருட்படுத்தாமல், எப்போதும் ஒரு காதல் விருப்பமாகும். ஆன்லைனில் ஷாப்பிங் செய்து உங்கள் காதலருக்கு வேடிக்கையான பரிசுகளை அனுப்புங்கள். நூற்றுக்கணக்கான மைல்களுக்கு அப்பால் அல்லாமல் அவர்களுடன் இருப்பது போல் தோன்றும்.

நீண்ட தூர டேட்டிங் மற்றும் தனித்தன்மை

உங்கள் உறவை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்ல நீங்கள் தயாராக இருக்கும்போது, ​​நீங்கள் நேருக்கு நேர் சந்திக்காதபோது அது ஒரு சவாலாகத் தோன்றலாம். நீண்ட தூர உறவில் கூட, பிரத்யேக உறவை விரும்பும் உங்கள் உணர்வுகளை வெளிப்படுத்த ஒரு காதல் வழியைக் காணலாம்.

உங்கள் பங்குதாரர் ஆம் என்று சொன்னால், நீண்ட தூர உறவு மற்றும் பிரத்தியேகத்தின் அடிப்படையில் மனதில் கொள்ள வேண்டிய சில விஷயங்கள் உள்ளன.

விசுவாசம்

உங்கள் வாழ்க்கையை நீண்ட தூர டேட்டிங் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்

உங்கள் நீண்ட தூர உறவை ஒருதார மணம் செய்ய தயாரா? உங்கள் காதலன் இல்லாத நேரத்தில் ஓய்வு நேரத்தில் என்ன செய்கிறாய் என்பதில் கவனமாக இருங்கள்.

அது அப்பாவியாக இருக்கலாம் ஆனால் அலுவலகத்திலிருந்து வரும் அந்த ஹாட்டியுடன் வேலைக்குப் பிறகு குடிப்பது சிறந்த தேர்வாக இருக்காது. உங்களை அந்த ஆபத்தான சூழ்நிலைக்கு ஆளாக்காதீர்கள் .

நண்பர்களைக் கொண்டிருப்பது பரவாயில்லை, ஆனால் நீங்கள் யாருடன் ஹேங்அவுட் செய்கிறீர்கள் என்பதை உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள். நீங்கள் அனுமதி கேட்க தேவையில்லை, தொடர்பு கொள்ளுங்கள். உங்கள் கூட்டாளருக்கு முன்கூட்டியே தெரியப்படுத்தாமல், அவர்கள் கண்டுபிடித்தால், அவர்கள் மோசமானதை கற்பனை செய்ய விடுவார்கள். உனக்கு அது வேண்டாம்.

உங்கள் கூட்டாளியின் அச்சங்களைத் தணிப்பதைத் தவிர, உங்கள் வாழ்க்கையை அவருடன் பகிர்ந்து கொள்வதற்கான ஒரு வழியாகும் .

அடிப்படை விதிகளை அமைக்கவும்

உங்கள் உறவின் எதிர்பார்ப்புகள் என்ன என்பதை தெளிவாக இருங்கள். அதில் நீங்கள் இருவரும் என்ன விரும்புகிறீர்கள் என்று விவாதிக்கவும் . எந்த கட்சியும் மற்றவரை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்த விரும்பவில்லை. இந்தக் கேள்விகளைக் கேளுங்கள் :

 • வெளிப்புற டேட்டிங் அனுமதிக்கப்படுமா?
 • அர்ப்பணிப்பு நிலை என்ன?
 • நீங்கள் பிரத்தியேகமா?

இந்த விதிகளை முன்கூட்டியே நிறுவுவதன் மூலம், நீண்ட தூர உறவுக்கான அடித்தளத்தை நீங்கள் அமைக்கலாம்.

பத்து நீண்ட தூர டேட்டிங் ஆப்ஸ்

நீண்ட தூர டேட்டிங் ஆப்ஸ் பார்வை

ஸ்மார்ட்போன்களுக்கு நன்றி, நீண்ட தூர உறவுகள் மிகவும் எளிதாகிவிட்டன. நிறைய செய்தியிடல் பயன்பாடுகள் உள்ளன, ஆனால் இவை சில சிறந்தவை:

1- ஜோடி

இருவருக்கான இந்தப் பயன்பாடு ஒரே காலவரிசையில் செயல்பட உங்களை அனுமதிக்கிறது . ஒரு அம்சம் பகிரப்பட்ட காலெண்டர் ஆகும். தம்ப்கிஸ் மூலம் தொடுவதை உணருங்கள். மேலும் லைவ் ஸ்கெட்ச் அம்சம் கைகளைப் பிடிப்பதற்கான மற்றொரு அற்புதமான வழியாகும்.

2- இடையே

இது தம்பதிகளுக்கு பிடித்த நினைவுகளை சேமிக்க ஒரு தனிப்பட்ட சேனலை உருவாக்குகிறது. உங்கள் அரட்டை இடத்தை வடிவமைக்க இது உங்களை அனுமதிக்கிறது. இது ஒரு தொலைபேசி அழைப்பை விட நெருக்கமானது.

3- முயல்

ஒன்றாக ஒரு நிகழ்ச்சியைப் பாருங்கள். உங்கள் காதலர் உங்களுடன் சேரலாம் மற்றும் பயன்பாடு ஒத்திசைக்கப்படும் . மைல்களுக்கு அப்பால் கூட நீங்கள் ஒன்றாக பார்க்கலாம். மற்றும் ஸ்பாய்லர்களைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டாம்.

5- இல்லாமல்

இந்த ஆப்ஸ் உங்கள் ஏக்கத்தைப் பெறுகிறது ஆனால் நீங்கள் இருவரும் பிஸியாக இருக்கிறீர்கள் என்பதை அறிவீர்கள். அதனாலேயே சிங்கிள் டேப் செல்ஃபி-நோட்ஸ் அருமை. நீங்கள் அவர்களைப் பற்றி சிந்திக்கிறீர்கள் என்பதை இது உங்கள் துணைக்கு நினைவூட்டுகிறது .

6- வாட்ஸ்அப்

இந்த பயன்பாட்டின் மூலம் நீண்ட தூர உறவுகள் திருமணத்தை உருவாக்குகின்றன. இது அழைப்புகள், செய்தி அனுப்புதல் மற்றும் குரல் பதிவுகளை அனுப்ப அனுமதிக்கிறது. நீங்கள் உலகில் எங்கிருந்தாலும் பரவாயில்லை.

7- டச்நோட்

இது உங்கள் தனிப்பட்ட படங்களை அஞ்சல் அட்டைகளாக மாற்றி உங்கள் காதலருக்கு அனுப்புகிறது . அதில் தனிப்பட்ட செய்தியும் உள்ளது. உரையை விட நிரந்தரமானது.

8- ப்ளூம் தட்

பூக்களை எடுப்பது யாருக்குத்தான் பிடிக்காது. உங்கள் காதலருக்குப் பிடித்த பூவைத் தேர்ந்தெடுத்து உங்கள் திரையைத் தட்டவும் . இது மிகவும் எளிமையானது.

9- லோக் லோக்

உங்கள் ஆண்ட்ராய்டு பயனர்களுக்கு, உங்களுக்கு இது தேவை. இது உங்கள் பூட்டுத் திரையில் உருவாக்கப்பட்ட ஓவியங்களைப் பயன்படுத்தி உங்கள் காதலரை செய்திகளை அனுப்ப அனுமதிக்கிறது . உங்கள் மொபைலைத் திறக்கும்போது, ​​ஒரு இனிமையான டூடுல் தோன்றும்.

10- நாங்கள் இணைக்கிறோம்

உங்களுக்கு நெருக்கம் தேவைப்படும்போது, ​​இது FaceTime, தொலைபேசி அழைப்புகள் மற்றும் அழுக்கு உரைகளுக்கு அப்பாற்பட்டது. இதில் அதிர்வுகள் உள்ளன. இணைக்கப்பட்டதும், உங்கள் காதலர் அதிர்வுகளைக் கட்டுப்படுத்த முடியும் .

மகிழுங்கள்!

நீங்கள் தொலைதூர உறவில் இருக்கும்போது இணைந்திருப்பது மிகவும் அவசியம். இந்த பயன்பாடுகள் நீங்கள் தொடர்பில் இருக்க உதவுவது மட்டுமல்லாமல், அவற்றைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் வேடிக்கையாக இருப்பீர்கள்.

கிரியேட்டிவ் நீண்ட தூர டேட்டிங்

நீண்ட தூர உறவு மற்றும் பிரத்தியேகத்தன்மைக்கு வரும்போது இப்போது உங்களுக்கு நிறைய விதிகள் தெரியும், மேலும் உங்கள் நீண்ட தூர உறவைச் செயல்படுத்துவதற்கான அற்புதமான உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் யோசனைகள் உங்களிடம் உள்ளன. ஆனால் இன்னும் கொஞ்சம் படைப்பாற்றல் பெறுவது எப்படி ?

ஆக்கப்பூர்வமான நீண்ட தூர டேட்டிங்கிற்கான இந்த 5 யோசனைகள் நீங்கள் எவ்வளவு தூரத்தில் இருந்தாலும் தீப்பொறியை உயிர்ப்புடன் வைத்திருக்கும்.

1- தூரத்திலிருந்து கலையை உருவாக்கவும்

உங்கள் மனிதர் எப்போதும் தந்திரமான மனிதராக இல்லாமல் இருக்கலாம் , ஆனால் நீங்கள் அவருக்கு ஒன்று அல்லது இரண்டைக் காட்டலாம். கூடுதலாக, உங்கள் கலைப்படைப்பை நீங்கள் முடித்ததும், அதை அஞ்சல் மூலம் ஒருவருக்கொருவர் அனுப்பலாம் மற்றும் அதை ஒரு டோக்கனாக வைத்திருக்கலாம்.

உங்கள் கூட்டாளருடன் இணைந்து படைப்பாற்றல் பெறுவது மிகவும் வேடிக்கையானது , மேலும் நீங்கள் இருவரும் வேடிக்கையான (அல்லது அழகான) பரிசைப் பெறுவீர்கள். வெற்றி!

2- எதிர்காலத் தேதிகளைத் திட்டமிடுங்கள்

எதிர்காலத்தைப் பற்றி பேசுவதில் தவறில்லை. சில யதார்த்தமான எதிர்கால தேதி யோசனைகளைக் கொண்டு வாருங்கள், அந்த நாள் இறுதியாக வரும் வரை உங்கள் இருவரையும் ஊசிகள் மற்றும் ஊசிகளில் வைத்திருக்கும்.

ஒருவேளை நாபாவில் ஒரு சூடான காற்று பலூன் சவாரி? ஸ்நோர்கெல் மூலம் கடலில் தேடுகிறீர்களா? சமீபத்திய ஸ்டார் வார்ஸ் படத்தைப் பார்க்கப் போகிறீர்களா? சாத்தியங்கள் முடிவற்றவை.

3- மெய்நிகர் விடுமுறைக்கு செல்லுங்கள்

மெய்நிகர் விடுமுறை நீண்ட தூர டேட்டிங்

எல்லா நேரத்திலும் விடுமுறையில் செல்ல யாருக்கு நேரம் (அல்லது பணம்) உள்ளது? உங்கள் ஆத்ம துணையுடன் கடற்கரையில் சூரியனுக்குக் கீழே ஓய்வெடுக்கும் போது, ​​அது உண்மையாக இருக்க வேண்டியதில்லை; அது மெய்நிகர் உண்மையாக இருக்கலாம்.

360 வீடியோ போன்ற இணையதளங்கள் பல்வேறு பகுதிகளின் காட்சிகளை உங்களுக்கு வழங்குகின்றன, அவை உங்களுக்கு விரைவில் மறக்க முடியாத நிஜ வாழ்க்கை அனுபவத்தைத் தருகின்றன.

4- நாஸ்டால்ஜிக் ஃபோன் கேம்களை விளையாடுங்கள்

தொலைபேசியில் 20 கேள்விகள் அல்லது உண்மை அல்லது தைரியத்தை நீங்கள் விளையாடாதது போல் பாசாங்கு செய்யாதீர்கள்! உங்கள் நீண்ட தூர உறவில் ஏக்கத்தைப் பெறுங்கள் மற்றும் பல மணிநேரங்கள் நம்மைச் சிரிக்க வைத்த பழைய பாணியிலான ஃபோன் கேம்களை முறியடிக்கவும்.

5- நட்சத்திரங்களை ஒன்றாகப் பாருங்கள்

நீங்கள் தொலைதூர உறவில் இருக்கும்போது வீடியோ அரட்டை மூலம் நீங்கள் செய்யப் போகும் பல விஷயங்கள் உள்ளன . பெரும்பாலான மக்கள் திரைப்படங்களைப் பார்ப்பதையோ அல்லது இரவு உணவைச் சாப்பிடுவதையோ அல்லது ஸ்கைப் திறந்த நிலையில் ஊரைச் சுற்றி வருவதையோ விரும்புவார்கள், ஆனால் நீங்கள் மறந்துவிடக்கூடிய ஒரு உண்மையான காதல் விஷயம் உள்ளது: நட்சத்திரப் பார்வை.

முயற்சி செய்துப்பார்! நீங்கள் செய்ததில் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள்.

நீண்ட தூர டேட்டிங் பார்ட்னர்கள் புவியியல் ரீதியாக நெருங்கும்போது

எனவே, உங்கள் காதலர் அருகில் செல்லப் போகிறாரா? இது நம்பமுடியாத செய்தி மற்றும் நீங்கள் உற்சாகத்துடன் வெளியேறுகிறீர்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். நீங்கள் விரும்பும் நபர் வெகு தொலைவில் இருக்க மாட்டார் என்று கேட்பது எப்போதுமே நல்ல செய்திதான், இறுதியாக நீங்கள் சிறிது நேரம் நேருக்கு நேர் பார்த்து மகிழலாம்.

சரி, நீங்கள் 6 மாதங்கள் அல்லது அதற்கும் மேலாக இணையத்தில் இல்லாத ஒருவருடன் நீண்ட தூர உறவில் இருந்தாலும், நீங்கள் இன்னும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்க வேண்டும். இது அற்புதமாக இருக்குமா? ஆம். நீங்கள் முதல் முறையாக சந்திக்கும் போது நீங்கள் இன்னும் கவனமாக இருக்க வேண்டுமா? ஆம்.

நீண்ட தூரம் முதல் தேதி

நீண்ட தூரம் முதல் தேதி பார்வை

முதன்முறையாக ஒருவரைச் சந்திக்கும் போது, ​​உங்கள் நரம்புகள் தடுமாறுகின்றன, மேலும் உங்கள் உடல் முழுவதும் வியர்வையால் மூடப்பட்டிருப்பது போல் தோன்றலாம். இது உங்கள் வாழ்க்கையின் மிகவும் உற்சாகமான தருணங்களில் ஒன்றாகும், ஆனால் இது மிகவும் நரம்பியல்! எனவே, நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும்? எங்கு செல்ல வேண்டும்?

அமைதியாய் இரு

நினைவில் கொள்ளுங்கள், நீங்களும் இந்த நபரும் நீண்ட தூரத்தில் சில அற்புதமான காலங்களை அனுபவித்திருப்பீர்கள், எனவே அவர்கள் நிச்சயமாக உங்கள் இருப்பை நேருக்கு நேர் அனுபவிக்கப் போகிறார்கள். நீங்கள் இன்னும் FaceTimeல் அரட்டை அடிப்பது போல் நிதானமாக உரையாடலைத் தொடருங்கள்.

அவர்கள் விரும்புவார்கள் என்று உங்களுக்குத் தெரிந்த ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

ஒவ்வொருவருக்கும் அவரவர் நலன்கள் உள்ளன. சில தம்பதிகள் ஒரு காதல் இரவு உணவைத் தொடங்கலாம், மற்றவர்கள் மறுமலர்ச்சி கண்காட்சிக்குச் சென்று சில பழைய பாணியில் வேடிக்கையாக இருப்பார்கள். அவர்களுக்கெனத் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட மற்றும் அவர்கள் ரசிக்கக்கூடிய ஒன்றை நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

எப்போதும் பாதுகாப்பாக இருங்கள்

உங்களுக்கு அவர்களைத் தெரியும் என்று நீங்கள் நினைப்பதால், நீங்கள் உண்மையிலேயே செய்கிறீர்கள் என்று அர்த்தமல்ல (சில நேரங்களில்). எப்போதும் பாதுகாப்பாக இருப்பதே சிறந்த விஷயம் . பொது இடத்தில் சந்திக்கவும், ஒன்றாக வீட்டிற்கு செல்ல வேண்டாம், நீங்கள் ஓட்டும் காரை அவர்கள் பார்க்க விடாதீர்கள். ஏதேனும் நடந்தால், நீங்கள் உங்களுடன் எங்கு இருக்கப் போகிறீர்கள் என்பதை ஒருவருக்கும் தெரிவிக்க வேண்டும் .

தொலைதூர டேட்டிங் வேலை செய்ய முடியுமா?

உண்மை என்னவென்றால், நீண்ட தூர டேட்டிங் சில நேரங்களில் கடினமாக இருக்கும். நீங்கள் வேடிக்கையாக இருக்கலாம், செயல்பாடுகளைச் செய்யலாம் மற்றும் தொலைபேசியில் பாலியல் ஆசைகளை வெளிப்படுத்தலாம் என்றாலும், ஒவ்வொரு இரவும் தனியாக இருப்பது சவாலாகவே உள்ளது.

சொல்லப்பட்டால், ஆம், நீண்ட தூரம் வேலை செய்யலாம். சம்பந்தப்பட்ட இரு நபர்களும் அர்ப்பணிப்புடன் இருக்க வேண்டும் மற்றும் நீண்ட தூர உறவு வேலை செய்வதற்கான போராட்டத்தின் மூலம் செல்ல தயாராக இருக்க வேண்டும்.

இரு தரப்பினரிடமும் போதுமான ஆர்வமும் உத்வேகமும் இருந்தால், அது மிகவும் வெற்றிகரமாக இருக்கும்- நிச்சயமாக நீங்கள் நேரில் சந்தித்து மகிழ்ச்சியுடன் வாழ முடியும் .

முடிவுரை

டேட்டிங் இணையதளத்தைத் தொடங்கும் தொலைதூர உறவுகள் இன்றைய காலகட்டத்தில் மிகவும் பிரபலமாகி வருகின்றன.

உங்கள் பக்கத்தில் சரியான உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் தந்திரங்கள் இருக்கும் வரை, நீங்கள் விஷயங்களை நிஜ வாழ்க்கையில் எடுக்கும் வரை நீண்ட தூர உறவுகளை திறமையாக செயல்பட வைக்கலாம்.

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன