நீண்ட தூரம் ஏன் மக்களை அன்பிலிருந்து இழக்கச் செய்கிறது (மற்றும் அதை எவ்வாறு சரிசெய்வது)

லாங் டிஸ்டன்ஸ் ஃபால் அவுட் ஆஃப் லவ்

சில சமயங்களில் நீண்ட தூர உறவின் மன அழுத்தம் மனிதர்களை காதலில் இருந்து விழ வைக்கும் என்பது இரகசியமில்லை .

பலர் தங்களுக்குள் கேட்கும் கேள்வி ஏன்? ஒரு சாதாரண வீட்டு உறவு மற்றும் நீண்ட தூர உறவுக்கு சில முக்கிய வேறுபாடுகள் உள்ளன, ஏன் நீண்ட தூரம் காதலில் இருந்து வெளியேறும் நபர்களுக்கு ஒரு பெரிய காரணியாகும்.

நல்ல செய்தி என்னவெனில், நீங்களும் உங்களது நீண்ட தூர முக்கியஸ்தரும் விரும்பினால், அதைச் சரிசெய்ய சில வழிகள் உள்ளன. நீண்ட தூரம் மக்கள் காதலில் இருந்து விலகுவதற்கான காரணமும் அதை நீங்கள் சரிசெய்யும் வழிகளும் இங்கே உள்ளன .

நீங்கள் தனிமையில் இருப்பது போல் சில சமயங்களில் உணரலாம்

ஒற்றை நீண்ட தூர உறவு காதல் வீழ்ச்சியை ஏற்படுத்துவது போல் உணர்கிறேன்

நீண்ட தூரத்தில் இருக்கும் உறவில், உறவில் இருப்பதற்குப் பதிலாக நீங்கள் உண்மையில் தனிமையில் இருப்பதைப் போல சில சமயங்களில் உணரலாம்.

ஏனென்றால், நீண்ட தூர உறவில் நீங்கள் ஒருவரையொருவர் பார்ப்பது மிகவும் அரிது. ஒரு உறவு உயிர்வாழ்வதற்கும் செழிப்பதற்கும் ஒரு நிலையான உண்மையான தரமான நேரத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும் .

ஒரு உறவு வலுவாக இருக்க ஒரே வழி சில சூழ்நிலைகள் நடப்பதுதான். இந்த சூழ்நிலைகளில் சண்டைகள் மற்றும் உயிர்வாழ்வது, முக்கியமான நினைவுகளை உருவாக்குவது மற்றும் உண்மையில் ஒன்றை மற்றொன்றை அறிந்து கொள்வது ஆகியவை அடங்கும்.

தொலைதூர தொலைபேசி அழைப்புகள் மூலம் நீங்கள் உண்மையில் ஒருவரையொருவர் அறிந்து கொள்ள முடியாத சில விஷயங்கள் உள்ளன . தொலைதூர தொலைபேசி அழைப்பின் மூலம் ஒருவர் உண்மையில் யார் என்பதைக் கண்டறிவது கடினம் மற்றும் அவர்களின் குணாதிசயங்கள் மற்றும் பழக்கவழக்கங்கள் என்னவென்பதைக் கண்டறிவது கடினம் .

அவர்கள் இல்லாமல் உங்கள் பெரும்பாலான நேரத்தை செலவிடுவதால், நீண்ட தூர உறவில் இருக்கும்போது தனிமையாக உணராமல் இருப்பது கடினம். உங்கள் உறவில் நீங்கள் காதலில் இருந்து விழுந்துவிட்டதாக உணரும்போது நீண்ட தூர உறவில் தனிமையாக இருப்பது ஒரு பெரிய காரணியாகும்.

தனிமை என்பது ஒரு கடினமான விஷயம்

தனிமை நீண்ட தூர உறவு மக்களை காதலிக்க வைக்கிறது

நீண்ட தூர உறவில் தனிமை என்பது கடின விஷயம். மக்கள் தங்கள் உறவு நீண்ட தூரத்தில் இருக்கும்போது ஏன் காதலில் இருந்து விலகுகிறார்கள் என்பதற்கான பெரிய காரணங்களில் இதுவும் ஒன்றாகும்.

தனிமையில் இருப்பது எளிதானது அல்ல, பல சமயங்களில் உங்கள் தொலைதூர குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு உதவக்கூடிய ஒரே வழி உங்களை தொலைபேசியில் அழைப்பதுதான்.

சில சமயங்களில் தனிமைக்கு உதவ நீண்ட தூர தொலைபேசி அழைப்பு போதுமானதாக இருக்காது, ஏனெனில் அழைப்பு முடிந்தவுடன் அந்த நபர் மீண்டும் தனியாக இருப்பார்.

மக்கள் தனிமையில் இருக்கும்போது , ​​வழக்கமாக ஒருவரின் பாசத்திற்கு ஏங்குகிறார்கள், இது சில நேரங்களில் ஏமாற்றத்திற்கு வழிவகுக்கும். இது எப்போதும் நடக்காது, ஆனால் நீண்ட தூர உறவில் இது ஒரு பொதுவான பிரச்சனை.

தனிமை என்பது ஒரு நீண்ட தூர உறவில் ஏமாற்றத்தை தவிர வேறு பல பிரச்சனைகளுக்கு வழிவகுக்கிறது . தனிமை ஆக்கிரமிப்பு மற்றும் தேவையற்ற சண்டைகள் அல்லது வாக்குவாதங்களுக்கு வழிவகுக்கும். தனிமை என்பது அவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களை ஒதுக்கிவைக்க அல்லது வெறுப்புக்கு வழிவகுக்கும்.

தனிமையில் இருந்து உருவாகும் இந்த பிரச்சினைகள் அனைத்தும் ஒரு ஜோடி தங்கள் உறவில் நீண்ட தூரம் இருப்பதால் காதலில் இருந்து வெளியேறும் சிறிய விஷயங்களாகும் . இவை ஒரு உறவின் முடிவையும் சேர்க்கலாம்.

உடல் மற்றும் பாலியல் தொடர்பு இல்லாமை

உடல் பாலுறவு இல்லாமை நீண்ட தூர உறவு காதல் தோல்வி

உடலுறவு மற்றும் பாலியல் தொடர்பு ஒரு உறவில் முக்கியமான பகுதிகள். நீண்ட தூர உறவில் உடல் மற்றும் பாலியல் தொடர்பு இல்லாமை ஒரு நபரின் உறவில் காதலில் இருந்து விழுவதற்கு ஒரு முக்கிய பகுதியாகும்.

மக்கள் தங்கள் மன மற்றும் உடல் நலனுக்காக அவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களின் தொடர்பு தேவை. உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களிடமிருந்து நீங்கள் வெகு தொலைவில் இருக்கும்போது, ​​நீங்கள் பெறும் உடல் மற்றும் பாலியல் தொடர்புகளின் அளவு மிகவும் குறைவாக இருக்கும் அல்லது எதுவும் இல்லை. இறுதியில் அது பிரச்சனைகளை மட்டுமே ஏற்படுத்துகிறது.

உடலுறவு மற்றும் உடலுறவு இல்லாமை ஒரு உறவில் உள்ள ஒருவர் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணர வழிவகுக்கும். இது ஒரு நபர் தேவையற்ற, விரும்பப்படாத மற்றும் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரவும் வழிவகுக்கும் . உடல் மற்றும் பாலியல் தொடர்பு இல்லாதது தவறான கோபம் மற்றும் மனக்கசப்பு மற்றும் சோகத்திற்கு வழிவகுக்கும்.

இவை அனைத்தும் நீண்ட தூர உறவில் தேவையற்ற பிரச்சனைகளுக்கு வழிவகுக்கும். உடல் மற்றும் பாலியல் உள்ளடக்கம் இல்லாததால் உருவாகும் இந்த சிறிய பிரச்சனைகள் நீண்ட தூரத்தில் இருக்கும் உறவில் உள்ள ஒருவரை காதலில் இருந்து விழ வைக்கும்.

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை நீங்கள் உண்மையில் அறியாதது போன்ற உணர்வு

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் யார் என்பதை நீங்கள் உண்மையில் மற்றும் உண்மையாக அறியாதது போன்ற உணர்வு உறவில் நிச்சயமற்ற தன்மைக்கு வழிவகுக்கும்.

அவர்கள் நெருக்கமாக வாழ்ந்தால், அவர்கள் இன்னும் தங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை விரும்புவார்களா இல்லையா என்பது குறித்து மக்கள் நிச்சயமற்றவர்களாக இருக்கலாம் , அதே போல் அவர்கள் யார் என்பதை அவர்கள் அறிந்திருந்தால், அவர்கள் இன்னும் தங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை விரும்புவார்களா என்பது குறித்து நிச்சயமற்றவர்களாக இருக்கலாம்.

உண்மையில் ஒருவரை அறிவது என்பது அவர்களை அவர்களின் மோசமான மற்றும் சிறந்த நிலையில் அறிவதைக் கொண்டுள்ளது . சில சூழ்நிலைகளுக்கு அவர்கள் எவ்வாறு நடந்துகொள்கிறார்கள் என்பதையும், அவர்களின் ஆளுமையை உருவாக்கும் சிறிய வினோதங்களையும் அறிவது.

தொலைதூர உறவில், ஒருவரின் இந்த பகுதிகளை உண்மையில் அனுபவிப்பது கடினமாக இருக்கும்.

இது சில நிச்சயமற்ற தன்மை மற்றும் அதிருப்திக்கு வழிவகுக்கும். ஒரு உறவில், நீங்கள் இருக்கும் நபர் நீங்கள் இருக்க விரும்பும் நபர் என்பதில் முழுமையாக திருப்தி அடைய உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை உள்ளேயும் வெளியேயும் நீங்கள் அறிந்து கொள்ள வேண்டும்.

நீங்கள் உண்மையில் ஒரு தொலைபேசி அழைப்பு அல்லது ஒரு செய்தியை தொலைபேசியில் தொடர்புகொள்வதற்கான ஒரே வழி இருப்பதால், நீங்கள் உறவில் இருக்கும் நபரை உண்மையில் அறிந்து கொள்வது மிகவும் கடினமாக உள்ளது.

உங்களுடன் இருக்கும் நபரைப் பற்றிய நிச்சயமற்ற தன்மை, அவர்கள் தங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களிடமிருந்து வெகு தொலைவில் இருக்கும்போது, ​​​​அவர்கள் காதலில் இருந்து வெளியேறுவதற்கு ஒரு பெரிய காரணம்.

ஒரு பெரிய சண்டையை தீர்க்க முடியவில்லை

பெரிய சண்டை நீண்ட தூர உறவு வீழ்ச்சியை தீர்க்க வேண்டாம்

நீங்கள் தொலைதூரத்தில் இருக்கும்போது தொலைபேசியில் பேசுவது கடினம், ஆனால் நீங்கள் சண்டையைத் தீர்க்க முயற்சிக்கும்போது அது இன்னும் கடினமாக இருக்கும்.

உங்கள் நீண்ட தூர முக்கியத்துவம் வாய்ந்த ஒருவருடன் சண்டையை தீர்க்க நீங்கள் முயற்சிக்கும்போது, ​​அவர்கள் என்ன உணர்கிறார்கள் என்பதை உணர நீங்கள் நேருக்கு நேர் சந்தித்துப் பேச வேண்டும்.

நீங்கள் தொலைபேசியில் சண்டையைத் தீர்க்க முயலும்போது, ​​நீங்கள் நேருக்கு நேர் எதிர்கொள்ளும் அதே விளைவைப் பெற முடியாது, எனவே பைத்தியக்காரத்தனமாக இருப்பது மற்றும் அதைப் பற்றி நீண்ட நேரம் அலட்சியமாக இருப்பது எளிது .

நீங்கள் நீண்ட காலமாக உங்கள் முக்கியமான மற்றவருடன் கோபமாக இருக்கும்போது அதைக் கடப்பது கடினமாக இருக்கும். நீங்கள் அதை மீண்டும் மீண்டும் உங்கள் மனதில் விளையாடலாம், இது அதிக கோபத்தையும் அதிக வெறுப்பையும் ஏற்படுத்தும். நேரில் வருவதை விட, தொலைபேசியில் சண்டையை சரிசெய்வது அல்லது சரிசெய்வது மிகவும் கடினம்.

ஒரு மோசமான சூழ்நிலையைப் பற்றி நீண்ட நேரம் பைத்தியமாக இருப்பது காதலில் இருந்து விழ வழிவகுக்கும், ஏனெனில் அது உண்மையில் ஒருபோதும் சரிசெய்யப்படாது.

ஒருவருக்கொருவர் போதுமான நேரம் இல்லை

நீங்கள் நீண்ட தூரத்தில் இருக்கும்போது ஒருவருக்கொருவர் நேரம் ஒதுக்குவது கடினமாக இருக்கும். ஒவ்வொருவருக்கும் மிகவும் பிஸியான வாழ்க்கை உள்ளது மற்றும் நீண்ட தூர உறவுக்கு நேர மண்டலங்கள் இன்னும் அதிகமாகத் தடையாக இருக்கும்.

உறவை ஒன்றாக வைத்திருக்க நீங்கள் ஒருவித தரமான நேரத்தை ஒன்றாக செலவிட வேண்டும்.

நீங்கள் உறவில் போதுமான நேரத்தை செலவிட முடியாவிட்டால், உண்மையில் ஒரு உறவு இல்லை. ஒரு உறவைப் பெற நீங்கள் ஒரு ஜோடியாக தரமான மற்றும் அர்த்தமுள்ள நேரத்தைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

மக்கள் ஒருவருக்கொருவர் போதுமான நேரத்தை ஒதுக்காதபோது, ​​​​அது விரும்பப்படாதவர்கள், தேவையற்றவர்கள் மற்றும் முக்கியமற்றவர்கள் போன்ற உணர்வுகளுக்கு வழிவகுக்கும். இந்த உணர்வுகள் மக்கள் நீண்ட காலமாக வீழ்ச்சியடைவதற்கும் சிறந்ததைத் தேடுவதற்கும் வழிவகுக்கும்.

நீங்கள் இருவரும் எவ்வளவு நேரம் கொடுக்க விரும்புகிறீர்களோ அல்லது எவ்வளவு கொடுக்க முடியுமோ அவ்வளவு நேரத்தை உங்கள் நீண்ட தூரம் குறிப்பிடத்தக்கதாக கொடுக்க வேண்டும் .

அது இல்லாமல் உறவு நீண்ட காலம் நீடிக்காது அல்லது ஆரோக்கியமான மற்றும் செழிப்பான உறவாக இருக்காது. இறுதியில், யாரோ ஒருவர் காதலில் இருந்து விழப் போகிறார் அல்லது புறக்கணிக்கப்பட்ட மற்றும் புறக்கணிக்கப்பட்டதால் சோர்வடைவார்.

தொடர்பு மற்றும் ஒன்றாக நேரத்தை செலவிடுவது எந்தவொரு உறவிலும் ஒரு பெரிய மற்றும் மிக முக்கியமான பகுதியாகும், ஆனால் குறிப்பாக நீண்ட தூரம், ஏனெனில் பாலியல் மற்றும் உடல் தொடர்பு இல்லாததை ஈடுசெய்ய ஏதாவது இருக்க வேண்டும்.

நீங்கள் அதை சரிசெய்ய 3 வழிகள்

வேலை அர்ப்பணிப்பு அர்ப்பணிப்பு நீண்ட தூர உறவை சரிசெய்யும்

அந்த பிரச்சனைகள் சரி செய்ய முடியாதவை என்று தோன்றினாலும், சில வழிகளில் நீங்கள் முயற்சி செய்து பிரச்சனைகளை சரிசெய்யலாம். ஒரு உறவை சரிசெய்வது, நீண்ட தூரம் கூட , கடின உழைப்பு, அர்ப்பணிப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு ஆகியவை தேவை.

நீண்ட தூர உறவில் ஏற்படும் பிரச்சனைகள் ஒரே இரவில் சரியாகிவிடாது. உறவின் இரு பகுதிகளும் உறவைச் சரிசெய்யத் தயாராக இருக்க வேண்டும் மற்றும் உறவின் மற்ற பகுதிக்குத் தேவையானதைச் செய்யத் தயாராக இருக்க வேண்டும்.

தொலைதூர உறவில் காதல் முறிவை நீங்கள் சரிசெய்யக்கூடிய சில வழிகள் ஒருவரையொருவர் அதிகமாகப் பார்ப்பது. எதிர்காலத்தைப் பற்றி பேசுவது மற்றும் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு குறிப்பாக என்ன தேவை என்று கேட்பது.

இந்த தெளிவற்ற தீர்வுகள் ஒவ்வொன்றையும் பற்றி மேலும் ஆழமாகச் சென்றால், இது இப்படி இருக்கும்:

1- ஒருவரை ஒருவர் அதிகம் பார்ப்பது

ஒரு உறவில், நீங்கள் ஒருவரையொருவர் பார்க்கவில்லை என்றால் அது ஒருபோதும் வேலை செய்யாது. இறுதியில் நீங்கள் ஒருவரையொருவர் அதிகம் பார்க்க வேண்டும் அல்லது உறவை முறித்துக் கொள்ள வேண்டும்.

பெரிய பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு காண்பதன் மூலம் சில சிறிய பிரச்சனைகளை சரிசெய்வதன் மூலம் ஒருவரையொருவர் அதிகமாகப் பார்ப்பது. ஒருவரையொருவர் அதிகமாகப் பார்ப்பது தனிமை மற்றும் உடல் மற்றும் உடலுறவின் தேவையை நீக்கும். வலுவான, ஆரோக்கியமான மற்றும் செழிப்பான உறவுக்கு இந்த விஷயங்கள் முக்கியமானவை.

2- எதிர்காலத்தைப் பற்றி பேசுதல்

எதிர்காலத்தை சரிசெய்ய நீண்ட தூர உறவு பார்வை பற்றி பேசுகிறது

நீங்கள் நீண்ட கால உறவில் இருப்பதற்குக் காரணம் நீங்கள் நீண்ட காலம் தங்கியிருப்பதைக் காணும் ஒருவராக இருந்தால், அது மிகவும் நல்லது.

ஒரே பிரச்சனை என்னவென்றால், உறவு நீண்ட தூரத்தில் இருந்தால், நீங்கள் இருவரும் தொடர்ந்து செழிக்க முடியாது. இறுதியில் , நீங்கள் இருவரும் எதிர்காலத்தைப் பற்றி பேச வேண்டும் மற்றும் உங்களில் ஒருவர் மற்றவருடன் நெருக்கமாக இருக்க முடியும் .

சில சமயங்களில் அது சங்கடமானதாக இருந்தாலும், உறவு நீடித்து வளர முடியுமா என்பதைக் கண்டுபிடிப்பதில் இது அவசியம். அறையில் இருக்கும் யானைக்கு பரிகாரம் செய்யாவிட்டால் உறவு சிறப்பாக இருக்கும்.

3- உங்களின் குறிப்பிடத்தக்க பிற குறிப்பிட்ட தேவைகளைக் கண்டறிதல்

ஒரு உறவை சரிசெய்ய தொடங்குவதற்கான ஒரே வழி தொடர்புகொள்வதுதான். உறவை நிலைநிறுத்துவதற்கு உங்களிடமிருந்து உங்களுக்கு என்ன தேவை என்று உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்குக் கேட்பதும் இதன் பொருள் . அது எதுவாகவும் இருக்கலாம் ஆனால் பொதுவாக அவர்களுக்கு அதிக கவனம் தேவை.

தொலைதூர உறவில், போதுமான கவனம், உடல் மற்றும் பாலியல் தொடர்பு மற்றும் தரமான நேரம் ஆகியவை மிகப்பெரிய பிரச்சனை. இந்த விஷயங்களில் ஒரு உறவு வளர்கிறது, அவை இல்லாமல் ஒரு உறவு வாழ முடியாது.

உறவை அன்பாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் வைத்திருக்க உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு மற்ற குறிப்பிட்ட விஷயங்கள் தேவைப்படலாம் . அவர்களுக்கு என்ன தேவை என்று கேட்பதுதான் ஒரே வழி.

இறுதி எண்ணங்கள்

வெளித்தோற்றத்தில் உதவியற்ற உறவுக்கு உதவ மிகப்பெரிய வழி தொடர்புகொள்வது. உங்கள் உறவில் அன்பை மீண்டும் கொண்டு வர விரும்பினால், உங்கள் முக்கியமான மற்றவர்களுக்கு என்ன தேவை என்பதையும், அதை அடைய நீங்கள் அவர்களுக்கு எப்படி உதவலாம் என்பதையும் கேட்க வேண்டும் .

உங்கள் குறிப்பிட்ட தேவைகள் என்ன என்று அவர்கள் உங்களிடம் கேட்கிறார்கள், ஏனென்றால் நீண்ட தூரத்தில் இருக்கும் உறவை ஆரோக்கியத்திற்கு கொண்டு வரும்போது அவை முக்கியம். எந்தவொரு உறவும் காதலில் இருந்து விலகுவதற்கு பல்வேறு காரணங்கள் உள்ளன.

ஒவ்வொரு உறவும் அடுத்தவற்றிலிருந்து முற்றிலும் வேறுபட்டது. அந்த குறிப்பில், தொலைதூர உறவில் உள்ள அனைவருக்கும் பொதுவான பிரச்சினைகள் உள்ளன.

தனிமை மற்றும் உடல் மற்றும் பாலியல் தொடர்பு இல்லாமை ஆகியவை நீண்ட தூர உறவில் மிகவும் பொதுவான பிரச்சனைகளாகும். அவை தங்களுக்குள் உள்ள பிரச்சனைகள் மட்டுமல்ல, சிறிய பிரச்சனைகளையும் ஏற்படுத்தலாம்.

இந்த சிறிய பிரச்சனைகள் இறுதியில் காதலில் இருந்து விலகுவது அல்லது நீண்ட தூர உறவின் முடிவை வரை சேர்க்கலாம். இந்த பொதுவான பிரச்சனைகளைத் தடுக்க உங்களால் முடிந்ததைச் செய்வது, நீண்ட தூரத்தில் இருக்கும் உங்கள் உறவை உங்களால் முடிந்தவரை சிறப்பாக வைத்திருக்க உதவும்.

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன