நீண்ட தூர உறவின் 7 நிலைகள் (#3 மோசமானது)

நீண்ட தூர உறவின் நிலைகள்

ஒருவரை நேசிப்பதும் நேசிக்கப்படுவதும் உலகின் சிறந்த உணர்வுகளில் ஒன்றாகும். நம்மில் சிறந்தவர்கள் கூட காதல் என்ற பெயரில் முட்டாள்தனமான செயல்களைச் செய்யலாம்.

இது உங்களைச் சுற்றியுள்ள மற்றவர்களிடம் நிரம்பி வழியும் உங்கள் உடலில் உள்ள ஆழமான பிளவுகளைக் கூட நிரப்பலாம். காதல் பிரகாசமா? நீங்கள் முன்பு இருந்ததை விட 90 மடங்கு சிறந்த தோற்றத்தை உருவாக்குகிறது . பழைய கிளிச் செல்வது போல், “அன்பு உங்கள் உலகத்தை மாற்றும்.”??

ஆனால், உலகமே உங்களுக்கு எதிராகத் திரும்பி, நீங்கள் விரும்பும் ஒருவரிடமிருந்து உங்களைப் பிரிக்க முயற்சித்தால் என்ன செய்வது? அப்போது காதல் என்னவாகும்?

பல்வேறு புயல்களை முறியடித்த உறவுகள், நீண்ட காலம் , வாழ்நாள் முழுவதும் கூட நிலைத்திருக்காது.

காற்று உறவுகளை அசைக்கக்கூடும், ஆனால் இரண்டு ஆன்மாக்கள் ஒன்றோடொன்று கைகோர்த்துச் செயல்படும்போது, ​​அவர்கள் எந்த சூறாவளியையும் அல்லது சுனாமியையும் எதிர்க்க முடியும். ஆனால், மற்றொரு கை உங்களிடமிருந்து மைல் தொலைவில் இருந்தால் என்ன செய்வது.

பலத்த காற்று வீசினாலும் அந்த நங்கூரம் தாங்குமா ?

நீங்கள் விரும்பும் நபர் உங்களை விட்டு வெளியேறி மைல்கள் தொலைவில் இருக்க வேண்டியிருக்கும் போது, நீங்களே சவால்களை எதிர்கொள்வது மிகவும் கடினமாக இருக்கும் . சரியான தேசத்திற்கு உங்களை மிதக்க வைக்கும் ஒரு படகோட்டியை நீங்கள் இழப்பது போல் தெரிகிறது .

ஆனால், கட்டுப்படுத்த முடியாத சூழ்நிலைகள் உள்ளன. குறிப்பாக உங்கள் கூட்டாளர் பணிக்கு அவர்களை தொலைதூர இடத்திற்கு அனுப்ப வேண்டியிருந்தால், உங்களால் முடிந்தவரை சிறந்த முறையில் சூழ்நிலையைச் சமாளிப்பதைத் தவிர வேறு வழியில்லை .

தொலைதூர உறவு என்பது இன்றைய காலகட்டம். மற்றவர் வேறு ஊரில் அல்லது நகரத்தில் கல்லூரியில் படிப்பதால் பிரிந்து செல்ல வேண்டிய உயர்நிலைப் பள்ளி அன்பர்கள் முதல் இராணுவ மனைவிகள் வரை நாட்டைக் காக்க தங்கள் கணவர்கள் வேறு மாநிலம் அல்லது நாட்டிற்கு அனுப்பப்படுவதைச் சமாளிக்க வேண்டியிருக்கும்.

ஆன்லைன் டேட்டிங் தளங்களைக் கொண்டு வரும் தொழில்நுட்பத்தின் வருகையால், உலகம் முழுவதிலுமிருந்து வரும் ஜோடிகள் முதன்முறையாக சந்தித்து, உலகளாவிய வலை மூலம் காதலிக்கிறார்கள் .

இருப்பினும், இது அனைவருக்கும் இல்லை என்பதை எச்சரிக்கவும். மயக்கமுள்ள, ஒட்டிக்கொண்டிருக்கும் மற்றும் பாதுகாப்பாக இருக்கும் வகை காதலர்களுக்கு அல்ல.

ஒரு படம் அல்லது தவறாகப் புரிந்துகொள்ளப்பட்ட குறுஞ்செய்தியின் காரணமாக கவலைத் தாக்குதலுக்கு ஆளான ஒருவரைப் பார்த்துக் கொள்ள உங்கள் பங்குதாரர் உங்களுக்கு ஒவ்வொரு விவரத்தையும் விளக்கிச் சொல்வதையோ அல்லது ஆயிரம் மைல்கள் ஓடுவதையோ நீங்கள் விரும்ப மாட்டீர்கள்.

தூரம் மற்றும் நேரம் இருந்தபோதிலும், அந்த உறவுகளை நிலைநிறுத்துவதற்கும் தொடர்ந்து வைத்திருக்கவும் அன்பு சக்தி வாய்ந்தது. சரியான முறையில் நிர்வகிக்கப்பட்டால், நீண்ட தூர உறவுகள், அவர்களது கூட்டாளிகள் எப்போதும் அவர்களுடன் இருக்கும் உறவுகளை விட வலுவாக இருக்கும்.

நீண்ட தூர உறவின் 7 நிலைகள் இங்கே விளக்கப்பட்டுள்ளன, மேலும் வலுவான உறவை வளர்ப்பதற்கு நீங்கள் அதை எவ்வாறு கையாள வேண்டும்.

1. பயங்கரமான எதிர்பார்ப்பு

பயங்கரமான எதிர்பார்ப்பு நிலைகள் நீண்ட தூர உறவு பார்வைபுயலை எதிர்நோக்குவதற்கு தயாரிப்பு தேவை. ஆனால், அது உங்களுக்குக் கொண்டுவரும் கவலையை உங்களால் நீக்கவே முடியாது .

தங்கள் அன்புக்குரியவர்களை விட்டுவிட்டு ஒரு புதிய கல்லூரியில் சேர அல்லது வேறு வேலையில் சேருவதற்காக வேறு ஊர் அல்லது நகரத்திற்குச் செல்ல வேண்டிய எத்தனை பேர் உங்களுக்குத் தெரியும் ? இது ஒரு பொதுவான பார்வை. அது கொண்டு வரும் அந்த எறும்புகளை உங்கள் பேண்ட்டில் நீங்கள் இன்னும் உணர்கிறீர்கள்.

ஒப்புக்கொண்டபடி, ஒரு நீண்ட தூர உறவு, குறிப்பாக புதிய இணைப்புகளுக்கு ஒருபோதும் சிறந்ததல்ல. நீண்ட காலமாகப் பிரிந்த தம்பதிகள் இறுதியில் பிரிந்து செல்வதைப் பார்ப்பது எந்த ஆறுதலையும் அளிக்காது. யாரோ ஒருவரை விட்டுச் செல்கிறார்கள் என்ற எண்ணம் தனக்குள்ளேயே பயமுறுத்துவதற்கு இவையே காரணம் .

என்ன வரப்போகிறது என்பதற்கு எந்த உத்தரவாதமும் இல்லை. அதனால்தான் இரு தரப்பினரும் ஒரு உடன்பாட்டை எட்ட வேண்டும். முடிந்தால், நீங்களும் உங்கள் துணையும் நீங்கள் நகரும் இடத்திற்குச் சென்று அவர்களுக்கு மன அமைதியை அளிக்கலாம்.

இல்லையெனில், உங்கள் தொடர்பு விவரங்கள் – ஃபோன் எண்கள், பாதுகாவலர் அல்லது வீட்டுத் தோழியின் பெயர் மற்றும் முகவரி – ஆகியவற்றை அவர்களுக்கு வழங்கினால், அவர்கள் எப்போது வேண்டுமானாலும் உங்களுடன் தொடர்பு கொள்ளலாம். இந்த எதிர்பார்க்கப்படும் பிரிவினையை கையாள்வதில் ஆக்கப்பூர்வமாக இருங்கள், ?நீங்கள் இருக்கும் போது திறவா ?? நீங்கள் எங்கிருந்தாலும் உங்கள் இருப்பை அவர்களுக்கு உணர்த்தும் கடிதங்கள் .

இந்தக் கடிதங்களை விமான நிலையத்தில் கொடுங்கள், அல்லது நீங்கள் அவற்றை அவர்களின் அறையிலோ அல்லது வீட்டிலோ விட்டுவிட்டு அவர்கள் வீட்டிற்கு வந்ததும் அவர்களை ஆச்சரியப்படுத்தலாம்.

2. ஹனிமூன் ஸ்டேஜ்

தேனிலவு நிலைகள் நீண்ட தூர உறவு பார்வை

நீங்கள் முரண்பாடுகளை முறியடிக்க முடியும் என்ற உறுதியுடன் நீங்கள் இருவரும் குடியேறி பிரிந்திருக்கும் போது, ​​நம்பிக்கையே உங்களை வலுவாக இருக்க பிணைக்கிறது.

இந்த கட்டத்தில், நீங்கள் சந்திக்கும் புதிய உணவகங்கள் அல்லது நீங்கள் சந்தித்த புதிய நண்பர்கள் போன்ற உங்கள் புதிய சாகசங்களைப் பகிர்ந்துகொள்வது இரு தரப்பினரின் ஆர்வத்தைத் தூண்டும். அறிமுகமில்லாத இடங்களுக்குப் பயணம் செய்வது, பழைய நகரத்தில் நீங்கள் ஒருமுறை இழந்திருக்கக்கூடிய இளமை அதிர்வை வெளிப்படுத்துகிறது.

அந்த அனுபவங்களை உங்கள் காதலுடன் பகிர்ந்துகொள்வது, நீங்கள் இருவரும் விரும்பும் வெண்ணிலா ஐஸ்கிரீமில் சில தூசுகளை தூவுவது போன்றது.

இந்த உணர்வை உங்களால் முடிந்தவரை வைத்திருங்கள். எந்தவொரு உறவிலும், தேனிலவு நிலை நீண்ட காலம் நீடிக்காது. இது பெரும்பாலான திருமணமானவர்கள் சான்றளிக்க முடியும். விரைவில், நீங்கள் இருவரும் ஒருவரையொருவர் தூரத்திற்கும் சுதந்திரத்திற்கும் பழக்கப்படுத்திக்கொள்வீர்கள், அது விலகலுக்கு வழிவகுக்கும்.

இல்லாமை இதயத்தை அன்பாக வளர்க்கிறது. அவ்வப்போது ஒருவரையொருவர் தவறவிட இந்தச் சந்தர்ப்பத்தைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். அரட்டை, அழைப்பு அல்லது வீடியோ அரட்டை மூலம் உங்களுக்கும் எனக்கும் நேரம் கிடைக்கும் வழக்கமான அட்டவணைகள் அல்லது அர்ப்பணிப்புகளை அமைக்கவும்.

மற்ற நபர் அவர்கள் கவனித்துக் கொள்ளப்படுவதை உணர வைப்பதற்காக , இந்த அட்டவணைகளை ஒரு சார்பு போல கடைபிடிக்கவும் . யார் முதலில் செல்கிறார்கள் என்று அவ்வப்போது ஒருவரையொருவர் ஆச்சரியப்படுத்திக் கொள்கிறார்கள்.

3. தனிமைப்படுத்தப்பட்ட உணர்வு

பாழடைந்த நிலைகளின் நீண்ட தூர உறவு பார்வை

உற்சாகம் தணிந்தால், வெறுமையின் தாக்கம் வரும் . உங்கள் முன் அமர்ந்திருக்கும் காலி நாற்காலியை அல்லது பள்ளி அல்லது அலுவலகத்திற்குப் பிறகு உங்களை அழைத்துச் செல்லும் இல்லாத காரை நீங்கள் கவனிக்கும்போது, ​​வெற்றிடம் உள்ளே நுழைகிறது.

உங்கள் வயிற்றில் பட்டாம்பூச்சிகளை அனுப்பும் உடல் தொடர்பு – புன்னகை, கிசுகிசுப்பு மற்றும் தொடுதல் – இனி இல்லை. தம்பதிகள் கைகோர்த்து நடப்பதைப் பார்ப்பது மற்றும் காதல் பறவைகள் கூட நீங்கள் உணரும் தனிமையை இரட்டிப்பாக்கும் .

குறிப்பாக நீங்கள் தனிமையில் இருக்கும் போது உங்கள் துணையின் படங்களை உலகின் மறுமுனையில் பார்க்கத் தொடங்கும் போது உங்களை சுயபச்சாதாபத்திற்கு ஆளாக்கும். யாரிடமாவது பழகியவர்களுக்கு இது ஒரு சாதாரண எதிர்வினை என்பதால் கவலைப்பட வேண்டாம்.

உணர்வை உணருங்கள் ஆனால் தாமதிக்காதீர்கள். உணர்ச்சியில் தொங்கிக்கொண்டிருப்பது உங்களுக்கு எந்த நன்மையும் செய்யாது . நிச்சயமாக, உங்கள் பங்குதாரர் உங்களிடமிருந்து விரும்பும் கடைசி விஷயம் இதுதான். தனிமைப்படுத்தப்பட்ட அந்த இனிமையான தருணங்கள், வானத்தில் பார்க்கவும்.

ஜான் மற்றும் சவன்னாவைப் போல் இருங்கள், அன்புள்ள ஜானில், சந்திரனை ஒருவரையொருவர் நினைவூட்டும் வகையில் கட்டைவிரலால் அளக்கும் நீங்கள் இன்னும் அதே நிலவைத்தான் பார்க்கிறீர்கள் .

இந்த நேரத்தை பயன்படுத்தி ?மீ? முதல் தருணங்கள். அந்த வெறுமையை உங்கள் மீதும் உங்களைச் சுற்றியுள்ள மற்றவர்களின் மீதும் அன்பினால் நிரப்புங்கள். அதற்குப் பதிலாக, புதிய திறன் அல்லது புதிய பொழுதுபோக்கு போன்றவற்றில் நீங்கள் ஈடுபடக்கூடிய ஒன்றைக் கண்டறியவும்.

அவர் இல்லாத இடத்தில், பழைய வகுப்பு தோழர்கள் அல்லது நண்பர்களுடன் இறுதியாகப் பிடிக்க இந்த நேரத்தைப் பயன்படுத்தவும் , நீங்கள் சிறிது நேரம் பார்க்கவில்லை . ஒரு சிறந்த ஆதரவு அமைப்பு உங்கள் ஆன்மாவிற்கும் இதயத்திற்கும் அதிசயங்களைக் கொண்டுவரும்.

4. பயங்கரவாத தாக்குதல்

பயங்கரவாத தாக்குதல் நிலைகள் நீண்ட தூர உறவு பார்வை

தனிமை கவலை வந்த பிறகு, நீங்கள் தனியாக இருக்கும் போது மற்றும் தனிமையாக உணரும் போது, எண்ணற்ற உணர்வுகள் உங்கள் அமைப்பில் ஊர்ந்து செல்ல ஆரம்பிக்கும் . பெரும்பாலும், நீங்கள் நடக்கக்கூடிய விசித்திரமான மற்றும் மோசமான விஷயத்தை கற்பனை செய்து முடிக்கலாம்.

சீமான் அல்லது ராணுவ வீரர்களின் மனைவிகள் தங்கள் இலக்கை அறியாமல் எப்படி பிரிந்து செல்கிறார்கள் என்று கற்பனை செய்து பாருங்கள். அல்லது, சமூக ஊடகங்களில் ஒரு படம் அல்லது வீடியோவைப் பார்ப்பது உங்கள் மனதில் ஒரு மில்லியன் கேள்விகளைத் தூண்டும், அது சந்தேகத்திற்கும் அவநம்பிக்கைக்கும் வழிவகுக்கும் . உங்கள் கூட்டாளியின் இடத்திற்கு அடுத்த விமானம் அல்லது ரயிலை முன்பதிவு செய்ய வேண்டாம்.

எங்கள் தீர்வு – நம்புங்கள் மற்றும் முடிவுகளை எடுக்க வேண்டாம். உடல் தொடர்புகள் கூட தவறான விளக்கங்களைக் கொண்டிருக்கலாம், மேலும் உங்கள் சொந்தக் கண்களால் நீங்கள் பார்க்காத படங்கள் அல்லது வீடியோக்களைப் பார்ப்பது.

உங்கள் மைல்கள் தொலைவில் இருக்கும்போது, ​​உரை அல்லது அழைப்பு மூலம் விளக்குவது எளிதல்ல. ஒரு படி பின்னோக்கி ஐந்து படிகள் முன்னோக்கி என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். ஒரு கணம் மௌனம் மற்றும் பிரதிபலிப்பு விஷயங்களைப் பற்றிய வேறுபட்ட கண்ணோட்டத்தை உங்களுக்குத் தரும் .

நீங்கள் நுழைவதற்கு முன் பங்குதாரரை விளக்க அனுமதிப்பது, நீங்கள் அவர்களை தனிநபர்களாக நம்பி மதிக்கிறீர்கள் என்ற நம்பிக்கையை அவர்களுக்கு அளிக்கும்.

மற்ற தரப்பினரின் தவறுகளைக் கண்டறியாமல் உங்கள் நன்மைக்காக தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துங்கள். உங்களின் டேட் இரவுகளை ஒன்றாகத் திட்டமிடுங்கள், ஆக்கப்பூர்வமாக இருங்கள். வீடியோ அரட்டை மூலம் ஒன்றாக சாப்பிடுவது அல்லது ஒரே நேரத்தில் திரைப்படம் பார்ப்பது போன்ற விஷயங்களை ஒன்றாகச் செய்வது மைல்களுக்கு அப்பால் இருந்து அழகான தருணங்களைத் தூண்டும்.

கடினமான ஒரு நாள் வேலைக்குப் பிறகும், நீங்கள் இருவரும் எதிர்நோக்கக்கூடிய ஒன்று இருக்கிறது.

5 . தொடர்பு மையப்படுத்தப்பட்ட நிலை

தொடர்பு மைய நிலை நீண்ட தூர உறவு நிலைகள்

எந்தவொரு உறவிலும், தொடர்பு முக்கியமானது. குறிப்பாக நீண்ட தூர உறவுகளில், சொற்கள் அல்லாத தொடர்பு குறைவாக இருக்கலாம் , உங்கள் துணையுடன் பேசுவது அவசியம் .

கடிதங்கள் போன்ற பழைய விஷயங்களைச் செய்வதில் ஏதோ இனிமையானது இருக்கிறது. கடிதங்கள் மற்றும் அட்டைகள் வைத்திருப்பதற்கானவை, மேலும் உரைச் செய்திகள் அல்லது மின்னஞ்சலை விட ஆயிரக்கணக்கான உணர்ச்சிகளைத் தூண்டக்கூடியவை.

மேலும், நீங்கள் தொடர்பு கொள்ளும்போது எளிய விதிகளைப் பின்பற்றலாம்:

 1. உங்களுக்கு வாக்குவாதம் ஏற்பட்டால், குறுஞ்செய்தி அனுப்புவதற்குப் பதிலாக, ஒருவரையொருவர் அழைக்கவும். உரையை மில்லியன் வழிகளில் தவறாகப் புரிந்துகொள்ளலாம் , எனவே தொலைபேசியில் பேசுவதே சிறந்த வழி.
 2. ஒருவருக்கொருவர் பேச நேரம் கொடுங்கள்.
 3. ஓவர் டாக் வேண்டாம்.
 4. உங்கள் பிரச்சனைகள் அல்லது பிரச்சனைகளைத் தீர்க்காமல் தூங்கச் செல்லாதீர்கள்
 5. ஒருவரையொருவர் எவ்வளவு அடிக்கடி அழைக்க வேண்டும் அல்லது குறுஞ்செய்தி அனுப்ப வேண்டும் என்பதைப் பற்றி விவாதிக்கவும் .
 6. உங்கள் துணையுடன் தொலைபேசியில் பேசும்போது கவனச்சிதறல்களைத் தவிர்க்கவும். பல்பணி வேண்டாம். உங்கள் கவனத்தை 100% அவர்களுக்குக் கொடுங்கள்.

6. தண்டனை நிலை

தண்டனை நிலை நீண்ட தூர உறவு நிலைகளின் பார்வை

உறவின் எந்த நேரத்திலும், ஒருவருக்கொருவர் உங்கள் நம்பிக்கையை நிலைநிறுத்துவது அவசியம் . தொடர்வதா அல்லது விட்டுவிடுவதா என்பதில் உங்கள் அர்ப்பணிப்பு நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் விவாதிக்க வேண்டிய ஒன்று.

நீங்கள் இருவரும் உறவில் எந்த இடத்தில் நிற்கிறீர்கள் என்பதைப் புரிந்துகொள்ள ஒருவருக்கொருவர் நேர்மையாக இருங்கள். ஆனால், உங்களில் எவரும் விடுவதற்கு முன். உங்கள் சோர்வைத் தூண்டியது எது என்பதை நிறுத்தி சிந்திக்க முயற்சிக்கவும்.

சின்ன சண்டையா? அல்லது, இவை இரண்டும் உங்களை அர்த்தமற்ற எதிர்பார்ப்புகளின் முடிவில்லாத குழிக்கு இழுக்கிறதா? உறவுக்காக போராடுவது மதிப்புள்ளதா?

நம்புவதற்கும் விட்டுவிடுவதற்கும் கற்றுக்கொள்வது எளிதானது அல்ல. எப்போதும் உடல் ரீதியாக ஒருவருக்கொருவர் இல்லாதது உங்களில் ஒருவர் விலகிச் செல்ல வழிவகுக்கும். செருகியை எப்போது இழுக்க வேண்டும் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். ஆனால் நீங்கள் அதைச் செய்வதற்கு முன், நீங்கள் உறவில் சண்டையிட்டுள்ளீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள் .

உங்களின் சிறந்த ஷாட்டை கொடுக்காததற்காக அல்லது போதுமான அளவு கடுமையாக போராடியதற்காக நீங்கள் மீதமுள்ளவர்களுக்காக வருந்துவதை நீங்கள் விரும்ப மாட்டீர்கள். தூரம் மற்றும் நேரம் இருந்தபோதிலும் நீங்கள் வெற்றியாளராக இருந்தால், உங்கள் உறவு தக்கவைக்கப்படும்.

7. ரீயூனியன் நிலை

மறு இணைவு நிலை நீண்ட தூர உறவு நிலைகளின் பார்வை

நீண்ட தூர உறவுகளுக்கு எப்போதும் ஒரு முடிவு இருக்க வேண்டும். ஒருவரையொருவர் பார்க்கவும், தொடவும், மணம் செய்யவும் வாய்ப்பு கிடைக்கும் போது , உறவில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கட்டம் இதுவாகும் .

வாரங்கள் அல்லது மாதங்கள் விலகிய பிறகு நீங்கள் விரும்பும் ஒருவரைக் கட்டிப்பிடிக்கும் உணர்வுடன் எதையும் ஒப்பிட முடியாது. இந்த ரீயூனிஷனை அதிகம் பயன்படுத்தி, கவனச்சிதறல்களைத் தவிர்க்கவும். அந்த தொலைபேசிகள் அல்லது மடிக்கணினிகளை அணைக்கவும்.

இந்த நேரத்தில் தூரத்தைத் தாங்கியதற்காக உங்கள் பங்குதாரர் உங்கள் கவனத்தில் 101% தகுதியானவர். இந்தக் குறிப்பிட்ட நேரம் உங்கள் இருவருக்கும் மட்டுமே என்பதை உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருக்கு உணர்த்துங்கள் .

நீண்ட தூர உறவில் இந்தக் கட்டங்கள் அனைத்தும் இருப்பதால், எச்சரிக்கையாகச் செல்வது எளிது. மைல்களுக்கு அப்பால் காதலை உயிருடன் வைத்திருப்பதில் இருந்து நீங்கள் எடுக்கக்கூடிய சில குறிப்புகள் இங்கே:

 1. விடுங்கள் அன்பை விடுங்கள் .
 2. ஒருவருக்கொருவர் உணர்வுகளுக்கு நேர்மையாக இருங்கள்.
 3. இரவு திரைப்படம் பார்ப்பது அல்லது ஒரே புத்தகத்தை ஒன்றாகப் படிப்பது போன்ற தேதி இரவுகளை அமைக்கவும்.
 4. ஒருவருக்கொருவர் ஆச்சரியமான பரிசுகளை அனுப்புங்கள் .
 5. உங்களை வெளிப்படுத்துவதில் ஆக்கப்பூர்வமாக இருங்கள். கொடு ?நீ இருக்கும் போது திற ?? கடிதம்.
 6. உங்கள் துணையுடன் குறுகிய மற்றும் நீண்ட கால இலக்குகளை அமைக்கவும்.
 7. ஆர்வத்தை மீண்டும் தூண்டுவதற்கு ஒன்றாக விடுமுறையைத் திட்டமிடுங்கள்.
 8. Google கேலெண்டர் அல்லது பகிரப்பட்ட பயன்பாடு மூலம் உங்கள் அட்டவணையைப் பகிரவும்.
 9. உங்கள் சிறந்த பதிப்பாக இருங்கள். புதிய பொழுதுபோக்கு அல்லது திறமையைக் கண்டறியவும்.
 10. உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.
 11. உங்கள் துணையுடன் இருக்கும் போது அந்த ஃபோன்களை ஆஃப் செய்யவும்.
 12. உங்கள் மனதில் முதல் மற்றும் கடைசி விஷயம் நீங்கள் என்பதை அவர்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள். அந்த அழகான செய்திகளை அனுப்புங்கள்.
 13. நீங்கள் பொக்கிஷமாக கருதும் தனிப்பட்ட பொருளை ஒருவருக்கொருவர் பரிமாறிக்கொள்ளுங்கள் . இது உங்களிடமிருந்து ஒரு பகுதியை ஒருவருக்கொருவர் கொடுப்பது போன்றது.

நீங்கள் எங்கிருந்தாலும், அன்பு உங்களை ஒன்றிணைக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். நேரம் மற்றும் தூரம் ஆகியவை அன்பாலும் நம்பிக்கையாலும் நிறுவப்பட்ட அழகான உறவின் சோதனைகள்.

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன