லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 விமர்சனம்: டவுனில் ஒரு புதிய ஷெரிப் இருக்கிறாரா?!

லவ்ன்ஸ்-எட்ஜ்-2-விமர்சனம்

புரோஸ்டேட் மசாஜ் செய்பவர்களின் விற்பனை 56% அதிகரித்துள்ளது என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? ப்ரோஸ்டேட் பால் கறத்தல் முக்கிய நீரோட்டத்தை தாக்குகிறது! மேலும் இது நேரமாகும்.

உங்கள் புரோஸ்டேட் மசாஜ் செய்வது மிகவும் நன்றாக இருக்கிறது. சில ஆண்கள் ப்ரோஸ்டேட் தூண்டுதலின் மூலம் கூட உச்சக்கட்டத்தை அடைய முடியும், மேலும் பலர் இது சாதாரண உச்சக்கட்டத்தை விட மிகவும் தீவிரமான மற்றும் மகிழ்ச்சியான அனுபவம் என்று கூறுகிறார்கள். இப்போது சந்தையில் உள்ள அனைத்து புரோஸ்டேட் மசாஜர்களிலும், லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 அதைச் சுற்றியுள்ள உண்மையான சலசலப்பைக் கொண்டுள்ளது.

எனவே இது மிகைப்படுத்தலுக்கு ஏற்ப வாழ்கிறதா இல்லையா என்பதைப் பார்ப்போம். எங்கள் லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 மதிப்பாய்வைப் படிக்கவும் .

விலையை சரிபார்க்கவும்

லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 என்றால் என்ன?

சரிசெய்யக்கூடிய புரோஸ்டேட் மசாஜர்

லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 என்பது எட்ஜின் புதுப்பிக்கப்பட்ட பதிப்பாகும் . நீங்கள் இதற்கு முன் எட்ஜைப் பயன்படுத்தியிருந்தால், இது ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ புரோஸ்டேட் மசாஜர் என்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள், அதை ஆப்ஸைப் பயன்படுத்தி கட்டுப்படுத்தலாம். அசல் எட்ஜை விட சிறந்த அனுபவத்தை உங்களுக்கு வழங்க சில கூடுதல் அம்சங்களைக் கொண்டிருக்கும் வகையில் லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 ஐ மாற்றியமைத்துள்ளார்.

வேறு ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ புரோஸ்டேட் மசாஜர்கள் உள்ளன, ஆனால் எட்ஜ் மற்றும் எட்ஜ் 2 இன் தனித்துவமான விற்பனைப் புள்ளி என்னவென்றால், அவை சரிசெய்யக்கூடியவை . எந்தவொரு மனிதனின் உடற்கூறியல் அடுத்தவருக்கு ஒத்ததாக இருக்காது மற்றும் பி-ஸ்பாட்டைக் கண்டுபிடிப்பது மிகவும் சவாலானது. எட்ஜ் 2 மூலம், மசாஜரின் தலையை உங்கள் புரோஸ்டேட் எங்கிருந்தாலும் கணக்கிற்கு நகர்த்தலாம்.

எட்ஜ் 2 லவன்ஸிலிருந்து வருவதால், சில சிறந்த மென்பொருள் ஒருங்கிணைப்பை நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம். எல்லா லவன்ஸ் தயாரிப்புகளைப் போலவே , எட்ஜ் 2 ஐ அனைத்து வகையான வேடிக்கையான மற்றும் புதிய வழிகளில் கட்டுப்படுத்த நீங்கள் லவன்ஸ் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தலாம் (ஆனால் அதைப் பற்றி பின்னர்!). எட்ஜ் 2ஐ உங்கள் கூட்டாளரால் கட்டுப்படுத்தலாம், ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீயாக இருக்கும், மேலும் இது விவேகமான வெளிப்புற விளையாட்டுக்கும் பயன்படுத்தப்படலாம்.

லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 – விவரங்கள்

அடிப்படை அம்சங்கள்

லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 என்பது புரோஸ்டேட் மசாஜர் ஆகும், இது உங்கள் புரோஸ்டேட்டை மசாஜ் செய்ய உள்ளே நீட்டியிருக்கும் ஒரு கை மற்றும் உங்கள் பெரினியத்தை அடைய உங்கள் உடலைச் சுற்றி அணைத்துக் கொள்ளும் மற்றொரு கை. எட்ஜ் 2 இன் இரு முனைகளும் அதிர்வுறும், அதனால் நீங்கள் ஒரே நேரத்தில் உள் மற்றும் வெளிப்புற தூண்டுதலைப் பெறலாம், இது கற்பனையின் எந்த நீளத்திலும் அனைத்து புரோஸ்டேட் மேலாளர்களிடமும் நீங்கள் காண முடியாத அம்சமாகும்.

ப்ரோஸ்டேட் கையில் அசல் எட்ஜை விட பெரிய பல்ப் உள்ளது, அது சரியான இடத்தில் இருக்க உதவுகிறது, மேலும் நீங்கள் அதை முன்னோக்கி அல்லது பின்னோக்கி கோணலாம், இதன் மூலம் உங்களுக்கான சரியான இடத்தை நீங்கள் கண்டுபிடிக்கலாம். இது மிகவும் சரிசெய்யக்கூடியது மற்றும் அதன் நிலையிலிருந்து விலகிச் செல்வது குறித்து நீங்கள் கவலைப்படலாம், ஆனால் நீங்கள் இருக்க வேண்டியதில்லை.

இது உண்மையில் மிகவும் கடினமானது மற்றும் அதை நகர்த்துவதற்கு நீங்கள் நியாயமான அளவு சக்தியைப் பயன்படுத்த வேண்டும். எனவே நீங்கள் அதை சரியான இடத்தில் பெற்றவுடன், அது சரியாக இருக்கும்.

அளவு

 • ப்ரோஸ்டேட் கையின் மேற்புறத்திலிருந்து பெரினியம் கையின் வெளிப்புற விளிம்பு வரை 4.89 அங்குலங்கள்
 • 3.59 இன்ச் செருகக்கூடிய நீளம்
 • செருகக்கூடிய விளக்கின் அகலமான பகுதியில் 1.38 அங்குலங்கள்
லவ்ன்ஸ் எட்ஜ் ஃபார்ம்வேர் புதுப்பிப்பு

லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 இன் செருகக்கூடிய கை குறிப்பாக இடத்தில் இருக்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. எட்ஜ் 2 ஐ விவேகமான பொது விளையாட்டுக்காக பயன்படுத்த திட்டமிட்டால் இது மிகவும் முக்கியமானது. இறுதியில் பெரிதாக்கப்பட்ட பல்பு மற்றும் செருகக்கூடிய கையின் நீண்ட குறுகிய நீளம் ஆகியவை அதை அசையாமல் வைத்திருக்க உதவுகிறது.

பெரிதாக்கப்பட்ட விளக்கை முதலில் மிகவும் பயமுறுத்தலாம் மற்றும் சிலருக்கு அதைச் செருகுவது மிகவும் கடினமாக இருக்கும், குறைந்த பட்சம் அவர்கள் பயன்படுத்தும் முதல் சில முறை. சிலிகான் பொருள் மென்மையானது, இது அதன் பெரிய அளவை நிர்வகிக்க எளிதாக்குகிறது (சரியான அளவு லூப் உடன்!).

பயன்பாட்டின் அம்சங்கள்

லவன்ஸிலிருந்து வாங்குவது பற்றிய சிறந்த விஷயங்களில் ஒன்று அவற்றின் பயன்பாட்டு ஒருங்கிணைப்பு ஆகும். எட்ஜ் 2 இல் உள்ள எந்த பொத்தான்களுடனும் நீங்கள் பிடில் செய்ய வேண்டியதில்லை. அதற்கு பதிலாக, லவன்ஸ் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி எல்லாவற்றையும் கட்டுப்படுத்துகிறீர்கள் .

இது பயன்பாட்டிலிருந்து எட்ஜ் 2 க்கு புளூடூத் இணைப்பு வழியாக வேலை செய்கிறது . இதன் பொருள் நீங்கள் எட்ஜ் 2 ஐப் பெறலாம் மற்றும் நீங்கள் அதை முற்றிலும் ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீயாகப் பயன்படுத்தலாம்.

உங்கள் பங்குதாரர் தனது மொபைலில் பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கினால், அவர்களே உங்கள் எட்ஜ் 2ஐக் கட்டுப்படுத்த முடியும். அவர்கள் உங்களுக்கு நெருக்கமாக இருக்கும் வரை, புளூடூத்தைப் பயன்படுத்தியும் இதைச் செய்யலாம் அல்லது எங்கிருந்தும் (உங்கள் ஃபோனில் உள்ள புளூடூத் வழியாக) அதைக் கட்டுப்படுத்த வைஃபையைப் பயன்படுத்தலாம் . உங்கள் கூட்டாளருடன் பலவிதமான விளையாட்டில் ஈடுபடுவதற்கு எட்ஜ் 2 ஐப் பயன்படுத்துவதற்கு இது மிகவும் பொருத்தமானது, மேலும் நீங்கள் அதை உண்மையில் கலக்கலாம்!

சரகம்

உங்கள் கூட்டாளருடன் நேரில் வேடிக்கை பார்க்க லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 ஐப் பயன்படுத்த நீங்கள் விரும்பினால், வரம்பைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படப் போகிறீர்கள். நீங்கள் அமர்ந்திருக்கிறீர்களா அல்லது நிற்கிறீர்களா மற்றும் உங்கள் பங்குதாரர் உங்களுக்கு முன்னால் அல்லது பின்னால் இருக்கிறாரா என்பதைப் பொறுத்து இது மாறுபடும். எட்ஜ் 2 இந்த அம்சத்தை மேம்படுத்த அசல் எட்ஜுக்கு சற்று வித்தியாசமான இடத்தில் புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டெனாவைக் கொண்டுள்ளது.

நின்று (புளூடூத்)

 • பின்னால் இருந்து – 20 அடி வரை
 • முன் இருந்து – மாறி

உட்கார்ந்து (புளூடூத்)

 • அனைத்து கோணங்களிலிருந்தும் 5-10 அடி

நீண்ட தூரம் (வைஃபை)

 • வரம்பற்ற

வரம்பானது சில கோணங்களில் மாறுபடும் என்பது பற்றி லவன்ஸ் முன்னிறுத்துகிறார்கள் , மேலும் நீங்கள் வேடிக்கையாக இருக்கும்போது இணைப்பு உள்ளேயும் வெளியேயும் சென்றால், இது வெறுப்பாக இருக்கும். உங்கள் கூட்டாளியின் ஃபோனுடன் வைஃபை இணைப்புடன் இதை அமைத்திருந்தால், வரம்பைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படத் தேவையில்லை, ஏனெனில் அது உண்மையில் வரம்பற்றது.

அதிர்வு கட்டுப்பாடு

காதல் விளிம்பு வடிவங்கள்

இங்குதான் பயன்பாட்டு ஒருங்கிணைப்பு மிகவும் வேடிக்கையாக உள்ளது. நிறைய புரோஸ்டேட் மசாஜர்கள் மூலம், நீங்கள் அதை ஆஃப் அல்லது ஆன் செய்யலாம், மேலும் அதிர்வுகளை மென்மையாக அல்லது சக்தி வாய்ந்ததாக அமைக்கலாம் . ஆனால் லவன்ஸ் பயன்பாட்டின் மூலம், அதிர்வுகளை மிகச் சிறந்த நிலைக்குக் கட்டுப்படுத்தலாம், சில நேரம் நீங்கள் மேற்பரப்பைக் கீற மாட்டீர்கள்.

நீங்கள் என்ன செய்ய முடியும் என்பது இங்கே:

 • அதிர்வு வடிவங்களின் பெரிய நூலகத்தை அணுகவும், அவற்றில் சில பிற பயனர்களால் உருவாக்கப்பட்டவை
 • அதிர்வுகளை உங்கள் சொந்த இசையுடன் ஒத்திசைக்கவும்
 • அதிர்வுகளைக் கட்டுப்படுத்த ரிமோட்டைத் தட்டவும் மற்றும் ஸ்லைடு செய்யவும் அல்லது பாரம்பரிய ரிமோட்டைக் கட்டுப்படுத்தவும்
 • அதிர்வுத் தீவிரத்தின் 3 நிலைகள் – குறைந்த, நடுத்தர மற்றும் அதிக
 • புரோஸ்டேட் மற்றும் பெரினியம் அதிர்வுகளை தனித்தனியாக கட்டுப்படுத்தவும்
 • உங்கள் சொந்த அதிர்வு வடிவங்களை உருவாக்கி சேமிக்கவும்

உங்கள் எட்ஜ் 2 ஐ அவர்கள் விரும்பும் விதத்தில் கட்டுப்படுத்த, இந்த விருப்பங்கள் அனைத்தையும் உங்கள் பங்குதாரர் பயன்படுத்தலாம். உங்களுக்காக வேலை செய்யும் அதிர்வு வடிவங்கள் மற்றும் தீவிரத்தை சரியாகக் கண்டறியும் முன் , விளையாடுவதற்கு சிறிது நேரம் ஆகலாம் . எட்ஜ் 2 இன் மிக உயர்ந்த நிலை “மிகவும் சக்தி வாய்ந்தது”?? மற்றும் சிலருக்கு, இது அதிகமாக இருக்கலாம், குறிப்பாக நீங்கள் முதலில் பயன்படுத்தத் தொடங்கும் போது.

பேட்டரி ஆயுள்

தொடர்ச்சியான பயன்பாட்டுடன் பேட்டரி 1 முதல் 1.7 மணி நேரம் வரை நீடிக்கும். நிச்சயமாக, அதிர்வுகளை அவற்றின் மிக சக்திவாய்ந்த நிலைக்கு நீங்கள் அமைத்திருந்தால், அவை குறைந்த மட்டத்தில் இருக்கும் வரை அது நீடிக்காது. முழுமையாக சார்ஜ் செய்ய சுமார் 1.5 மணி நேரம் ஆகும்.

லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 ஐ விவேகமான பொது விளையாட்டுக்கு பயன்படுத்தலாமா?

லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 ஐ “கிசுகிசுப்பான அமைதி” என்று விளம்பரப்படுத்துகிறார், மேலும் நீங்கள் பொது விளையாட்டிற்காக இதைப் பயன்படுத்த திட்டமிட்டால், அது உண்மையில் அவர்கள் சொல்வது போல் அமைதியாக இருப்பது முக்கியம். இது எட்ஜ் 2 உடன் சாம்பல் நிறப் பகுதி. அதன் மிக உயர்ந்த மட்டத்தில் , குறிப்பாக அமைதியான இடத்தில், கவனிக்கக்கூடிய அளவுக்கு சத்தமாக இருப்பதாக பல பயனர்கள் கருதுகின்றனர்.

ஆனால் அதிர்வு நிலைகளின் கீழ் நிலைக்குச் செல்லும்போது அது அமைதியாகிவிடும். ஒலி அளவுகள் பொதுவில் பயன்படுத்த உங்களுக்கு வசதியாக உள்ளதா என்பதைப் பார்ப்பதற்கு முன், அதை வீட்டிலேயே முயற்சித்துப் பார்ப்பது மதிப்புக்குரியதாக இருக்கும்.

லவ்ன்ஸ் எட்ஜ் சரிசெய்தல்

அது உங்கள் உடலுக்கு இறுகப் பொருந்திய விதம், அது இருப்பதை யாரும் பார்க்க முடியாமல் பொது இடங்களில் அணியும் அளவுக்கு விவேகமாக இருக்கிறது என்பதாகும். சில பயனர்கள் பொது இடங்களில் வசதியாக அணிவது மிகவும் பருமனானது என்று நினைக்கிறார்கள், ஆனால் உண்மையில் அதை உங்கள் ஆடைகள் மூலம் பார்க்க முடியாது. பல்ப் எவ்வளவு பெரியதாக இருப்பதால், அதைச் செருகும்போது அது பருமனாக உணரலாம், மேலும் நீங்கள் வசதியாக நகரும் விதத்தை மாற்ற வேண்டியிருக்கலாம்.

பெட்டியில் என்ன உள்ளது?

 • லவன்ஸ் எட்ஜ் 2
 • USB சார்ஜிங் கேபிள் – இது வசதிக்காக காந்த இணைப்புடன் எட்ஜ் 2 உடன் இணைக்கிறது
 • பயனர் கையேடு
 • விரைவான அமைவு வழிகாட்டி
 • சேமிப்பு பை

லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 – நல்லது & கெட்டது

நன்மை

 • பெரிய அளவிலான அதிர்வு கட்டுப்பாடு
 • நீங்கள் சொந்தமாக, உங்கள் துணையுடன் நேரில் அல்லது உங்கள் துணையுடன் நீண்ட தூரம் பயன்படுத்தலாம்
 • சரிசெய்யக்கூடிய புரோஸ்டேட் கை என்பது யாரேனும் தங்கள் பி-ஸ்பாட்டைக் கண்டுபிடிக்க முடியும்
 • உள்ளே இருக்கும் மற்றும் மாறாது
 • உங்கள் புரோஸ்டேட் அதே நேரத்தில் உங்கள் பெரினியத்தை தூண்டுவதற்கு இரட்டை அதிர்வுகள்
 • நீர்ப்புகா

பாதகம்

 • பொதுவில் பயன்படுத்துவதற்கு மிகவும் சத்தமாக இருக்கும், குறிப்பாக அதிர்வு சக்திக்கு அமைக்கப்படும் போது
 • அதன் பெரிய பல்பு காரணமாக அதைச் செருகுவதும் வெளியே எடுப்பதும் கடினமாக இருக்கும்
 • புளூடூத் வரம்பு உங்கள் கூட்டாளர் உங்களுடன் ஒப்பிடப்படும் இடத்தைப் பொறுத்து மாறுபடும்

லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 விமர்சனம் – தீர்ப்பு

எனவே லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 மிகைப்படுத்தலுக்கு தகுதியானதா? மொத்தத்தில், அது உண்மையில். உங்கள் சொந்த மற்றும் உங்கள் துணையுடன் (அவர்கள் எங்கிருந்தாலும்!) அதை ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீயாகப் பயன்படுத்துவதற்கான திறன், உங்கள் சொந்த உடற்கூறுகளுக்கு ஏற்றவாறு அதை நீங்கள் முழுமையாகச் சரிசெய்ய முடியும் என்பதும், அதிர்வுகளின் மீது நீங்கள் வைத்திருக்கும் கட்டுப்பாட்டின் அளவும் இந்த புரோஸ்டேட் மசாஜரை எடுத்துக்கொள்கிறது. சந்தையில் உள்ள பல ஒத்த தயாரிப்புகளை விட வேறுபட்ட நிலைக்கு.

நீங்கள் ப்ராஸ்டேட் மசாஜ்களில் முழு தொடக்கக்காரராக இருந்தாலும் அல்லது உங்கள் மகிழ்ச்சியை இன்னும் அதிகமாக எடுத்துச் செல்ல எதையாவது தேடும் நிபுணராக இருந்தாலும், உங்கள் ஷாப்பிங் பட்டியலில் லவன்ஸ் எட்ஜ் 2 ஒரு தகுதியான கூடுதலாகும் .

விலையை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன