லவன்ஸ் லஷ் வெர்சஸ் லவன்ஸ் லஷ் 2: எது சிறந்தது?

லஷ் 2 vs லஷ்

புதுப்பிப்பு: லஷ் 3 இப்போது வெளியாகிவிட்டது! அதன் விலையைச் சரிபார்க்கவும் அல்லது எங்கள் மதிப்பாய்வைப் பார்க்கவும் .

வைப்ரேட்டரைப் பெறுவது நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு விளிம்பை எடுக்க உதவுகிறது. சுயஇன்பம் மன அழுத்தத்தை போக்க ஒரு நிரூபிக்கப்பட்ட வழியாகும் மற்றும் பல ஆரோக்கிய நன்மைகளையும் கொண்டுள்ளது.

மீண்டும், வைப்ரேட்டர் பயன்பாடு தனி நாடகத்திற்கு மட்டும் மட்டுப்படுத்தப்படக்கூடாது. படுக்கையறையில் பொருட்களை மசாலாப் படுத்துவதற்கு அல்லது நீண்ட தூர உறவைப் பேணுவதற்கு நீங்கள் இதைப் பயன்படுத்தலாம்.

இப்போதெல்லாம் எங்களிடம் பல மாதிரிகள் உள்ளன, நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதை விட அதிகமான அம்சங்கள் மற்றும் அமைப்புகளுடன் நிரம்பியுள்ளன. அதனால்தான், ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுப்பது முடியாத காரியமாகத் தோன்றலாம். இன்று நாம் இரண்டு குறிப்பிட்ட மாடல்களைப் பார்க்கப் போகிறோம் – லவன்ஸ் லஷ் மற்றும் லவன்ஸ் லஷ் 2 .

இந்த தயாரிப்புகளின் குணாதிசயங்களை ஆழமாக ஆராய்ந்து, நன்மை தீமைகளை ஆராய்ந்து, முடிவில், உங்களுக்கு ஒரு பரிந்துரையை வழங்குவோம். இந்த வழியில் நீங்கள் தகவலறிந்த தேர்வு செய்ய முடியும் மற்றும் நீங்கள் வாங்கியதில் மகிழ்ச்சியாக இருக்க முடியும்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

லவன்ஸ் லஷ்

காதல் பசுமையான விமர்சனம்

முதலில், லவன்ஸ் லஷ் பற்றி பேசுவோம் . செக்ஸ் டாய் துறையில் இது உண்மையிலேயே ஒரு திருப்புமுனை. லவன்ஸ் லஷ் என்பது ஒரு வளைந்த வைப்ரேட்டர் ஆகும், அதை ரிமோட் மூலம் கட்டுப்படுத்த முடியும். ஒரு முனை மற்றொன்றை விட பெரியது மற்றும் யோனிக்குள் செல்கிறது. இருப்பினும், இது மிகவும் பெரியது அல்ல.

பல அதிர்வுகளை போலல்லாமல், இது மிகவும் வசதியானது மற்றும் எங்கும் பயன்படுத்தப்படலாம்! பெரிய விளக்கின் வளைவு குறிப்பாக ஜி-ஸ்பாட் தாக்கி இன்பத்தை அதிகப்படுத்தும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

மறுமுனை நீளமாகவும் மெல்லியதாகவும், பெண்குறிமூலத்தை அடையும். இது ரிமோட் கண்ட்ரோல் அம்சங்களுக்கான ஆண்டெனாவைக் கொண்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் கிளிட்டோரிஸைத் தூண்டுகிறது.

நன்மை

இப்போது மிக முக்கியமான சில அம்சங்களைப் பார்க்க வேண்டிய நேரம் இது.

 • சக்தி. இந்த பொம்மையின் சிறிய அளவு உங்களை முட்டாளாக்க வேண்டாம். மோட்டார் மிகவும் திறமையானது மற்றும் சக்திவாய்ந்த அதிர்வுகளை உருவாக்குகிறது, உங்கள் உடல் முழுவதும் குளிர்ச்சியை அனுப்பும் திறன் கொண்டது.
 • மௌனம். சுவாரஸ்யமாக போதுமானது, லவன்ஸ் லுஷ் அத்தகைய சக்தி கொண்ட ஒரு அதிர்வுக்கு வியக்கத்தக்க வகையில் அமைதியாக இருக்கிறது. பொது இடங்கள் உட்பட பல்வேறு இடங்களில் பரிசோதனை செய்ய விரும்பும் குறும்பு மற்றும் சாகச வகைகளுக்கு இது சரியானதாக அமைகிறது. இது உங்களுடையது – ஆக்கப்பூர்வமாக இருங்கள்!
 • வைப்ரேட்டர் முற்றிலும் வயர்லெஸ் ஆகும், இது பயன்படுத்த மிகவும் எளிதானது.
 • இது 7 வெவ்வேறு அதிர்வு முறைகளுடன் முன்பே ஏற்றப்பட்டுள்ளது. ஆனால் அது உங்களைத் தடுக்க வேண்டாம். மொபைல் பயன்பாட்டின் உதவியுடன் பரிசோதனை செய்து உங்களுக்கான தனிப்பட்ட வடிவங்களை உருவாக்க தயங்காதீர்கள். சாத்தியங்கள் வரம்பற்றவை.
 • இது நீர்ப்புகா மற்றும் மிகவும் நீடித்தது.
 • உடல்-பாதுகாப்பானது. பயன்படுத்தப்படும் பொருட்கள் அதன் நீடித்த தன்மையை உறுதிப்படுத்த கவனமாக தேர்ந்தெடுக்கப்படுகின்றன மற்றும் அதே நேரத்தில் – மிகவும் தேவையான பாதுகாப்பை வழங்குகின்றன.
 • லவன்ஸ் லஷ் USB-ரீசார்ஜ் செய்யக்கூடியது. ஒரு முழு சார்ஜ் சுமார் 90 நிமிடங்கள் ஆகும், மேலும் 3.5 முதல் 4 மணிநேரம் தொடர்ந்து பயன்படுத்த முடியும், அது தனி நாடகம், பொது அல்லது மொபைல் பயன்பாடு மற்றும் இணைய இணைப்பு மூலம் நீண்ட தூரம் ஆகும்.

பாதகம்

இருப்பினும், சில வாடிக்கையாளர்கள் தெரிவிக்கும் மாதிரியில் சில குறைபாடுகள் உள்ளன:

 • அடிக்கடி துண்டிக்கப்படுகிறது. சாதனம் இணைப்பை இழக்க முனைகிறது. இது ஒரு அமர்வின் நடுவில் நிகழும்போது, ​​அது எளிதில் மனநிலையைக் கொல்லும்.
 • இணைவது கடினம். சிலர் தங்கள் ஸ்மார்ட்போன்களுடன் சாதனத்தை இணைப்பதில் சிரமங்களை எதிர்கொள்கின்றனர்.
 • ஒரு மாத பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு லஷ் இறக்கும் வழக்குகள் உள்ளன.

லவன்ஸ் லஷ் 2

loveense lush 2 விமர்சனம்

தற்போதைய மாடல் – லவன்ஸ் லுஷ் 2 இரண்டாம் தலைமுறை அதிர்வு கருவியாகும், இது மறுவடிவமைப்பு செய்யப்பட்டு அதன் பெரும் வெற்றிகரமான முன்னோடிகளை விட சிறப்பாக உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

உடனடியாக நீங்கள் மறுக்க முடியாத பிரீமியம் உணர்வையும் உறுதியையும் கவனிப்பீர்கள். இது உங்களுக்கு இன்னும் கூடுதலான சக்தியையும் வலுவான அதிர்வுகளையும் தருகிறது, இது ஒரு விஷயத்திற்கு சமம் – அதிக மகிழ்ச்சி.

புதிய மோட்டார் போதுமான வலிமை கொண்டது. ஆச்சரியமான விஷயம் என்னவென்றால், அவர்கள் இந்த மேம்படுத்தலை இழுத்து, இன்னும் 4 மணிநேர தொடர்ச்சியான பயன்பாட்டின் மூலம் கவர்ச்சிகரமான பேட்டரி ஆயுளை வைத்திருக்க முடிந்தது. சக்தியில் கணிசமான அதிகரிப்பு இருந்தபோதிலும், புதிய லவன்ஸ் லஷ் 2 அசலை விட அமைதியானது.

இது ஒரு அற்புதமான உணர்விற்காக உடல்-பாதுகாப்பான மேட்டட் சிலிகானால் ஆனது மற்றும் யோனியின் ஒவ்வொரு பகுதியையும் தூண்டும் வகையில் உடற்கூறியல் ரீதியாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அளவு பெரிதாக இல்லை, ஆனால் வடிவமைப்பில் உள்ள சிறப்பு வளைவுகள் வேலைக்கு போதுமானதை விட அதிகமாக உள்ளது. அது உங்களுக்குள் இருப்பது சங்கடமானதல்ல, நீங்கள் அதைச் சுற்றி நடக்கலாம், எந்த பிரச்சனையும் இல்லை. யாருக்கும் தெரிந்திருக்காது.

ஆண்டெனா (ஒரு பட்டனையும் கொண்டுள்ளது) நீங்கள் பயன்படுத்தும் நிலையைப் பொறுத்து நீங்கள் விரும்பும் விதத்தில் எளிதாக வளைகிறது. இது நம்பமுடியாத அளவிற்கு உறுதியானது மற்றும் நன்கு கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது. மற்ற வைப்ரேட்டர்களைப் போலல்லாமல், இது சில பயன்பாடுகளுக்குப் பிறகு உடைக்காது. அது உங்களை நீண்ட காலம் மகிழ்ச்சியாக வைத்திருக்கும்.

அசல் போலவே, லஷ் 2 நீர்ப்புகா. நீங்கள் அதை ஈரமாக்குவதைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டியதில்லை – நீங்கள் விரும்பும் இடத்தில் இதைப் பயன்படுத்துங்கள் – தொட்டி, மழை, நீச்சல் குளங்கள் அல்லது கடலில் கூட! அதை சுத்தம் செய்வது ஒரு துண்டு கேக் – கொஞ்சம் தண்ணீர் மற்றும் சோப்பைப் பயன்படுத்துங்கள், நீங்கள் செல்லலாம்!

லவன்ஸ் லஷ் வைப்ரேட்டர்கள் எப்போதுமே விவேகம் மற்றும் புதியவை ஏமாற்றாது. இது அமைதியானது, மிகவும் வசதியானது மற்றும் ஆப்பிள் வாட்ச் இணக்கமானது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக – இது அனைத்து புளூடூத் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள பாலியல் பொம்மைகளின் மிக நீண்ட கட்டுப்பாட்டு வரம்பைக் கொண்டுள்ளது.

பயன்பாடு தொடர்பான அம்சங்கள்

அனைத்து ஆப்ஸ் தொடர்பான அம்சங்களும் அசல் லவன்ஸ் லஷ் மற்றும் லஷ் 2 ஆகிய இரண்டாலும் ஆதரிக்கப்படுகின்றன.

அனைத்து சிறந்த சலுகைகளையும் முழுமையாகப் பயன்படுத்த, லஷ் ரிமோட் பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கவும். இது பயன்படுத்த நம்பமுடியாத அளவிற்கு எளிதானது மற்றும் அதை அமைப்பது சில நிமிடங்கள் ஆகும்.

பதிவு செய்து, உங்கள் மொபைலை சாதனத்துடன் இணைக்கவும். உங்கள் கூட்டாளரின் பயனர்பெயரைத் தேடுவதன் மூலம் உங்கள் சாதனக் கட்டுப்பாடுகளில் சேர்க்கலாம், நீங்கள் முடித்துவிட்டீர்கள். கண்ணிமைக்கும் நேரத்தில் உங்கள் நீண்ட தூர விளையாட்டு அமைப்பு முடிந்தது!

விண்டோஸ் டெஸ்க்டாப் பயன்பாடும் உள்ளது. இதற்கு லவன்ஸ் யூ.எஸ்.பி புளூடூத் அடாப்டர் தேவைப்படுகிறது, ஆனால் இது எந்த லேப்டாப் அல்லது பெர்சனல் கம்ப்யூட்டருடனும் ஒரு வசீகரம் போல் செயல்படுகிறது.

 • ஒரு சிறந்த அம்சம் இசை ஒத்திசைவு. இது உங்கள் விருப்பப்படி ஒரு பாடலின் துடிப்புடன் அதிர்வுகளை ஒத்திசைக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. ஒலியுடன் இணைந்த உடல் தூண்டுதல் ஒரு உற்சாகமான மற்றும் மறக்க முடியாத அனுபவத்தை அளிக்கிறது.
 • ஒலி செயல்படுத்தப்பட்ட அதிர்வு மற்றொரு அற்புதமான அம்சமாகும், இது மிகவும் சுய விளக்கமளிக்கும் – சுற்றுச்சூழலில் இருந்து வரும் ஒலிகள் லவன்ஸ் லஷ் மூலம் கண்டறியப்பட்டு அதன் விளைவாக, அதிர்வுகள் செயல்படுத்தப்படுகின்றன. இது பல புதிய வாய்ப்புகளைத் திறக்கிறது. உலகின் ஒலிகளை ஆராய்ந்து அவற்றை இனிமையான இன்பமாக மாற்றுவது முற்றிலும் உங்களுடையது. அதிகரித்த சக்தியின் காரணமாக புதிய மாடலில் ஒலி செயல்படுத்தப்பட்ட அதிர்வுகள் இன்னும் சிறப்பாக செயல்படும். இது இன்னும் பரவசமான அனுபவத்தை வழங்குகிறது.
 • இது ஒன்றாக ஒத்திசைவு பயன்முறையை ஆதரிக்கிறது, அதாவது ஒரே தொலைபேசியில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பொம்மைகளை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம். உங்களுக்கும் உங்கள் பங்குதாரருக்கும் லவன்ஸ் லஷ் இருந்தால், நீங்கள் இரண்டையும் எடுத்துக்கொண்டு அசாதாரண நேரத்தைப் பெறலாம்.

ஆப்ஸுடன் நீங்கள் லஷ் 2 ஐப் பயன்படுத்த வேண்டிய அவசியமில்லை என்பதை நினைவில் கொள்ளவும். கைமுறையாகப் பயன்படுத்துவதற்கான விருப்பமும் உள்ளது, இது சாதனத்தின் மேல் பகுதியில் நாங்கள் பேசிய அந்த பொத்தானைப் பயன்படுத்திக் கொள்கிறது, எனவே நீங்கள் அதை ஆஃப்லைனில் செல்லலாம்.

ஒரு பார்வையில், இரண்டு மாதிரிகள் மிகவும் ஒத்ததாக இருக்கலாம், ஆனால் குறிப்பிடத்தக்க வேறுபாடுகள் உள்ளன என்பதை நாங்கள் உங்களுக்கு உறுதியளிக்க முடியும். இரண்டு சாதனங்களும் ஒரே மாதிரியான பல செயல்பாடுகளைப் பகிர்ந்து கொள்கின்றன, ஆனால் புதிய மாடலில் சிறந்த வன்பொருள் உள்ளது, இது மகிழ்ச்சியை அதிகரிக்கிறது மற்றும் செயல்திறனை பெரிதும் மேம்படுத்துகிறது.

lush 2 vs அசல் lush

நன்மை

லவன்ஸ் லஷ் 2 அதன் முன்னோடிகளை விட மிகவும் சிறப்பாக உள்ளது – அதற்கான காரணம் இங்கே உள்ளது.

 • சக்தி வாய்ந்தது. புதிய மோட்டார் அசலை விட மிகவும் சக்தி வாய்ந்தது.
 • மௌனம். பெரிய மோட்டார் இருந்தாலும், வைப்ரேட்டர் அமைதியாக இருக்கிறது – அதிகபட்சம் 45 டெசிபல். குறிப்புக்கு, இது வழக்கமான உரையாடலை விட குறைவானது!
 • சிறந்த இணைப்பு. உங்கள் அமர்வுகளில் எரிச்சலூட்டும் இடையூறுகள் இல்லை.
 • புளூடூத் வரம்பு அதிகரிக்கப்பட்டது. 45 அடி வரை நிற்கும் எல்லை மற்றும் 30 உட்காரும் எல்லை.
 • நீண்ட கால பேட்டரி. பல பயன்பாடுகளுக்குப் பிறகும் பேட்டரி அதன் திறனைப் பராமரிக்கிறது என்று பயனர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

பாதகம்

லவன்ஸ் லஷ் 2 இன் வாடிக்கையாளர் மதிப்புரைகள் இது அசல் மாடலை விட கணிசமான முன்னேற்றம் மற்றும் முந்தைய மாடலின் தீமைகள் தீர்க்கப்பட்டதாகத் தெரிகிறது.

(வெளிப்படையான) வெற்றியாளர்

எல்லாவற்றையும் சொல்லிவிட்டு, இதோ எங்கள் இறுதித் தீர்ப்பு.

முழுமையான வெற்றியாளர் லவன்ஸ் லஷ் 2 ஆகும் . புதிய பதிப்பு மீண்டும் செய்யப்பட்டுள்ளது மற்றும் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் மேம்படுத்தப்பட்ட அம்சங்கள் மற்றும் செயல்திறனைக் கொண்டுள்ளது, இது அசலை விட சிறந்ததாகவும், வாங்குவதற்குத் தகுதியானதாகவும் இருக்கும். முதல் மாடலில் இருந்து நீங்கள் பெறுவதை விட உங்கள் பக் அதிக களமிறங்குவீர்கள்.

வைப்ரேட்டரைப் பயன்படுத்துவது நீண்ட தூர உறவில் காதலைத் தொடர்வதற்கும், உங்கள் துணையுடன் படுக்கையில் விஷயங்களை மசாலாப் படுத்துவதற்கும் அல்லது உங்களை மகிழ்ச்சியடையச் செய்வதற்கும் ஒரு சிறந்த வழியாகும். லவன்ஸ் லஷ் 2 போன்ற ஒரு பொம்மை உங்கள் தேவைகளை பூர்த்தி செய்யும்.

நீங்கள் எழுந்திருக்கும்போது அல்லது நீண்ட நாளை ஒரு களமிறங்கும்போது அதை நீங்களே பயன்படுத்துங்கள். ஜாஸ் அப் ஃபோர்ப்ளே, உங்கள் நீண்ட தூர உறவை வலுவாக வைத்திருங்கள். பொது விளையாட்டை ரசிக்கும் சாகச விரும்பிகளுக்கு இது சரியானது. இது ஹேண்ட் டவுன் (பேன்ட்) சிறந்த ரிமோட் கண்ட்ரோல்ட் வைப்ரேட்டர். அதைப் பெற்றதற்கு நீங்கள் வருத்தப்பட மாட்டீர்கள்.

இந்த வகை தயாரிப்புகளின் சாராம்சம் காரணமாக, தரம் முக்கியமானது என்பதை உணர வேண்டியது அவசியம். நீங்கள் சிறந்த தரத்தைப் பெற விரும்புகிறீர்கள் மற்றும் இது மிகவும் நெருக்கமான நோக்கத்திற்காக உதவுகிறது என்பதால் எந்த சமரசமும் செய்ய வேண்டாம்.

இது உங்களுக்குள் வைக்கப்படும் ஒன்று, எனவே பாதுகாப்பை மனதில் வைத்து, மரியாதைக்குரிய, நன்கு அறியப்பட்ட உற்பத்தியாளர்கள் மற்றும் விற்பனையாளர்களிடமிருந்து மட்டுமே பொருட்களை வாங்கவும்.

– எமிலி

விலையை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன