லவன்ஸ் ஹைஃபி விமர்சனம்: சிறந்த உயர் அதிர்வெண் அதிர்வு?

லவ்ன்ஸ் ஹைஃபி விமர்சனம்

என்னால் கையாள முடியாத அளவுக்கு அதிகமாக இருப்பதாலும் அல்லது சில சமயங்களில் போதுமானதாக இல்லாததாலும், என்னிடம் பல கிளிட் பொம்மைகள் இல்லை. எனவே நான் வழக்கமாக என் விரல்களைப் பயன்படுத்துகிறேன், பின்னர் ஊடுருவக்கூடிய பொம்மை போன்ற ஒன்றைப் பயன்படுத்துகிறேன்.

ஆனால் நான் இதுவரை பயன்படுத்தியதிலேயே சிறந்த க்ளிட்-தூண்டுதல் பொம்மை என்பதால் , புதிய Hyphy Dual-End High-frequency Vibratorஐ லவன்ஸிடம் இருந்து பெற்ற பிறகு என் எண்ணத்தை மாற்றிக்கொண்டேன்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

ஹைஃபி எப்படி இருக்கும்

ஹைஃபி

ஹைஃபி என்பது வாழைப்பழ வடிவிலானது, ஜி-ஸ்பாட் விளையாட்டிற்காக ஒரு செருகக்கூடிய முனையுடன், மற்றொன்று கிளிட்டில் பயன்படுத்த சிறிய, வட்டமான புள்ளியாக சுருங்குகிறது.

On the top are the buttons for speeding up or slowing down the vibrations and selecting which of the four pre-set vibrations types you want to use. As the Hyphy has a motor for each end, I found it very powerful in all the right ways.

This is why I enjoyed it and why I haven’t liked other clit toys as I could easily change its frequencies?and when I wanted more powerful or less, it was easy to adjust. It also has two little extra tips for the clit part, and one of them is like a tongue, and when I put it on and turned the clit-part of the Hyphy on, it felt very much like a speedy tongue.

The other extra tip is a bit like a small fork, and according to the Lovense website, it’s for nipple play. I tried it and liked it a great deal because I could fit it around one of mine or use it directly and found it very arousing and stimulating.

ஹைஃபி ஒரு வளைந்த கேஸில் தெளிவான மூடியுடன் வந்து இரண்டு கூடுதல் உதவிக்குறிப்புகளைச் சேமிக்கவும். பொம்மை வரும் காந்த கேபிளைப் பயன்படுத்தி, சிக்கலில் உள்ள அதை நீங்கள் சார்ஜ் செய்யலாம். நான் இந்த அம்சத்தை விரும்புகிறேன், ஏனெனில் இது ஹைஃபியை அழகாகவும் சுத்தமாகவும் வைத்திருக்கிறது மற்றும் சார்ஜிங் கேபிளை தளர்வாக வைக்காமல் வைத்திருப்பது.

ஹைஃபியின் முக்கிய அம்சங்கள்

காதல் ஹைஃபி குறிப்புகள்

லவன்ஸின் ஹைஃபி வைத்திருப்பது மிகவும் வசதியானது. இதைப் பயன்படுத்தும் போது நான் ஒருபோதும் சங்கடமாக உணரவில்லை, நான் எந்த முடிவையும் பயன்படுத்தும்போது, ​​​​அது சிறந்ததாக உணரும் நிலையில் அதைப் பெறுவதில் எனக்கு எந்தப் பிரச்சினையும் இல்லை.

இது க்ளிட்-தூண்டுதல் பகுதி மற்றும் ஜி-ஸ்பாட் ஒன்றிற்கான மூன்று சக்தி நிலைகளுடன் வருகிறது. மேலும் அதில் நான்கு தனித்துவமான வடிவங்கள் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளன, அதை லவன்ஸுக்கு அவர்கள் புரோகிராம் செய்யும் போது அவர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பது தெரிந்தது போல் உணர்ந்ததால் எனக்கு பிடித்திருந்தது.

லவன்ஸ் ரிமோட் செயலியுடன் ஹைஃபி நன்றாக வேலை செய்கிறது , மேலும் அதை இணைப்பது சிரமமின்றி இருந்தது, மேலும் அது பொம்மையைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கு மிகவும் சரியானதாக மாற்றியது. அதன் மூலம், அது எவ்வளவு சக்தி வாய்ந்ததாக அதிர்கிறது என்பதை என்னால் சரிசெய்ய முடியும், மேலும் நான் விரும்பினால், எனது சொந்த வடிவங்களை உருவாக்கலாம் அல்லது மற்றவர்கள் உருவாக்கி பதிவேற்றியவற்றை முயற்சி செய்யலாம்.

கேஸ் உறுதியானது மற்றும் உயர் தரமானது, அதனால் அது உடைந்துவிடுமோ என்று நான் ஒருபோதும் கவலைப்படவில்லை, மேலும் நான் சொன்னது போல், லவன்ஸ் அதை தயாரிப்பதில் அற்புதம் என்று நினைக்கிறேன், அதனால் ஹைஃபியை அதில் இருக்கும்போதே சார்ஜ் செய்ய முடியும். கேஸ் அழகாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, எனவே இரண்டு கூடுதல் உதவிக்குறிப்புகளை நான் ஒருபோதும் தவறாக வைக்க மாட்டேன்.

ஹைஃபி எவ்வளவு பெரியது?

லவ்ன்ஸ் ஹைஃபி அளவு

பொம்மையின் நீளம் 8.5 அங்குலங்கள், ஜி-ஸ்பாட் தூண்டுதலுக்காக யோனிக்குள் செல்லும் முடிவு அதில் 4.53 ஆகும். இது 1.38 அங்குலங்களில் உள்ள ஹைஃபியின் தடிமனான பகுதியாகும். க்ளிட்-அதிர்வு முனை .24 ஆகும், மேலும் பொம்மை நடுவில் கிடைக்கும் குறுகியது 1.02 அங்குலங்கள்.

பொம்மையின் எடை 125.4 கிராம், மேலும் இது ஏபிஎஸ் பிளாஸ்டிக்/உடல்-பாதுகாப்பான சிலிகானால் ஆனது, மேலும் இது நன்கு தயாரிக்கப்பட்டதாக உணர்கிறேன், நான் எவ்வளவு நேரம் பயன்படுத்தினேன் அல்லது எத்தனை மணிநேரம் அதை அதன் சேமிப்புப் பெட்டியில் வைத்திருந்தேன். .

ஹைஃபியை சார்ஜ் செய்கிறது

ஹைஃபியின் லி-அயன் ரிச்சார்ஜபிள் பேட்டரியுடன் விளையாடுவதற்கு முன் 75 நிமிடங்களுக்கு முழுமையாக சார்ஜ் செய்ய வேண்டும் என்று லவன்ஸ் கூறுகிறார். சார்ஜ் செய்யப்பட்ட பிறகு, 310 நிமிடங்களுக்குப் பயன்படுத்தலாம் அல்லது 120 மணிநேரம் தயார் நிலையில் வைத்திருக்கலாம்.

நான் நீண்ட காலமாக செக்ஸ்டோய் பயன்படுத்த விரும்புவதால், ஹைஃபியுடன் விளையாடி முடிப்பதற்குள் பேட்டரி தீர்ந்துவிடும் என்று நான் முதலில் கவலைப்பட்டேன். ஆனால் ஒன்றரை மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, அது வலுவாக இருந்தது, எனவே உங்களை உயரமாகவும் வறண்டதாகவும் விட்டுவிடுவதைப் பற்றி யாரும் கவலைப்பட வேண்டாம். நீங்கள் அதை இயங்கும் அல்லது அது போன்ற ஏதாவது விட்டு.

ஹைஃபி எப்படி தொகுக்கப்பட்டுள்ளது

ஹைஃபி அன்பாக்சிங்

வழக்கைப் போலவே, ஹைஃபிக்காகப் பயன்படுத்தப்படும் லவன்ஸ் பாக்ஸ் நீடித்தது மற்றும் அழகாக இருக்கிறது. இது ஒரு சிறப்பு கேரிரிங் கேஸைக் கொண்டிருந்தாலும், பெட்டி மிகவும் கவர்ச்சிகரமானதாக இருப்பதால், ஹைஃபியைப் பாதுகாப்பாகவும் சுத்தமாகவும் வைத்திருக்க இதைப் பயன்படுத்தலாம் என்று உணர்ந்தேன்.

ஹைஃபி அதன் கேஸ், ஒரு காந்த சார்ஜிங் கேபிள், அதன் க்ளிட்-தூண்டுதல் முடிவுக்கான இரண்டு கூடுதல் குறிப்புகள், விரைவான அமைவு வழிகாட்டி மற்றும் பொம்மையின் பயனர் கையேடு ஆகியவற்றுடன் வருகிறது. பொம்மை பற்றிய அனைத்தும் மற்றும் லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் மூலம் அதை எவ்வாறு அமைப்பது என்பது அவர்களின் இணையதளத்தில் உள்ளது, இது நன்றாக இருக்கிறது என்று நான் நினைக்கிறேன், ஏனெனில் இது படிக்க எளிதானது மற்றும் நான் காகிதத்தை இழந்தால் அது கைக்கு வரும்.

பொம்மை நன்றாகக் கட்டப்படாததால், அதற்கு ஏதாவது நேர்ந்தால், லவன்ஸுக்கு ஒரு வருட உத்தரவாதம் உண்டு. ஆனால் அவர்களின் செக்ஸ்டோய்களில் எனக்கு எந்த பிரச்சனையும் இருந்ததில்லை, எனவே ஹைஃபி எப்பொழுதும் வித்தியாசமாக இருக்கும் என்று நான் நினைக்கவில்லை.

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் மூலம் ஹைஃபியைப் பயன்படுத்துதல்

விமர்சனம் hyphy

என்னிடம் புளூடூத் இல்லாத பழைய பிசி கம்ப்யூட்டர் உள்ளது, எனவே எனது ஐபோன் போன்ற ஸ்மார்ட்போன்களுக்காக உருவாக்கப்பட்ட லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப்ஸின் பதிப்பை நான் விரும்புகிறேன். ஆனால் உங்களிடம் இன்னும் மேம்படுத்தப்பட்ட பிசி அல்லது ஆப்பிள் டெஸ்க்டாப் கணினி இருந்தால், அதை நிறுவுவதில் அல்லது பயன்படுத்துவதில் உங்களுக்கு எந்த பிரச்சனையும் இருக்காது.

லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப்ஸில் லவன்ஸ் நிறைய மேம்பாடுகளைச் செய்திருப்பது போல் தெரிகிறது. அவர்களின் செக்ஸ்டோய்களில் ஒன்றைப் பயன்படுத்தி அதைச் செயல்படுத்துவது கொஞ்சம் கடினமாக இருந்தது, ஆனால் இப்போது நான் பயன்பாட்டைத் திறந்து எனது புதிய ஹைஃபியைத் தேடும்போது, ​​​​அது பொம்மையைக் கண்டுபிடித்து அதனுடன் இணைக்கப்பட்டது.

பயன்பாடு இப்போது மிகவும் கவர்ச்சிகரமான மற்றும் பயன்படுத்த எளிதானது. ஹைஃபி அதிர்வு எவ்வளவு தீவிரமானது என்பதைப் பற்றி நான் விரும்பியதை மாற்ற இது என்னை அனுமதித்தது, மேலும் நான் உருவாக்கிய எந்த வடிவங்களையும் உருவாக்கி வைத்திருக்க முடிந்தது. மேலும் நான் விரும்பினால், பிற பயனர்கள் எதை ஒன்றாகச் சேர்த்துள்ளனர் அல்லது எனது சொந்த நண்பருக்கு அனுப்புவதைப் பார்க்க முடியும் அல்லது அதைப் பகிரலாம், அதனால் மற்றவர்கள் தாங்களாகவே முயற்சி செய்யலாம்.

பயன்பாட்டிற்கான மற்றொரு மாற்றம், இப்போது நீங்கள் அதைத் திறக்கும்போது, ​​உங்கள் இசை உங்களுக்குப் பிடித்த பாடலுடன் அதிர்வுறும் வகையில் ஹைஃபி அல்லது பிற லவன்ஸ் பொம்மைகளுடன் வேலை செய்ய உடனடியாகக் கிடைக்கும்.

உலகில் வேறு ஏதாவது ஒரு செக்ஸ் பார்ட்னர் உங்களிடம் இருந்தால், உங்கள் ஹைஃபியில் நீங்கள் என்ன செய்தாலும் அல்லது அவர்கள் லவன்ஸ் செக்ஸ்டோய் உடன் பயன்படுத்தும் போது அவர்களின் பொம்மைக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தலாம். லவன்ஸ் மேக்ஸ் 2 வைத்திருக்கும் இங்கிலாந்தில் வசிக்கும் நண்பருடன் நான் அதைச் செய்தேன் , அது நன்றாக வேலை செய்தது, சில நேரங்களில் சிறிது தாமதம் ஏற்பட்டாலும் போதுமானதாக இல்லை, இரண்டு பொம்மைகள் மற்றும் ஒவ்வொன்றிலும் எங்களுக்கு நல்ல நேரம் இல்லை. மற்றவை.

ஹைஃபியை சுத்தம் செய்தல் மற்றும் பராமரித்தல்

லவ்ன்ஸ் ஹைஃபி உயர் அதிர்வெண் அதிர்வு

ஹைஃபி அதன் கவர்ச்சிகரமான வழக்கு காரணமாக சுத்தமாக வைத்திருப்பது எளிது. நீங்கள் அதைப் பயன்படுத்திய பிறகு, நீங்கள் அதை எப்போதும் வெதுவெதுப்பான நீரில் லேசான, பாக்டீரியா எதிர்ப்பு டிஷ் சோப்பைக் கொண்டு கழுவ வேண்டும், பின்னர் அதை உலர்த்துவதற்கு பஞ்சு இல்லாத துணியைப் பயன்படுத்தவும்.

நீங்கள் கொதிக்கும் நீரைப் பயன்படுத்தினால் அல்லது உங்கள் தொட்டி அல்லது குளியலறையைத் தவிர வேறு எதையும் பயன்படுத்தினால் அதன் சிலிகான் பாகங்கள் சேதமடையலாம்.

ஹைஃபி IPX7 நீர்ப்புகாவாக இருப்பதால், உங்கள் ஷவரில் அல்லது குளியல் தொட்டியில் அதை சுத்தம் செய்வதன் மூலம் அல்லது விளையாடுவதன் மூலம் அதை சிதைப்பது பற்றி நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. அப்படித்தான் நான் இதைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறேன், அது என் மனதைக் கடக்கவில்லை என்றால், அது என் ஹைஃபிக்கு மோசமாக இருக்கும். குளம் போன்ற இடத்தில் இதைப் பயன்படுத்துவது பற்றி எனக்குத் தெரியவில்லை, ஆனால் சிலிகான் பொம்மைகளுக்கு லவன்ஸ் போன்ற நிறுவனங்களால் சூடான தொட்டி அல்லது கடல் பரிந்துரைக்கப்படவில்லை என்பதால், நான் அதைச் செய்ய மாட்டேன்.

நன்மை:

  • மிக நன்றாக செக்ஸ்டோய் செய்யப்பட்டுள்ளது
  • க்ளிட்டிலும் ஜி-ஸ்பாட் தூண்டுதலிலும் பயன்படுத்தும்போது மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்
  • இரண்டு மோட்டார்கள் உயர்-தீவிர அதிர்வுகளைக் கொடுக்கின்றன
  • நன்றாக தயாரிக்கப்பட்ட கேரிங் கேஸ் சார்ஜிங் ஸ்டேஷனாக இரட்டிப்பாகிறது
  • நீண்ட பேட்டரி ஆயுள்
  • லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் மூலம் அற்புதமாக வேலை செய்கிறது

பாதகம்:

  • ஜி-ஸ்பாட் விளையாட்டிற்காக அதைப் பிடிப்பது கொஞ்சம் சங்கடமாக இருந்தது
  • கேஸ் கொஞ்சம் அசாதாரணமாகத் தெரிகிறது ஆனால் அழகற்றதாக இல்லை
லவ்ன்ஸ் ஹைஃபி ஹெட்ஸ்

தீர்ப்பு

லவன்ஸின் புதிய ஹைஃபி டூயல்-எண்ட் ஹை-ஃப்ரீக்வென்சி வைப்ரேட்டருடன் நான் மிகவும் வேடிக்கையாக இருந்தேன், இது க்ளிட்டைத் தூண்டும் செக்ஸ்டோய்களைப் பற்றிய என் எண்ணத்தை மாற்றிவிட்டது. மேலும் நான் அந்த வகைகளில் எதையும் வாங்குவேன் என்று நான் நினைக்கவில்லை, ஏனெனில் ஹைஃபி அவர்கள் முயற்சி செய்து போட்டியிடுவதற்கு அதிகமாக உள்ளது.

மோட்டார்கள் ஆற்றல் மற்றும் தீவிரம் ஆகியவற்றின் சிறந்த கலவையாகும், மேலும் நீங்கள் பொம்மையின் க்ளிட் எண்ட் அல்லது ஜி-ஸ்பாட் ஒன்றைப் பயன்படுத்த விரும்பினால் சிறந்தது. இதைப் பயன்படுத்துவதற்கு வசதியாக இருக்கும், இருப்பினும் உங்கள் க்ளிட்டில் வைக்கும் போது இது பழகலாம், ஏனெனில் இது முதலில் மிகவும் வலுவாக இருக்கும். இது எனக்கு நடந்தது, சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, நான் அதை அனுபவிக்க ஆரம்பித்தேன்.

ஹைஃபியின் கேரிங் கேஸ் மற்ற லவன்ஸ் பொம்மைகளுடன் வந்திருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். இது வைப்ரேட்டரை சுத்தமாக வைத்திருக்கிறது, அதன் க்ளிட்-பிளே பகுதிக்கான இரண்டு கூடுதல் இணைப்புகளை சேமித்து வைக்கிறது, மேலும் அதில் இருக்கும்போதே ஹைஃபியை சார்ஜ் செய்கிறது.

ஜி-ஸ்பாட் மற்றும் க்ளிட் தூண்டுதலை நீங்கள் விரும்பினால், லவன்ஸின் ஹைஃபி வைப்ரேட்டரைப் போல எதுவும் இல்லை , மேலும் நான் அதனுடன் விளையாடுவதை எவ்வளவு விரும்பினேன் என்பது போல, இது இந்த வகையான செக்ஸ்டோய்களைப் பற்றிய உங்கள் மனதையும் மாற்றக்கூடும்!

விலையை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன