லவ்ன்ஸ் டோல்ஸ் விமர்சனம்: லஷ் 3 ஐ விட சிறந்ததா?! (முன்பு நிலநடுக்கம்)

loveense dolce விமர்சனம்

முதலாவதாக, லவ்வென்ஸ் அவர்களின் புத்தம் புதிய Dolce Bluetooth அட்ஜஸ்டபிள் டூயல் வைப்ரேட்டரை மதிப்பாய்வு செய்ய எனக்கு அனுப்பியதற்கு மிக்க நன்றி!

(புதுப்பிப்பு: வெளியீட்டில், இந்த தயாரிப்புக்கு Quake என்று பெயரிடப்பட்டது, ஆனால் அது சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு மாறியது. கீழே உள்ள எல்லாப் படங்களும் ஏன் லவன்ஸ் டோல்ஸைக் குறிப்பிடுகின்றன என்பதை விளக்குகிறது. மேலும் உறுதிப்படுத்த, ஆம், இது அதே தயாரிப்புதான்.)

வெளிப்படையாகச் சொல்வதென்றால், நான் ஏற்கனவே அரை டஜன் லவ்வென்ஸ் பொம்மைகளை வைத்திருக்கிறேன், அவை அனைத்தும் நன்கு தயாரிக்கப்பட்டவை மற்றும் பாலுறவில் பயன்படுத்தத் தூண்டுகின்றன. அவர்களின் டோல்ஸ் மீது எனக்கு அதிக நம்பிக்கை இருந்தது, நான் ஏமாற்றமடையவில்லை!

டோல்ஸின் சிறந்த அம்சம் என்னவென்றால், நான் விரும்பியபடி அதை சரிசெய்ய முடியும். நான் அதை மிகவும் வளைத்தேன் மற்றும் எனது ஜி-ஸ்பாட் மற்றும் எனது கிளிட் ஆகியவற்றை ஒரே நேரத்தில் அடையவும் தூண்டவும் செய்வதில் நான் எப்போதும் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன். மற்ற செக்ஸ் பொம்மைகளை இவ்வளவு தீவிரத்துடன் என்னால் செய்ய முடியவில்லை. சிலவற்றை நான் லவன்ஸிடமிருந்து வாங்கினேன்!

விலையை சரிபார்க்கவும்

காதல் நிலநடுக்கம் பெட்டி

லவன்ஸ் டோல்ஸ் என்றால் என்ன?

யோனிக்குள் சென்று ஒரு நபரின் ஜி-ஸ்பாட்டிற்கு எதிராக அதிர்வுறும் வகையில் டோல்ஸ் U-வடிவத்தில் உள்ளது. மறுமுனை நீளமாகவும் மெல்லியதாகவும் இருக்கும். கட்டுப்பாடுகள் சிறிய பகுதியிலும் கட்டப்பட்டுள்ளன.

இது வினைத்திறன் இல்லாத பிரகாசமான இளஞ்சிவப்பு சிலிகானால் மூடப்பட்டிருக்கும், ஏனெனில் இது பயன்படுத்த இனிமையானது. ஜி-ஸ்பாட் முனையில் ஒரு சிறிய, சிற்றலைப் பகுதி, அது எவ்வாறு தூண்டுகிறது என்பதை உதவுகிறது, மற்றொன்று க்ளிட்டை மகிழ்விப்பதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

லவன்ஸின் தயாரிப்புகளைப் போலவே, இது ஒரு செக்ஸ் பொம்மை எப்படி இருக்கும் என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்கள் என்று தெரியவில்லை. நீங்கள் அதை விட்டுவிடலாம், அது என்ன என்பதை மக்கள் உணர மாட்டார்கள்.

டோல்ஸின் வெளிப்புறத்தில் ஏதோ ஒன்று உள்ளது, அவற்றை லவன்ஸ் மாற்ற வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். டோல்ஸின் பெரிய முனையில் உள்ள கட்டுப்பாடுகள் பொம்மையின் நிறத்தில் இருக்கும் அதே நிறத்தில் உள்ளன, மேலும் அவை கலக்கும் தன்மை கொண்டவை. ஓரிரு முறை, எந்த பொத்தான் என்று பார்க்க நான் விளக்குகளை ஆன் செய்ய வேண்டியிருந்தது.

டோல்ஸுடன் சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு, தொடுவதன் மூலம் அவற்றைப் பிரிக்கக் கற்றுக்கொண்டேன், எனவே இது ஒரு பெரிய விஷயமல்ல என்று நினைக்கிறேன். ஆனால் லவன்ஸ் ரிமோட் ஆப் மூலம் டோல்ஸைக் கட்டுப்படுத்துவது மிகவும் எளிதானது , எனவே நான் அதை அதிக நேரம் பயன்படுத்தினேன்.

டோல்ஸின் நடுப்பகுதி மிகவும் வளைந்திருக்கும். ஆனால் அதனுடன் வரும் கையேட்டில் நீங்கள் அதை நேராக்க வேண்டாம் என்று கூறுகிறது, அதனால் நான் செய்யவில்லை. கையேட்டைப் போலவே இது டோல்ஸை உடைக்கும்.

நான் அதைப் பயன்படுத்தியபோது, ​​​​அது ஒரு பொழுதுபோக்கு பொம்மை என்று உடனடியாக உணர்ந்தேன். டோல்ஸுக்கு முன்பு, நான் விளையாடியவை சில சமயங்களில் வெறுப்பாக இருந்தன, ஏனெனில் அவற்றை வைத்திருக்க பல நேரங்களில் நான் போராட வேண்டியிருந்தது.

லவன்ஸின் லஷ் 3 போன்ற ஒரு நபரின் உடலில் இரண்டு வெவ்வேறு இடங்களில் அதிர்வுறும் வகையில் கட்டப்பட்ட பொம்மைகள் கூடுதல் தந்திரமானவை, எனவே டோல்ஸ் எவ்வளவு வளைந்திருந்தது என்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைந்தேன். நான் முதல் முறையாக ஜி-ஸ்பாட்டை வசதியாக நிலைநிறுத்த முடியும் மற்றும் எனது கிளிட்டில் மறுமுனையை வைக்க அதை நகர்த்த வேண்டிய அவசியமில்லை.

இரண்டு அதிர்வுறும் பாகங்கள் சேர்ந்து எனக்கு கூடுதல்-நல்ல தனித்தனி உச்சியை மற்றும் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட சந்தர்ப்பங்களில் ஒருங்கிணைந்த ஒன்றை அனுமதிக்கின்றன. லவன்ஸ் டோல்ஸ் இப்போது நான் அல்லது ஒரு துணையுடன் பயன்படுத்த எனக்குப் பிடித்த செக்ஸ் பொம்மை.

டோல்ஸை வளைப்பது அல்லது சுழற்றுவது மிகவும் அருமையாக இருந்தது. அல்லது, நான் விரும்பினால், கூடுதல் தூண்டுதலை நான் விரும்பும் போது, ​​மேலும் தொடர்பு கொள்ள அதைச் சரிசெய்ய எனக்கு சுதந்திரம் இருந்தது.

காதல் மூலம் நிலநடுக்கம்

லவன்ஸ் டோல்ஸ் ஏன் விளையாடுவது மிகவும் வேடிக்கையாக உள்ளது

டோல்ஸில் இரண்டு மோட்டார்கள் உள்ளன, ஒன்று ஒவ்வொரு முனையிலும் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது, எனவே நீங்கள் விரும்பியபடி ஒன்றை அல்லது மற்றொன்றை சரிசெய்யலாம். இரண்டும் எட்டு வெவ்வேறு அதிர்வுகளைக் கொண்டுள்ளன, நீங்கள் செக்ஸ் பொம்மையின் கட்டுப்பாடுகள் மூலம் தேர்ந்தெடுக்கலாம். அந்த வழியில், நீங்கள் விரும்பியபடி ஒன்று அல்லது மற்றொன்றை சரிசெய்யலாம். லவன்ஸ் ரிமோட் ஸ்மார்ட்ஃபோன் பயன்பாட்டில் இது எளிதானது, எனவே நீங்கள் முடிந்தவரை அடிக்கடி அதைப் பயன்படுத்த முயற்சிக்க வேண்டும் என்று நினைக்கிறேன்.

எனது மொபைலில் லவன்ஸ் ரிமோட்டை நிறுவுவது கடினமாக இல்லை, மேலும் அதை எனது லவன்ஸ் டோல்ஸுடன் இணைப்பது அதைவிட எளிதாக இருந்தது. எனது டோல்ஸை ஆப்ஸுடன் இணைக்க நான் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், பயன்பாட்டின் மேற்புறத்தில் உள்ள பிளஸ் அடையாளத்தை அழுத்தி பின்னர் ?பொம்மையைச் சேர்,? மற்றும் அது பயன்படுத்த தயாராக இருந்தது.

பயன்பாட்டில் மோட்டார்களைக் கட்டுப்படுத்தும் இளஞ்சிவப்பு மற்றும் நீல வட்டம் உள்ளது. நான் மேலே அல்லது கீழ் நோக்கி நகர்ந்தால், டோல்ஸின் இரு முனைகளிலும் உள்ள வைப்ரேட்டர் பதிலளித்தது.

ஆப்ஸுடன் விளையாடி, மோட்டார்கள் அவற்றின் அதிர்வுகளை ஒரு லூப் அல்லது லூப்பில் அல்லது ஒரு கணம் மட்டும் முடிவில்லாமல் மீண்டும் செய்யச் செய்தேன். பயன்பாட்டின் உள்ளே இருந்து நான் லவன்ஸில் உள்நுழைந்திருந்தால், நான் உருவாக்கிய எந்த வடிவங்களையும் சேமிக்க முடியும். பயன்பாட்டின் இந்தப் பகுதி, மற்றவர்கள் என்ன உருவாக்கினார்கள் என்பதைப் பார்க்கவும், எனக்குப் பிடித்திருந்தால், அதைப் பதிவிறக்கம் செய்து, நான் விரும்பும் அளவுக்குப் பயன்படுத்தலாம்.

பயன்பாட்டின் இசைப் பகுதியுடன் விளையாடுவது மிகவும் வேடிக்கையாக இருந்தது. நான் ஒரு பாடலை மட்டுமே எடுக்க வேண்டியிருந்தது, டோல்ஸ் அதிர்வுறும் போது அது உடனடியாக இசைக்கத் தொடங்கியது!

லவன்ஸ் ரிமோட் லாங் டிஸ்டன்ஸ் அம்சத்தை முயற்சிக்க எனக்கு உதவ ஒரு நண்பர் கிடைத்துள்ளார். அதை அமைக்க, நீங்கள் Lovense இல் உள்நுழைந்து உங்கள் கூட்டாளியின் பயனர்பெயரைத் தேட வேண்டும்.

அவர்களிடம் ஒன்று இல்லையென்றால், அவர்கள் முதலில் பதிவு செய்ய வேண்டும். அவர்கள் அவ்வாறு செய்யும்போது, ​​அவர்களின் லவ்ன்ஸ் செக்ஸ் பொம்மையைக் கட்டுப்படுத்த உங்களை அனுமதிக்க, அவர்களுடன் இணைவது எளிது, அல்லது உங்களில் ஏதேனும் ஒன்றையும் அவர்கள் செய்யலாம்.

இந்த அம்சத்துடன் விளையாடி, ஒவ்வொரு நிமிடத்தையும் அனுபவித்துவிட்டு, இதை வழக்கமான விஷயமாக மாற்ற முடிவு செய்தோம். நான் விளையாடும் சில நண்பர்கள் மற்றும் கூட்டாளர்களுடன் நான் சோதித்தேன், ஆனால் இப்போது வெகு தொலைவில் வாழ்கிறேன், அவர்கள் அனைவரும் இது வேடிக்கையாக இருப்பதாகக் கூறினார்கள்.

நாம் அனைவரும் என்ன விளையாட்டுகளைக் கொண்டு வர முடியும் என்பதைப் பார்க்க நான் காத்திருக்க முடியாது. எல்லோருக்கும் ஒரு லவ்வென்ஸ் பொம்மையை விரைவில் வாங்கச் சொன்னேன், அதனால் நாம் தொடங்கலாம்!

ஒரு லவன்ஸ் பூகம்பத்தை கட்டுப்படுத்துதல்

டோல்ஸின் மேல் பட்டன் டோல்ஸின் ஜி-ஸ்பாட் பகுதியை ஆன் அல்லது ஆஃப் செய்து அதன் முன் பொருத்தப்பட்ட அதிர்வுகளில் ஏதேனும் ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது.

கீழே டோல்ஸின் க்ளிட் பகுதியைக் கட்டுப்படுத்துகிறது மற்றும் அதன் உள்ளமைக்கப்பட்ட அமைப்புகளின் வழியாகவும் செல்ல முடியும். லவன்ஸ் ரிமோட்டைக் கொண்டு அவற்றைக் கட்டுப்படுத்தும் போது, ​​நீங்கள் இரண்டு மோட்டார்களையும் ஒன்றாகவோ அல்லது தனித்தனியாகவோ பயன்படுத்தலாம்.

டோல்ஸின் பொத்தான்கள் ஒரே நிறத்தில் இருப்பதாக நான் மிகவும் கடுமையாகப் புகார் செய்தேன். சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு நான் அவர்களுடன் பழகினேன், ஒவ்வொரு பொத்தானும் வித்தியாசமாக அமைப்பதால் இது பெரிதும் உதவியது.

டோல்ஸை இயக்குவதற்கு லவன்ஸ் ரிமோட் இன்னும் சிறந்தது. இதில் நீங்கள் செய்யக்கூடிய பல விஷயங்கள் உள்ளன, மேலும் செக்ஸ் பொம்மையின் உள்ளமைக்கப்பட்ட பொத்தான்களுடன் பழகுவதை விட பயன்படுத்துவதில் சிரமம் குறைவு.

உங்களிடம் ஸ்மார்ட்போன் இல்லையென்றால், லவன்ஸில் ஆப்பிள் அல்லது பிசி டெஸ்க்டாப் கணினி பதிப்பு உள்ளது, அது நன்றாக வேலை செய்கிறது.

புளூடூத் அனுசரிப்பு டூயல் வைப்ரேட்டர்

லவன்ஸ் டோல்ஸின் அளவீடுகள் பற்றி

பொம்மை ஒரு முனையிலிருந்து மறுமுனை வரை ஏழு அங்குலத்திற்கு அருகில் உள்ளது. க்ளிட் தூண்டுதல் முனை ஒரு அங்குல உயரமும் கால் அங்குல அகலமும் கொண்டது. ஜி-ஸ்பாட் பகுதி முழுவதும் ஒன்றரை அங்குலம் உள்ளது.

டோல்ஸ் மிகவும் இலகுவானது, எனவே நீங்கள் அதை ஒரு பையில் வைத்து எந்த பிரச்சனையும் இல்லாமல் எடுத்துச் செல்லலாம். சிறு புத்தகம் இது 146 கிராம் என்று கூறுகிறது, ஆனால் அதை விட குறைவாக உணர்கிறது.

லவன்ஸ் டோல்ஸை எப்படி சார்ஜ் செய்வது

யுஎஸ்பி சார்ஜர் மற்றும் டோல்ஸுடன் இணைக்கும் அழகான குறுகிய மின் கேபிளுடன் செக்ஸ் டாய் வருகிறது. நான் படுத்திருந்த ஸ்பேர் ஆப்பிளைப் பயன்படுத்துவதில் எனக்கு எந்தப் பிரச்சனையும் இல்லை.

டோல்ஸுடன் கேபிள் காந்தமாக இணைக்கும் விதம் மிகச் சிறப்பாக கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் நான் தற்செயலாக அதை நகர்த்தியிருந்தாலும் கூட கேபிளுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் இதை அதிகமாகச் செய்யக்கூடாது, ஏனெனில் இது துண்டிக்கப்படலாம், ஆனால் நீங்கள் அதில் அதிக மென்மையாக இருக்க வேண்டியதில்லை.

டோல்ஸ் சார்ஜ் செய்ய எனக்கு எழுபது நிமிடங்கள் ஆனது. அது முடிந்ததும், நான் அதை இரண்டு மணி நேரம் இடைவிடாது பயன்படுத்தினேன். இது சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறது மற்றும் எவரும் அதனுடன் விளையாடுவதை ரசிக்க போதுமான நேரத்தை விட அதிகம். நீங்கள் உடனடியாக அதைப் பயன்படுத்த விரும்பவில்லை என்றால், டோல்ஸ் 240 மணிநேரம் சார்ஜ் செய்யப்பட்டிருக்கும்!

லவன்ஸ் டோல்ஸை சுத்தம் செய்தல் மற்றும் பராமரித்தல்

எனது லவன்ஸின் அனைத்து செக்ஸ் பொம்மைகளையும் சுத்தம் செய்வது கடினம் அல்ல. அதைச் செய்ய நீங்கள் ஒரு சிறப்பு தீர்வை ஆர்டர் செய்யலாம், ஆனால் பெரும்பாலான நேரங்களில், நான் பாக்டீரியா எதிர்ப்பு சோப்பின் பம்ப் மூலம் சூடான குழாய் தண்ணீரைப் பயன்படுத்துகிறேன்.

சிலிகான் தோல் தூசி மற்றும் பூனை முடியை ஈர்க்கும் என்பதால், டோல்ஸை உலர்த்துவதற்கு பஞ்சு இல்லாத துணியைப் பயன்படுத்த வேண்டும். டோல்ஸ் உயர்தர சேமிப்புப் பையுடன் வருகிறது, நீங்கள் அதைப் பயன்படுத்த வேண்டும்? நீங்கள் அதைப் பயன்படுத்தத் தயாராகும் வரை அதைச் சுத்தமாக வைத்திருப்பீர்கள்.

லவ்ன்ஸ் பூகம்பம் அன்பாக்சிங்

லவன்ஸ் டோல்ஸில் என்ன சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

இந்த லவன்ஸ் செக்ஸ் பொம்மை, அதை வைத்திருப்பதற்கான ஒரு பை, அதை சார்ஜ் செய்வதற்கான காந்த கேபிள், விரைவு தொடக்க வழிகாட்டி மற்றும் நீண்ட பயனர் கையேடு ஆகியவற்றுடன் தொகுக்கப்பட்டுள்ளது.

சிறு புத்தகங்கள் மிகவும் தகவலறிந்தவை மற்றும் உங்கள் டோல்ஸைப் பயன்படுத்துவது அல்லது பராமரிப்பது பற்றிய ஏதேனும் கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்கின்றன.

டோல்ஸின் பெட்டி உறுதியானது மற்றும் இனிமையான தோற்றம் கொண்டது. என்னிடம் உள்ள அனைத்து லவ்ன்ஸ் செக்ஸ் பொம்மைகளுக்கும் இது ஒன்றுதான், அதனால் நான் அவற்றை அவற்றின் அசல் பேக்கேஜிங்கிலும், அவர்கள் வழங்கிய பைகளுக்குள்ளும் பெரும்பாலான நேரங்களில் வைத்திருக்கிறேன்.

லவன்ஸ் டோல்ஸின் நன்மைகள்

  • லவன்ஸ் சிறந்த செக்ஸ் பொம்மைகளை உருவாக்குகிறார் மற்றும் டோல்ஸ் அவற்றில் சிறந்த ஒன்றாகும்
  • லஷ் 3 போல ஆனால் 2 மோட்டார்கள்!
  • மற்ற பொம்மைகளைப் போல சரிசெய்யக்கூடியது
  • ஒருவரின் ஜி-ஸ்பாட் மற்றும் கிளிட்டை ஒரே நேரத்தில் அடைவதற்கு ஏற்றது
  • எளிதான மற்றும் வேடிக்கையான செக்ஸ் பொம்மையை விரும்பும் எவருக்கும் மிகவும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது
  • டோல்ஸைக் கட்டுப்படுத்த லவன்ஸ் ரிமோட் சிறந்தது

லவன்ஸ் டோல்ஸின் தீமைகள்

  • அதை நேராக்க வேண்டாம், அது பொம்மையை உடைத்துவிடும்
  • டோல்ஸில் உள்ள கட்டுப்பாடுகளை இருட்டில் பார்ப்பது கடினமாக இருக்கும், எனவே உங்களால் முடிந்தால் லவன்ஸ் ரிமோட்டைப் பயன்படுத்தவும்
காதல் நிலநடுக்கம்

தீர்ப்பு

என்னிடம் உள்ள அனைத்து செக்ஸ் பொம்மைகளிலும், நான் அதிகம் பயன்படுத்துவது லவன்ஸிலிருந்து வந்தவை. இதனால்தான் அவர்களின் டோல்ஸ் நான் நேசிக்கும் மற்றவர்களைப் போலவே மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் என்று எனக்குத் தெரியும். ஆனால் அது எனக்கு எப்போதும் பிடித்த லவ்ன்ஸ் செக்ஸ் பொம்மையாக இருக்கும் என்பதை நான் உணரவில்லை.

டோல்ஸ் என்பது பல சிறந்த அம்சங்களைக் கொண்ட ஒரு நேர்த்தியாக தயாரிக்கப்பட்ட தயாரிப்பு ஆகும். லவன்ஸ் அதை அட்ஜெஸ்ட் செய்யக்கூடியதாக மாற்றுவதுதான் நான் அவர்களை மிகவும் பாராட்ட விரும்புகிறேன். டோல்ஸைப் பயன்படுத்தி, க்ளிட் அதிர்வுறும் முனையை என்னிடமிருந்து இழுப்பது போன்ற சிறிய மாற்றங்களைச் செய்தேன்.

எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, டோல்ஸை உங்கள் உடலின் வரையறைகளுக்கு ஏற்றவாறு வடிவமைக்க முடியும். நான் அடிக்கடி பொம்மைகளுடன் சண்டையிடுவேன், அவை இல்லாதபோது அவை வசதியாக இருக்க வேண்டும் என்று கூறுகிறது.

டோல்ஸ் இதை நன்றாகச் செய்கிறது, அதனுடன் விளையாடும் போது நான் எப்போதும் நிதானமாக இருந்தேன், மேலும் அது எவ்வளவு நன்றாக உணர்ந்தது என்பதில் கவனம் செலுத்த முடியும் மற்றும் அதை இடத்தில் வைத்திருக்க முயற்சிப்பதன் மூலம் திசைதிருப்பப்படவில்லை.

டோல்ஸுடன் லவன்ஸ் தங்களை மிஞ்சிவிட்டார், அது வெளிவரும்போது ஒன்றை வாங்க பரிந்துரைக்கிறேன். அதனுடன் விளையாடுவதன் மூலம் நீங்கள் நிறைய மகிழ்ச்சியைப் பெறுவீர்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன், என்னைப் போலவே இது உங்களுக்குப் பிடித்த புதிய செக்ஸ் பொம்மையாக இருக்கலாம்!

விலையை சரிபார்க்கவும்

– பெத் கிரீன்வுட்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன