லஷ் 2 எதிராக எஸ்கா 2: முழு ஒப்பீடு & மதிப்பாய்வு

லஷ் 2 vs எஸ்கா 2

எந்தவொரு உறவிலும் கடினமான சவால், பாலியல் நெருப்பை எவ்வாறு உயிருடன் வைத்திருப்பது என்பதைக் கண்டறிவதாகும்.

நீங்கள் நீண்ட தூர உறவில் இருந்தாலும் அல்லது தனியாக வேடிக்கை பார்க்க விரும்பினாலும், லவன்ஸ் லஷ் 2 மற்றும் OhMiBod Esca 2 ஆகியவை போட்டியிடும் யோனி வைப்ரேட்டர்கள். இரண்டும் இரண்டாம் தலைமுறை மாடல்கள் மற்றும் புளூடூத் இணைப்புடன் தொடர்புடைய பயன்பாடுகள் மூலம் தொலைவிலிருந்து கட்டுப்படுத்தலாம்.

பெரும்பாலான வெப்கேம் கலைஞர்களால் “பிங்க் டெயிலுடன் கூடிய அதிர்வு” என லவன்ஸ் லஷ் 2 பயன்படுத்துவதை நீங்கள் பார்த்திருக்கலாம். அது சில காலமாக இருந்து வருகிறது. மறுபுறம், ஊதா நிற OhMiBod Esca 2 ஓரளவு ஒத்த வடிவமைப்பையும் சில பயனர்களை ஈர்க்கிறது.

மகிழ்ச்சிக்கான உங்கள் பயணத்தில் உங்களுக்கு உதவ, Lovense Lush 2 vs. OhMiBod Esca 2 இன் முழு ஒப்பீடு இங்கே உள்ளது.

லவன்ஸ் லஷ் 2 இன் விலையைச் சரிபார்க்கவும்

ஓமிபோட் எஸ்கா 2 இன் விலையைச் சரிபார்க்கவும்

எதை கவனிக்க வேண்டும்

ஒவ்வொரு செக்ஸ் பொம்மையும் குறிப்பிட்ட ஈரோஜெனஸ் மண்டலங்களைத் தூண்டும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

கண்டுபிடிக்க கடினமாக இருக்கும் ஜி-ஸ்பாட்டை இலக்காகக் கொண்ட பிறப்புறுப்பு அதிர்வுகளை நாங்கள் கையாள்வதால், விலை, வடிவமைப்பு, செயல்திறன், ஆறுதல், பேட்டரி ஆயுள் மற்றும் அமைதி ஆகியவை அடங்கும்.

இருப்பினும், Lovense Lush 2 மற்றும் OhMiBod Esca 2 இரண்டும் ஒரே மாதிரியாக $119 விலையில் இருப்பதால், உங்கள் வாங்குதல் முடிவு அவற்றின் ஸ்பெக் ஷீட்கள் மற்றும் செயல்திறனைப் பொறுத்தது.

லவன்ஸ் லஷ் 2 விமர்சனம்

வடிவமைப்பு மற்றும் பணிச்சூழலியல்

மட்டையிலிருந்து வலதுபுறம், லவன்ஸ் லஷ் 2 அதன் நீண்ட நெகிழ்வான ஆண்டெனாவுடன் 4.8 அங்குல ஆழத்தை எட்டும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, அது வெளியில் ஒரு முனையில் ஆண்டெனாவை நோக்கி வளைகிறது. மறுபுறம் 1.4 அங்குல தடிமன் மற்றும் 3.1 அங்குல நீளம் கொண்ட பல்ப் வடிவ தலை உள்ளது.

ஜி-ஸ்பாட் மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பிறப்புறுப்புச் சுவர்களைத் தாக்கும் வகையில் தலை ஒரு பக்கத்தில் சிறிது சிப்பியாக உள்ளது. மறுமுனையைப் பொறுத்தவரை, அதிர்வு வடிவங்களைக் கட்டுப்படுத்த உங்களை அனுமதிக்கும் ஒரு பொத்தானைக் காண்பீர்கள்.

மேலும், இது ப்ளூடூத் அல்லது Wi-Fi இணைப்புக்கான ரிசீவரைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் ரிதம் கட்டுப்பாடுகளுக்காக உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் பயன்பாட்டுடன் ஒத்திசைக்கப்படும். இது இளஞ்சிவப்பு நிறம், கச்சிதமான, நீர்ப்புகா மற்றும் சிலிகானால் ஆனது, பெரும்பாலான மகளிர் மருத்துவ நிபுணர்களால் பரிந்துரைக்கப்படும் உடல்-பாதுகாப்பான பொருளாகும்.

மறுபுறம், OhMiBod Esca 2 ஆனது லஷ் 2 இன் வடிவமைப்பை முட்டை வடிவ தலை மற்றும் ஆண்டெனாவில் முடிவடையும் ஒரு வால் மூலம் நகலெடுக்கிறது. இருப்பினும், இது 4.5 அங்குல ஆழத்தில் ஊடுருவிச் செல்லும் அதன் ஆழத்தை வழங்கும் சற்றுக் குட்டையான வால் கொண்ட லஷ் 2 க்கு இணையாக நிற்கிறது. மேலும், அதன் தலை 1.3 அங்குல தடிமன், 2.8 அங்குல நீளமும் சிறியதாக உள்ளது. லஷ் 2 இல் இருப்பது போல் அதன் தலையில் சிப் செய்யப்பட்ட வடிவமைப்பை நீங்கள் காண முடியாது.

Esca 2 இல் புதியது என்னவென்றால், ஆண்டெனாவின் முடிவில் காணப்படும் LED லைட், சில அணியக்கூடிய பொருட்களுடன் நிச்சயமாக கவனிக்கத்தக்கது. மீதமுள்ள வைப்ரேட்டரில் சிலிகான் பூசப்பட்டிருப்பதால், எல்.ஈ.டி.யின் முடிவு இல்லை, இது ஓமிபோட் எஸ்கா 2 ஐ நீர்ப்புகா வடிவமைப்பாக மாற்றுகிறது.

செயல்திறன் மற்றும் செயல்திறன்

லஷ் 2 அதன் பணத்தின் மதிப்பை ஆழமான, சக்திவாய்ந்த யோனி அதிர்வுகளுடன் வழங்குகிறது. மேலும், ஆன்டெனாவின் மறுமுனையை ஒட்டுவதன் மூலம் உங்கள் பெண்குறிப்பைத் தூண்டலாம் மற்றும் உங்கள் ஏற்பிகள் வழியாக உற்சாகத்தை உணரலாம்.

அதன் உறுதியான வால் அதிர்வுகளை மாற்றும் அளவுக்கு உறுதியானது மற்றும் உங்கள் உள்ளாடைகளுக்குள் நன்றாக இழுக்கும் அளவுக்கு நெகிழ்வானது. இருப்பினும், மிகவும் பாதுகாப்பான பொருத்தத்திற்கு நீங்கள் ஆதரவான உள்ளாடைகளைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருக்கலாம்.

இது மூன்று நிலையான வேகம் மற்றும் நான்கு முன்னமைக்கப்பட்ட வடிவங்கள் சோலோ பிளேயில் உள்ள பட்டனிலிருந்து கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது. “ரன்னிங் ஜூஸ்கள்,” போன்ற அபத்தமான பெயர்களுடன் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவங்களை உருவாக்கவும் தேர்வு செய்யவும் லஷ் 2 உங்களை அனுமதிக்கிறது. “மிகவும் தீவிரம்,”?? மற்றும் “வேலைக்கு முன் காலை சவாரி.”??

OhMiBod Esca 2 உடன் ஒப்பிடும் போது, ​​Lush 2 இன் அதிர்வுகள் மிகவும் சக்திவாய்ந்ததாக இருக்கும். மேலும், Esca 2 மூன்று நிலையான வேகம் மற்றும் இரண்டு அதிர்வு வடிவங்களுடன் மட்டுமே வருகிறது.

அதிர்வுத் தரம் சிறப்பாக இருந்தாலும், அதன் ஊடுருவலின் குறைவான ஆழம் மற்றும் சில்லு செய்யப்பட்ட தலை இல்லாததால், பெரிய ஓ! மேலும், ஒளிரும் எல்.ஈ.டி விளக்குகள், வீட்டிற்கு வெளியே வேடிக்கையாக இருப்பதற்கான ஒரு பயங்கரமான தேர்வாக இருக்கும், ஏனெனில் இது மிகவும் வெளிப்படையானது.

ஓமிபோட் எஸ்கா2 காதலர் தினம் செக்ஸ்டோய் நீண்ட தூர உறவு

பேட்டரி ஆயுள் மற்றும் சார்ஜிங்

லவன்ஸ் லஷ் 2 மற்றும் OhMiBod Esca 2 பேட்டரி ஆயுளை அடுக்கி வைக்கும் போது, ​​பிந்தையது 3 மணிநேர தொடர்ச்சியான பயன்பாட்டுடன் நன்றாக இருக்கிறது.

இருப்பினும், பெரும்பாலான அமர்வுகள் ஒரு மணிநேரம் நீடிக்கும் என்பதால், உங்களுக்கு அதிக பேட்டரி தேவைப்படாது. லஷ் 2 இன் பேட்டரி சுமார் 2 மணிநேர பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு செயலிழந்துவிடும், இது உங்களுக்குத் தேவையானதை விட அதிகமாக இருக்கும்.

ஆயினும்கூட, அவை ஜூஸ் தீர்ந்துவிட்டால், அவற்றைப் பவர் டவுன் செய்து, ரீசார்ஜ் செய்ய அவற்றைச் செருகவும். பேட்டரி செயலிழந்த பிறகும் நீங்கள் இன்னும் வேடிக்கையாக இருந்தால், இங்குதான் லவன்ஸ் லஷ் 2 ஐப் பாராட்டுவீர்கள்.

Esca 2 க்கு எதிராக ரீசார்ஜ் செய்ய ஒரு மணிநேரம் மட்டுமே ஆகும், இது முழு ரீசார்ஜ் செய்ய 90 நிமிடங்கள் முதல் 2 மணிநேரம் வரை எடுக்கும். வைப்ரேட்டர்கள் செருகப்பட்டு சார்ஜ் செய்யும் போது அவற்றைப் பயன்படுத்த வேண்டாம் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

ஆறுதல் மற்றும் உணர்வு

பெரும்பாலான பயனர்கள் Lovense Lush 2 மற்றும் OhMiBod Esca 2 இரண்டையும் பயன்படுத்த வசதியாகக் கண்டனர். ஊடுருவலை எளிதாக்க, ஒன்றை ஸ்லைடு செய்யவும் அல்லது நீர்/ஜெல் அடிப்படையிலான மசகு எண்ணெயைப் பயன்படுத்தவும். ஒருமுறை, அவர்கள் நிலைக்கு வருவார்கள், நீங்கள் உடனடியாக தொடங்கலாம். இருப்பினும், லவன்ஸ் 2 இன் சிப்ட் ஹெட், ஜி-ஸ்பாட்டை தாக்க முனைகிறது.

சில சமயங்களில், குறிப்பாக நீங்கள் நடனமாடும்போது அல்லது படிக்கட்டுகளில் ஏறி நடக்கும்போது, ​​லஷ் 2 அதன் வழியை அசைக்கக்கூடும். இது பெரும்பாலும் அதன் சற்று கனமான தலை காரணமாகும். பெரும்பாலான பயனர்கள் படுக்கும்போது அல்லது ஏறக்குறைய நிமிர்ந்த நிலையில் அதைப் பயன்படுத்துவதை எளிதாகக் கண்டறிந்தனர். மேலும், ஆதரவான உள்ளாடைகள் மிகவும் பாதுகாப்பான பொருத்தத்தை வழங்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

அமைதி

இருண்ட வெளிச்சம் உள்ள உணவகங்களில் தனித்த வேடிக்கையை மீறும் Esca 2 இன் விளக்கை சிலர் நிராகரிக்கலாம். இருப்பினும், கம்பீரமான, அமைதியான உணவகங்களில் இது எவ்வாறு அடுக்கி வைக்கப்படுகிறது? சரி, லவன்ஸ் 2 மக்கள் உற்று நோக்கும், குறிப்பாக அதிகபட்ச அதிர்வுகளை நீங்கள் மறுபரிசீலனை செய்தால்.

அந்த சக்திவாய்ந்த அதிர்வுகள் ஒரு விலையில் வருகின்றன! இருப்பினும், சில பயனர்கள் இந்த யோசனையை வரவேற்றனர் மற்றும் மகிழ்ச்சியின் ஒவ்வொரு பிடிப்புகளையும் அனுபவிக்கும் போது கவனத்தில் குளிப்பதைக் கண்டனர்.

மறுபுறம், Esca 2 குறைந்த அதிர்வு வடிவங்களையும் வேகத்தையும் கொண்டுள்ளது, அது அதிகபட்ச அதிர்வுகளில் கூட அமைதியாக இருக்கும்.

எவ்வாறாயினும், உங்கள் தனிப்பட்ட பகுதிகளில் ஒரு காளையின் கண்ணை இலக்காகக் கொண்ட எல்.ஈ.டி விளக்கு உங்களிடம் இருக்கும்போது அமைதியாக இருப்பதன் பயன் என்ன? நீங்கள் வீட்டிலேயே தங்கி அதை உள்ளே பயன்படுத்தலாம்.

இணைப்பு மற்றும் பயன்பாட்டு அம்சங்கள்

இரண்டு மாடல்களிலும் ப்ளூடூத் மற்றும் வைஃபை இணைப்புக்கு வரும்போது எந்த தடுமாற்றமும் இல்லை. அவை இரண்டும் பெரும்பாலான சாதனங்களுடன் இணக்கமாக உள்ளன மற்றும் நீண்ட தூரத்திலிருந்தும் இணைந்திருப்பதில் சிறந்தவை.

புளூடூத் வழியாக ஒரு முறை இணைத்தவுடன், நீங்கள் தயாராகிவிட்டீர்கள், மேலும் செல்லத் தயாராகிவிட்டீர்கள். பயன்பாட்டின் செயல்பாட்டுடன் வேறுபாடு வருகிறது.

நியமிக்கப்பட்ட லவ்ன்ஸ் லஷ் 2 ஆப்ஸ் மூலம் உங்கள் கூட்டாளியின் ஃபோனுடன் இணைப்பது புதிய தொடர்பைச் சேர்ப்பது போல் எளிமையானது. நீங்கள் அவர்களின் பயனர்பெயர் வழியாக ஒரு கோரிக்கையை அனுப்புவீர்கள், மேலும் அவர்கள் அதை ஏற்கும் வரை காத்திருக்கவும். இது முடிந்ததும், உங்கள் நிர்வாகி தாவலில் அவர்களின் சுயவிவரத்தை நீங்கள் கவனிப்பீர்கள், உங்கள் அதிர்வுகளைக் கட்டுப்படுத்தும் சக்தியை அவர்களுக்கு வழங்குகிறது.

செக்ஸ்டிங், சாட்டிங் மூலம் படங்களை அனுப்பும் விருப்பம் மற்றும் வீடியோ அழைப்பு விருப்பங்கள் உள்ளன. உங்கள் ஃபோனில் இருந்து வரும் இசையுடன் அதிர்வுகளை ஒத்திசைப்பது மட்டுமல்லாமல், இது சுற்றுப்புற பயன்முறையையும் கொண்டுள்ளது. இந்த அம்சம் உங்கள் பின்னணியில் உள்ள சத்தங்களுடன் ஒத்திசைக்க உதவுகிறது. வைப் பயனராக, உங்களால் வீடியோ அழைப்புகளைத் தொடங்கவோ அல்லது உங்கள் ஃபோனைப் பயன்படுத்தி அதிர்வைக் கட்டுப்படுத்தவோ முடியாது என்பதை நினைவில் கொள்க ? உங்கள் துணையால் மட்டுமே முடியும். எனவே, பயன்பாட்டில் இருக்கும் போது இது ஒரு டாமினாட்ரிக்ஸ் விளையாட்டாக இருக்கிறது, இது ஒரு சிறந்த திருப்பமாகும்.

மறுபுறம், Esca 2 அதன் சலுகைகள் மற்றும் தீமைகளையும் கொண்டுள்ளது. துடிக்கும் விளைவைப் பிரதிபலிக்கும் வகையில் விரைவாகத் தட்டுவது போன்ற உங்கள் சொந்த தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவங்களை உருவாக்க உங்களை அனுமதிக்கும் தொடு கட்டுப்பாடுகள் இதில் உள்ளன.

படங்கள், குரல் மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளைப் பகிர்வதைத் தவிர, விர்ச்சுவல் ரியாலிட்டி மற்றும் 18+ வீடியோ கேம்கள் போன்ற ஊடாடத்தக்க உள்ளடக்கத்துடன் இணைக்க இந்த ஆப் உங்களை அனுமதிக்கிறது. அணியக்கூடியவை மற்றும் குரல்-கட்டுப்படுத்தப்பட்ட உதவியாளர்கள் போன்ற ஸ்மார்ட் ஹோம் சாதனங்களுடன் ஒத்திசைக்கும் விருப்பத்தையும் நீங்கள் பெறுவீர்கள்.

பேக்கேஜிங் மற்றும் உத்தரவாதம்

யுஎஸ்பி சார்ஜிங் கேபிள் மற்றும் கையேடு கொண்ட பிரீமியம் பெட்டியில் லஷ் 2 நிரம்பியுள்ளது. செயலிழந்தால், அதன் 12-மாத உத்தரவாதத்திற்குள் அதை திருப்பி அனுப்புவதற்கான விருப்பம் உங்களுக்கு இருக்கும்.

மறுபுறம், Esca 2 1 ஆண்டு வரையிலான உத்தரவாத அட்டை, கையேடு மற்றும் USB சார்ஜிங் கேபிளுடன் வருகிறது. இரண்டிலும் பேக்கேஜிங் செய்வதை நீங்கள் நிச்சயமாக பாராட்டுவீர்கள், ஏனெனில் நீங்கள் அதற்கு அதிக டாலர் செலுத்துகிறீர்கள்.

பசுமையான நீண்ட தூரம்

தீர்ப்பு

ஒவ்வொரு மாடலும் அதன் பலம் மற்றும் அதன் போட்டியாளர்களைப் பயன்படுத்திக் கொள்கிறது? பலவீனங்கள். லவன்ஸ் லஷ் 2 அதன் ஒட்டுமொத்த வலிமை மற்றும் சக்திவாய்ந்த அதிர்வுகளில் சிறப்பாக உள்ளது.

அம்சங்களில், இது அதன் பயன்பாட்டில் உள்ள தனிப்பயன் அதிர்வு வடிவ உருவாக்கம், சுற்றுப்புற சத்தம் மற்றும் வீடியோ அழைப்பு அம்சங்களையும் வழங்குகிறது. அதன் வால் ஆழமான ஊடுருவலுக்காக நீளமாக இருக்கும், அதே சமயம் சிறந்த ஜி-ஸ்பாட் தூண்டுதல்களுக்காக தலை சிப் செய்யப்படுகிறது.

சுருக்கமாக, குறைந்த அமைப்புகளில் வெளியே விவேகமான வேடிக்கைக்காக சக்திவாய்ந்த நீர்ப்புகா வைப்ரேட்டரை நீங்கள் விரும்பினால், Lovense Lush 2 ஐப் பெறுங்கள். OhMiBod Esca 2 இல் இதைப் பரிந்துரைக்கிறோம் , குறிப்பாக அதன் குறைந்த சார்ஜிங் கால அளவு, உங்கள் ஃபோனில் உள்ள இசையுடன் சுற்றுப்புற ஒத்திசைவு மற்றும் உங்கள் சுற்றுப்புறம் ஆகியவற்றைப் பற்றி நீங்கள் அக்கறை கொண்டிருந்தால். இறுதியாக, இளஞ்சிவப்பு நிறத்தை விரும்பாதவர் யார்?!

– எமிலி

லவன்ஸ் லஷ் 2 இன் விலையைச் சரிபார்க்கவும்

ஓமிபோட் எஸ்கா 2 இன் விலையைச் சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன