17 உங்கள் நீண்ட தூர பங்குதாரர் இதைப் பற்றி தீவிரமாக இருக்கிறார் என்பதற்கான அறிகுறிகள்

லாங் டிஸ்டன்ஸ் பார்ட்னர் சீரியஸ்

தொலைதூர உறவில் நிறைய தெரியாதவர்கள் இருக்கிறார்கள் மற்றும் சில சமயங்களில் நீண்ட தூர உறவின் சில முக்கிய பகுதிகளை புரிந்துகொள்வது கடினமாக இருக்கும்.

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களின் மனதில் என்ன நடக்கிறது என்று யோசித்து உங்கள் நேரத்தை செலவிடுகிறீர்கள் , இந்த உறவு அவர்களுக்கு உண்மையில் முக்கியமா இல்லையா.

உங்கள் முக்கியமான மற்றவர்களுக்கு உங்கள் உறவு முக்கியமானதா அல்லது உங்கள் நீண்ட தூர உறவைப் பற்றி உங்கள் பங்குதாரர் உண்மையில் தீவிரமாக இருக்கிறாரா என்று யோசிப்பது உங்களை அதிகமாகச் சிந்திக்க வைக்கும்.

பிரச்சனை என்னவென்றால், அது போன்ற ஏற்றப்பட்ட கேள்விகளை அவர்களிடம் கேட்பது பயமாகவோ அல்லது பயமுறுத்துவதாகவோ இருக்கலாம். அறிகுறிகளைத் தேடுவதே இந்தப் பிரச்சனைக்குத் தீர்வு . உங்கள் நீண்ட தூரம் குறிப்பிடத்தக்கவர் வெளியே வந்து சொல்லாமலே அவர்கள் உண்மையில் எப்படி உணர்கிறார்கள் என்பதை உங்களுக்குச் சொல்வார்கள்.

உங்கள் நீண்ட தூர பகுதி உண்மையில் உறவில் தீவிரமாக உள்ளது என்பதற்கான சில அறிகுறிகள் இங்கே உள்ளன.

1. அவர்கள் உங்களுடன் நேரத்தை செலவிட விரும்புகிறார்கள்

ஒன்றாக நேரத்தை செலவிட வேண்டும்

அவர்கள் உறவைப் பற்றி தீவிரமாக இருக்கிறார்கள் என்பதற்கான ஒரு பெரிய அடையாளம், அவர்கள் உங்களுக்காக நேரம் ஒதுக்குகிறார்கள். அவர்கள் உங்களுக்காக நேரத்தை ஒதுக்குவது மட்டுமல்லாமல் , அந்த தரமான நேரத்தை உங்களுடன் செலவிட அவர்கள் உற்சாகமாகவும் உந்துதலுடனும் இருக்கிறார்கள்.

சில சமயங்களில் அவர்கள் உங்களுடன் குறைந்த நேரத்தை செலவழிக்க ஆரம்பித்து, உங்களுக்காக குறைந்த நேரத்தை ஒதுக்கினால், அவர்கள் உங்களிடமிருந்து விலகிச் செல்வதால் இருக்கலாம். அதனால்தான் அவர்கள் உங்களுடன் நேரத்தை செலவிட ஆர்வமாக இருப்பது முக்கியம்.

If you aren’t sure whether or not your long distance partner is eager to spend time with you one of the ways you can tell is if your partner contacts you first.

If you are normally the one who contacts your significant other and plans quality time for the both of you, then try for the day not contacting them first.

You do this to see if they contact you first so that you can tell if they are eager to spend time with you. It is a good indication whether or not your long distance partner is serious and eager about your relationship.

2.They Talk About Future Long Term Plans for Your Relationship

நீண்ட தூர உறவுப் பார்வையில் எதிர்காலத் திட்டத்தைப் பற்றி பேசுங்கள்

Another sign that your long distance partner is serious about your relationship is that they talk about the future with you or long term plans for the relationship.

இது உங்கள் உறவில் பல்வேறு வழிகளில் வெளிப்படும். இது உங்கள் உறவில் காட்டக்கூடிய வழிகளில் ஒன்று, பயணங்கள் அல்லது விடுமுறைகள் பற்றி உங்கள் பங்குதாரர் பேசுவது. உங்களுடன் இரண்டு மாதங்கள் அல்லது ஓரிரு வருடங்கள் கூட உங்களுடன் ஒரு பயணத்தை முன்பதிவு செய்ய விரும்புவதாக உங்கள் பங்குதாரர் பேசினால், அவர் தீவிரமானவர் என்பதை நீங்கள் அறிந்து கொள்ளலாம்.

இதன் பொருள் அவர்கள் உங்களுடன் நீண்ட கால உறவைப் பற்றி முன்னோக்கி சிந்திக்கிறார்கள் அல்லது சிந்திக்கிறார்கள் மற்றும் அது முடியும் வரை உறவு எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும் என்பதைப் பற்றி உண்மையில் சிந்திக்கவில்லை.

உங்கள் தொலைதூர பங்குதாரர் எதிர்காலத்தைப் பற்றி சிந்திக்கிறார்களா என்பதை நீங்கள் காணக்கூடிய மற்றொரு வழி, உங்களுடன் இருக்க வேண்டும் அல்லது அவர்களுடன் இருக்க நீங்கள் நகர வேண்டும் என்று அவர்கள் குறிப்பிடுவார்கள் .

அவர்கள் அந்த வழியில் எதிர்காலத்தைப் பற்றி பேசத் தயாராக இருந்தால், அந்த பாய்ச்சலை எடுக்கத் தயாராக இருந்தால், அவர்கள் உங்களைப் பற்றியும் உறவைப் பற்றியும் தீவிரமாக உணர்கிறார்கள் என்பதை நீங்கள் உறுதியாக நம்பலாம்.

எதிர்காலத்தைப் பற்றி பேசுவது பல வழிகளில் தன்னைக் காட்டிக்கொள்ளலாம் ஆனால் இந்த சில உதாரணங்கள் நீங்கள் செல்ல ஒரு நல்ல அடிப்படை.

3.உங்களுக்கு ஒரே இலக்குகள் உள்ளன

தொலைதூர உறவின் அதே இலக்குகளை குறிக்கும்

உங்கள் நீண்ட தூர உறவில் நீங்கள் இலக்குகளைப் பற்றிப் பேசியிருக்கிறீர்கள் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன். அவற்றில் சில குறுகிய கால இலக்குகள் மற்றவை நீண்ட கால இலக்குகள்.

எப்படியிருந்தாலும், அவை ஏதோ ஒரு வகையில் பொருந்துவது முக்கியம். அவை சரியான பொருத்தமாகவோ அல்லது முற்றிலும் ஒத்ததாகவோ இருக்க வேண்டியதில்லை, ஆனால் அவை ஒரே திசையில் வழிநடத்த வேண்டும்.

உங்களுடைய சொந்த இலக்குகள் உங்களுடைய அதே பாதையில் செல்லும் போது உங்கள் நீண்ட தூரம் குறிப்பிடத்தக்க மற்றொன்று தீவிரமானது என்று நீங்கள் சொல்லலாம். அதாவது, அவர்கள் உங்களுடன் தொடர விரும்புகிறார்கள் மற்றும் வாழ்க்கையில் உங்களுடன் வளர விரும்புகிறார்கள்.

யாருடைய வளர்ச்சிக்கும் இலக்குகள் முக்கியம், எனவே உங்கள் கூட்டாளிகளின் இலக்குகள் உங்களுடன் பொருந்தினால், அவர்கள் உங்களுடன் கணிசமாக வளர்ந்து உங்களுடன் சிறந்த நபராக மாற விரும்புகிறார்கள் என்று அர்த்தம்.

நீண்ட தூர உறவில், உங்கள் இலக்குகள் ஒன்றையொன்று பிரிப்பதற்குப் பதிலாக ஒன்றோடொன்று செல்வது முக்கியம். சில இலக்குகள் வேறு பாதையில் செல்கின்றன அல்லது ஒன்றுக்கொன்று எதிரானதாகக் கருதப்படுகின்றன.

உங்கள் பங்குதாரர் உறவில் தீவிரமாக இருக்கிறாரா என்பதைப் பார்க்க, எதிர்கால இலக்குகள் மற்றும் நீங்கள் இருவரும் வாழ்க்கையில் எங்கு செல்ல விரும்புகிறீர்கள் என்பதைப் பற்றி சிறிது நேரம் பேசுங்கள் .

4.நீங்கள் இருவரும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறீர்கள்

இரண்டு மகிழ்ச்சியான அறிகுறிகள் பங்குதாரர் தீவிரம்

எந்தவொரு உறவின் மிகப்பெரிய பகுதி என்னவென்றால், அந்த உறவில் இரு உறுப்பினர்களும் மகிழ்ச்சியாக ஈடுபடுகிறார்கள். உங்களில் ஒருவர் அல்லது இருவரும் மகிழ்ச்சியற்றவர்களாக இருந்தால் உறவு தொடரும் என்று எதிர்பார்க்க முடியாது.

You can tell how someone is feeling by picking up on their small habits or changes in their habits. If your significant other starts to pull away from you by not responding to you or purposely spending less time with you that usually means that they are unhappy.

On the other hand you can tell someone is happy by the same way. If your partner sends you a gift or even a heartfelt message or letter it usually means that they are happy and in love.

If your partner wants to spend more time with you or seems to be more eager than normal to talk to you it can also be a sign of just being happy and in love. All you have got to do to try and decipher if your partner is serious is to see how happy they are.

5.You Trust Each Other

ஒவ்வொரு அறிகுறிகளையும் பங்குதாரர் தீவிரமாக நம்புங்கள்

தொலைதூர உறவில் நம்பிக்கை முக்கியமானது. உங்கள் பங்குதாரர் உங்களைப் பற்றியும் உறவைப் பற்றியும் தீவிரமாக இருந்தால், அவர்கள் காண்பிக்கும் விஷயங்களில் ஒன்று நம்பிக்கை.

உங்கள் தொலைதூர பங்குதாரர் அவர்கள் உங்களை நம்புவதாகக் காட்டுவதன் மூலம், அவர்கள் அந்த கூடுதல் ஆபத்தை வைத்து உறவில் பணியாற்றத் தயாராக இருக்கிறார்கள் என்று அர்த்தம்.

உங்களை நம்புவதன் மூலம், அவர்கள் உங்களுடன் ஒரு எதிர்காலத்தைக் கண்டால் மட்டுமே அவர்கள் செய்யக்கூடிய புண்படுத்தப்படுவதற்கான சாத்தியக்கூறுகளைத் திறந்துவிட்டனர்.

6. அவர்கள் தங்கள் உணர்வுகளையும் ரகசியங்களையும் உங்களுக்குச் சொல்கிறார்கள்

அவர்களின் உணர்வுகளை இரகசியங்களை தீவிரமான நீண்ட தூர உறவின் அறிகுறிகளை சொல்லுங்கள்

யாராவது ஒரு உறவில் தீவிரமாக இருக்கும்போது, ​​அவர்கள் தங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருக்குத் தங்களைத் திறந்து கொள்கிறார்கள். அவர்களின் கடந்த காலம், அவர்களின் கனவுகள், அவர்கள் எப்படி உணர்கிறார்கள் மற்றும் உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பும் ரகசியங்கள் ஆகியவற்றைப் பற்றி அவர்கள் உங்களுக்குச் சொல்கிறார்கள் என்பதே இதன் பொருள் .

உங்களின் நீண்ட தூரம் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்கள் இது போன்ற தனிப்பட்ட விஷயங்களைப் பற்றி உங்களிடம் பேசினால், அவர்கள் உங்களைப் பற்றியும் உறவைப் பற்றியும் தீவிரமாக இருக்கிறார்கள் என்று அர்த்தம். ஒரு உறவில் தீவிரமாக இருப்பவர்கள் மட்டுமே தங்கள் தனிப்பட்ட உணர்வுகள் மற்றும் கடந்த காலத்தைப் பற்றி தங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்குச் சொல்கிறார்கள்.

உங்கள் நீண்ட தூர முக்கியத்துவம் வாய்ந்த மற்றவர் உறவில் தீவிரமாக இருக்கிறார்களா என்பதைக் கண்டறிவதற்கு இது மிகவும் முக்கியமானது என்பதற்கான காரணம், உங்களைப் பற்றிய தனிப்பட்ட எதையும் ஒருவரிடம் கூறுவதற்கு அதிக நம்பிக்கை தேவை.

எனவே, உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்ற விஷயங்களைக் கண்டறிந்து, அவர்களைப் பற்றிய தனிப்பட்ட விஷயங்களைச் சொன்னால், அது அவர்கள் உறவில் தீவிரம் காட்டுகிறார்கள் என்பதற்கான சிறந்த அறிகுறியாகும், மேலும் இந்த நீண்ட தூர உறவு சிறிது காலம் நீடிக்கும்.

7.அவர்கள் உங்களை அணுகுகிறார்கள்

உங்கள் பங்குதாரர் தீவிர நீண்ட தூர உறவை அடையுங்கள்

அவர்கள் உங்களைப் பற்றி தீவிரமாக இருக்கிறார்களா என்பதைச் சொல்ல மற்றொரு சிறந்த வழி, அவர்கள் தேவைப்படும் அல்லது சோகத்தின் போது உங்களைத் தொடர்புகொள்வது.

ஒவ்வொருவருக்கும் கடினமான நேரங்கள் உள்ளன, உங்கள் முக்கியமான ஒருவர் உங்களுடன் பேசாமல் இருந்தால் அல்லது அவர்களின் தேவைப்படும் நேரங்களில் உங்களைப் புறக்கணித்தால், சில சமயங்களில் அவர்கள் உங்களைப் பற்றியோ அல்லது உறவைப் பற்றியோ தீவிரமாக இல்லை என்பதைக் குறிக்கலாம்.

மறுபுறம், அவர்கள் உங்களிடம் நம்பிக்கை வைத்து உங்களை அணுகினால், அவர்கள் உங்களை நம்புகிறார்கள், அவர்கள் உங்களை நம்பக்கூடிய ஒருவராக பார்க்கிறார்கள் என்று அர்த்தம் . அவர்கள் உங்களிடம் நம்பிக்கை வைக்க முடியும் என்று அவர்கள் நினைத்தால், அவர்கள் உங்களைப் பற்றியும் நீண்ட தூர உறவைப் பற்றியும் தீவிரமாக இருக்கிறார்கள் என்று அர்த்தம்.

8.நீங்கள் எதையும் பேசலாம்

தொலைதூர உறவின் அறிகுறிகள் எதையும் பற்றி பேசுங்கள்

அவர்கள் உங்களைப் பற்றி தீவிரமாகவும், உங்களைச் சுற்றி வசதியாகவும் இருப்பதற்கான அறிகுறி என்னவென்றால், நீங்கள் இருவரும் எதையும் பேச முடியும். இது ஒரு தீவிரமான விஷயமாக கூட இருக்க வேண்டியதில்லை.

நீங்கள் இருவரும் எதைப் பற்றியும் சிரிக்க முடியும் மற்றும் ஒருவருக்கொருவர் நகைச்சுவையாக இருந்தால், அவர்கள் நீண்ட தூர உறவில் தீவிரமானவர்கள் என்பதற்கான நல்ல அறிகுறியாகும்.

ஒருவருக்கொருவர் நெருக்கமாகவும் வசதியாகவும் இருப்பது உங்கள் நீண்ட தூரம் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு உங்களைப் பற்றியும் உறவைப் பற்றியும் தீவிரமாக இருப்பதற்கு முக்கியமானது.

9. அவர்கள் சாக்குகளுடன் வருவதில்லை

தொலைதூர உறவை சாக்கு அறிகுறிகளுடன் கொண்டு வர வேண்டாம்

வாழ்க்கையில் நீங்கள் இருவரும் அடிக்கடி பேசவோ அல்லது ஒன்றாக தரமான நேரத்தை செலவிடவோ முடியாத விஷயங்கள் வாழ்க்கையில் நடந்து கொண்டிருந்தால், உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் ஏன் அவர்கள் போய்விட்டார்கள் என்பதற்கான காரணங்களைச் சொல்வதில்லை.

வாழ்க்கையில் விஷயங்கள் சிக்கலாகிவிடலாம், அதாவது உங்கள் முக்கியமான மற்றவர் உங்களுடன் அடிக்கடி தொலைபேசியில் பேச முடியாது.

பரவாயில்லை.

என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பற்றி உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் உங்களுடன் நேராக முன்னோக்கி இருக்க வேண்டும். அவர்கள் உறவில் தீவிரமாக இருந்தால், அவர்கள் உங்களை நம்புவதை விடவும் , அவர்களின் வாழ்க்கையில் என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பற்றி உங்களிடம் நம்பவும் முடிந்தால், அவர்கள் மிகவும் தொலைந்து போகிறார்கள்.

சில நேரங்களில் அது கடினமாக இருக்கலாம், ஆனால் உறவில் நம்பிக்கை மற்றும் தீவிரத்தன்மையை வளர்ப்பதற்கு இது அவசியம். அவர்கள் சாக்குகளைக் கொண்டு வரவில்லை என்றால், அவர்கள் உங்களைப் பற்றியும் உறவைப் பற்றியும் தீவிரமாக இருக்கிறார்கள் என்று அர்த்தம்.

10.அவர்கள் உங்களுக்கு குட்நைட் என்று சொல்வதை ஒரு முக்கிய அம்சமாக ஆக்குகிறார்கள்

குட்நைட் அறிகுறிகள் பங்குதாரர் தீவிர நீண்ட தூர உறவை சொல்லுங்கள்

உங்களுக்கு குட்நைட் சொல்வதை ஒரு குறியீடாக மாற்றுவது, நேசிக்கப்படுவதை உணரவும் நினைவில் கொள்ளவும் முக்கியம். நீங்கள் நேசிக்கப்படுவதை உணரவும் நினைவில் கொள்ளவும் இது போன்ற சிறிய மற்றும் முக்கியமான ஒன்றை யாராவது செய்தால் , அவர்கள் உங்கள் மீது உண்மையிலேயே அக்கறை காட்டுகிறார்கள் என்று அர்த்தம்.

தங்கள் நீண்ட தூரம் பற்றி உண்மையிலேயே அக்கறை கொண்டவர்கள் தங்கள் உறவில் தீவிரமாக இருக்க விரும்புகிறார்கள்.

So if your long distance significant other cares about you enough to make sure that they tell you goodnight then there are most likely pretty serious about loving you and the long distance relationship.

11.You Had A Big Fight and The Relationship is Still Intact

பெரிய சண்டை அறிகுறிகள் பங்குதாரர் தீவிர நீண்ட தூர உறவு இருந்தது

If a relationship is weak than most of the time it will not survive a big fight.

So if you and your long distance significant other have had a pretty major fight and the relationship is still working than that is a pretty good indication that your partner is serious about being in a relationship with you.

Fights can be especially rough on long distance relationship because you guys are not around each other physically to try and soften the blow. This is why when you have a big fight and survive it means that your relationship is pretty solid and serious.

12.They Cheer You On

தீவிர நீண்ட தூர உறவின் அடையாளங்கள் பங்குதாரர் உங்களை உற்சாகப்படுத்துங்கள்

Your biggest cheerleader should be your significant other. If your long distance significant other consistently cheers you on then they care about you, your wellbeing, and your future.

In my opinion, that is a pretty good indication that you guys are close and that they are serious about the long distance relationship. Being able to cheer each other on is important for a healthy and serious relationship.

13. They Work Hard to Surprise You Still

கடின உழைப்பு நீண்ட தூர உறவின் அறிகுறிகளை ஆச்சரியப்படுத்துகிறது

தொலைதூர உறவில் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை ஆச்சரியப்படுத்துவது தானாகவே முக்கியமானது. அந்த குறிப்பில், உங்களின் முக்கியமான மற்றவர் கடினமாக உழைத்தால், அவர்களுக்கு முக்கியமான ஒருவரை விட உங்களை தொடர்ந்து முயற்சி செய்து ஆச்சரியப்படுத்துங்கள் .

உங்கள் முக்கியமான மற்றவர்களுக்கு நீங்கள் முக்கியமானவராக இருக்கும்போது, ​​அவர்கள் உங்களுக்காகத் தங்கள் வழியை விட்டு வெளியேறினால், அவர்கள் உங்களைப் பற்றியும் நீண்ட தூர உறவைப் பற்றியும் தீவிரமாக இருக்கிறார்கள் என்று அர்த்தம்.

அவர்கள் உங்களுக்காக கடினமாக உழைக்க அல்லது உங்களுக்காக ஏதாவது செய்யத் தயாராக இருந்தால், அவர்கள் உங்களைப் பற்றி தீவிரமாக இருக்கிறார்கள் என்பதற்கான ஒரு பெரிய அறிகுறியாகும்.

14.அவர்கள் முக்கியமான தேதிகளை மறப்பதில்லை

தொலைதூர உறவின் முக்கியமான நாள் அறிகுறிகளை மறந்துவிடாதீர்கள்

ஆண்டுவிழா அல்லது பிறந்தநாள் போன்ற முக்கியமான தேதிகளை நினைவில் வைத்துக் கொள்வது அவர்கள் அதைப் பற்றி அக்கறை காட்டுவதாகும்.

இதையொட்டி, அவர்கள் உறவுகளின் ஆண்டுவிழாவை நினைவில் வைத்துக் கொண்டால், உங்கள் பிறந்தநாளை அவர்கள் நினைவில் வைத்திருந்தால் , உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்கள் உங்களைப் பற்றி அக்கறை காட்டுகிறார்கள் மற்றும் அவர்களின் வாழ்க்கையில் முக்கியமானவராக உங்களை நினைக்கிறார்கள் என்று அர்த்தம்.

அவர்கள் உங்களை முக்கியமானவராகவும், அவர்கள் ஆழ்ந்த அக்கறை கொண்டவராகவும் உங்களைப் பற்றி நினைக்கும் போது, ​​உங்களுக்கும் உங்கள் தோழர்களுக்கும் இடையிலான உறவு உங்கள் பங்குதாரர் தீவிரமாக இருக்கும் என்று அர்த்தம்.

15. அவர்கள் பகலில் உங்களை மிஸ் செய்கிறார்கள்

பகலில் உங்களை மிஸ் செய்கிறேன்

ஒருவரைக் காணவில்லை என்பது எந்தவொரு உறவின் இயல்பான பகுதியாகும்.

இருப்பினும், நீண்ட தூர உறவுக்காக தம்பதியினர் ஒருவரையொருவர் அதிகம் இழக்கிறார்கள், ஏனென்றால் அவர்கள் உறவில் உள்ள மற்ற நபரைக் காணவில்லை என்ற உணர்வுக்கு உதவ தனிப்பட்ட மற்றும் உடல் ரீதியான தொடர்புகளைப் பெறவில்லை.

உங்கள் நீண்ட தூரம் குறிப்பிடத்தக்கவர்கள் உங்களை தவறவிட்டதாக அடிக்கடி குறிப்பிட்டால், அவர்கள் உங்களைப் பற்றியும் நீண்ட தூர உறவைப் பற்றியும் தீவிரமானவர்கள் என்று சொல்வது மிகவும் பாதுகாப்பான பந்தயம்.

16.அவர்கள் முடிந்தவரை உங்களைச் சந்திக்க முயற்சி செய்து பார்க்கிறார்கள்

தொலைதூர உறவின் சாத்தியமான அறிகுறிகளைப் பார்வையிடவும்

நீண்ட தூர உறவில், நீண்ட தூர உறவின் உயிர்வாழ்வதற்கு வருகை மிகவும் முக்கியமானது. உங்களது குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் உங்களால் இயன்றவரை உங்களைச் சந்திப்பதை ஒரு குறிக்கோளாக மாற்றினால், அவர்கள் உங்களைப் பற்றி மிகவும் தீவிரமாக இருக்கிறார்கள் என்று அர்த்தம்.

ஏனென்றால், பயணங்களை மேற்கொள்வது விலை உயர்ந்ததாக இருக்கும், அது நிச்சயமாக இலவசம் அல்ல, எனவே நீங்கள் இருக்கும் இடத்தைப் பெற அவர்கள் பணத்தையும் நேரத்தையும் செலவிடத் தயாராக இருக்கிறார்கள். அதே போல் அவர்கள் இருக்கும் இடத்திற்கு உங்களை அழைத்துச் செல்ல பணத்தை செலவழிக்கவும் தயாராக இருக்கிறார்கள்.

அவர்கள் உங்களைப் பற்றி தீவிரமாக இருக்கிறார்கள் என்று அர்த்தப்படுத்துவதற்கான மற்றொரு காரணம், அவர்கள் உங்களைப் பார்க்க விரும்புகிறார்கள் மற்றும் அதைச் செய்யத் தேவையானதைச் செய்ய விருப்பத்துடன் இருக்கிறார்கள் .

எல்லோரும் யாரையாவது பார்க்க பயணம் செய்ய தயாராக இல்லை, எனவே உங்கள் பங்குதாரர் அதை விட அதிகமாக இருந்தால், அவர்கள் உங்களை நேசிப்பதிலும் உங்களுடன் உறவில் இருப்பதிலும் மிகவும் தீவிரமானவர்கள் என்று அர்த்தம்.

17. நீங்கள் அவர்களை நினைவில் கொள்வதற்காக அவர்கள் உங்களுக்கு ஒரு தனிப்பட்ட பொருளை அனுப்பினார்கள்

தனிப்பட்ட பொருள் அடையாளங்களை நீண்ட தூர உறவுகளை அனுப்பவும்

உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரிடமிருந்து தனிப்பட்ட ஒன்றை வைத்திருப்பது நீண்ட தூர உறவில் உண்மையில் உதவும்.

நீண்ட தூர உறவில் நீங்கள் சில சமயங்களில் தனிமையாக உணரலாம், அதனால் அவர்கள் உங்களுக்கு பிடித்த ஸ்வெட்ஷர்ட் அல்லது ஏதாவது ஒன்றை உங்களுக்கு அனுப்பினால் அது உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு தனியாக உணர உதவும்.

அதனால்தான் உங்கள் பங்குதாரர் உங்களுக்கு அவர்களை நினைவூட்டுவதற்காக ஏதாவது அனுப்பினால், அவர்கள் நீண்ட தூர உறவில் மிகவும் தீவிரமானவர்கள் என்று அர்த்தம்.

இறுதி எண்ணங்கள்

உங்கள் நீண்ட தூர முக்கியத்துவம் வாய்ந்த மற்றவர் உங்களைப் பற்றியும் உறவைப் பற்றியும் தீவிரமானவர் என்பதை நீங்கள் சொல்ல பல வழிகள் உள்ளன.

ஒவ்வொரு இரவும் உங்களுக்கு குட்நைட் சொல்வது போன்ற சிறிய ஒன்றைச் செய்வதற்கு இடையில் , தனிப்பட்ட ஒன்றைப் பற்றி உங்களிடம் நம்பிக்கை வைப்பது போன்ற பெரிய ஒன்றைச் செய்வது மற்றும் அது போன்ற முக்கியமான விஷயங்கள் உண்மையில் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றொன்று கொடுக்கக்கூடிய உறவில் தீவிரமாக இருப்பதைக் காண்பிக்கும். உங்கள் நீண்ட தூர உறவைப் பற்றி கொஞ்சம் நிம்மதியாக இருப்பீர்கள்.

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன