LoveBookOnline விமர்சனம்: சிறந்த தனிப்பயனாக்கப்பட்ட காதல் புத்தகங்கள்?

காதல் புத்தக விமர்சனம்

நீங்கள் நீண்ட தூர உறவில் இருக்கும்போது, ​​​​அடங்க முடியாத ஏக்கம் உள்ளது. இது பல திசைகளில் இருந்து உங்களை வெளியேற்றுவது போல் தெரிகிறது.

தொலைதூர உறவில் இருக்கும் போது நீங்கள் எப்படி உணருகிறீர்கள் என்பதை முழுமையாக தெரிவிக்கக்கூடிய தொலைபேசி அழைப்புகள், குறுஞ்செய்திகள், பேஸ்புக் செய்திகள், மின்னஞ்சல்கள் எதுவும் இல்லை ! இந்த LoveBook மதிப்பாய்வில் , இந்தச் சிக்கலைச் சரிசெய்வதற்கான மற்றொரு கருவியை நீங்கள் காணலாம்!

அதனால்தான் லவ்புக் ஒரு தனித்துவமான தயாரிப்பு என்று நான் நினைக்கிறேன். நீங்கள் விரும்பும் நபருக்காக தனிப்பயனாக்கப்பட்ட கதைப் புத்தகத்தில் உங்கள் இதயத்தை வைக்க இது உங்களை அனுமதிக்கிறது. தொலைதூர காதலரிடம் இருந்து பெறுவதற்கு என்ன ஒரு அற்புதமான பரிசு .

படைப்பு முடிவில் ஒட்டுமொத்த டெம்ப்ளேட்களின் பாணி அனைத்தும் மிகவும் ஒத்ததாக இருந்தாலும், அது இன்னும் ஒரு நினைவுச்சின்ன பரிசு.

தேர்வு செய்வதற்கு பல வித்தியாசமான ஸ்டைல்கள் இல்லை (அனைத்து டெம்ப்ளேட்டுகளும் ஒரு கார்ட்டூன் வகை), ஆனால் தொனியை இன்னும் கொஞ்சம் தீவிரமானதாக மாற்ற அதை நீங்கள் தனிப்பயனாக்கலாம் அல்லது வேடிக்கையாக செய்யலாம் . ரிசீவர் அவர்களின் ஆளுமைக்கு ஏற்ப, அதற்கு எவ்வாறு சிறந்த முறையில் பதிலளிப்பார் என்பதை நீங்கள் மாற்றியமைக்கலாம்.

ஒட்டுமொத்த கருத்தின் அழகு என்னவென்றால், அது பல வகைகளிலும் சந்தர்ப்பங்களிலும் பொருந்துகிறது. பிறந்தநாள், விடுமுறை நாட்கள், பட்டமளிப்பு மற்றும் பிற நிகழ்வுகள் போன்ற நிகழ்வுகள்.

நீங்கள் உருவாக்கத் தொடங்குவதற்கு முன், நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், கிடைக்கக்கூடிய பல்வேறு சந்தர்ப்ப டெம்ப்ளேட்களைப் பார்க்க, துளியைக் கிளிக் செய்யவும். பொழுதுபோக்க மற்றும் ஆராய்வதற்கு நிறைய விருப்பங்கள் உள்ளன.

உங்கள் காதலனுக்கான உங்கள் தனித்துவமான காதல் கதை ஒரு கடினமான அட்டை அல்லது காகித புத்தகத்தில் வைக்கப்பட்டுள்ளது ! உங்கள் இருவரையும் போல கதாபாத்திரங்களை உருவாக்க உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது.

நீங்கள் எத்தனை பக்கங்களைத் தேர்வுசெய்யலாம் மற்றும் அவற்றைத் தனிப்பயனாக்கலாம். மேலும், நீங்கள் உங்கள் சொந்த அட்டையைத் தேர்ந்தெடுத்து அதையும் தலைப்பையும் முழுமையாகத் திருத்தலாம். எவ்வளவு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது?

எப்படி இது செயல்படுகிறது

lovebook ஆன்லைன் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பரிசு

உங்கள் ஆக்கப்பூர்வமான சாறுகளின் ஆழத்தை ஆழமாக தோண்டி, உங்கள் காதலனின் இதயத்தை அசைக்கும் கதைக்களத்தை வெளியே எடுக்க வேண்டிய நேரம் இது.

உங்கள் தொலைதூர உறவில் எப்போதாவது ஒரு முறை இருந்திருந்தால், நீங்கள் என்ன உணர்கிறீர்கள் என்பதன் ஆழத்தைத் தொடர்புகொள்வது உங்களுக்கு கடினமாக இருந்திருந்தால், கவலைப்பட வேண்டாம்! இப்போது நீங்கள் உங்கள் இதயத்தில் உள்ள அனைத்தையும் ஸ்பாட் அழுத்தம் இல்லாமல் கதையில் வைக்கலாம்.

இதில் நீங்கள் வரக்கூடிய பல கோணங்கள் உள்ளன! அதாவது உங்கள் நீண்ட தூர உறவைப் பற்றிய பல்வேறு கண்ணோட்டங்களை கதை வடிவில் நீங்கள் தொடர்பு கொள்ளலாம் . உங்கள் காதல் கதையை ஒரு சிறப்பு வழியில் நினைவுகூர வேண்டும் என்றால், உங்கள் உறவு எப்படி வந்தது என்பதற்கான காலவரிசையை உருவாக்க உங்கள் புத்தகத்தைத் தனிப்பயனாக்கலாம்.

உங்கள் தொலைதூரக் காதலருக்கு முன்மொழிய புத்தகத்தைப் பயன்படுத்த விரும்பினால், அதையும் செய்யலாம்! விஷயம் என்னவென்றால், உங்கள் ஆக்கப்பூர்வமான, தனிப்பயனாக்கக்கூடிய திட்டத்தைத் தொடங்குவதற்கு முன், தெளிவான திசையில் செல்ல வேண்டும் .

இப்போது, ​​​​நீங்கள் புத்தகத்தின் மேற்பூச்சு திசையுடன் போராடினால், அனைத்தும் நிச்சயமாக இழக்கப்படாது! முன்பே தயாரிக்கப்பட்ட ?காதல் செய்திகள் உள்ளனவா ? நீங்கள் என்ன சொல்ல விரும்புகிறீர்கள் என்பதை அறிந்துகொள்ள இது உதவும். அந்த டெம்ப்ளேட்கள் உங்கள் சொந்த யோசனைகளுக்கு வழிவகுக்கும் ஒரு சிறந்த தீப்பொறியாக இருக்கலாம்.

எப்படியிருந்தாலும், நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த அதே சிறந்த முடிவுடன் முடிவடையும்! உயர் தரமான, அர்த்தமுள்ள மற்றும் உறுதியான பரிசு.

பின்னர் நீங்கள் lovebookonline.com க்குச் சென்று உங்கள் தன்மையை உருவாக்கத் தொடங்கலாம். நீங்கள் அங்கு வந்ததும், மேலே சென்று, நீங்களே உருவாக்கு என்பதைக் கிளிக் செய்து, உங்கள் பெயரை பெட்டியில் வைக்கவும்! இது இன்னும் வேடிக்கையாக இருக்கிறது! உங்கள் உடல் வடிவத்தை நீங்கள் தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

மிகவும் உற்சாகமடைய வேண்டாம், உதிர்ந்த வயிற்றை நீங்கள் காண மாட்டீர்கள்! அடுத்து, உங்கள் தோலின் நிறம் மற்றும் உங்கள் முக அம்சங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். எவ்வளவு வேடிக்கை!

அதன் பிறகு, உங்கள் தலைமுடி, கண்கள் மற்றும் உங்கள் உடல் தோற்றத்துடன் தொடர்புடைய அனைத்தையும் தனிப்பயனாக்கலாம். நான் எல்லாவற்றையும் கூறும்போது, ​​அது உங்கள் உடல் தோற்றத்துடன் தொடர்புடையது.

இதில் நீங்கள் அணியும் ஆடை, காலணிகள் மற்றும் எந்த பாகங்களும் அடங்கும். உங்கள் காதலனுக்காக நீங்கள் அதையே செய்ய வேண்டும். உங்களுக்காக நீங்கள் செய்ததைப் போலவே நீங்கள் எல்லாவற்றையும் தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

பின்னர் எல்லாவற்றையும் சேமித்து அடுத்த விஷயத்திற்கு செல்லவும்.

உங்கள் கணக்கை உருவாக்கவும்

lovebook ஆன்லைன் கணக்கு பரிசு நீண்ட தூர உறவு

உங்கள் கணக்கை உருவாக்குவதற்கு LoveBook ஒரு சுவாரஸ்யமான வழியைக் கொண்டுள்ளது (எனது தனிப்பட்ட கருத்து). அவர்கள் அதை எப்படிச் செய்கிறார்கள் என்பதில் கொஞ்சம் திடீரென்று இருக்கிறது, ஆனால் அதற்கு இரண்டு நிமிடங்கள் ஆகும். பின்னர் நீங்கள் உங்கள் புத்தகத்தை உருவாக்கும் செயல்முறைக்கு திரும்பியுள்ளீர்கள்.

எனவே அடிப்படையில் நீங்கள் உங்களையும் உங்கள் காதலரையும் வடிவமைத்த பிறகு, அவர்கள் திடீரென்று உங்களை ஒரு கணக்கில் பதிவு செய்ய வைப்பார்கள். நீங்கள் ஒரு கணக்கிற்குப் பதிவுசெய்த பிறகு, அடுத்த விஷயத்திற்குச் செல்ல நீங்கள் சுதந்திரமாக இருக்கிறீர்கள். உங்கள் அட்டையையும் அதில் நீங்கள் சேர்க்க விரும்பும் மற்ற எல்லாப் பக்கங்களையும் திருத்தத் தொடங்குங்கள்.

அடுத்து உங்கள் புத்தகத்தின் உள்ளடக்கங்களை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். மிகவும் இதயப்பூர்வமானதா, வேடிக்கையானதா, தீவிரமானதா அல்லது கலவையா என்பதை நீங்கள் தீர்மானிக்கலாம்.

ஒரு பயனுள்ள கருவியாக, டெம்ப்ளேட் செய்யப்பட்ட கதைக்களங்கள் உள்ளன அல்லது நீங்கள் உண்மையில் கதை/செய்தியை முற்றிலும் தனிப்பட்டதாக மாற்ற விரும்பினால், புதிதாக உருவாக்கலாம்.

உங்கள் கதையை வடிவமைத்து முடித்ததும் அல்லது டெம்ப்ளேட் உள்ளடக்க யோசனைகளைச் சேர்த்ததும், அவர்களுக்கு தனிப்பட்ட கூடுதல் செய்தியை எழுதலாம். தனிப்பட்ட செய்தி எழுதப்பட்டதும் , உங்கள் லவ்புக்கைப் பார்க்கலாம், அதை வாங்கி அனுப்பலாம் !

நீங்கள் விரும்பும் புத்தக வகையை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம் (கடின அட்டை அல்லது பேப்பர்பேக்). நீங்கள் அதை வண்ணத்திலும் அல்லது கருப்பு மற்றும் வெள்ளை நிறத்திலும் செய்யலாம். நிச்சயமாக நிறத்துடன், இது கொஞ்சம் விலை அதிகம் ஆனால் முற்றிலும் மதிப்பு!

தற்போது வண்ண அட்டைப் புத்தகத்திற்கான விளம்பரம் $50.96, மோசமாக இல்லை!

அம்சங்கள்

lovebook தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பரிசுகள் நீண்ட தூர உறவு

லவ்புக் மூலம், நீங்கள் கதைகளைத் தனிப்பயனாக்கக்கூடிய விதத்தில் மக்கள் பெரும்பாலும் இணந்துவிடுவார்கள் என்று எனக்குத் தெரியும், இது நம்பமுடியாத அம்சமாகும். இருப்பினும், கதாபாத்திரங்களைப் பற்றி மறந்துவிடக் கூடாது.

உங்கள் குணாதிசயத்தையும் உங்கள் காதலரின் தன்மையையும் நீங்கள் தனிப்பயனாக்கும் விதம் மிகவும் அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கும்.

ஏன்?

ஏனென்றால், அவர்கள் பல அம்சங்களையும் தனிப்பயனாக்கலையும் சேர்த்துள்ளனர், இது உங்கள் குணாதிசயத்தையும் உங்கள் காதலரின் தன்மையையும் பெற அனுமதிக்கும், அவர்களுக்கும் உங்களுக்கே மிகவும் பிடிக்கும்.

கதாபாத்திரங்கள் உங்களையும் உங்கள் கூட்டாளரையும் எவ்வளவு அதிகமாக பிரதிபலிக்கிறதோ, அந்த அளவுக்கு அவர்கள் ஒட்டுமொத்த கதையுடன் இணைந்திருப்பதை உணர்கிறார்கள்.

புத்தக அட்டைக்கான விருப்பங்கள் கிட்டத்தட்ட முடிவற்றதாகத் தோன்றியது. நான் உண்மையில் மிகவும் ஈர்க்கப்பட்டேன். எழுத்துக்களுடன் சேர்க்கப்பட்ட உரையிலிருந்து எத்தனை புத்தக அட்டை விருப்பங்கள் உருவாக்கப்படுகின்றன என்பதில் ஈர்க்கப்பட்டது.

எனவே, நிச்சயமாக விருப்பங்களுக்கு பற்றாக்குறை இல்லை. நீங்கள் தேர்ந்தெடுப்பதில் சிரமம் உள்ளவராக இருந்தால், உங்களுக்கு எந்த கவர் சிறந்தது என்று முடிவு செய்வது முதலில் கொஞ்சம் அதிகமாக உணரலாம்! ஏய், ஆனால் குறைந்தபட்சம் உங்களுக்கு சில அழகான நேர்த்தியான விருப்பங்கள் உள்ளன.

நீங்கள் விரும்பும் பல பக்கங்களைச் சேர்க்கும் திறன் ஒரு அற்புதமான அம்சம்! நம்மில் சிலர் சொல்ல நிறைய இருக்கிறது!

உங்களை வெளிப்படுத்த ஒரு சிறிய அளவு இடம் கொடுக்கப்பட்டால், அது கிட்டத்தட்ட அழுத்தம் மற்றும் முடமாக உணர்கிறது. உங்களுக்குத் தேவையான பல பக்கங்களைச் சேர்க்கும் திறன், சொல்ல வேண்டியதைச் சொல்ல முழு வாய்ப்பை வழங்குகிறது.

முடிவில், நீங்கள் உருவாக்கிய கதையை முழுமையாக இணைக்கும் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட செய்தியை நீங்கள் எழுதலாம். பல சிறப்பு சந்தர்ப்பங்களுக்கு இதைப் பயன்படுத்தலாம். எனவே உங்கள் காதலுக்கு அவருடைய பிறந்தநாளுக்கு ஏதாவது அனுப்ப விரும்பினால், அதற்காக அல்லது வேறு எதையும் செய்யலாம்!

நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் நிகழ்வு, விடுமுறை அல்லது சிறப்பு சந்தர்ப்பத்தின் அடிப்படையில், இது தீம் முழுமைப்படுத்த புத்தக அட்டை விருப்பங்களை உருவாக்கும்.

விடுமுறை நாட்கள் அல்லது சிறப்புச் சாதனைகளுக்காக, முடிக்கப்பட்ட தயாரிப்பு, பார்ன்ஸ் & நோபல்ஸிடம் நீங்கள் சென்று வாங்கும் புத்தகம் போல் இருப்பதால் தரத்தை முறியடிக்க முடியாது. கடைசியாக, ஒரு குறிப்பிட்ட தேதிக்குள் அது உங்கள் நபருக்கு வந்து சேர வேண்டும் என்ற அவசரத்தில் இருந்தால், அது மிக விரைவாக வெளியேறும்.

எனது தனிப்பட்ட அனுபவம்

lovebook தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பரிசு நீண்ட தூர உறவு

என்னுடைய ஒட்டுமொத்த அனுபவம் நன்றாக இருந்தது! அது உங்களைப் படியிலிருந்து படிக்கு நேர்த்தியாக அழைத்துச் சென்றதை நான் ரசித்தேன் . எங்கு செல்ல வேண்டும், அடுத்து என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதை நாம் கண்டுபிடிக்க வேண்டும் என்பது போல் இல்லை. இது மிகவும் வழிகாட்டப்பட்ட செயல்முறையாகும்.

நான் விரும்பும் ஒரு விஷயம், அவர்களுக்கு முன்னால் தவிர்க்கவும் மற்ற படிகள் என்ன என்பதைப் பார்க்கவும் வாய்ப்பு உள்ளது, ஆனால் உங்களால் அதைச் செய்ய முடியாது. நீங்கள் சேமித்து, வரிசை வரிசையில் அடுத்த படிக்குச் செல்ல வேண்டும்.

கதைக்கான கதாபாத்திரங்களை உருவாக்குவது நீங்கள் செய்ய வேண்டிய முதல் விஷயம். கதாபாத்திரங்களை உருவாக்குவதற்கான அம்சங்கள் மற்றும் அருமையான தனிப்பயனாக்கங்களை நான் மிகவும் விரும்புகிறேன் . சில நேரங்களில் அடுத்த தனிப்பயனாக்குதல் விருப்பங்களுக்குச் செல்லும் திரை உறைந்திருக்கும் என்பதை நான் கவனித்தேன். நடக்கும் ஒவ்வொரு முறையும் எனது பக்கத்தைப் புதுப்பித்தேன், அது வேலை செய்வதாகத் தோன்றியது.

எனது எழுத்துக்கள் உருவாக்கப்பட்டு, நான் தனிப்பட்ட கணக்கை உருவாக்கியபோது, ​​எனது புத்தகத்தின் அட்டையை உருவாக்க என்னால் முடிந்தது. நீங்கள் அந்த படியை செய்யாத வரை உங்கள் புத்தகத்தை முடிக்க முடியாது!

வெவ்வேறு புத்தக அட்டை விருப்பங்களைப் பார்ப்பது மிகவும் வேடிக்கையாக இருந்தது. அவற்றில் சில என்னை சிரிக்கவைத்தன, இன்னும் சில என்னை கொஞ்சம் உணர்ச்சிவசப்படுத்தியது.

மற்றொரு விஷயம், உங்கள் சொந்த வண்ணத் திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும் திறன் அவர்களிடம் இருந்திருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். புத்தக அட்டைகளுக்கு அவர்கள் வழங்கும் பல வண்ண சேர்க்கைகள், நான் என்னை ஒருபோதும் தேர்வு செய்திருக்க மாட்டேன்.

இது எனக்கு ஒரு சிறிய பக்கமாகும். இது தனிப்பட்ட விருப்பமான ஒப்பந்தம், ஆனால் இந்த லவ்புக் யோசனை எவ்வளவு காவியமானது என்பதை இது மாற்றாது!

நன்மை

படைப்பு புத்தக அட்டை காதல் புத்தகம் நீண்ட தூர உறவு
 • நீங்கள் தேர்வு செய்யக்கூடிய 200 க்கும் மேற்பட்ட படைப்பு புத்தக அட்டைகள் உள்ளன. நீங்கள் அவற்றை அப்படியே பயன்படுத்தலாம் (அவை உருவாக்கப்படும் போது), அல்லது தனிப்பட்ட மற்றும் ஆக்கப்பூர்வமான தொடர்பைச் சேர்க்க நீங்கள் மாற்றலாம் மற்றும் மாற்றலாம்!
 • ஒட்டுமொத்த அமைப்பு பயன்படுத்த மிகவும் எளிதானது. செயல்முறையின் அடுத்த பகுதி என்ன என்பதைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை, இது உருவாக்கப் படிகளை எளிமையாகவும் சீராகவும் உங்களுக்கு வழிகாட்டுகிறது.
 • தேர்வு செய்ய பல உடல் வார்ப்புருக்கள் உள்ளன . உங்கள் பாணி மற்றும் உங்கள் நபரின் பாணியுடன் பொருந்துமாறு நீங்கள் தனிப்பயனாக்கலாம்.
 • உங்கள் கதையை உருவாக்க உங்களுக்கு உதவ, நீங்கள் சிக்காமல் இருக்க (உங்களுக்கு கொஞ்சம் நாக்கு பிடிபட்டால்) பல முன் தயாரிக்கப்பட்ட உள்ளடக்கம் உள்ளது.
 • அனைத்து பக்கங்களிலும் திருத்துவது மிகவும் எளிதானது மற்றும் நெறிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.
 • புத்தகத்தைப் பெறுபவர் அவர்களின் ஆளுமைக்கு ஏற்ப எவ்வாறு பதிலளிப்பார் என்பதை நீங்கள் வடிவமைக்கலாம்.
 • ஒட்டுமொத்த கருத்தின் அழகு என்னவென்றால், அது பல வகைகளிலும் சந்தர்ப்பங்களிலும் பொருந்துகிறது. சிறப்பு சந்தர்ப்பங்களின் அடிப்படையில் இந்த லவ்புக்ஸின் தொகுப்பை நீங்கள் உருவாக்கலாம் .

பாதகம்

 • புதிதாக உங்கள் சொந்த கதாபாத்திரங்களை உருவாக்கும் திறன் இல்லை, இது திட்டத்தில் சேர்க்க விரும்பும் சில கலை திறன்களைக் கொண்டவர்களுக்கு கொஞ்சம் எரிச்சலூட்டும்.
 • உங்கள் சொந்த படங்களை பதிவேற்றும் திறன் இல்லை .
 • வார்ப்புருக்களின் மாறுபட்ட பாணிகள் இல்லை.
 • வண்ணத் திட்டத்தைத் தனிப்பயனாக்க வழி இல்லை.
 • செயல்பாட்டில் என்ன இருக்கிறது என்பதைப் பற்றிய யோசனையைப் பெற, படிகளைத் தவிர்க்கும் திறன் இல்லை.

தீர்ப்பு வெளியாகிவிட்டது

நீண்ட தூர உறவுகளுக்கு லவ்புக் ஒரு மறக்கமுடியாத பரிசு விருப்பமாகும் . இது பயன்படுத்த எளிதானது மற்றும் உங்கள் இதயத்தை வெளிப்படுத்த உங்களை அனுமதிக்கிறது. இது ஒரு சரியான பரிசு யோசனை என்று நான் நினைக்கிறேன் .

உங்கள் இருவரையும் புத்தக வடிவில் இணைக்க இதைவிட சிறந்த வழி எதுவும் இல்லை என்று நான் நினைக்கிறேன் , அது ஒரு சிறப்பு நினைவகத்தை அல்லது உங்கள் இதயத்தில் நீங்கள் உணரும் விதத்தை வெளிப்படுத்துகிறது. பெறுநரின் ஆளுமைக்கு ஏற்றவாறு புத்தகத்தைத் தனிப்பயனாக்க முடியும் என்பது சத்தமாகப் பேசும் கூடுதல் பலன்.

இன்ஸ்டாகிராம், ஃபேஸ்புக், ட்விட்டர் அல்லது வேறு எந்த தளத்திலும் எங்களின் சிறந்த நினைவுகள் மற்றும் செய்திகளைச் சேமிக்கும் உலகில், இது ஒரு குறிப்பிடத்தக்க பரிசு, ஏனெனில் இது உறுதியானது. இது ஒரு நேசத்துக்குரிய பொருளாகும், இது பல ஆண்டுகளாக நினைவகத்திற்காக பார்க்கப்படலாம்.

கிரியேட்டிவ் வரைதல் அல்லது வடிவமைப்பு திறன்களை சரிபார்ப்பவர்களை மட்டுமே உண்மையான குறைபாடானது பாதிக்கலாம் என்று நான் நினைக்கிறேன்.
துரதிர்ஷ்டவசமாக, கணினியில் திட்டமிடப்பட்டதைத் தவிர்த்து தனிப்பயனாக்கத்தைச் சேர்க்க வழி இல்லை .

ஒரு கலைஞர் அல்லது வடிவமைப்பாளர் தனது சொந்த வடிவமைப்பு அல்லது ஓவியங்களைப் பதிவேற்ற விரும்பினால், அது தற்போது கிடைக்கக்கூடிய விருப்பமல்ல. எனவே, சில கூடுதல் விளக்கங்களைச் சேர்க்க விரும்பும் கலைஞருக்கு, நான் வருந்துகிறேன், ஆனால் உங்களுக்கு அதிர்ஷ்டம் இல்லை!

யாருக்குத் தெரியும், இது எதிர்கால முன்னேற்றங்களில் மாறக்கூடும். அதுமட்டுமல்லாமல், மறக்கமுடியாத ஒரு பரிசை வழங்குவதில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறீர்கள்!

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன