Lovense Osci 2 விமர்சனம்: ஒவ்வொரு படுக்கையறைக்கும் நல்ல அதிர்வுகள் உள்ளதா?

loveense osci 2 விமர்சனம்

வைப்ரேட்டர்களுக்கான பல்வேறு விருப்பங்கள் நிறைந்த உலகில் , மற்றவற்றை விட ஒன்று சிறந்ததா? பல்வேறு அளவுகள் மற்றும் வடிவங்கள் கிடைக்கப்பெற்றுள்ள நிலையில், மற்றவற்றிற்கு மேலாக ஒரு பொம்மை உண்மையில் இருக்க முடியுமா?

நீங்கள் லவன்ஸின் Osci 2 ஐ முயற்சிக்கும்போது, ​​பதில் ஆம் என்பதை நீங்கள் ஒப்புக்கொள்வீர்கள்!

இந்த பொம்மை நீங்கள் வாங்கக்கூடிய மிகவும் மேம்பட்ட மற்றும் புதுமையான அதிர்வு ஆகும். இது சுய இன்பத்தில் ஒரு புதிய தரத்தை அமைத்துள்ளது, மேலும் எனது மேல் அலமாரியில் உள்ள மற்ற பொம்மைகள் அனைத்தும் இப்போது தூசி சேகரிக்கப் போகிறது என்று நான் பயப்படுகிறேன்.

இதுவரை நீங்கள் உணர்ந்த சாதாரணமான உச்சியில் நீங்கள் திருப்தி அடைய மாட்டீர்கள்.

அது என்ன?

osci2 ஊசலாடும் gspot பொம்மை

Osci 2 வயது வந்தோருக்கான செக்ஸ் பொம்மை ஒரு புதுமையான மற்றும் புரட்சிகரமான சாதனம்; குறைவான செக்ஸ் பொம்மை மற்றும் வாழ்க்கையை மாற்றும் சாதனம், நீங்கள் இதற்கு முன் உணராத நரம்பு முடிவுகளை எழுப்பும்.

இதுவே உலகின் முதல் ஊசலாடும் ஜி-ஸ்பாட் தூண்டுதலாகும் , மேலும் துளைகளை வைத்து ஆராயும் போது, ​​எனது தாள்களில் இது கடைசியாக இருக்காது. எளிமையான அதிர்வுகளால் திருப்தி அடையவில்லை, லவன்ஸில் உள்ளவர்கள் ஒரு தனித்துவமான தம்ப்பிங் மோஷனை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளனர், அது சரியான இடத்தில் உங்களைத் தாக்கும்.

சாதாரணமாக எங்கும் சலசலக்கும் நிலையான அதிர்வுகளைப் போலல்லாமல், Osci 2 ஆனது உங்கள் ஜி-ஸ்பாட்டுக்கு நேரடியாக மகிழ்ச்சியை வழங்க மென்மையானது முதல் இடிமுழக்கம் வரையிலான துடிப்புகளைப் பயன்படுத்துகிறது. இந்த வேடிக்கையான புதிய பொம்மையின் வளைந்த வடிவமைப்பு சரியான இடத்தில் ஓய்வெடுக்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்தச் சாதனம் உங்கள் நிலையான அதிர்வு கருவியைப் போல் இல்லை, நல்ல காரணத்திற்காக. உங்கள் யோனிக்கு கச்சிதமாக பொருந்தும் வகையில், நீளமான S-வடிவ வளைவுடன் அவர்கள் தங்கள் வடிவமைப்பை மேம்படுத்தியுள்ளனர் . இந்த பொம்மை உண்மையான ஆண்குறியை விட உங்களுக்கு பொருந்தும், மேலும் இது உண்மையான விஷயத்தை விட நன்றாக இருக்கும் என்று என்னால் சான்றளிக்க முடியும்.

இது நம்பமுடியாத மென்மையான மற்றும் உயிரோட்டமான சிலிகான் கொண்டு தயாரிக்கப்பட்டது மற்றும் நீர் எதிர்ப்புத் திறன் கொண்டது, இது உங்களுக்குத் தேவைப்படும், ஏனெனில் இது என் தாள்களில் நான் பார்த்ததை விட பெரிய ஈரமான புள்ளிகளை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

இதன் சிறப்பு என்ன?

ஆழமான ரம்ம்பிங் அலைவுகள் loveense osci2 நீண்ட தூர உறவு

லவன்ஸின் Osci 2 உங்கள் ஜி-ஸ்பாட்டை மனதில் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்டது. என் டிராயரில் உள்ள பெரும்பாலான பொம்மைகளைப் போலல்லாமல், இது பெரும்பாலும் பிளாஸ்டிக் ஆண்குறிகள் போல இருக்கும்.

லவன்ஸ் உண்மையில் ஆணுறுப்பின் வடிவமைப்பில் மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது, உங்கள் காதல் பொத்தானுக்கு நேரிடையாக இன்பத்தை மணிக்கணக்கில் வழங்குவதற்காக வளைந்த வடிவத்துடன்.

வடிவத்திற்கு அப்பால், Osci 2 பற்றிய அனைத்தும் வேறுபட்டவை. இது உங்கள் ஆன்மாவையே உலுக்கும் ஆழமான ரம்ப்லிங் ஊசலாட்டங்களைப் பயன்படுத்துகிறது.

பல பொம்மைகளுக்கு பொதுவான எரிச்சலூட்டும் சலசலப்பு சத்தம் இதில் இல்லை; மாறாக இந்த பொம்மையில் கேட்கக்கூடிய சத்தம் இல்லை, அதை நீங்கள் கேட்பதை விட உணருவீர்கள்.

உண்மையில், உங்கள் அருகில் உறங்கும் கூட்டாளியை எழுப்பாமல் பயன்படுத்தும் அளவுக்கு இது அமைதியாக இருப்பதைக் கண்டேன். இருப்பினும், உங்கள் முனகல்களும் அலறல்களும் அதைக் கெடுத்துவிடும். நான் அமைதியாக இருக்க முயற்சித்தேன், ஆனால் பயனில்லை.

எனது ஜி-ஸ்பாட்டில் நேரடியாக அதிர்வுகள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை நான் ஒருபோதும் கண்டதில்லை . இது கிளிட்டோரல் தூண்டுதலுக்கு நன்றாக வேலை செய்கிறது ஆனால் ஜி-ஸ்பாட் வேறு வகையான இன்பத்தைப் பாராட்டுகிறது. மெக்கானிக்கல் சலசலப்பை நம்புவதற்குப் பதிலாக, ஓஸ்கி 2 ஒரு சலசலக்கும் பொம்மையை விட உந்துதல் ஆண்குறி போல் உணர்கிறது.

உங்கள் காதல் பொத்தானுக்கு எதிராக வளைந்திருக்கும் சாதனத்தின் முனையானது, நீங்கள் நம்பும்படி உணர வேண்டிய இயக்கத்தைக் கொண்டுள்ளது.

குறைந்த சக்தியில், மெதுவாகவும் உணர்ச்சியுடனும் காதல் செய்வதிலிருந்து நீங்கள் பெறும் மென்மையான தட்டுதலைப் போல இது உணர்கிறது. அதிகபட்ச சக்தியில், நாளை இல்லை என்பது போல் நீங்கள் துடிக்கப்படுவது போல் உணர்கிறேன். நீங்கள் உணர்வைக் கட்டுப்படுத்தலாம் மற்றும் ஒரு சக்திவாய்ந்த வெடிக்கும் உச்சக்கட்டத்தை அடையலாம், பின்னர் நீங்கள் இன்னும் ஒன்றைப் பெற விரும்புகிறீர்களா என்பதைத் தீர்மானிக்கவும். இன்னும் இருக்கும்.

Osci 2 முடிவில்லாத பேட்டரியை உள்ளடக்கியது . ஒரு யூ.எஸ்.பி சார்ஜ் இந்த பொம்மை உங்களை 4 முதல் 5 மணி நேரம் வரை கம்மிங் செய்ய அனுமதிக்கும். இது உங்களுக்குத் தேவைப்படும் ஒரு நம்பமுடியாத அம்சமாகும், ஏனென்றால் ஒரே ஒரு உச்சியை உங்களுக்குப் போதுமானதாக இருக்காது. நீட்டிக்கப்பட்ட பேட்டரி ஆயுள் என்பது உங்கள் புதிய சிறந்த நண்பருக்கு நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே உங்கள் சக்தியை இழக்க நேரிடும்.

Osci 2 முடிவில் எளிதாகப் பயன்படுத்தக்கூடிய பொத்தான்களைக் கொண்டுள்ளது, இதனால் உங்களின் இன்பப் பயணத்தின் மீது நீங்கள் முழுமையான கட்டுப்பாட்டைப் பெறலாம் அல்லது நீங்கள் திரும்பிப் படுத்துக்கொண்டு உங்கள் கூட்டாளரிடம் கட்டுப்பாட்டை அனுமதிக்கலாம். இந்த பொத்தான்களில் திருப்தி அடையாதவர்களுக்கு, உங்கள் ஸ்மார்ட்போனுடன் இணைக்க நிலையான புளூடூத் இணைப்புடன் சாதனம் வருகிறது.

இந்த இலவச பயன்பாடு பயன்படுத்த மிகவும் எளிதானது மற்றும் உங்கள் ஆசைகளுக்கு ஏற்றவாறு உங்கள் பொம்மையை நிரல்படுத்த அனுமதிக்கிறது. உங்கள் சரியான பாலியல் அனுபவத்தை வடிவமைக்க 3 பவர் செட்டிங் மற்றும் 10 வெவ்வேறு அதிர்வு வடிவங்களைப் பயன்படுத்தலாம்.

இந்தச் சாதனம் தொலைதூர உறவுகளுக்கான உயிர் காக்கும் கருவியாகும் , ஏனெனில் இந்த சாதனத்தை இணையம் முழுவதும் ரிமோட் மூலம் கட்டுப்படுத்த முடியும். உலகெங்கிலும் உள்ள ஹோட்டல் படுக்கையில் அமர்ந்திருக்கும் போது அவர் உங்களைப் பரவசப்படுத்த முடியும் என்பதால், உங்கள் பாலியல் தேவைகள் பூர்த்தி செய்யப்படுவதை அவர் உறுதிப்படுத்த முடியும் என்பதே இதன் பொருள்.

நான் என் மொபைலுக்கு முக்காலியை அமைத்தேன், அதனால் அவர் என்னை பூமிக்கு கொண்டு வரும்போது என் முகத்தை பார்க்க முடியும். அவர் என்னைப் பார்க்க விரும்புகிறார்.

அவை போதுமானதாக இல்லாவிட்டால் கட்டுப்படுத்த மற்றொரு விருப்பம் உள்ளது. இந்த பொம்மை உங்களை மகிழ்விக்கும் வகையில் அமைக்கப்படலாம் . இது எவ்வளவு பெரிய திருப்பம் என்று எனக்கு ஆச்சரியமாக இருந்தது.

நான் ஒரு மணி நேரம் புதிய பாடல்களை முயற்சித்தேன், அந்த கலைஞர்கள் இந்த இசையை பிரத்தியேகமாக என்னைக் குஷிப்படுத்தியது போல் உணர்ந்தேன். எனது சாறுகள் (எனது தாள்கள் முழுவதும்) பாய்வதற்கு சில மெதுவான அமைதியான ஜாஸ் மற்றும் R&B உடன் தொடங்கினேன், மேலும் மகிழ்ச்சியை உருவாக்கத் தொடங்கியதை உணர்ந்தபோது, ​​சில வேகமான துடிப்புகளைக் கண்டுபிடிக்க ஆரம்பித்தேன்.

இறுதியில், எனது படுக்கையறை ஒரு ரேவ் பார்ட்டி போல் ஒலித்தது, சில EDM இசையின் துடிக்கும் பாஸில் நான் கத்துவதைக் கண்டேன் . EDMஐப் பற்றி நான் ஒருபோதும் அதிகம் பாராட்டவில்லை, ஆனால் இப்போது அதைக் கேட்கும்போதெல்லாம் என்னால் நனைவதைத் தவிர்க்க முடியவில்லை. நான் கொஞ்சம் பைத்தியக்காரனாக மாறுகிறேன்.

பெட்டியில் என்ன உள்ளது?

loveense osci2 தொகுப்பு sextoy நீண்ட தூர உறவு

மிகவும் எளிமையாக, இந்த பொம்மை உங்களுக்கு தேவையானது. Osci 2 உங்கள் அண்டை வீட்டாரிடம் இருந்து மறைக்க விரும்புபவர்களுக்காக வெற்று பழுப்பு நிற பேக்கேஜிங்கில் வருகிறது. அது எனக்கு அவசியமில்லை, என் அக்கம்பக்கத்தினர் அனைவருக்கும் காதுகள் உள்ளன, என் படுக்கையறையிலிருந்து வரும் சத்தங்களில் நான் ஒரு முட்டாள் என்று தெரியும், ஆனால் சிலருக்கு நன்றாக இருக்கலாம்.

சாதனம் சார்ஜ் செய்வதற்கான USB கார்டு மற்றும் அறிவுறுத்தல் கையேட்டுடன் வருகிறது. இந்த பொம்மை மசகு எண்ணெய் கொண்டு வரவில்லை.

எனவே, விஷயங்களைத் தொடங்குவதற்கு நீர் சார்ந்த மசகு எண்ணெய் வாங்க வேண்டியிருக்கலாம். என் உள்ளாடைகளை நனைக்காமல் டிராயரில் இருந்து வெளியே எடுக்க முடியாது என்றாலும், அது தேவைப்படாமல் போகலாம்.

அது எப்படி உணர்கிறது?

மிகவும் எளிமையாக, இது ஒரு பொம்மை போல் உணரவில்லை. உண்மையில், வயது வந்தோருக்கான அனைத்து பொம்மைகளும் இந்த சிறிய அதிசயத்தைப் பயன்படுத்திய பிறகு அவை அருங்காட்சியகத்தில் இருக்க வேண்டும் என்று தோன்றுகிறது .

இது நான் சுயஇன்பத்தில் ஈடுபடுவதைப் போல் உணரவில்லை, மாறாக உலகத் தரம் வாய்ந்த பாலியல் வல்லுனரால் நான் சிதைக்கப்படுவதைப் போல் உணர்கிறேன்.

என்னிடமுள்ள சலசலக்கும் தில்லுமுல்லுகளின் சிணுங்கு அதிர்வுக்கும் ஊசலாட்டங்கள் தரும் ஆழ்ந்த இன்பத்துக்கும் வித்தியாசமான உலகம் இருக்கிறது. நீங்கள் ஆற்றலைப் பெருக்கி, சில நொடிகளில் உங்களை ஒரு கத்தும் உச்சக்கட்ட நிலைக்குக் கொண்டு வரலாம் , விரைவாக சுவாசிக்கவும், ஒரு நிமிடம் கழித்து மீண்டும் செய்யவும்.

Osci 2 ஐப் பயன்படுத்தும் எனது முதல் அமர்வு இது போன்றது: நான் மீண்டும் மீண்டும் என்னை விரைவாக உச்சக்கட்டத்திற்கு கொண்டு வந்தேன். நான் 10க்குப் பிறகு எண்ணிக்கையை இழந்தேன், நான் கிட்டத்தட்ட இறந்துவிட்டதால் மட்டுமே நிறுத்தினேன்.

இருப்பினும், அதைப் பயன்படுத்த ஒரு சிறந்த வழி இருப்பதை நான் கண்டறிந்தேன். என்னால் முடிந்தவரை விரைவாக உச்சக்கட்டத்தை அடைய பந்தயத்தில் ஈடுபடுவதற்குப் பதிலாக, நான் இந்த பொம்மையைப் பயன்படுத்தி விளிம்பு வரை என்னைக் கிண்டல் செய்தேன், பின்னர் வேகத்தைக் குறைத்தேன் (அல்லது ஒரு நிமிடம் அதை அணைத்தேன்.)

ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் இதைச் செய்யும்போது, ​​​​நீங்கள் வெடிப்பதற்கு சற்று முன்பு நிறுத்துவதன் மூலம் உங்களுக்குள் ஆற்றலை உருவாக்க அனுமதிக்கிறீர்கள். நீங்கள் அந்த உச்சக்கட்டத்தை அடைய விரும்புவதால் இது எளிதானது அல்ல, ஆனால் காத்திருப்பவர்களுக்கு சிறந்தது. சுமார் 20 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு இந்த ஆற்றலைக் கட்டியெழுப்பிய பிறகு, நான் இறுதியாக உச்சக்கட்டத்தை அடைய அனுமதித்தேன், மேலும் அந்த உணர்வை வார்த்தைகளால் விவரிக்க முடியாது .

மின்னல் என்னுள் துடிப்பது போல் உணர்ந்ததால் என் உடல் கட்டுக்கடங்காமல் அதிர்ந்ததால் யதார்த்த உணர்வை இழந்தேன் . பொதுவாக எனது உச்சக்கட்டம் சில வினாடிகள் மட்டுமே நீடிக்கும், இது ஒருபோதும் முடிவடையாது போல் தோன்றியது.

இன்பம் வந்து கொண்டே இருந்தது, எவ்வளவு நேரம் என்று சரியாகத் தெரியவில்லை ஆனால் அது ஒரு மணி நேரம் போல் இருந்தது. இது மிகவும் அருமையாக இருக்கிறது என்று சொன்னால் போதுமானது .

இசை அமைப்பானது எனக்கு மிகவும் பிடித்த அம்சமாகும், ஏனெனில் வேறு யாராவது என்னைக் கட்டுப்படுத்துவதை நான் ரசிக்கிறேன், அது உலகத்தரம் வாய்ந்த இசைக்கலைஞராக இருந்தால், அதுவே எனக்கு இன்னும் சிறப்பாக இருக்கும்.

நான் பார்க்கக்கூடிய ஒரே குறை என்னவென்றால், வழக்கமான ஆண்குறி இனி போதுமானதாக இருக்காது, எனவே இந்த இளஞ்சிவப்பு அதிசயத்துடன் போட்டியிட உங்கள் ஆண் நிச்சயமாக தனது விளையாட்டை முடுக்கிவிட வேண்டும்.

நன்மை

நீங்கள் lovenseosci2 நீண்ட தூர உறவு தேவை எங்கே thumping
  • உங்கள் ஜி-ஸ்பாட்டைத் தாக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது
  • ஆழமான மற்றும் சக்திவாய்ந்த துடிப்பு
  • உங்களுக்குத் தேவையான இடத்தில் நேரடியாகத் தட்டவும்
  • நீண்ட பேட்டரி ஆயுள்
  • கட்டுப்படுத்த பல விருப்பங்கள்
  • உங்களுக்கு எப்போதும் தேவைப்படும் ஒரே செக்ஸ் பொம்மை

பாதகம்

  • நீருக்கடியில் பயன்பாட்டிற்கு அல்ல (ஷவர், தொட்டி அல்ல)
  • இளஞ்சிவப்பு நிறத்தில் மட்டுமே வருகிறது (நான் கருப்பு நிறத்தை விரும்புகிறேன்)
  • வழக்கமான ஆண்குறி போட்டியிடுவதை கடினமாக்குகிறது
https://www.youtube.com/watch?v=y19UYdFF0UE

தீர்ப்பு

இந்த பொம்மை யோனி மற்றும் உச்சக்கட்டத்தை அனுபவிக்கும் எவருக்கும்.

உங்கள் வாழ்வில் புணர்புழை மற்றும் உச்சக்கட்டத்தை அனுபவிக்கும் யாராவது இருந்தால் இதுவும் ஒரு நல்ல பரிசு ; எனவே அடிப்படையில் அனைத்து பெண்களும். இந்த சாதனம் ஒரு பொம்மையை விட குறைவானது மற்றும் வெடிக்கும் க்ளைமாக்ஸை உருவாக்குவதற்கான ஒரு கருவியாகும் .

இந்த பொம்மையானது, வாழ்க்கையில் இது வரை நீங்கள் அனுபவித்த ஒவ்வொரு உச்சியையும் உங்களுக்குக் காத்திருக்கும் படுக்கையறை வேடிக்கைக்கான வெறும் ஆடை ஒத்திகையாக மாற்றும்.

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன