We Vibe Nova 2 விமர்சனம்: ஒரு புதிய மற்றும் மேம்படுத்தப்பட்ட முயல் அதிர்வு?

we-vibe-nova-2-review

நீங்கள் நம்பகமானதைத் தேடுகிறீர்களானால், வேலையைச் செய்து, வேடிக்கையான வைப்ரேட்டரைப் பெறுங்கள், We-Vibe Nova 2 என்பது நீங்கள் பார்க்க விரும்பும் ஒன்று.

இந்த We-Vibe Nova 2 மதிப்பாய்வு அனைத்தையும் உள்ளடக்கியது மற்றும் சிலவற்றை உள்ளடக்கியது; இந்த வெண்ணெய் போன்ற மென்மையான அதிர்வு மூலம் நீங்கள் என்ன எதிர்பார்க்கலாம் , பெட்டியில் என்ன வருகிறது, அது எவ்வாறு செயல்படுகிறது, நன்மைகள், தீமைகள் மற்றும் எனது இறுதி தீர்ப்பு. இந்த முயல் வைப்ரேட்டருக்கு ஒவ்வொரு முறையும் கேரட் ஏன் கிடைக்கிறது என்பதை நீங்களே படியுங்கள்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

வி வைப் நோவா 2 விமர்சனம்: அது என்ன?

நாங்கள் நோவாவை இணைக்கவில்லை

சந்தை காலத்தில் சிறந்த முயல் வைப்ரேட்டர் . இது நெகிழ்வானது மற்றும் சரிசெய்யக்கூடியது மற்றும் அதன் 2 மோட்டார்கள் மூலம் இரட்டை தூண்டுதலைக் கொண்டுள்ளது, நீங்கள் அதிகபட்ச பெண்குறிமூலம் மற்றும் ஜி-ஸ்பாட் தூண்டுதலைப் பெறுவதை உறுதிசெய்கிறது ; நீங்கள் எவ்வளவு நகர்ந்தாலும் பரவாயில்லை. We-Vibe Nova 2 ஆனது 1வது தலைமுறை We-Vibe Nova இலிருந்து ஒரு தீவிரமான படியாகும், 120 நிமிடங்கள் (2 மணிநேரம்!!!) நிலையான அதிர்வுகளுடன் 3 முதல் 5 வரை தீவிரத்தை அதிகரிக்கும்!

அது என்ன ஸ்பெஷல்

We-Vibe Nova 2ஐ உருவாக்கும் விரைவான மற்றும் அழுக்கான முக்கிய அம்சங்கள் மற்றும் இந்த முயல் வைப்ரேட்டர் மற்ற எல்லா அதிர்வுகளிலிருந்தும் தனித்து நிற்கிறது.

  • நீர்ப்புகா
  • 2 மணிநேர இயக்க நேரம்
  • 10+ அதிர்வு முறைகள்
  • பயன்பாடு கட்டுப்படுத்தக்கூடியது
  • உடலுக்குப் பாதுகாப்பான சிலிகான்
  • ரீசார்ஜ் செய்யக்கூடியது
  • பயண-பூட்டு
  • குறைந்த ஆற்றல் எச்சரிக்கை
  • லேடெக்ஸ் இல்லாத, உடல்-பாதுகாப்பான சிலிகான்

பெட்டியில் என்ன உள்ளது

நீங்கள் முதலில் பெட்டியைத் திறக்கும் போது We-Vibe Nova 2 அதன் மேல் மென்மையானது, அது மென்மையாகவும் நேர்த்தியாகவும் தோற்றமளிக்கும் இளஞ்சிவப்பு வெளிப்புறமானது தவிர்க்க முடியாதது, நான் அதை எடுக்க வேண்டியிருந்தது! We-Vibe Nova 2 கையில் இருக்கும் போது, ​​அது எனக்காக உருவாக்கப்பட்டது போல் உணர்ந்தேன், அது நீடித்து நிலைத்ததாக ஆனால் மென்மையானதாக உணர்கிறது . உடல்-பாதுகாப்பான, மென்மையான-தொடு சிலிகான் நன்றி மென்மையான மற்றும் மென்மையான உணர்வால் நான் உடனடியாக ஈர்க்கப்பட்டேன்.

இது உடல்களை மனதில் கொண்டு உருவாக்கப்பட்டது, எனவே இது லேடெக்ஸ் இல்லாதது மற்றும் தாலேட்டுகள் அல்லது பிபிஏ ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கவில்லை என்பதை அறிந்து நீங்கள் ஆறுதல் அடையலாம். பணிச்சூழலியல் கைப்பிடி பயனர்களுக்கு சரியான பிடியை வழங்குகிறது, அது எவ்வளவு ஈரமாக இருந்தாலும் உண்மையில் முக்கியமானது – உங்கள் மகிழ்ச்சி – மீது நீங்கள் கவனம் செலுத்த முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது.

பெட்டியில் காந்த யூ.எஸ்.பி சார்ஜிங் கேபிளும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது , அதை நீங்கள் உண்மையில் வைப்ரேட்டரில் செருகத் தேவையில்லை என்பதை நான் விரும்பினேன். யூ.எஸ்.பி கேபிளை சார்ஜ் செய்யும் இடத்திற்கு அருகில் வைத்தால் போதும், காந்தமானது வீ-வைப் நோவா 2ஐப் பிடிக்கும்; வைப்ரேட்டர் என்னைப் பிடித்தது போல! சார்ஜ் 2 மணிநேரம் நீடிக்கும் மற்றும் இறந்தவர்களிடமிருந்து முழுமையாக சார்ஜ் செய்ய 90 நிமிடங்கள் (1.5 மணிநேரம்) ஆகும், சார்ஜ் செய்வதற்கு முன்பு இரண்டு பயன்பாடுகள் நீடித்ததால் சார்ஜ் சரியானதாக இருப்பதைக் கண்டேன்.

நாங்கள் நோவா கையேட்டை அதிருகிறோம்

பட்டுப்போன்ற மென்மையான சாடின் சேமிப்புப் பையைச் சேர்ப்பது, என் அதிர்வுக்குச் செல்வதற்கு ஒரு சிறப்பு இடம் இருப்பதைப் போன்ற உணர்வை ஏற்படுத்தியது, அது எனக்குள் இருந்ததைப் போலவே மென்மையாக இருந்தது.

We-Vibe லூப் மாதிரி பேக் , இந்த நீர் சார்ந்த லூப் பெட்டியில் ஒரு சிறிய கூடுதலாக இருந்தது மற்றும் We-Vibe Nova 2 உடன் பயன்படுத்தும்போது வியக்கத்தக்க வகையில் நன்றாக இருந்தது. இது எனது தவிர்க்கமுடியாத தூண்டுதலின் மூலம் எனக்கு சரியான அளவு இருந்தது. திறந்த உடனேயே அதிர்வை பயன்படுத்தவும்.

இறுதியாக, அறிவுறுத்தலின் காகித நகல் . என்னை பழைய பாணி என்று அழைக்கவும் ஆனால் விரைவான குறிப்புக்கான வழிமுறைகளின் காகித நகலை வைத்திருப்பதில் நான் எப்போதும் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்; இவை நீர்ப்புகா இல்லை என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்! இது எனக்கு தேவைப்பட்டால், டிராயரில் வைக்க ஒரு நல்ல மற்றும் சிறிய கையேடாக இருந்தது.

எப்படி இது செயல்படுகிறது

பெட்டிக்கு வெளியே, We-Vibe Nova 2 ஆனது 10 முன்-செட் அதிர்வு முறைகளுடன் வருகிறது, இவை அனைத்தும் வெளிப்புற பொத்தான்கள் மூலம் கைமுறையாகக் கட்டுப்படுத்தப்படும், நீங்கள் தீவிரம் , அதிர்வு முறை ஆகியவற்றை எளிதாகக் கட்டுப்படுத்தலாம் மற்றும் இரண்டு அதிர்வு மோட்டார்களையும் மாற்றலாம். இது எனக்கு ஒரு பெரிய ப்ளஸ், நான் அதை முயற்சி செய்ய காத்திருக்க முடியவில்லை மற்றும் அது பெட்டிக்கு வெளியே செல்ல தயாராக உள்ளது என்று விரும்புகிறேன்.

We-Vibe Nova 2 வழங்கும் மகிழ்ச்சிக்கு இலவச We-Connect companion பயன்பாடும் ஒரு சிறந்த கூடுதலாகும். உங்கள் விளையாட்டு நேரத்தை நீங்கள் எப்படி விரும்புகிறீர்கள் என்பதைக் கட்டுப்படுத்த இது உங்களை அனுமதிக்கிறது, இது சிக்கலானது மற்றும் எளிதில் அணுகக்கூடியது அல்ல.

மேலும் என்னவென்றால், உங்கள் பங்குதாரர் ஒரே அறையில் இல்லாவிட்டாலும் நோவா 2 ஐக் கட்டுப்படுத்தலாம், அதாவது நீண்ட தூர உறவை நீங்கள் இறுதியாக உடல் ரீதியாக அனுபவிக்க முடியும். தனிப்பயன் அதிர்வுகளை உருவாக்கவும் மற்றும் பிற We-Vibe தயாரிப்புகளுடன் இணைக்கவும் பயன்பாடு உங்களை அனுமதிக்கிறது , ஏனெனில் ஒன்று போதுமானதாக இருக்காது என்பதை நாங்கள் அனைவரும் அறிவோம்!

எப்படி இருக்கு

நாங்கள் நோவா பர்சனல் மசாஜரை வைப் செய்கிறோம்

மென்மையான சிலிகான் மற்றும் மென்மையான பணிச்சூழலியல் வடிவம் செருகுவதை மிகவும் எளிதாக்கியது, குறிப்பாக மோட்டார்களுக்கு இடையில் மாறுவதற்கும் அதிர்வு பயன்முறையை மாற்றுவதற்கும் சுவாரஸ்யமாக இருந்தது. பல நிலைகள் மற்றும் முறைகள் என்னை என் கால்விரல்களில் (அதாவது) மற்றும் ஒவ்வொரு அசைவையும் ரசிக்க வைத்தன.

நெகிழ்வான கிளிட்டோரிஸ் தூண்டுதலின் நடைமுறைத் தன்மை பற்றி எனக்கு உறுதியாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் அதை முயற்சித்த பிறகு , அது எப்போதும் திருப்திகரமாக இருக்கும் நிலையான தொடர்பை எனக்கு வழங்கியது என்று என்னால் கூற முடியும். சில சமயங்களில் ஜி-ஸ்பாட் ஸ்டிமுலேட்டரும் என் கவனத்தை ஈர்த்ததால், சரிசெய்யக்கூடிய அம்சத்திற்கு நன்றி, என் உடலமைப்பிற்கு ஏற்றதாகத் தோன்றியதால், எங்கு கவனம் செலுத்துவது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை.

We-Vibe Nova 2 இன் சத்தம் நான் எதிர்பார்த்ததை விட சற்று அமைதியாக இருந்தது, இரட்டை-மோட்டார் கொடுக்கப்பட்டதால், அது துரத்தப்படும்போது அது ஒரு நல்ல அளவு சத்தத்தை உருவாக்கும் என்று நான் எதிர்பார்த்தேன். இது ஒரு தனித்துவமான அதிர்வு அல்ல , எனவே அது அமைதியாக இல்லை, ஆனால் ஒரு பஞ்ச் கோ பேக் செய்யும் இரட்டை மோட்டார்கள் வரை, நான் ஈர்க்கப்பட்டேன்.

நன்மை:

சரிசெய்யக்கூடிய பொருத்தம்

ஜி-ஸ்பாட் ஸ்டிமுலேட்டரை எனக்குத் தேவையான இடத்தில் சரியாக நிலைநிறுத்த முடியும், இதனால் We-Vibe Nova 2 ஆனது எனக்காகவே உருவாக்கப்பட்டது போல் உணர முடியும்! ஜி-ஸ்பாட் பல்பின் வடிவமைப்பும் சரியானது, இது மிகவும் பெரியதாக இல்லை, அது அசௌகரியத்தை ஏற்படுத்துகிறது, மாறாக, சரியான அளவு அழுத்தத்தை வழங்கும் அளவுக்கு பெரியதாக உள்ளது .

நான் நகரும் போது நெகிழ்வான கை என்னுடன் சரி செய்யப்பட்டது, அதிர்வு எப்போதும் என் கிளிட்டோரிஸில் இருப்பதை உறுதி செய்தது. இது நெகிழ வைப்பது மிகவும் எளிதானது மற்றும் நீடித்து நிலைத்திருப்பதை உணர்ந்தேன், அது நீடிக்கும், மீண்டும் மீண்டும், மீண்டும்!

நீர்ப்புகா

நாங்கள் கிளிட்டோரிஸ் அதிர்வு கட்டுப்பாட்டை அதிர வைக்கிறோம்

100% வாட்டர் ப்ரூஃப் என்றால், அதை எங்கும் பயன்படுத்த முடியாது (குளியல் போன்றவை), கவனக்குறைவாக தண்ணீர் கசிந்திருக்கலாம் என்ற அச்சம் இல்லாமல்.

இது சுத்தம் செய்வதையும் மிகவும் எளிதாக்குகிறது , வெதுவெதுப்பான நீர் மற்றும் லேசான சோப்புடன் கழுவவும்.

தனிப்பயனாக்கக்கூடிய அதிர்வுகள்

We-Connect ஆப்ஸைச் சேர்ப்பதன் மூலம், நீங்கள் தனிப்பயன் அதிர்வு முறைகளை உருவாக்க முடியும், ஏற்கனவே உள்ள சிறந்த 10 முன்-செட்களைச் சேர்க்கலாம்.

தனிப்பயனாக்கப்பட்ட அதிர்வுகள் இரட்டை-மோட்டருடன் இணைந்து, க்ளிட்டோரிஸ் மற்றும் ஜி-ஸ்பாட் தூண்டுதல்கள் இரண்டிலும் அதிர்வு சக்தியை தீவிரமான அளவு நிரம்பியது. எனவே ஒவ்வொன்றின் சரியான சேர்க்கைகளைத் தனிப்பயனாக்குவது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருந்தது .

பயன்பாட்டின் தனிப்பயனாக்கம் இரட்டை மோட்டார்கள் ஒத்திசைக்கப்படுவதையும், அவை எப்படி இருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேனோ அதிர்வதையும் உறுதிப்படுத்தியது.

பயன்படுத்த எளிதானது

கைமுறையாகவும் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தும்போதும் We-Vibe Nova 2 செயல்பட்டது. இது அனைத்து உள்ளுணர்வு மற்றும் எந்த முந்தைய செயல்பாடு அறிவு தேவையில்லை, என்னை விரைவில் நல்ல பகுதியாக பெற அனுமதித்தது; விளையாட்டு நேரம்.

குறைந்த பவர் அலர்ட் மற்றும் டிராவல் லாக் போன்ற சில கூடுதல் அம்சங்கள் என்னைப் போலவே நான் பாராட்ட வேண்டும் என்று நினைக்கவில்லை. We-Vibe Nova 2 இன் வடிவமைப்பு மற்றும் எளிமையான பயன்பாடு, நான் அதை பயன்படுத்துகிறேன் மற்றும் எனக்கு சொந்தமான வேறு எந்த வைப்ரேட்டரை விடவும் அதிகமாக கொண்டு வருகிறேன். குறைந்த ஆற்றல் விழிப்பூட்டல் எனது விளையாட்டு நேரத்தை திடீரென, திடீரென மற்றும் நிறைவேறாத வகையில் முடிப்பதிலிருந்து என்னைக் காப்பாற்றியது.

அதற்கு பதிலாக, அது எப்போதும் கட்டணம் வசூலிக்கப்பட்டது மற்றும் செல்ல தயாராக உள்ளது. யாரோ ஒருவர் தங்கள் வைப்ரேட்டரைக் கொண்டு வரும்போது அது கவனக்குறைவாக மேசையிலிருந்து பையை இயக்கி அதிர்வுறும் அந்த சங்கடமான காட்சிகளை நாம் அனைவரும் திரைப்படங்களில் பார்த்திருக்கிறோம். சரி, WE Vibe Nova 2 இன் பயணப் பூட்டு என்பது, நான் இதுவரை கருத்தில் கொள்ளாத இடங்களைக் கொண்டு வருவதில் எனக்கு அதிக நம்பிக்கை இருந்தது, மேலும் இது உற்சாகத்தையும் சேர்த்தது.

பாதகம்

உண்மையைச் சொல்வதென்றால், We-Vibe Nova 2 உடனான எனது அனுபவத்தில் உண்மையில் எந்தப் பாதகமும் இல்லை, அது சரியாக வேலை செய்தது, நான் நினைத்ததை விட இது நன்றாக இருந்தது, அதைப் பெற்றதில் இருந்து தினமும் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

நான் இன்னும் சரியான உலகில் வாழ முடிந்தால், கைப்பிடி எனக்கு தேவையானதை விட சற்று அதிகமாக ஒட்டிக்கொண்டிருப்பதால் அது சற்று குறுகியதாக இருக்கும் என்று சொல்ல வேண்டும். இருப்பினும், அது இருக்க வேண்டிய இடத்தில் இருக்கும் மற்றும் கைப்பிடி எந்த வகையிலும் வழிவகுக்காது.

தீர்ப்பு

மென்மையான, ஆனால் சரிசெய்யக்கூடிய வடிவமைப்பு, முடிவில்லாமல் தனிப்பயனாக்கக்கூடிய அம்சங்களுடன் இணைந்து, We-Vibe Nova 2 என்பது யாருடைய விளையாட்டு நேர வழக்கத்திற்கும் சிறந்த கூடுதலாகும். உங்கள் ஜி-ஸ்பாட்டைக் கண்டுபிடித்து, உங்கள் பெண்குறிமூலத்தைத் தூண்டி மகிழ்வதை ஒரு தென்றலாக ஆக்குவதால், ஆரம்பநிலையாளர்கள் கூட இந்த பொம்மையை சரியானதாகக் காண்பார்கள் . இது உங்களை – அல்லது ஒரு கூட்டாளரை – கட்டுப்பாட்டில் வைத்திருக்கும், எனவே நீங்கள் ரசிப்பதை நீங்கள் உண்மையில் மண்டலப்படுத்தலாம் மற்றும் நீங்கள் செய்யாததை விட்டுவிடலாம்.

ஒட்டுமொத்தமாக, We-Vibe Nova 2 என்பது நான் அனுபவித்த சிறந்த முயல் அதிர்வு ஆகும், இது பல்துறை, நேர்த்தியான, சக்தி வாய்ந்தது, மேலும் இது அனைத்து முயல் அதிர்வுகளுக்கும் பொருந்தக்கூடியதாக உருவாக்கப்பட்டதைப் போன்றது. எல்லா நன்மைகளின் காரணமாக, அது அநேகமாக சொல்லாமலேயே போய்விடும், ஆனால் We-Vibe Nova 2 எனது படுக்கை மேசையில் நிரந்தர அங்கமாகி விட்டது!

இருப்பினும் எனது We Vibe Nova 2 மதிப்பாய்வை மட்டும் கேட்காதீர்கள், அதை நீங்களே முயற்சி செய்து பாருங்கள், இது 30 நாள் பணத்தை திரும்பப் பெறும் உத்தரவாதத்துடன் கூட வருகிறது !

விலையை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன