We-Vibe Unite vs We-Vibe Match vs We-Vibe Sync ஆகியவற்றின் ஒப்பீடு

நாங்கள் VIBE விமர்சனம்

இன்று, உடலுறவு மற்றும் பாலியல் இன்பத்தைத் தீவிரமாகத் தேடும் செயல் பெரும்பாலும் புறக்கணிக்கப்பட்டுள்ளது. சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இந்த விஷயத்தைச் சூழ்ந்திருந்த தடை பெரும்பாலும் மறைந்துவிட்டது. இப்போது உலகம் அதன் காரணமாக ஒரு சிறந்த இடமாக இருக்க முடியாது. உங்கள் பாலுணர்வை சுதந்திரமாக ஆராய்வதற்கும், உங்களைத் திருப்புவது எது, எது செய்யாது என்பதைக் கண்டுபிடிப்பதற்கும் சுதந்திரம் இருப்பது ஒரு அழகான விஷயம்.

இது பெண்களுக்கு குறிப்பாக உண்மையாக இருக்கிறது, ஏனென்றால் துரதிர்ஷ்டவசமாக, நடைமுறையில் உண்மையான உச்சக்கட்டத்தை அடையாமல் தங்கள் முழு வாழ்க்கையையும் செல்லும் பெண்கள் இருக்கிறார்கள். எவ்வளவு வருத்தமாக இருக்கிறது?

புணர்ச்சியைப் பற்றி பேசுகையில், உங்களுக்கே ஒன்றைக் கொடுப்பதற்கு அல்லது உங்கள் துணையிடமிருந்து ஒன்றைப் பெறுவதற்கான சிறந்த வழிகளில் ஒன்று, செக்ஸ் பொம்மையைப் பயன்படுத்துவதாகும் . செக்ஸ் பொம்மைகள் பெண்கள் எப்போது, ​​​​எப்படி இறங்க விரும்புகிறார்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கும் அதிகாரத்தை உலகிற்கு ஒப்படைத்துள்ளனர். இந்த அற்புதமான காலங்களில் உயிருடன் இருப்பதற்கான பல சலுகைகளில் அவையும் ஒன்று.

உங்கள் வாழ்க்கை துணையாக சரியான செக்ஸ் பொம்மை மூலம், நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் தினசரி உச்சியை ஆர்டர் செய்ய முடியும் . உங்களுக்குப் பிடித்தமான பொம்மை ஒருபோதும் சுயநலமாகவோ அல்லது விரைவாக முடிவடையவோ இருக்காது என்பது உங்களுக்குத் தெரியும். நீங்கள் உங்கள் நேரத்தை எடுத்துக்கொண்டு, அங்குள்ள ஒவ்வொரு மூலை முடுக்கையும் ஆராய்ந்து, ஒவ்வொரு முறையும் அந்த கால்விரல் சுருட்டும் உச்சியில் ஒன்றைப் பெறுவதை உறுதிசெய்யவும் .

செக்ஸ் பொம்மைகளின் மிகவும் பிரபலமான வகைகளில், இந்த நாட்களில் ரிச்சார்ஜபிள் வைப்ரேட்டர்கள் உள்ளன . வீ-வைப் என்பது ரிச்சார்ஜபிள் வைப்ரேட்டர்களில் சிறந்த நிபுணரான ஒரு நிறுவனமாகும்.

2019 ஆம் ஆண்டு நிலவரப்படி, We-Vibe ஆனது ரிச்சார்ஜபிள் வைப்ரேட்டர்களின் உலகின் மிகவும் பிரபலமான பிராண்டாகும் . மேலும் We-Vibe Unite, We-Vibe Match மற்றும் We-Vibe Sync ஆகியவை அவர்களின் சிறந்த விற்பனையான தயாரிப்புகளில் சில. அப்படியானால் இந்த மூன்றிற்கும் என்ன வித்தியாசம்? அதைத்தான் இந்தக் கட்டுரை கண்டுபிடிக்க முயல்கிறது.

விலைகளை சரிபார்க்கவும்

வீ-வைப் யூனைட்

The We-Vibe Unite is a couples vibrator that has been specifically designed to allow couples to enjoy a new level of passion together by intensifying shared pleasure. It is a purple U-shaped vibrator with two arms and a motor on each end. On the inside of each arm, there are grooves that further increase the intensity of its pleasure sensations.

The We-Vibe Unite is a hands-free toy that is worn during sex to stimulate both the G-spot and the clitoris at the same time. It is unobtrusive for both you and your partner, so you both can enjoy sex with that added level of pleasure.

It has a slim and flexible design. This allows it to be adjusted to fit several different body types while still functioning perfectly. Plus, it will stay put even as you and your partner switch between sex positions.

It comes with a remote control that allows you to easily change vibration modes during sex. The remote is very easy to use, featuring only one button that can be pushed and pressed in a variety of ways. Either partner can control it while in play, as long as they are within 3 meters of the toy. be

It is powerful, compact, and discreet. It is whisper quiet and comes with 10 unique preset vibration modes in 3 speeds, which means you will be sure to find one that suits you.

ஒரு முறை சார்ஜ் செய்தால், வீ-வைப் யுனைட் ஒரு மணிநேரம் வரை தொடர்ந்து விளையாடும் நேரத்தை வழங்கும் .

We-vibe Unite மதிப்பாய்வு

நன்மை

 1. இது 100% உடலுக்கு பாதுகாப்பான பொருட்களால் ஆனது
 2. இது ரீசார்ஜ் செய்யக்கூடியது
 3. இது We-Vibe வழங்கும் 2 ஆண்டு உத்தரவாதத்துடன் வருகிறது
 4. இது சேமிப்பிற்கு வசதியான பட்டுப் பையுடன் வருகிறது

பாதகம்

 1. சார்ஜ் செய்ய மிக நீண்ட நேரம் எடுக்கும், முழு சார்ஜ் செய்ய 6 மணிநேரம் வரை தேவைப்படும்
 2. இது தெறிக்காதது, ஆனால் நீர்-எதிர்ப்பு இல்லை
 3. அதன் அதிர்வுகள் அதன் போட்டியாளர்களை விட சற்றே பலவீனமானவை
 4. இது ஆப்ஸுடன் இணக்கமாக இல்லை, அதாவது ரிமோட்டைக் கட்டுப்படுத்த நீங்கள் முழுவதுமாகச் சார்ந்திருக்க வேண்டும்
We-vibe Unite in box

தீர்ப்பு

வீ-வைப் யுனைட் ஒரு சிறிய பொம்மை. இது சக்தி வாய்ந்தது, .கச்சிதமானது மற்றும் விவேகமானது . இருப்பினும், இது சில வரம்புகளைக் கொண்டுள்ளது, முதல் இரண்டு அதன் சகாக்களை விட சற்றே பலவீனமான அதிர்வுகளைக் கொண்டுள்ளது, மேலும் அதனுடன் கூடிய பயன்பாடு இல்லை, எனவே இது பிரமாண்டமாக தனிப்பயனாக்க முடியாது.

இந்த இரண்டு உண்மைகளையும் நீங்கள் கவனிக்காமல் இருந்தால், யுனைட் சரியான செக்ஸ் பார்ட்னரை உருவாக்கும், உங்கள் விளையாட்டு நேர அமர்வுகளை எல்லா வகையிலும் மேம்படுத்தும்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

வீ-வைப் போட்டி

வீ-வைப் மேட்ச் என்பது ரிமோட் கண்ட்ரோல் செய்யப்பட்ட ஜோடிகளின் வைப்ரேட்டர் . இது பெரிவிங்கிளில் வருகிறது மற்றும் மெலிதான வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, இது பெரும்பாலான பெண்களின் உடலுடன் சரியாகப் பொருந்தும். ஒவ்வொரு கையிலும் இரண்டு மோட்டார்கள் உள்ளன, அவை பொம்மையின் பொத்தானைப் பயன்படுத்தி அல்லது ரிமோட் கண்ட்ரோலைப் பயன்படுத்தி கட்டுப்படுத்தலாம்.

இதைப் பயன்படுத்த , பெண்குறிமூலம் மற்றும் ஜி-ஸ்பாட் ஆகியவற்றிற்கு கூடுதல் தூண்டுதலுக்காக உடலுறவின் போது அதை அணிய வேண்டும் . சிறிய கை யோனியில் இறுக்கமாக பொருந்துகிறது மற்றும் ஜி-ஸ்பாட் மீது மெதுவாக தங்கியிருக்கும் போது பெரிய பகுதி வெளியில் இருக்கும் மற்றும் பெண்குறிக்கு மேலே உள்ளது, நீங்கள் விளையாடும் போது அதை உணர்ச்சியுடன் தூண்டுகிறது.

உங்கள் பங்குதாரர் உங்களை ஊடுருவிச் செல்லும்போது, ​​We-Vibe போட்டியின் குறைந்த ரம்மியமான அதிர்வுகளை நீங்கள் இருவரும் உணர்வீர்கள் , இந்த வழியில், நீங்கள் இருவரும் அதிக அளவிலான பாலியல் தூண்டுதலை அனுபவிப்பீர்கள். சிறந்த அம்சம் என்னவென்றால், நீங்கள் எந்தப் பதவியைத் தேர்ந்தெடுத்தாலும் அது தடையின்றி பொருந்துகிறது, எனவே உலகில் எந்த அக்கறையும் இல்லாமல் உங்கள் அமர்வுகளை நீங்கள் அனுபவிக்க முடியும்.

வீ-வைப் மேட்ச் ரிமோட் கண்ட்ரோல் செய்யப்படுகிறது. இது 10 அதிர்வு முறைகளை 10 நிலைகளில் கொண்டுள்ளது . இது நீர்ப்புகா, ரீசார்ஜ் செய்யக்கூடியது மற்றும் பித்தலேட்டுகள் மற்றும் பிபிஏ இல்லாத 100% உடலுக்கு பாதுகாப்பான பொருட்களால் ஆனது. இது நீர்ப்புகாவாக இருப்பதால் , நீங்கள் விரும்பும் எந்த இடத்திலும் இதைப் பயன்படுத்தி மகிழலாம், மேலும் இது சுத்தம் செய்வதையும் எளிதாக்குகிறது.

ஒவ்வொரு முழு 90 நிமிட சார்ஜ்க்கும் இரண்டு மணிநேரம் விளையாடும் .

வீ-வைப் மேட்ச் விமர்சனம்

நன்மை

 1. இது ஒரு அழகான சார்ஜிங் பேஸ் உடன் வருகிறது
 2. இது சேமிப்புக்கு வசதியான பட்டுப் பையுடன் வருகிறது
 3. We-Vibe இலிருந்து இரண்டு வருட உத்திரவாதத்தைக் கொண்டுள்ளது
 4. இது நீர்-எதிர்ப்பு மற்றும் அனைத்து நீர் சார்ந்த லூப்ஸுடனும் இணக்கமானது

பாதகம்

 1. இது We-Connect ஆப்ஸுடன் இணங்கவில்லை, அதாவது ரிமோட்டைக் கட்டுப்படுத்த நீங்கள் முழுவதுமாகச் சார்ந்திருக்க வேண்டும்.
 2. We-Vibe ஒத்திசைவை விட அதிர்வுகளின் தீவிரம் குறைவாக உள்ளது
 3. ரிமோட் கண்ட்ரோலில் பல பொத்தான்கள் உள்ளன , குறிப்பாக உங்கள் விரல்கள் அனைத்தும் லூப் செய்யப்பட்டிருக்கும் போது கட்டுப்படுத்த மிகவும் வெறுப்பாக இருக்கும்.
 4. தனியாகப் பயன்படுத்தும்போது அது நழுவிப் போகும் , எனவே உங்களை ஊடுருவி அதை இடத்தில் வைத்திருக்க உங்களுக்கு ஒரு துணை தேவை.
பெட்டியில் வீ-வைப் போட்டி

தீர்ப்பு

We-Vibe Match ஒரு சிறந்த அணியக்கூடிய அதிர்வு ஆகும், இது நீங்கள் பயன்படுத்தும் ஒவ்வொரு முறையும் தீவிர அதிர்வுகளை வழங்கும் . இது மிகவும் விலை உயர்ந்ததாக இல்லை என்பதை உறுதி செய்வதற்காக சில முக்கிய அம்சங்களில் இருந்து அகற்றப்பட்டாலும் , We-Vibe அதன் அனைத்து சிறந்த அம்சங்களையும் வைத்திருக்கிறது. We-Vibe Match மூலம், நீங்களும் உங்கள் துணையும் நிச்சயமாக உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்வீர்கள்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

We-Vibe ஒத்திசைவு

We-Vibe ஒத்திசைவு We- Vibe இலிருந்து ஒரு ஜோடியின் அதிர்வு ஆகும். இது வயர்லெஸ் ரிமோட்டுடன் வருகிறது மற்றும் ஸ்மார்ட்போனைப் பயன்படுத்தியும் கட்டுப்படுத்தலாம். உடலுறவின் போது இரு கூட்டாளிகளுக்கும் தீவிர அதிர்வு தூண்டுதல்களை வழங்குவதன் மூலம் இது செயல்படுகிறது.

We-Vibe Sync ஆனது சி-வடிவமானது, மெல்லிய முனை மற்றும் பரந்த முனை கொண்டது. இது முற்றிலும் நெகிழ்வானது, எனவே அதன் இரண்டு கைகளுக்கு இடையே உள்ள கோணத்தை நீங்கள் எந்த உடல் வகைக்கு ஏற்றவாறு சரிசெய்யலாம்.

அதைச் சரிசெய்ய, சரிசெய்யக்கூடிய இரண்டு புள்ளிகளில் ஏதேனும் ஒரு இடத்தில் சிறிது அழுத்தத்தைப் பயன்படுத்துங்கள் மற்றும் நீங்கள் விரும்பும் நிலைக்கு கையை நகர்த்தவும். நீங்கள் அழுத்தத்தை வெளியிடும் போது, ​​We-Vibe Sync ஆனது அந்த நிலையிலேயே இருக்கும்.

அதைப் பயன்படுத்த , மெல்லிய முனையில் தாராளமாக சிறிது லூப் தடவவும் . பின்னர் அதை யோனியில் மெதுவாக சறுக்கவும். பெரிய பக்கம் வெளியில் இருக்கும் போது அதை உங்கள் ஜி-ஸ்பாட்டில் இருக்கும்படி வைக்கவும். சிறிய முனை உங்கள் ஜி-ஸ்பாட் மசாஜ் செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் பெரிய பக்கத்தில் உங்கள் பெண்குறிப்பைத் தூண்டும் சக்தி வாய்ந்த மோட்டார் உள்ளது .

இந்த இரண்டு பகுதிகளுக்கும் இடையே உள்ள பகுதி உடலுறவின் போது குறுக்கிடாத அளவுக்கு குறுகலாக உள்ளது , எனவே We-Vibe ஒத்திசைவு உங்களுக்குள் இருக்கும்போது உங்கள் பங்குதாரர் உங்களுக்கு வசதியாக ஊடுருவ முடியும். அவர் அவ்வாறு செய்யும்போது, ​​உங்கள் உடலுறவு அனுபவத்தை வேறொரு நிலைக்கு எடுத்துச் செல்வதன் மூலம், பொம்மையின் குறைந்த ரம்மியமான அதிர்வுகளை நீங்கள் இருவரும் உணர்வீர்கள்.

நீங்களும் உங்கள் துணையும் எந்த பாலின நிலையைத் தேர்வுசெய்தாலும், அந்த இடத்தில் இருக்கும்படி We-Vibe ஒத்திசைவு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் பொருள் என்னவென்றால், நீங்கள் விரும்பும் அனைத்து மகிழ்ச்சியையும் அது வீழ்ச்சியடைவதைப் பற்றி கவலைப்படாமல் இருக்கலாம்.

We-Vibe ஒத்திசைவு இரண்டு நோக்கங்களுக்காக ஒரு பிளாஸ்டிக் பெட்டியில் வருகிறது: அதைச் சேமிக்கவும் சார்ஜ் செய்யவும் பயன்படுகிறது . இவற்றில் ஏதேனும் ஒன்றைச் செய்ய, பொம்மையையும் ரிமோட்டையும் கேஸின் உள்ளே மெதுவாக வைக்கவும். இது பாதுகாப்பாக மூடப்பட்டவுடன், நீங்கள் அதனுடன் எளிதாக பயணிக்கலாம், மேலும் ரிமோட் மற்றும் ஒத்திசைவு இரண்டையும் ஒரே நேரத்தில் சார்ஜ் செய்யலாம். பெட்டியின் பின்புறத்தில் ஒரு சிறிய USB ஸ்லாட் உள்ளது.

ரிமோட் 3 மீட்டர் தொலைவில் இருந்து வேலை செய்யும் . இருப்பினும், பயன்பாட்டின் மூலம், உலகில் எங்கிருந்தும் We-Vibe ஒத்திசைவை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தலாம். உங்கள் ஃபோனைப் பயன்படுத்தி ஒத்திசைவைக் கட்டுப்படுத்த, உங்களுக்கு பல்வேறு விருப்பங்கள் உள்ளன.

நீங்கள் முன்னமைக்கப்பட்ட அதிர்வு வடிவங்களில் ஏதேனும் ஒன்றைப் பயன்படுத்தலாம், சொந்தமாக அமைக்கலாம், உங்கள் இசையில் அதிர்வுறும் வகையில் செய்யலாம் அல்லது திரையில் உங்கள் விரலை இயக்கலாம் மற்றும் நிகழ்நேரத்தில் பதிலளிப்பதை உணரலாம். சிறந்த அம்சம் என்னவென்றால், ஜி-ஸ்பாட் மோட்டார் மற்றும் க்ளிட்டோரல் மோட்டார் இரண்டும் ஆப்ஸில் இருந்தே தனிப்பயனாக்கக்கூடியவை.

We-Vibe ஒத்திசைவு ஒருமுறை சார்ஜ் செய்தால் சுமார் 90 நிமிடங்கள் நீடிக்கும் , முழு சார்ஜ் செய்ய சுமார் 2 மணிநேரம் ஆகும்.

வீ-வைப் ஒத்திசைவு சார்ஜிங்

நன்மை

 1. இது 12 முன்னமைக்கப்பட்ட அதிர்வு முறைகளைக் கொண்டுள்ளது
 2. பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி எத்தனை அதிர்வு வடிவங்களை வேண்டுமானாலும் உருவாக்கலாம்
 3. இதில் சக்திவாய்ந்த வயர்லெஸ் ரிமோட் உள்ளது, அதை 3 மீட்டர் தொலைவில் இருந்து கட்டுப்படுத்த முடியும்
 4. அதிகபட்ச மகிழ்ச்சிக்காக நீங்கள் ஒவ்வொரு மோட்டாரையும் சுயாதீனமாக கட்டுப்படுத்தலாம்
 5. இது 100% பித்தலேட் இல்லாத உடல்-பாதுகாப்பான சிலிகான் மூலம் தயாரிக்கப்படுகிறது
 6. இது 100% நீர்ப்புகா
 7. இது குறைந்த, சத்தமிடும், சக்திவாய்ந்த மற்றும் விவேகமான அதிர்வுகளை உருவாக்குகிறது

பாதகம்

 1. இது 90 நிமிடங்களில் மிகக் குறுகிய பேட்டரி ஆயுளைக் கொண்டுள்ளது
 2. நீங்கள் அதை தனியாகப் பயன்படுத்தினால், அது அடிக்கடி கீழே விழுந்து, அதை வைத்திருக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்கும்
 3. எல்லா ஃபோன்களிலும் ஆப்ஸ் இணக்கமாக இல்லை . இது புதிய ஃபோன் மாடல்கள் மற்றும் அடிக்கடி புதுப்பிக்கப்படும் மாடல்களில் மட்டுமே வேலை செய்யும்
 4. பயன்பாட்டிற்கு இன்னும் சில வேலைகள் தேவை. மிகவும் சிரமமான நேரங்களில் இது பெரும்பாலும் பதிலளிக்காது
 5. பொம்மைக்கு மேலே பல ஆடைகளை அணிவது , ஆப்ஸ் மற்றும் ரிமோட் இரண்டின் திறனில் குறுக்கிடுகிறது.
We-Vibe ஒத்திசைவு மதிப்பாய்வு

தீர்ப்பு

வீ-வைப் ஒத்திசைவு ஒரு அற்புதமான ஜோடிகளின் பொம்மை. இது உங்கள் உறவை வேறு ஒரு நிலைக்கு எடுத்துச் செல்லலாம் , அது உண்மையில் மற்றும் அடையாளப்பூர்வமாக. அவர்களின் கோஷம் உறுதியளித்ததைப் போலவே, இது உண்மையிலேயே உடலுறவை மீண்டும் உற்சாகப்படுத்தலாம். மேலும் சிறந்த அம்சம் என்னவென்றால், இது நீண்ட தூர தம்பதிகளுக்கும் நன்றாக வேலை செய்கிறது , ஏனெனில், We-Connect ஆப் மூலம், உங்களை மகிழ்விக்க யாரும் வெகு தொலைவில் இல்லை.

விலையை சரிபார்க்கவும்

இறுதி எண்ணங்கள்

அப்படியானால் மூன்றில் எது சிறந்தது?

சரி, அதற்கு உண்மையான பதில் இல்லை. இது அனைத்தும் உங்களைப் பொறுத்தது மற்றும் ஒரு பெண்ணாக உங்கள் தேவைகளைப் பொறுத்தது. ஏனென்றால், நாளின் முடிவில், ஒவ்வொரு பெண்ணும் வித்தியாசமாக இருக்கிறார்கள். மேலும் WeVibe இந்த தயாரிப்புகளுடன் அனைத்து வகையான பெண்களுக்கும் சேவை செய்துள்ளது.

எனவே இந்த ஒப்பீட்டை உன்னிப்பாகப் பார்த்து, எந்த குறிப்பிட்ட பொம்மை உங்களுக்கு உண்மையிலேயே தனித்து நிற்கிறது மற்றும் உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்றது என்பதை நீங்களே முடிவு செய்யுங்கள்.

பின்னர் அதற்குச் செல்லுங்கள், ஏனென்றால் அவ்வாறு செய்வதன் மூலம், உங்கள் சொந்த உடலில் ஒரு புதிய உலகத்தைக் கண்டுபிடிப்பீர்கள் .

விலைகளை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன