தொலைதூர உறவில் எப்படி செக்ஸ் செய்வது? நீண்ட தூர உறவு செக்ஸ்ட்டிங் 101

தொலைதூர உறவுச் செய்தியை அனுப்புதல்

உங்கள் காதலன் அல்லது காதலிக்கு எப்படி செக்ஸ் செய்வது என்று யோசிக்கிறீர்களா? மற்றவர்களைப் போலவே நீண்ட தூர உறவில் இருக்கும் தம்பதிகளுக்கு செக்ஸ்ட்டிங் சிறந்தது.

ஒருவரின் விருப்பத்தைத் தெரிவிக்கும் இந்த வழி உற்சாகமானது, நெருக்கமானது மற்றும் இந்த உறவு நட்பை விட மேலானது என்பதை நினைவூட்டுகிறது.

இருப்பினும், சில சமயங்களில் செக்ஸ் செய்வதில் சிக்கல்கள் எழுகின்றன.

சில செய்திகள் தவறாகப் புரிந்துகொள்ளப்படலாம், தம்பதியரிடையே அசௌகரியத்தை உருவாக்கலாம் அல்லது சில சமயங்களில் தானாக முன்வந்து பொதுவில் வெளியிடப்படலாம் .

குறுஞ்செய்திகள் மூலம் காதல் செய்வது மிகவும் தனிப்பட்ட, அசாதாரணமான ஒன்று மற்றும் அதை எப்படி செய்வது என்று யாரும் எங்களுக்கு விளக்கவில்லை.

நீண்ட தூர உறவுக்கு செக்ஸ்ட்டிங் நல்லதா?

தொலைதூர உறவுகளைப் பற்றி நீங்கள் கேட்கும்போது, ​​அவை வேலை செய்யாது என்பது பற்றி நீங்கள் முதலில் கேட்கும் விஷயங்களில் ஒன்றாகும் . உடல் மற்றும் நெருக்கமான தொடர்பு இல்லாததால், மனரீதியான தொடர்பு மட்டுமே இருப்பதால், அவர்கள் வேலை செய்யவில்லை என்று பலர் உங்களிடம் கூறுவார்கள்.

ஒரு உறவு வேலை செய்ய அவர்களுக்கு அந்த உடல் மற்றும் நெருக்கமான தொடர்பு மற்றும் உணர்ச்சி மற்றும் மன தொடர்பு தேவை என்பது உண்மைதான். அதனால்தான் நீண்ட தூர உறவுக்கு செக்ஸ்ட்டிங் நல்லதா என்று பலர் ஆச்சரியப்படுகிறார்கள். என் கருத்துப்படி, ஒரு நீண்ட தூர தம்பதிகள் உறவில் உடலுறவு கொள்வது மிகவும் நல்லது மற்றும் அவசியம் .

தொலைதூர உறவில் செக்ஸ் செய்வதில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்று அர்த்தமல்ல. செக்ஸ்ட்டிங் யோசனை வரும்போது நிறைய பேருக்கு முன்பதிவு இருக்கலாம். சிலருக்கு இதில் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை, மற்றவர்களுக்கு அது இருக்கும். சிலர் செக்ஸ்ட்டிங் செய்யும்போது அதை ரிஸ்க் செய்ய விரும்ப மாட்டார்கள்.

இருப்பினும், செக்ஸ்ட்டிங் ஒரு உறவில் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும், அது பிரச்சனைகள் இல்லாமல் வராது .

எனவே செக்ஸ்ட்டிங் பற்றிய நல்ல மற்றும் கெட்ட விஷயங்கள் மற்றும் அது உங்களுக்கு சரியானதா என்பதை எவ்வாறு தீர்மானிப்பது என்பது இங்கே.

https://www.youtube.com/watch?v=DSQyLUA-6Fc

1. செக்ஸ்ட்டிங் பற்றிய நல்ல விஷயங்கள்

செக்ஸ்ட்டிங் பற்றி பல சிறந்த விஷயங்கள் உள்ளன. இந்த விஷயங்களில் சில:

  1. ஒரு வலுவான பிணைப்பு: செக்ஸ்டிங்கின் சிறந்த விஷயங்களில் ஒன்று அது உருவாக்கக்கூடிய பிணைப்பாகும். நீண்ட தூர உறவில் இருக்கும்போது, ​​இது போன்ற பிணைப்புகளை உருவாக்குவதற்கான வழிகள் குறைவு. அதனால்தான் செக்ஸ்ட்டிங் மிகவும் முக்கியமானது மற்றும் நீண்ட தூர உறவுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கிறது.
  2. நம்பிக்கை : தொலைதூர உறவில் செக்ஸ் செய்வது நம்பிக்கை ஒரு பெரிய காரணியாகும். நீங்கள் ஒருவரையொருவர் 100 சதவீதம் நம்ப வேண்டும். உறவில் செக்ஸ்டிங் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருப்பதற்கு இது மற்றொரு காரணம். இது ஒரு பிணைப்பை உருவாக்குவது மட்டுமல்லாமல், அது ஒருவருக்கொருவர் நம்பிக்கையை உருவாக்க முடியும். ஒருவரையொருவர் நம்பும் அளவுக்கு நீங்கள் ஒருவரையொருவர் சுற்றிலும் இல்லாததால், நீண்ட தூர உறவில் இது சில சமயங்களில் கடினமாக இருக்கும்.
  3. பாலியல் திருப்தி : நீண்ட தூர உறவில் நீங்கள் வழக்கமான உறவில் இருந்தால் கிடைக்கும் பாலியல் திருப்தி உங்களுக்குக் கிடைக்காது. இது உங்கள் இருவருக்கும் இடையே சில பதட்டத்தை ஏற்படுத்தலாம் மற்றும் மக்கள் நீண்ட தூர உறவில் ஈடுபட விரும்பாததற்கு இது மிகப்பெரிய காரணங்களில் ஒன்றாகும். செக்ஸ்ட்டிங் நீண்ட தூர உறவில் பாலியல் திருப்தி உணர்வை கொடுக்க உதவும்.
ldr செக்ஸ்ட்டிங்

2. செக்ஸ்ட்டிங் பற்றிய மோசமான விஷயங்கள்

செக்ஸ்ட்டிங் பற்றி பல பெரிய விஷயங்கள் இருந்தாலும், சில மோசமான விஷயங்களும் உள்ளன. இதில் உள்ள மோசமான விஷயங்கள்:

  1. அபாயங்கள் : நீங்கள் செக்ஸ்டிங் பற்றி கேள்விப்பட்டால், அதில் உள்ள அபாயங்களைப் பற்றி நீங்கள் கேட்க முனைகிறீர்கள். கேட்ஃபிஷிங், கசிவு புகைப்படங்கள் அல்லது உங்களுக்கு எதிராக செய்திகள் மற்றும் புகைப்படங்களைப் பயன்படுத்துபவர்கள் போன்ற அபாயங்கள். இவை நடக்கும்போது, ​​உங்களைப் பாதுகாத்துக் கொள்ள வழிகள் உள்ளன. நீங்கள் ஒருபோதும் உங்களை முழுமையாகப் பாதுகாத்துக் கொள்ள முடியாது, ஆனால் நீங்கள் பாதுகாப்பான தளங்களைப் பயன்படுத்தினால், நீங்கள் யாருடன் செக்ஸ் செய்கிறீர்கள் என்பதைத் தெரிந்துகொள்ளுங்கள், மேலும் நீங்கள் என்ன சொல்கிறீர்கள் என்பதைத் தேர்வுசெய்து அதை அனுப்பினால், பின்னர் உங்களைப் பாதுகாக்க முடியும்.
  2. நம்பிக்கை : செக்ஸ்டிங் எப்படி ஒரு வலுவான பிணைப்பையும் நம்பிக்கையையும் உருவாக்க உதவும். நம்பிக்கையையும் பறிக்கலாம். நினைவில் கொள்ள வேண்டிய மற்றொரு விஷயம் என்னவென்றால், உங்கள் நீண்ட தூர முக்கியமான மற்றவருடன் நீங்கள் செக்ஸ்டிங் செய்வதைக் கருத்தில் கொள்வதற்கு முன், நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட அளவிலான நம்பிக்கையைப் பெற்றிருக்க வேண்டும். அந்த குறிப்பிட்ட வழியில் உங்களை வெளியேற்றுவதற்கு முன் உங்களால் முடிந்தவரை உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை நீங்கள் எப்போதும் அறிந்து கொள்ள வேண்டும். இதை ஒரு சோதனைக் காலம் போலக் கருதுங்கள், பிறகு நீங்கள் இருவரும் வசதியாக இருக்கும்போது, ​​முயற்சி செய்து பாருங்கள்.
  3. புகைப்படங்கள் கசிவு : இந்த ஆபத்து மிகவும் பொதுவான ஆபத்து. இது நிறைய பேருக்கு நடக்கும். இது உங்களை பயமுறுத்த வேண்டாம், ஆனால் அது நடக்கக்கூடும் என்பதை எப்போதும் நினைவூட்டுங்கள். உங்களைப் பாதுகாத்துக் கொள்வதற்கான சிறந்த வழி, உங்களுக்கு வசதியாக இருப்பதை மட்டும் அனுப்புவதுதான்.

3. இது உங்களுக்கு சரியானதா என்பதை எப்படி தீர்மானிப்பது

செக்ஸ்ட்டிங் உங்களுக்கு சரியானதா இல்லையா என்பதை நீங்கள் மட்டுமே முடிவு செய்ய முடியும். நீங்கள் கெட்ட விஷயங்களைப் படிக்கிறீர்கள், நல்ல விஷயங்களைப் படிக்கிறீர்கள், இப்போது மட்டுமே அவற்றைப் பற்றி யோசித்து, நீங்கள் எடுக்கத் தயாராக உள்ள ரிஸ்க் என்றால் கண்டுபிடிக்க முடியும்.

ஆம் என்று சொல்ல அழுத்தம் கொடுக்காதீர்கள், ஏனென்றால் உங்கள் தொலைதூர உறவு செழித்து வளரும் ஒரே வழி அதுதான். உங்கள் நீண்ட தூர உறவைத் தொடர வேறு வழிகள் உள்ளன, ஆனால் செக்ஸ்ட்டிங் அதன் சொந்த வழியில் நன்மை பயக்கும் .

உங்கள் தொலைதூர முக்கியமான நபரிடம் பேசுங்கள் மற்றும் அவர்கள் என்ன வசதியாக இருக்கிறார்கள் என்று அவர்களிடம் கேளுங்கள். இது தம்பதியரின் முடிவு எனவே அவர்கள் இதில் ஈடுபட வேண்டும். செக்ஸ்டிங்கின் அபாயங்கள் மற்றும் நன்மைகள் பற்றி உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களிடம் பேசுங்கள் மற்றும் அவர்கள் என்ன சொல்கிறார்கள் என்பதைப் பார்க்கவும்:

  • நீங்கள் இருவரும் வசதியாக இருந்தால் அது ஒரு பெரிய விஷயம்
  • நீங்கள் வசதியாக இருக்கவில்லை என்றால் அல்லது அதற்கு நேர்மாறாக இருந்தால் அதுவும் பரவாயில்லை

அப்படியானால், நெருங்கிய நெருக்கமான பிணைப்பை வைத்திருக்க உங்களுக்கு உதவும் வழிகளை மூளைச்சலவை செய்யுங்கள்.

செக்ஸ் எடுத்துக்காட்டுகள் நீண்ட தூர உறவு

தொலைதூர உறவு செக்ஸ்ட்டிங் பற்றிய எனது கருத்து

நல்லதையும் கெட்டதையும் படித்த பிறகு, நீங்கள் சிந்திக்க நிறைய இருக்கிறது என்று நான் நம்புகிறேன் .

நீங்கள் அதை எடைபோட வேண்டும் மற்றும் ஒரு முடிவை எடுப்பதற்கு முன் அதைப் பற்றி சிந்திக்க நேரம் எடுக்க வேண்டும். நீங்கள் அவசரப்பட வேண்டும் என்று நினைக்காதீர்கள். உங்கள் நீண்ட தூர உறவுக்கு இது மிகவும் நன்மை பயக்கும் விஷயமாக இருந்தாலும், அது சில மோசமான விஷயங்களையும் கொண்டுள்ளது.

உங்கள் தொலைதூர முக்கியமான நபருடன் செக்ஸ் செய்ய நீங்கள் முடிவு செய்தால், நீங்கள் அவர்களை நம்புகிறீர்கள் என்பதையும், நீங்கள் அவர்களை உள்ளேயும் வெளியேயும் அறிந்திருப்பது போல் உணருவதையும் உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள் . செக்ஸ்டிங் வரும்போது சிக்கலில் இருந்து விலகி இருக்க சிறந்த வழி, நீங்கள் உங்கள் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வதை உறுதி செய்வதாகும், இதனால் நீங்கள் சங்கடமான சூழ்நிலையில் முடிவடையும் வாய்ப்பு குறைவு.

இறுதியாக, எப்போதும் சிந்திக்க நேரம் ஒதுக்குங்கள் . இதைப் பற்றி சிந்திக்க ஒரு சில நிமிடங்களை எடுத்துக்கொள்வது உங்களுக்கு பெரிதும் உதவும் என்பதை என்னால் வலியுறுத்த முடியாது. அவசரப்பட வேண்டாம் மற்றும் அழுத்தத்தை உணர வேண்டாம். சூழ்நிலைகள் மற்றும் நீங்கள் எதை ஆபத்தில் எடுக்கத் தயாராக இருக்கிறீர்கள் என்பதைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டிய எல்லா நேரத்தையும் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

செக்ஸ்ட்டிங் வழிகாட்டி 101

எனவே , நீங்கள் நீண்ட தூர உறவில் இருக்கும் தம்பதியராக இருந்தால் , உங்கள் சூடான செய்திகள் ஒவ்வொன்றையும் செக்ஸ்ட் செய்வதில் தேர்ச்சி பெற சில குறிப்புகள் இங்கே உள்ளன .

1. அபாயங்களைக் குறைத்தல்

உங்கள் கவர்ச்சியான மற்றும் தனிப்பட்ட புகைப்படங்கள் அல்லது உங்கள் செய்திகள் இணையத்தில் முடிவடைவதை நீங்கள் விரும்பவில்லை என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன் .

இதைச் செய்ய, நீண்ட தூர உறவில் உள்ள தம்பதிகளுக்கு (இடையில், ஜோடி அல்லது அவகேடோ) அர்ப்பணிக்கப்பட்ட பயன்பாடுகள் அல்லது உங்கள் செய்திகளை குறியாக்கம் செய்யும் (உங்கள் தொலைபேசியின் செய்திகளைப் போலல்லாமல்) WhatsApp போன்ற நம்பகமான பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்துவதே சிறந்த வழி .

Snapchat அறிவுறுத்தப்படுகிறது, ஆனால் நீங்கள் உண்மையிலேயே நம்பும் நபர்களுடன் மட்டுமே, ஆலோசனைக்குப் பிறகு புகைப்படங்களை மீட்டெடுப்பதற்கான வழிமுறைகள் வேகமாகப் பெருகும்.

எனவே, உங்கள் கவர்ச்சியான செய்தியை யாருக்கு அனுப்புகிறீர்கள் என்பதில் கவனமாக இருங்கள் , உங்கள் செய்தியை உங்கள் முதலாளி, தாய் அல்லது அண்டை வீட்டாருக்கு தவறாக அனுப்பாமல், உங்கள் மற்ற பாதி அதற்கு தகுதியானவர் என்பதை உறுதிப்படுத்தவும், ஏனெனில் அவர்/அவள் உங்களை நேசிக்கிறார் மற்றும் நம்பகமானவர்.

நீண்ட தூர செக்ஸ்ட்டிங்

2. உங்கள் அடையாளத்தை பாதுகாக்கவும்

பாதுகாப்பான கருவியைப் பயன்படுத்தினாலும், ஆதாரங்களை விட்டுச் செல்ல நீங்கள் இன்னும் பயப்படுகிறீர்கள் என்றால், புகைப்படங்கள் அல்லது வீடியோக்களில் உங்கள் அடையாளத்தை மறைக்கவும்.

இதற்கு, “proper†?? உங்கள் புகைப்படங்கள், அல்லது உங்கள் முகம் அல்லது வேறு எந்த அடையாளத்தையும் காண முடியாத நிர்வாண படங்கள்.

இந்த பிந்தைய தீர்வு மிகவும் கவர்ச்சியாக மாறும், உங்கள் பங்குதாரர் மேலும் பார்க்க பொறுமையற்றவராக இருப்பார் .

உங்கள் பக்கத்தில், உங்கள் பங்காளியின் நம்பிக்கையைப் பெறுங்கள்: நீங்கள் பெறும் செய்திகளையும் படங்களையும் பதிவு செய்யாதீர்கள், அதை உங்கள் மனதில் மட்டும் வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

3. வசதியாக இருங்கள்

ஒவ்வொரு ஜோடிக்கும் அதன் சொந்த நெருக்கம் மற்றும் விதிகள் உள்ளன.

உங்கள் கூட்டாளருக்கு சூடான உரைகளை அனுப்பும் யோசனை உங்களுக்கு வசதியாக இல்லை என்றால், உங்கள் நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். மிக வேகமாக செல்வதில் அர்த்தமில்லை, குறிப்பாக பாலுணர்வுக்கு வரும்போது.

தொடங்குவதற்கு முன் , தம்பதியரின் நம்பிக்கை உச்சத்தில் இருப்பதை உறுதிசெய்து கொள்ளுங்கள் , இதனால் உங்களில் யாரும் சங்கடமாக உணரக்கூடாது.

மேலும், உங்கள் கூட்டாளியின் ஆறுதல் மண்டலம் மற்றும் அவரது/அவள் எதிர்வினைகள் குறித்து உணர்திறன் கொண்டவராக இருங்கள். ஏகபோகத்தை உடைப்பது பெரும்பாலும் நன்மை பயக்கும், ஆனால் ஒருவர் வரம்புகளுக்கு அப்பால் செல்லும்போது அல்ல.

மேலும், நீங்கள் மது அருந்தியிருந்தால் செக்ஸ் செய்வதை மறந்துவிடுங்கள். இல்லையெனில், அது அடுத்த நாள் கணிசமான சங்கடத்தை விளைவிக்கலாம் €¦

4. நீங்களே இருங்கள்

செக்ஸ் செய்வது உங்களுக்கு மிகவும் புதியதாக இருந்தாலும் கூட, முடிந்தவரை இயல்பாக இருங்கள், உங்களை வேறொரு நபராக மாற்றிக் கொள்ளாதீர்கள்.

மிகத் தெளிவாக, நீங்கள் ஒரு ஆபாச நடிகர் அல்லது நடிகையை ஒத்திருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை, மேலும் உங்கள் செய்திகளை தேவைக்கு அதிகமாக மிகைப்படுத்த வேண்டும்.

உங்கள் மற்ற பாதி ஏற்கனவே உங்களுடன் இருந்தால் மற்றும் பாலியல் உரைகளை பரிமாறிக்கொள்ள விரும்பினால், அவர்/அவள் ஏற்கனவே உங்களுடையவர்.

அசலாக இருங்கள் மற்றும் அவரது ஆர்வத்தைத் தூண்டுங்கள் , ஆனால் கேலிச்சித்திரத்தில் விழாதீர்கள். ஒருவருக்கொருவர் கற்பனைகளை ஆராய்ந்து, நிஜ வாழ்க்கையில் நீங்கள் சொல்லும் விஷயங்களை மட்டும் அனுப்புங்கள்.

செக்ஸ்ட்டிங்

5. உங்கள் துணையிடம் கேளுங்கள்

இங்கே நாம் குறுஞ்செய்தி மூலம் காதல் செய்வது பற்றி பேசுகிறோம் . நிஜ வாழ்க்கையில் நீங்கள் கேட்பது போல் ஒருவரின் கூட்டாளியின் பேச்சைக் கேட்பதை இது குறிக்கிறது.

செக்ஸ்ட்டிங் செய்வதில் எந்தப் பிரச்சனையும் இல்லை என்பதையும் அவர்/அவள் வெட்கப்படத் தேவையில்லை என்பதையும் உங்கள் துணைக்கு தெரியப்படுத்துங்கள். நீங்கள் மிகவும் வசதியாக உணர்வீர்கள், இது உங்கள் கவர்ச்சியான செய்திகளில் மேலும் செல்ல அனுமதிக்கும்.

உங்கள் முதல் செக்ஸை அனுப்பும் முன் உங்களுக்கு சாதகமாக முரண்பாடுகளை வைக்க விரும்பினால், உங்கள் பங்குதாரரிடம் வரம்புகள் என்ன, அவர் அல்லது அவள் என்ன உற்சாகமாக உணர்கிறார் என்று கேளுங்கள்.

அப்புறம் விதிகளை மட்டும் மனதில் வைத்து விளையாட வேண்டும்!

முடிவுரை

புகைப்படங்கள் இல்லையா, ரொமாண்டிக் கிளிச்சியா இல்லையா, உங்கள் பங்குதாரர் வேலையில் இருக்கும்போது அல்லது இல்லாவிட்டாலும் – உங்கள் விருப்பத்திற்கும் உங்கள் கூட்டாளியின் விருப்பத்திற்கும் ஏற்ப நீங்கள்தான் முடிவு செய்வீர்கள்.

சிறந்த முடிவுகளுக்கு உங்கள் செய்திகளில் இலகுவாகவும், கவர்ச்சியாகவும், கவர்ச்சியாகவும் இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்!

செக்ஸ் செய்வது இன்று அவசியமான ஒன்று, ஆனால் அது முற்றிலும் பாதுகாப்பானது அல்ல.

அதைப் பற்றி ஒன்றாகப் பேசி படிப்படியாக முன்னேறுங்கள். முதலில் நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள், பின்னர் வேடிக்கையாக இருங்கள்!

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன