புளூடூத்துடன் 5 சிறந்த ரிமோட் கண்ட்ரோல் அதிர்வுறும் உள்ளாடைகள் (2022)

அதிரும் உள்ளாடைகள்

அதிர்வுறும் உள்ளாடைகளின் கண்டுபிடிப்பு பல வழிகளில் புரட்சிகரமானது. இறுதியாக, ஒவ்வொரு பெண்ணும் தன்னைச் சுற்றியுள்ள அனைவரையும் எச்சரிக்காமல் மகிழ்ச்சியின் தனித்துவமான தருணங்களை அனுபவிக்க முடியும்.

இந்த அற்புதமான சிறிய விஷயங்கள் நவீன பெண்ணுக்கு அதிகாரத்தை அளித்தன, மேலும் பெண்கள் இறுதியாக தங்கள் சொந்த விதிமுறைகளில் வாழ முடியும் என்று உணர்ந்தேன் .

உங்களுக்கு இன்பம் வேண்டுமா? இங்கே, அதை நீங்கள் எடுக்க வேண்டும். மற்றும் பயணத்தில், குறைவாக இல்லை. அதிர்வுறும் உள்ளாடைகள் எவ்வளவு பெரிய ஒப்பந்தம்.

உறவுகளில் அவர்கள் ஆற்றிய விலைமதிப்பற்ற பங்கைப் பற்றி என்னைத் தொடங்க வேண்டாம் . அதிர்வுறும் உள்ளாடைகள் உலகெங்கிலும் உள்ள மில்லியன் கணக்கான தம்பதிகளின் வாழ்க்கையில் கன்னமான வேடிக்கையின் நெருப்பைப் பற்றவைத்துள்ளன, அதைத் தொடர்ந்து செய்கின்றன.

ரிமோட் கண்ட்ரோல் அதிர்வுறும் உள்ளாடைகளாக இருந்தால் இது குறிப்பாக உண்மை . இவற்றில் ஒன்றை நீங்கள் ஏற்கனவே வைத்திருந்தால், இதன் பொருள் என்ன என்பதை நீங்கள் நிச்சயமாக புரிந்துகொள்கிறீர்கள். இது உங்கள் பாலியல் வாழ்க்கையில் எந்த விதமான மாற்றத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள். நீங்கள் அவற்றை ஒருபோதும் முயற்சிக்கவில்லை என்றால், நீங்கள் எதை இழக்கிறீர்கள் என்பது உங்களுக்குத் தெரியாது!

அதிர்வுறும் உள்ளாடைகள் சமீபத்திய ஆண்டுகளில் ஆத்திரமாக மாறியதில் ஆச்சரியமில்லை. இது என்ன புரட்சிகரமான தயாரிப்பு என்பதை இன்னும் அதிகமான மக்கள் உணரத் தொடங்கியுள்ளனர் .

நீங்கள் முன்னேறி, இந்த அலைவரிசையில் சேரத் தயாராக இருந்தால், இன்று சந்தையில் இருக்கும் 5 சிறந்த ரிமோட் கண்ட்ரோல்ட் வைப்ரேட்டிங் பேண்டீஸ்களின் விரிவான மதிப்பாய்வு இங்கே உள்ளது.

இது உங்களுக்கும் உங்கள் ஆய்வுக்கும் சரியான தொடக்க புள்ளியாக செயல்படும் என்று நம்புகிறோம்.

குறிப்பு : இந்த தயாரிப்புகள் உங்கள் உள்ளாடைகளை நாள் முழுவதும் சலசலக்க வைக்கும் (உதாரணமாக பொது பயன்பாட்டிற்கு), ஆனால் பல்வேறு சூழ்நிலைகளில் (படுக்கையறை, நீண்ட தூரம் மற்றும் பொது இடங்களில்).

லவன்ஸ் லஷ் 2

தொழில்நுட்ப ரீதியாக, லவன்ஸ் லஷ் 2 ஒரு பேண்டி அல்ல . அது ஏன் இந்த பட்டியலில் இடம் பெறுகிறது, நீங்கள் கேட்கிறீர்களா? சரி, எளிமையானது. உள் அதிர்வு கருவியாகப் பயன்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்டிருந்தாலும், அதைப் பயன்படுத்தக்கூடிய வழிகளில் ஒன்று, நீங்கள் வெளியே செல்லும்போதும், உங்கள் அன்றாட வியாபாரத்தைப் பற்றியும் சறுக்கி அணிந்துகொள்வது.

லவன்ஸ் லஷ் 2 என்பது ஜி-ஸ்பாட்டைத் தூண்டும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு உள் அதிர்வு ஆகும் . இது இரண்டு முனைகள் கொண்ட சி-வடிவ வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. ஒரு முனை மற்றதை விட பெரியது.

பெரிய முனையில் மோட்டார் உள்ளது, இது செருகக்கூடிய பக்கமாகும். லஷ் 2 மொத்தம் 7.12 அங்குலங்களில் 3.14 இன்ச் செருகக்கூடிய நீளத்தைக் கொண்டுள்ளது. இந்தப் பக்கம் யோனிக்குள் நழுவப்பட்டு, ஜி-ஸ்பாட் மீது மெதுவாக ஓய்வெடுக்க அனுமதிக்கப்படுகிறது, இது பயன்பாட்டில் இருக்கும்போது நேரடியாக தீவிர அதிர்வுகளை வழங்குகிறது.

சிறிய முடிவு ரிசீவர் ஆகும் . இந்த முடிவு சுமார் 4.8 அங்குல நீளம் கொண்டது, மேலும் லவன்ஸ் லஷ் 2 பயன்பாட்டில் இருக்கும்போது அது வெளியே நிற்க வேண்டும். பிரதான மோட்டாரைக் கட்டுப்படுத்த இந்தப் பகுதியைப் பயன்படுத்தலாம். இது பெண்குறிமூலத்தில் சில கூடுதல் தூண்டுதலையும் வழங்குகிறது, இருப்பினும் பெரும்பாலான பெண்களுக்கு உச்சக்கட்டத்தை ஏற்படுத்த போதுமானதாக இல்லை.

லவன்ஸ் லஷ் 2 அதைக் கட்டுப்படுத்தும் அதனுடன் இணைந்த செயலியைக் கொண்டுள்ளது. ரிமோடாகப் பயன்படுத்த, உங்கள் பயன்பாட்டை அதனுடன் ஒத்திசைக்கவும் அல்லது உங்கள் பங்குதாரரின் பயன்பாட்டை உங்கள் பொம்மையுடன் ஒத்திசைக்கவும், மேலும் அவர்கள் உலகில் எங்கிருந்தாலும் உங்கள் Lush 2 ஐக் கட்டுப்படுத்த அவர்களை அனுமதிக்கவும். இதன் பொருள் நீங்கள் தொலைதூர உறவில் இருந்தாலும், தூரம் இருந்தபோதிலும், நீங்கள் இன்னும் கொஞ்சம் வேடிக்கையாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருக்கலாம் .

அதிர்வுறும் உள்ளாடை பொம்மையாக இதை எவ்வாறு பயன்படுத்தலாம்? சரி, நீங்கள் செய்ய வேண்டிய முதல் விஷயம், தாராளமாக அதையும் உங்களையும் உயவூட்டுவது, பின்னர் அதை உள்ளே நழுவுவது. ஆண்டெனா போதுமான அளவு வெளிப்படுவதை உறுதிசெய்து, உள்வரும் சிக்னல்களை நன்றாகப் பெற முடியும் . மேலும், நீங்கள் நகரும் போது உங்கள் லஷ் 2 சரியான இடத்தில் இருப்பதை உறுதிசெய்யவும்.

இது முடிந்ததும், உங்கள் வழக்கமான உள்ளாடைகளை அதன் மேல் அணிந்து கொள்ளுங்கள், பின்னர் உங்கள் பயன்பாட்டை (அல்லது உங்கள் கூட்டாளியை) இயக்கவும். நீங்கள் இப்போது உங்கள் வணிகத்தைப் பற்றிச் செல்லலாம் மற்றும் மனநிலை தாக்கும் போதெல்லாம் சில விவேகமான வேடிக்கைகளைப் பார்க்கலாம் .

லவன்ஸ் லஷ் 2 உங்களுக்கு சுமார் 2 மணிநேர தொடர்ச்சியான விளையாட்டு நேரத்தை வழங்கும் .

லவன்ஸ் லஷ் 2 விமர்சனம்

நன்மை

 1. இது கொடுக்கும் அதிர்வுகள் மிகவும் வலுவான மற்றும் தீவிரமானவை , உங்கள் தசை திசுக்களில் ஆழமாக சென்றடைகின்றன. அதிலிருந்து நீங்கள் பெறும் உச்சியை நிச்சயம் மறக்கமுடியாது
 2. இது மிகவும் அமைதியானது மற்றும் விவேகமானது , செருகும்போது கிட்டத்தட்ட முற்றிலும் அமைதியாக இருக்கும்
 3. இது 100% உடலுக்கு பாதுகாப்பான பொருட்களால் ஆனது
 4. இது நீர்ப்புகா
 5. இது அதனுடன் இணைந்த ஆப்ஸுடன் வருகிறது, எனவே நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் சேர்ந்து சில வேடிக்கைகளை அனுபவிக்க முடியும்
 6. இது 1 வருட உத்தரவாதத்துடன் வருகிறது

பாதகம்

 1. சில பெண்கள் நீண்ட நேரம் நடந்து செல்வது சங்கடமாக இருப்பதாக புகார் கூறுகின்றனர்
 2. நீங்கள் ஆண்டெனாவின் மேல் பல ஆடைகளை அணியப் போகிறீர்கள் என்றால், அது அதன் ஏற்றுக்கொள்ளும் தூரத்தை குறைக்கலாம்
 3. ஆண்டெனா மிகவும் கடினமாக வளைந்திருந்தால், அது இரண்டாக ஒடிந்து லுஷ் 2 பயனற்றதாக மாறும்

தீர்ப்பு

லவன்ஸ் லஷ் 2 ஒரு அற்புதமான பல்துறை பொம்மை, இது அதிர்வுறும் உள்ளாடையாக பயன்படுத்தப்படலாம் . நீங்கள் மேலே செல்லும்போதும் உங்கள் வணிகத்தைப் பற்றியும் அது அதன் அதிர்வுகளை நேரடியாக உங்கள் ஜி-ஸ்பாட்டிற்கு வழங்குகிறது என்பது மிகவும் ஆச்சரியமாக இருக்கிறது.

கூடுதலாக, நீங்கள் இலவசமாகப் பெறும் சிறிய கூடுதல் கிளிட்டோரல் மசாஜ்களும் மிகவும் இனிமையானவை. எதை காதலிக்கக்கூடாது?

விலையை சரிபார்க்கவும்

அதிர்வு

The Vibease is a small remote control vibrator from Vibease that packs quite a punch. When placed strategically in your panties, it can easily make you orgasm multiple times. This is what makes it one of the best remote control panty vibrators out there.

The Vibease is tiny and pink. It comes is a simple box that is predominantly white with blue and pink accents. The box is quite discreet, which makes it hard to tell exactly what is inside it. This makes it the perfect sort of packaging to use for such a toy. It opens up and closes like a regular phone box, which means it is the perfect place to store you Vibease when you are not using it.

When you first open the box, you will see the Vibease, the instruction manual, and two charging cables; one short and one long.

The feature that makes the Vibease stand out the most is the fact that it is smart. Although you can use it in manual mode by pressing the buttons on it, it works even better when you connect to it via Bluetooth or over an internet connection.

The Vibease comes with an accompanying app. The app acts as both the toy’s controller and as a messaging platform. This means you can chat with your partner, call or face-time them through the app. You can also hand over the controls of your toy to them, and they will be able to control the intensity of your vibrations from wherever in the world they may be.

Vibease comes with 12 vibration presets that you can select through the app. However, you can easily add your own custom vibrations. You can also sync the vibrations to the apps messaging feature, to your favorite song, or to an audiobook so you can listen to your favorite erotic model as the Vibeease goes to town on you.

It is discrete and powerful, with 5 out of this world pulse settings.

வைப்ஸ் விமர்சனம்

Pros

 1. It is quiet and discreet
 2. It is powerful, allowing you to experience some of the most intense orgasms
 3. It is small, pink, and cute, designed for every woman
 4. It is one of the best built vibrating panties ever made today

Cons

 1. Sometimes the connection cuts off if you are wearing several articles of clothing
 2. It is a little pricier than other similar vibrators

Verdict

The Vibease is a toy that has been truly designed for the everyday woman. When you use it for the first time, you will realize just how much thought has gone into the design and execution of this product.

With Vibease, sexual stimulation goes beyond the physical. They understand that women need something beyond that to truly enjoy it, that’s why they cater to the psychological mindset too with the app. For instance, when you listen to an erotic audiobook through the app, the vibrations will happen in tune with the sounds you hear, which takes self-stimulation to a whole new level.

Check the Price

We-Vibe Moxie

The We-Vibe Moxie is a wearable vibrator that provides clitoral stimulation. Usually, most wearable vibrators provide G-spot stimulation, so right of the bat, this is something that sets the We-Vibe Moxie apart.

The We-Vibe Moxie is an external only toy. So how does it work? Well, there are two magnets on the Moxie that allow you to wear it inside your underwear.

The raised part above the magnets is the part that stimulates your clitoris. This part has a soft raised knob that should touch your clitoris when you wear it. The rest of the area below the knob is textured and rests close to the entrance of the vagina.

To turn it on, simply press the power button, which is located slightly above the magnetic chargers, for 3 to 5 seconds. It will start vibrating when it’s turned on. This button is also used to scroll through the different vibration settings. Press it once to switch to the next vibration mode.

The We-Vibe Moxie can be controlled in three different ways. It can be controlled manually, with a remote control, or by using the We-Connect app.

This means that it is ideal for use on your own or with a partner. For example, when you go out with your partner on a date, simply hand them the remote and let them control the sensations that the Moxie makes you feel. That will definitely make for a memorable date!

The Moxie is one of the most comfortable remote controlled vibrating panties out there. So you can wear it when going out on a walk and have some discreet solo fun, or if you are out with your partner, slip them the remote and watch their eyes light up.

If you are in a long-distance relationship, the Moxie also offers a great way to keep things interesting. Thanks to the We-Connect app, the distance between you does not matter. No matter how far away from you they may be, with the app, they can remotely control the Moxie and pleasure you even from several continents away from you.

The We-Connect app is very intuitive. To get started, you and your partner both need to download it for free from the Google Play Store or the Apple Store. Next, sync your toy to your app. Then get your partner to sync their app to yours. This way, you will be connected to each other, and either one of you will be able to control the Moxie.

The We-Vibe Moxie has 10 vibration patterns that you can scroll through and enjoy. It comes in a discreet box that contains the user manual, a remote control, the USB charging cable, a sachet of We-Vibe lube, a satin drawstring storage bag, and the Moxie.

Besides being used as a vibrating panty, you can also use it in manual mode as a clitoral stimulator.

The Moxie is charged using its accompanying magnetic charger. A full charge takes 90 minutes. Consider charging your Moxie fully first before using it for the first time.

நாங்கள் வைப் Moxie பயன்பாட்டில் உள்ளது

Pros

 1. It is made from 100% phthalate-free body-safe materials
 2. It is completely waterproof
 3. It is very discreet and silent
 4. It offers very strong rumbly vibrations

Cons

 1. அப்படியே இருக்க அது நம்பியிருக்கும் காந்தங்கள் கொஞ்சம் சிரமமாக இருக்கும் . நீங்கள் நடக்கும்போது அவற்றில் ஒன்று நகர்ந்தால், உங்கள் கவனத்தை ஈர்க்காமல் அதை எவ்வாறு சரிசெய்வது என்பதைக் கண்டுபிடிப்பதைத் தவிர வேறு வழியில்லை.
 2. நீங்கள் கனமான ஆடைகளை அணிந்திருந்தால் சில நேரங்களில் இணைப்பு பறிபோகும்
 3. இது ஒரு ஊதா நிறத்தில் மட்டுமே வருகிறது , இது சில பெண்களுக்கு கொஞ்சம் கட்டுப்படுத்துகிறது

தீர்ப்பு

We-Vibe Moxie ஒரு நல்ல கட்டமைக்கப்பட்ட மற்றும் புதுமையான அதிர்வு ஆகும். இது உலகின் மிகப்பெரிய செக்ஸ் பொம்மை உற்பத்தியாளரான ஸ்டாண்டர்ட் இன்னோவேஷன் மூலம் தயாரிக்கப்பட்டது என்பதும் , பல வருட ஆராய்ச்சி மற்றும் கண்டுபிடிப்புகளின் ஆதரவுடன் இருப்பதும் உங்களை மேலும் மகிழ்ச்சியடையச் செய்யும். ஏனென்றால், அவர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பதை அறிந்தவர்களால் இது ஆதரிக்கப்படுகிறது.

சிறந்த அம்சம் என்னவென்றால், இது தொடர்ந்து மேம்படுத்தப்பட்டு வருகிறது , எனவே தற்போதைய பதிப்பை நீங்கள் விரும்பினால், அதன் அனைத்து அடுத்தடுத்த வெளியீடுகளிலும் நீங்கள் ஆச்சரியப்படுவீர்கள்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

ஓமிபோட் கிளப் 3.OH பேன்டி வைப்

ஓமிபோட் கிளப் 3.OH ஒரு புரட்சிகர ரிமோட்-கண்ட்ரோல்ட் வைப்ரேட்டிங் பேண்டி .

கிளப் 3.OH ஒரு கருப்பு ஜோடி உள்ளாடைகளுடன் வருகிறது . அழகான நீட்டிக்கப்பட்ட சரிகையால் வடிவமைக்கப்பட்ட, உள்ளாடை தொடுவதற்கு மென்மையாகவும், வைப்ரேட்டரை வைத்திருக்கும் பிரத்யேகமாக வடிவமைக்கப்பட்ட குஸெட்டைக் கொண்டுள்ளது.

இதைப் பயன்படுத்த, நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், வைப்ரேட்டரை உள்ளாடையில் உள்ள இடத்தில் ஸ்லைடு செய்து, அதைக் கட்டுப்படுத்த வயர்லெஸ் ரிமோட்டைப் பயன்படுத்தவும் . பின் உட்கார்ந்து, ஓய்வெடுங்கள், மற்றும் புத்திசாலித்தனமாக நீங்கள் ஒரு அதிர்வுறும் உள்ளாடையிலிருந்து பெறக்கூடிய மிகவும் தீவிரமான இன்பத்தை அனுபவிக்கவும்.

சிறிய வயர்லெஸ் ரிமோட் வைப்ரேட்டரை இயக்கவும் மற்றும் மூன்று விளையாட்டு முறைகளுக்கு இடையில் மாறவும் பயன்படுகிறது . 5 முன்னமைக்கப்பட்ட பருப்புகளைக் கொண்ட க்ரூவ் பயன்முறை, கிளப் பயன்முறை, இது ஒவ்வொரு முறையும் உங்களுக்கு தனித்துவமான விளையாட்டை வழங்கும் மற்றும் கையேடு பயன்முறைக்கு இடையில் நீங்கள் மாறலாம்.

இது ரீசார்ஜ் செய்யக்கூடியது, எனவே இந்த பொம்மையுடன் வெளிப்புற பேட்டரிகள் தேவையில்லை . கூடுதலாக, நீங்கள் சார்ஜ் செய்யும் போதும் ரிமோட் இயங்குகிறது, தடையின்றி இன்ப அமர்வுகளை அனுபவிக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. ரிமோட் கண்ட்ரோல் வயர்லெஸ் மற்றும் இசைக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் உள்ளமைக்கப்பட்ட மைக்ரோஃபோனுடன் உள்ளது.

எனவே நீங்கள் ஒரு கிளப் அல்லது கச்சேரியில் இருக்கும்போது, உங்கள் அதிர்வுகள் உங்களைச் சுற்றியுள்ள இசையுடன் ஒத்திசைக்கப்படும் , பொழுதுபோக்கில் உங்களை ஆழமாக மூழ்கடிக்கும்.

இது இரண்டு மணி நேரத்தில் முழுமையாக சார்ஜ் ஆகிவிடும் மேலும் ஒரு முறை சார்ஜ் செய்தால் 1 மணிநேரம் தொடர்ந்து விளையாடலாம்.

ஓமிபோட் கிளப் 3.0H பேன்டி வைப் காட்சி

நன்மை

 1. இது அமைதியாகவும் விவேகமாகவும் இருக்கிறது , அதாவது நீங்கள் கத்தாத வரையில் நீங்கள் என்ன அனுபவிக்கிறீர்கள் என்பது பற்றி யாருக்கும் துப்பு இருக்காது.
 2. வைப்ரேட்டர் உடல்-பாதுகாப்பான, பித்தலேட் இல்லாத சிலிகான் மூலம் தயாரிக்கப்படுகிறது
 3. It is compact and tiny, making it even more discrete
 4. It comes with a silky travel-ready drawstring carrying bag
 5. It will also vibrate to the sound of you or your partner’s voice

Cons

 1. It is not compatible with the Ohmibod Remote App
 2. The remote control only works within 6 meters of the Club 3.OH, less if you are wearing several articles of clothing over it
 3. It is a bit tricky to use for most first-timers, and the remote may not work the first time you use it. If you experience this, make sure the remote and vibrator are both fully charged, and make sure the remote’s on button flashes when you activate the vibrator.
 4. The battery doesn’t last very long

Verdict

உங்களிடம் ஏதேனும் பொது விளையாட்டு கற்பனைகள் இருந்தால், ரிமோட் கண்ட்ரோல் இசைக்கு பதிலளிக்கக்கூடிய Omibod Club 3.OH Panty Vibe மூலம் அவற்றை நிறைவேற்றவும் .

மனநிலை தாக்கும் இடமெல்லாம் உங்களை மகிழ்விக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, தனியாகவோ அல்லது ஜோடியாக விளையாடும்போதோ இந்த விவேகமான பொம்மையால் நீங்கள் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

ஓமிபோட் எஸ்கா 2

Ohmibod Esca 2 என்பது Kiiroo மூலம் இயக்கப்படும் ஒரு உள் புளூடூத் வைப்ரேட்டர் ஆகும். இது ஒரு சி-வடிவ வைப்ரேட்டர் ஆகும், இது ஒரு பெரிய முடிவையும் சிறிய முடிவையும் கொண்டுள்ளது. பெரிய பக்கம் உங்கள் யோனிக்குள் சென்று உங்கள் ஜி-ஸ்பாட்டில் தங்கியிருக்கும் போது சிறிய பக்கம் வெளியே ஒட்டிக்கொண்டிருக்கும்.

இது ஒரு வேடிக்கையான விவேகமான வெள்ளை பெட்டியில் வருகிறது . பெட்டியில், Ohmibod Esca 2, ஒரு வெள்ளை சேமிப்பு பை, USB சார்ஜிங் கேபிள் மற்றும் பயனர் கையேடு ஆகியவற்றைக் காணலாம்.

நீங்கள் அதைப் பயன்படுத்தத் தொடங்கும் முன், Esca 2 முழுவதுமாக சார்ஜ் செய்யப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும். அதைச் செருகினால், ஒளிரும் காட்டி ஒளியைக் காண்பீர்கள். ஒளி திடமாக மாறும்போது, ​​Esca 2 முழுமையாக சார்ஜ் செய்யப்படுகிறது. இது வழக்கமாக சுமார் 2 மணிநேரம் எடுக்கும் .

முழுமையாக சார்ஜ் ஆனதும், ஆற்றல் பொத்தானை அழுத்தி 3 முதல் 5 வினாடிகள் வரை இயக்கலாம் . நீங்கள் ஒளிரும் ஒளியைக் காண்பீர்கள், இது Esca 2 புளூடூத் பயன்முறையில் இருப்பதைக் குறிக்கிறது. 3 முதல் 5 வினாடிகளுக்கு அதே பட்டனை அழுத்தி லைட் அணையும் வரை அதை ஆஃப் செய்யலாம்.

Ohmibod Esca 2 ஆனது புளூடூத் திறன் கொண்டது மற்றும் தொலைதூரத்தில் அதைக் கட்டுப்படுத்த உங்களை அனுமதிக்கும் ஒரு செயலியைக் கொண்டுள்ளது. இது ஒரு Apple வாட்ச் மற்றும் பிற Kiiroo தயாரிப்புகளுடன் ஒத்திசைக்கிறது.

Esca 2 இரண்டு முக்கிய முறைகளைக் கொண்டுள்ளது: புளூடூத் முறை மற்றும் கையேடு முறை. புளூடூத் பயன்முறை இயல்புநிலை பயன்முறையாகும். தொலைதூரத்தில் பொம்மையுடன் விளையாட அல்லது பயன்பாட்டின் மூலம் உங்கள் கூட்டாளருடன் விளையாட அனுமதிக்கும் பயன்முறை இதுவாகும். கையேடு பயன்முறைக்கு மாற, பவர் பட்டனை மூன்று முறை அழுத்தவும், ஒளி சிமிட்டுவதை நீங்கள் காணும் வரை.

புளூடூத் பயன்முறையில் மூன்று அமைப்புகள் உள்ளன , பவர் பட்டனை ஒருமுறை அழுத்துவதன் மூலம் நீங்கள் உருட்டலாம். Esca 2 இன் ஒளியின் தீவிரம் மற்றும் அதிர்வு வலிமையைக் கட்டுப்படுத்த இந்த அமைப்புகள் உங்களை அனுமதிக்கின்றன.

இயல்பாக, Esca 2 100% அதிர்வுத் தீவிரத்திலும் 100% ஒளித் தீவிரத்திலும் இருக்கும் . ஒருமுறை கிளிக் செய்தால் 50% அதிர்வு தீவிரம் மற்றும் 100% பிரகாசம் கிடைக்கும். இரண்டு கிளிக்குகள் ஒளி மற்றும் 100% அதிர்வு தீவிரத்தை அளிக்காது.

கையேடு பயன்முறையில் நான்கு அமைப்புகளும் உள்ளன, ஒவ்வொரு முறையும் ஆற்றல் பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலம் நீங்கள் உருட்டலாம் . இயல்பாக, Esca 2 கையேடு பயன்முறையில் தொடர்ச்சியான அதிர்வுகளில் உள்ளது. அடுத்த முறைக்கு மாற, பட்டனை ஒருமுறை அழுத்தவும். பல்வேறு அதிர்வு முறைகளுக்கு இடையில் மாற அழுத்திக்கொண்டே இருங்கள். நீங்கள் நான்காவது பயன்முறைக்கு வரும்போது, ​​மீண்டும் ஒருமுறை பொத்தானை அழுத்தினால், Esca 2 புளூடூத் பயன்முறைக்கு மாறும்.

உங்கள் Ohmibod Esca 2ஐ தொலைவிலிருந்து பயன்படுத்த, Ohmibod Remote பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கவும். ப்ளூடூத் வரம்பிற்குள் அல்லது வைஃபை மூலம் உங்கள் ஃபோன் அல்லது டேப்லெட்டுடன் இணைக்கப்பட்டு கட்டுப்படுத்தப்படும். ஏற்கனவே வேறு Kiiroo சாதனம் உள்ள ஒருவருடன் இணைக்க, FeelConnect பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்க வேண்டும் . இது Play store மற்றும் App Store இரண்டிலும் இலவசமாகக் கிடைக்கும்.

எனவே, ஓமிபோட் ரிமோட் ஆப் அல்லது ஃபீல்கனெக்ட் ஆப்ஸைப் பெற்றவுடன், உங்கள் ஓமிபோட் எஸ்கா 2ஐ இணைத்து, வேடிக்கையாக இருக்கத் தொடங்கலாம்.

Ohmibod Esca 2 ஒரு வலுவான C-வடிவத்தைக் கொண்டுள்ளது, எனவே அது உங்களுக்குள் ஆழமாகச் சென்று, அதிக தீவிரமான தூண்டுதலுக்காக உங்கள் G-ஸ்பாட்டை நேரடியாக மசாஜ் செய்கிறது. நீங்கள் அதை அணிந்து வெளியே செல்லும்போது, ​​​​அது மிகவும் ஊடுருவாமல் தேவைக்கேற்ப உங்களைத் தூண்டும். ரிமோட் கண்ட்ரோல் அதிர்வுறும் உள்ளாடைக்கு இது மிகவும் சிறந்த தேர்வாக அமைகிறது.

ஓமிபோட் எஸ்கா 2

நன்மை

 1. Esca 2 இன் கையேடு கட்டுப்பாடுகள் சிறிய விளக்கில் உள்ளன, எனவே அவற்றை அணுகுவது மிகவும் எளிதானது
 2. இது மிகவும் அமைதியானது, வெளியே எடுத்தாலும் கேட்க முடியாதது மற்றும் செருகும்போது முற்றிலும் சத்தமில்லாமல் இருக்கும்
 3. இது மிகவும் சக்திவாய்ந்த அதிர்வுகளை வழங்குகிறது , அதன் போட்டியாளர்களை விட அதிக சக்தி வாய்ந்தது
 4. இது மிகவும் சிறப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, எந்தப் போராட்டமும் இல்லாமல் உங்கள் ஜி-ஸ்பாட்டை அடைய முடியும்
 5. இது 1 வருட ஓமிபோட் உத்தரவாதத்துடன் வருகிறது

பாதகம்

 1. இது ஸ்பிளாஸ்ப்ரூஃப் ஆனால் நீர்ப்புகா அல்ல , எனவே அதை தண்ணீரில் மூழ்கடிப்பது கேள்விக்குரியது அல்ல
 2. இது பயன்படுத்தும் பயன்பாடுகளுக்கு வரும்போது இது பல விருப்பங்களைக் கொண்டுள்ளது, இது கொஞ்சம் அதிகமாக இருக்கலாம்

தீர்ப்பு

ஓமிபோட் எஸ்கா 2 என்பது சாகசப் பெண்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு அற்புதமான சிறிய விஷயம் . தொழில்துறையின் பெரிய விக்குகளான Kiiroo டெக்னாலஜிஸ் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது நிச்சயமாக அதன் வாக்குறுதிகளை வழங்குகிறது மற்றும் காலங்காலமாக உங்களுக்கு தீவிரமான கால் கர்லிங் ஆர்காஸம்களை வழங்குகிறது . நீங்கள் உள் அணியக்கூடிய அதிர்வுறும் உள்ளாடைகளை அணிய விரும்பினால், நிச்சயமாக இது ஒரு சிறந்த இடம்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

உங்களுக்காக எங்கள் சிறிய பரிசை மறந்துவிடாதீர்கள்: உங்கள் சிறப்பு தள்ளுபடி குறியீட்டைப் பயன்படுத்தி -10% தள்ளுபடியைப் பெறலாம் ?SEXTECH? ! ?

இறுதி எண்ணங்கள்

எனவே அது உங்களிடம் உள்ளது. இதுவரை தயாரிக்கப்பட்ட 5 சிறந்த ரிமோட் கண்ட்ரோல் அதிர்வுறும் உள்ளாடைகள் . இந்தப் பட்டியலின் மூலம், நீங்கள் இப்போது உட்கார்ந்து ஓய்வெடுக்கலாம் மற்றும் உங்கள் சொந்த வேகத்தில் உங்களுக்கு ஏற்ற ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

அவர்கள் அனைவரும் தங்கள் வலுவான உடைகளைக் கொண்டுள்ளனர், மேலும் அவை அனைத்தும் நிச்சயமாக ஒரு சிறிய சிறிய கூறுகளுடன் வருகின்றன .

ஆனால் அவர்கள் அனைவரும் உங்களுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கக்கூடிய ஒரு விஷயம் என்னவென்றால், ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் அவர்களுடன் உங்கள் உள்ளாடையை அணியும்போது உங்கள் வாழ்க்கையின் நேரம்.

மகிழுங்கள்!

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன