லவன்ஸ் ஃபெர்ரி விமர்சனம்: இறுதியாக ஒரு பேன்டி வைப்ரேட்டர் வைக்கப்படுகிறதா?!

loveense ferri விமர்சனம்

சந்தையில் பல செக்ஸ் பொம்மைகள் இருப்பதால், உங்கள் தனிப்பட்ட ரசனைக்கு ஏற்ற ஒன்றைக் கண்டுபிடிப்பது சற்று அதிகமாகவே இருக்கும். க்ளிட்டோரல் தூண்டுதலுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட பல அதிர்வுகள் உள்ளன, பெரும்பாலான பெண்களுக்கு, நாம் எப்படி உச்சியை விரும்புகிறோம் (அல்லது முடியும்). செருகக்கூடிய டில்டோக்கள், ஜி-ஸ்பாட் தூண்டிகள், உறிஞ்சும் அதிர்வுகள், சிமுலேட்டர்கள் போன்ற நாக்கு வரை எங்கும். உங்களுக்குப் புரியும் என்று நினைக்கிறேன். குறைந்த பட்சம் ஒரு அதிர்வு கருவியாக இருக்க வேண்டும், அது பயனர்களுக்கு ஏற்றது, முதல் முறை வருபவர்களுக்கு சிறந்தது மற்றும் என்னைப் போன்ற கடினமான பெண்களின் காலுறைகளை கூட தட்டிவிட முடியும்.

எனவே, ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ கிளிட்டோரல் தூண்டுதலை வழங்குவதற்கான அணியக்கூடிய பேண்டி வைப் பற்றி கேள்விப்பட்டபோது, ​​நான் உற்சாகமடைந்தேன். இதைப் பொதுவில் பயன்படுத்தலாம் என்ற எண்ணம் என்னை மேலும் உற்சாகப்படுத்தியது! லவன்ஸ் ஃபெர்ரி அதற்காகவே தயாரிக்கப்பட்டு, காந்தக் கிளிப்பைக் கொண்டு உறுதியாகப் பிடிக்கப்பட்டிருப்பது என்னால் தவறவிட முடியாத ஒரு வாய்ப்பாகத் தோன்றியது, அதை உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பினேன்.

லவன்ஸ் ஃபெர்ரியைப் பயன்படுத்த வேண்டுமா அல்லது இழக்க வேண்டுமா என்பதைத் தீர்மானிக்க உங்களுக்கு உதவ, விரிவான மற்றும் முற்றிலும் பக்கச்சார்பற்ற மதிப்பாய்வு இங்கே என்னிடம் உள்ளது.

விலையை சரிபார்க்கவும்

படகு அதிர்வு

எனவே, பெர்ரி சரியாக என்ன, அது எதற்காக?

லவன்ஸ் ஃபெர்ரி என்பது புளூடூத் ரிமோட்-கண்ட்ரோல்ட் பேண்டி வைப்ரேட்டராகும், இது ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ கிளிட்டோரல் தூண்டுதலை அனுமதிக்கிறது, எங்கும் பயன்படுத்துவதற்கு ஏற்றது. அதன் சிறிய வடிவம் உங்களுக்கு புத்திசாலித்தனமான, அமைதியான மற்றும் சிற்றின்ப திருப்தியை வழங்க வலுவான காந்த கிளிப்புடன் உங்கள் உள்ளாடைகளில் சரியாக பொருந்துகிறது.

You can control the Lovense Ferri for solo play or give it to your partner so they join in on all the fun. Connect using the Lovense App for up to 10 vibrational patterns. What’s also cool about the app feature is that you can customize the vibrations to your liking. Save it in the app so you can use those vibrations later! If you have other Lovense toys, you can connect them all of one app at the same time for double the intensity!

What makes this toy so special in my eyes is that it can truly fit any size panties and give any size woman a power orgasm. It’s also small enough to put in the double-lined portion of your panties for extra stability if you’re like me and love to be pleasured in public! It just gives you an extra sense of peace knowing it won’t go anywhere.

Could you imagine being at the grocery store and it somehow comes loose and just falls out of your pant leg?! Yea, embarrassing! Luckily, the magnetic clip is so strong you will never have to endure the awkwardness of that happening!

லவ்ன்ஸ் ஃபெரி விலை

Key Features Worth Noticing

Feels Comfortable

 • Made with body safe silicone and ABS plastic, against your clit it feels so delicious
 • The magnetic clip feels strong and secure. I don’t have to worry about this moving around, especially when I use this in public

Quick Charge

 • It takes only 60 minutes for The Lovense to charge! Compared to other sex toys I have that is pretty darn fast
 • Rechargeable battery
 • Stand by up to 100 hours
 • Up to 3 hours of usage

Very Intense Vibrations

 • The vibrations are deep and powerful
 • Up to 10 customizable vibrational patterns (with the app)
 • Setting range from low, medium, high (3 vibrational levels)
 • Most of the vibrations are towards the head of the device which perfectly aligns with my clit

Control At Your Fingertips

 • With a press of just one button, you can power on the toy as well as toggle through the different vibration patterns
 • Download the Lovense App to create your own patterns!
 • Your partner can control what is going on from miles away, the other room, or even next to you

Water Resistant

 • The Ferri isn’t completely waterproof but can withstand some droplets of water
 • Do not submerge in water
 • Probably not the best toy to use in the shower as the water could cause damage to the toy, so keep it dry!

So Quiet

 • With the maximum vibrations coming in at only 43 dB, it is pretty silent!
லவ்ன்ஸ் படகு பெட்டி

Full Specs

 • Weighs 35 grams
 • 2.93 x 1.06 x 0.83 x 0.96 inches

What’s In The Box

 • The Lovense Ferri
 • USB charger
 • Storage bag
 • Extra magnetic clip (in case you need a spare one)
 • கையேடு
 • வழிகாட்டியை அமைக்கவும்

பேக்கேஜிங் மிகவும் சிறியது மற்றும் மிகவும் சிறியது! சேமிப்பிற்காக வரும் பையை நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பவில்லை என்றால், அதன் அசல் பேக்கேஜிங்கில் வைப்பதன் மூலம் நீங்கள் நிச்சயமாக இடத்தை மிச்சப்படுத்தலாம்! இது ஒரு பரிசுக்காகவும் அல்லது விடுமுறை நாட்களில் குறும்பு பட்டியலில் இருக்கும் அந்த நண்பருக்கு ஒரு சிறந்த ஸ்டாக்கிங் ஸ்டஃபராகவும் இருக்கும்!

லவ்ன்ஸ் ஃபெரி பேண்டி வைப்ரேட்டர்

லவன்ஸ் ஃபெர்ரியை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது?

எனவே, நீங்கள் செய்ய வேண்டிய முதல் விஷயம், உங்கள் புதிய செக்ஸ் பொம்மையை சார்ஜ் செய்வதுதான்! லவன்ஸ் ஃபெர்ரியை முழுமையாக சார்ஜ் செய்ய 60 நிமிடங்கள் மட்டுமே ஆகும். அதன் பிறகு நீங்கள் எவ்வளவு அடிக்கடி விளையாடுகிறீர்கள் என்பதைப் பொறுத்து 3 மணிநேரம் வரை விளையாடலாம். என்ன, நான் உங்களுக்கு சொல்கிறேன், நீங்கள் ஃபெரியில் உங்கள் கைகளைப் பெற்றவுடன், அவளை கீழே போடுவது மிகவும் கடினமாக இருக்கும்!

பவர் பட்டனை அழுத்தி 3 வினாடிகள் வைத்திருப்பதன் மூலம் அதிர்வை இயக்கவும். நீங்கள் பொம்மையை அதே வழியில் அணைக்கலாம். அது நிரல்படுத்தப்பட்ட வெவ்வேறு அதிர்வு வடிவங்களைக் காண ஆற்றல் பொத்தானை மீண்டும் அழுத்தவும். நான் மேலே குறிப்பிட்டது போல், நீங்கள் லவன்ஸ் பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கம் செய்து, 10 அதிர்வு வடிவங்களைத் தனிப்பயனாக்கலாம், பின்னர் அவற்றைப் பிறகு பயன்படுத்த சேமிக்கலாம்!

ஒரு வெப் கேம் அம்சம் மற்றும் VR மற்றும் இசையுடன் ஃபெரியை ஒத்திசைக்க ஒரு வழியும் உள்ளது! இது புளூடூத் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள பேன்டி வைப்ரேட்டர் என்பதால், பார்ட்னர் விளையாடும் இடம் அதுதான்! தொலைதூர உறவுகளுக்கு சிறந்தது, அவர்கள் லவன்ஸ் பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கம் செய்யலாம் மற்றும் அதிர்வுகளை எங்கிருந்தும் கட்டுப்படுத்தலாம். இதை நீங்கள் உங்கள் கூட்டாளருடனும் பொதுவில் பயன்படுத்தலாம் என்று முன்பே கூறினேன். மாமியார்களுடன் இரவு உணவு அல்லது ஒரு நாள் கூட வேண்டுமா? குறும்புத்தனமாக இருக்க தைரியம் மற்றும் சவாரிக்கு ஃபெர்ரியைக் கொண்டு வாருங்கள்.

லவன்ஸ் ஃபெர்ரி எந்த உள்ளாடைகளிலும் சரியாகப் பொருத்த முடியும். உங்கள் உள்ளாடைக்குள் ஃபெரியை வைக்கவும், பின்னர் கிளிப் வெளியில் இருந்து இணைகிறது.

ஃபெர்ரி சார்ஜிங் கேபிள்

இது எப்படி உணர்கிறது?

இது கிளிப்-ஆன் வைப்ரேட்டர் என்று கேள்விப்பட்டதும், முதலில் கொஞ்சம் தயங்கினேன். கிளிப் போதுமான வலிமையாக இருக்குமா அல்லது என் உள்ளாடையில் நகராத அளவுக்கு நிலையாக இருக்குமா என்பது எனக்கு உறுதியாகத் தெரியவில்லை. என்று சொன்னதும், எனக்கு இன்ப அதிர்ச்சி! நான் அதை கிளிப் செய்தபோது, ​​​​நான் அதை முதலில் நடைபயிற்சி மற்றும் ஓடுவதன் மூலம் சோதித்தேன்! அது அப்படியே இருந்தது மற்றும் இறுக்கமாக தொங்கியது!

லவன்ஸ் ஃபெர்ரி உண்மையில் என்னில் உள்ள படைப்பாற்றலை (மற்றும் வினோதத்தை) வெளிப்படுத்தியது, ஏனென்றால் நான் இதை எங்கும் எல்லா இடங்களிலும் முயற்சிக்க விரும்பினேன்! வீட்டில், படுத்து, மளிகைக் கடையில், சலவைக் கடையில். எந்த நேரத்திலும் நான் எங்காவது செல்ல வேண்டியிருந்தது என்னுடன் ஃபெர்ரி குறியிட்டது. மிக உயர்ந்த அதிர்வு மற்றும் அமைதியான பொது அமைப்பில் கூட அது கிட்டத்தட்ட கண்டறிய முடியாததாக இருந்தது, மேலும் யாருக்கும் தெரியாத ஒரு சிறிய ரகசியம் என்னிடம் இருப்பதைப் போல என்னை உணரவைத்தது. ஏனென்றால் நான் செய்தேன்!

மென்மையான சிலிகான் என் கிளிட்டுக்கு எதிராக மென்மையாக உணர்ந்தது, மேலும் பெரும்பாலான அதிர்வுகள் பொம்மையின் தலையில் இருப்பதால் நான் எல்லாவற்றையும் உணர்ந்தேன், அது தீவிரமாக இருந்தது! இந்த சிறிய சிறிய அதிர்வுக்கு நிச்சயமாக சில கிக் உள்ளது. பெரும்பாலான நேரங்களில் நான் இந்த பொம்மையைப் பயன்படுத்தியதால், நான் பொது வெளியில் இருந்தேன், முழு உச்சக்கட்டத்தை அடையத் துணியவில்லை (நான் விரும்பியிருந்தாலும்), நான் அதை அனுமதித்தபோது, ​​பெர்ரி எனக்கு ஒரு கால்விரலைக் கொண்டு வந்தது எனக்கு மகிழ்ச்சியுடன் ஆச்சரியமாக இருந்தது. – கர்லிங் உச்சியை.

ferri காந்த உள்ளாடை அதிர்வு

நன்மை

 • மிகவும் வசதியாக
 • மென்மையான சிலிகான்
 • அமைதியான
 • பயன்பாடு கட்டுப்படுத்தப்பட்டது
 • தனிப்பயனாக்கக்கூடியது (பயன்பாட்டில்)
 • தீவிர அதிர்வுகள்
 • சிறந்த புளூடூத் இணைப்பு
 • கேம் மாடல் / VR விருப்பங்கள்
 • வலுவான காந்த கிளிப்

பாதகம்

 • முற்றிலும் நீர்ப்புகா இல்லை

என் தீர்ப்பு

இந்த கிளிப்-ஆன் பேண்டி வைப்ரேட்டருடன் விளையாடுவது மிகவும் வேடிக்கையாக இருந்தது! நான் நேர்மையாக அதிகம் எதிர்பார்க்கவில்லை, ஏனென்றால் நான் அதை முதலில் பெட்டியிலிருந்து எடுத்தபோது அது மிகவும் சிறியது என்று நினைத்தேன். ஆனால் அவர்கள் சொல்வது உண்மை என்று நான் உங்களுக்குச் சொல்கிறேன்! பெரிய விஷயங்கள் சிறிய தொகுப்புகளில் வருகின்றன!

இந்த பொம்மை அணியக்கூடிய உள்ளாடை அதிர்வுக்கான எனது எதிர்பார்ப்புகளை விட அதிகமாக உள்ளது. நீங்கள் அணியக்கூடிய, உங்கள் ஃபோனைக் கட்டுப்படுத்தும் மற்றும் அதி சக்திவாய்ந்த அதிர்வுகளைக் கொண்ட ஒரு செக்ஸ் பொம்மை மூலம் சாத்தியங்கள் உண்மையில் முடிவற்றவை. நீங்கள் லவன்ஸ் ஃபெர்ரியைப் பெற விரும்புபவராக இருந்தால் , நீங்கள் அதில் தவறாகப் போகலாம் என்று நான் நினைக்கவில்லை. நீங்கள் தனி நாடகத்திற்கான பொம்மையாக இதைப் பெற விரும்பினால், நான் அதை மிகவும் பரிந்துரைக்கிறேன். ஃபெர்ரியைப் பயன்படுத்த பல்வேறு வழிகள் மற்றும் இடங்கள் உள்ளன. அதுதான் இந்த பொம்மையை வாங்குவதற்கு என்னை நேர்மையாக வழிவகுத்தது, அது உண்மையிலேயே என் ஆர்வத்தைத் தூண்டியது, குறைந்தபட்சம் அது உன்னுடையதாக இருக்கும் என்று நம்புகிறேன்.

இந்த வைப்ரேட்டர் சரியான தொடக்க செக்ஸ் பொம்மை என்று நான் கூறுவேன். நீங்கள் அதை எங்கும் எடுத்துச் செல்லலாம் என்பதால், இது தனிப்பயனாக்கக்கூடியதாக இருப்பதால் (தொழிற்சாலையில் திட்டமிடப்பட்ட அதிர்வு வடிவங்களில் நீங்கள் சிக்கிக் கொள்ளவில்லை), மற்றும் பயன்பாட்டு அம்சங்கள், இது மிகவும் பயனர் நட்பு. சந்தையில் மற்ற கிளிப்-ஆன் பேண்டி வைப்ரேட்டர்கள் உள்ளன (வீ-வைப் மோக்ஸி போன்றவை), ஆனால் இது ஒவ்வொரு நாணயத்திற்கும் மதிப்புள்ளது.

விலையை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன