லவன்ஸ் டியாமோ விமர்சனம்: சிறந்த அதிர்வுறும் புளூடூத் காக் ரிங்?

loveense-diamo-விமர்சனம்

வழக்கமான சேவல் வளையங்களில் ஏதேனும் ஒரு பெரிய சிக்கல் இருந்தால் , அவை அனைத்தும் தண்டைப் பற்றியவையே தவிர வேறு எதுவும் இல்லை. நிச்சயமாக, வில்லி தயவு செய்து மிகவும் எளிதானது, ஆனால் பந்துகள் மற்றும் பெரினியம் சில நல்ல அன்பும் தேவை. அதைத்தான் லவன்ஸ் டயமோ மேசைக்குக் கொண்டுவருகிறது.

இந்த அதிர்வுறும் சேவல் வளையம் உங்கள் ஆணுறுப்பின் அடிப்பகுதியை மட்டும் சுற்றி வளைக்காது, அது உங்கள் விரைகளைச் சுற்றியும் செல்கிறது. இது ஒரு நீண்ட அடித்தளத்தைக் கொண்டுள்ளது, இது உங்கள் பெரினியம் பகுதியை இறுக்கமாக அணைத்து தூண்டுகிறது . அதனால் உங்கள் ஆண்மையின் அனைத்து ஈரோஜெனஸ் பகுதிகளும் மூடப்பட்டிருக்கும்.

ஆனால் இந்த மோதிரம் எல்லா விளம்பரங்களுக்கும் ஏற்ப வாழ்கிறதா? உங்கள் உறுப்பினர் மீது அறைந்ததில் ஏதேனும் குறைபாடுகள் உள்ளதா? சரி, இந்த லவன்ஸ் டயமோ மதிப்பாய்வின் மீட்ஸில் இறங்கும்போது கொக்கி.

விலையை சரிபார்க்கவும்

லவன்ஸ் பற்றி நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டியது

புளூடூத் அதிர்வுறும் சேவல் வளையம்

லவ்ன்ஸ் ? Diamo பின்னால் இருக்கும் நிறுவனம்? தொலைதூர ஆடம்பர செக்ஸ் பொம்மைகளின் முதன்மையான உற்பத்தியாளர் . அது செய்யும் பொம்மைகளைப் போலவே அதன் தொடக்கமும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.

2009 ஆம் ஆண்டில், நிறுவனத்தின் நிறுவனர் நீண்ட தூர உறவில் இருந்ததால் பாலியல் நெருக்கத்தால் பட்டினி கிடந்தார். எனவே, விஷயங்களைச் செயல்படுத்த, அவர் மற்றும் அவரது பங்குதாரர் இருவரும் ஒரே நேரத்தில் ஈடுபடக்கூடிய ஒரு பொம்மையை உருவாக்க முடிவு செய்தார்.

ஒரு வருடம் கழித்து, 2010 இல், அவர்கள் முதல் ஸ்மார்ட் வைப்ரேட்டரை உலகுக்கு ஆசீர்வதித்தனர் . வீடியோ அழைப்பின் போது ஸ்கைப் அடிப்படையிலான பொம்மையை ரிமோட் மூலம் கட்டுப்படுத்த முடியும். எனவே, ஒரு பெண் வைப்ரேட்டரைச் செருக வேண்டும், அவளுடைய ஆண் அதை இணையத்தில் தொலைவிலிருந்து கட்டுப்படுத்துவதன் மூலம் அவளைப் பிரியப்படுத்த முடியும்.

சிறந்த பகுதி? ஸ்கைப் மூலம் அவள் ரிமோட் இன்பத்தை அனுபவிப்பதை அவனால் பார்க்க முடிந்தது . துரிதப்படுத்தப்பட்ட சுவாசம், தோலைச் சுற்றி சூடான ஃப்ளாஷ்கள், கண்களை உருட்டி, புலம்புவது? நிச்சயமாக, இது ஆண்களுக்கும் பொம்மைகளை உருவாக்குவதாகும் .

மேலும் அந்த நிறுவனத்தின் தயாரிப்புகள் வரிசையாக உருவானது. இன்று, இது ஒரு பட்டியலைக் கொண்டுள்ளது:

 • ஸ்ட்ரோக்கர் வகை பொம்மைகள்
 • கிளிட் மற்றும் ஜி-ஸ்பாட் தூண்டிகள்
 • புரோஸ்டேட் மசாஜர்கள்
 • குத மகிழ்விப்பவர்கள், மற்றும் நீங்கள் நினைக்கும் எந்த வகையான செக்ஸ் பொம்மைகள்.

லவன்ஸ் டயமோ நிறுவனத்தின் சமீபத்திய வெளியீடுகளில் ஒன்றாகும். அதை மதிப்பாய்வு செய்ய நாங்கள் சரியான நேரத்தில் இங்கு வந்துள்ளோம்.

தி லவன்ஸ் டயமோவின் அன்பாக்சிங் மற்றும் முதல் பதிவுகள்

இங்குதான் உண்மையான லவன்ஸ் டயமோ மதிப்பாய்வைப் பெறுகிறோம். நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள விரும்பும் முதல் விஷயம், அது எவ்வாறு தொகுக்கப்பட்டுள்ளது என்பதுதான்.

சரி, இந்த சேவல் மோதிரம் வெள்ளை, லவன்ஸ் பிராண்டட் பெட்டியில் வருவதால் , அங்கு அதிகம் சொல்ல வேண்டியதில்லை . இது மிகவும் கண்கவர் பேக்கேஜிங் இல்லை, ஆனால் ஏய், மோதிரம் பெட்டியில் இருப்பதை விட உங்கள் ஆண்குறியில் அதிக நேரம் செலவழிக்கும்.

டயமோ-சேவல்-மோதிரம்-செக்ஸ்-பொம்மை

இதைப் பற்றி பேசுகையில், லவன்ஸ் டயமோ பெட்டியில் என்ன சேர்க்கப்பட்டுள்ளது? நீங்கள் பெறுவீர்கள்:

 • ஒரு லவன்ஸ் டயமோ அதிர்வுறும் சேவல் வளையம்
 • ஒரு USB சார்ஜிங் கேபிள்
 • ஒரு விரைவான அமைவு வழிகாட்டி
 • ஒரு பயனர் கையேடு
 • மோதிரத்திற்கான சேமிப்பு பை

5 அங்குலங்களுக்கு மேல் (மேலிருந்து கீழாக) நீளம் கொண்ட இந்த மோதிரம், பொது இடங்களில் அணிந்தாலும் கூட விவேகமாக இருக்கும் அளவுக்கு சிறியதாக இருக்கும். ஆனால் மற்ற சேவல் வளையங்களை விட இது இன்னும் கொஞ்சம் பெரியது. உங்கள் விந்தணுக்களைச் சுற்றிச் சென்று பெரினியம் வரை நீட்டிக்க வடிவமைக்கப்பட்ட நீண்ட அடித்தளம் வரை அவ்வளவுதான்.

மேல் (வளையப்பட்ட பகுதி) நீட்டக்கூடியது மற்றும் 1.7 அங்குலத்திலிருந்து 2.55 அங்குலங்கள் வரை விரிவடையும். நீங்கள் நிச்சயமாக அதை உங்கள் ஆண்குறியைச் சுற்றி உணருவீர்கள். இந்த பொம்மைகளை வைத்திருப்பதன் முழு புள்ளி இதுதானா? உங்கள் நிமிர்ந்த டிக் இருந்து இரத்த ஓட்டத்தை கட்டுப்படுத்தும் போது உங்களை தூண்டுவதற்கு.

இருப்பினும், அது வெளியே நீட்டிய வளையம் அல்ல. நீங்கள் மிகவும் திறமையானவராக இருந்தால், குறிப்பாக சுற்றளவு, இறுக்கமான பிடியிலிருந்து நீங்கள் சில அசௌகரியங்களை உணரலாம் .

தீர்வு? பயன்படுத்துவதற்கு முன் லவன்ஸ் டயமோவை லூப் செய்யவும். இது மென்மையான சிலிக்கான் கொண்டு தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது, இது லூப் மூலம் நன்றாக வேலை செய்யாது, ஆனால் அதையும் கழுவலாம் (IPX7 நீர்ப்புகா). பொருள் தோல் தொடர்புக்கு பாதுகாப்பானது.

Diamo சார்ஜ் செய்ய காந்த சார்ஜிங் அமைப்பைப் பயன்படுத்துகிறது . அந்த நோக்கத்திற்காக பக்கத்தில் இரண்டு உலோக இணைப்பு துறைமுகங்கள் உள்ளன. இணைப்பு துறைமுகங்களுக்கு அருகில் ஒரு சிவப்பு LED விளக்கு உள்ளது, அது வளையத்தை இயக்கி இயங்கும் போது வரும்.

லவ்ன்ஸ் டயமோ ஆப்

லவன்ஸ் டயமோவைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன், உங்கள் தொலைபேசி, டேப்லெட் அல்லது கணினியுடன் இணைக்க வேண்டும். சாதன விருப்பங்கள் என்று வரும்போது நீங்கள் தேர்வு செய்யத் தவறிவிட்டீர்கள் என்பதை அறிந்து நீங்கள் மகிழ்ச்சியடைவீர்கள்.

இது iOS 9.0 அல்லது அதற்குப் பிந்தைய பதிப்பில் இயங்கும் அனைத்து iPhoneகள் மற்றும் iPadகள் மற்றும் அனைத்து புளூடூத்-இயக்கப்பட்ட மேக்ஸுடனும் இணக்கமானது . நீங்கள் ஆண்ட்ராய்டு குழுவில் இருந்தால், ஆண்ட்ராய்டு 4.3 அல்லது அதற்குப் பிறகு உள்ள எந்தச் சாதனத்திலும் டயமோவைப் பயன்படுத்தலாம். Windows PC க்கு, உங்கள் கணினியை இந்த சிறிய ப்ளஸருடன் இணைக்க உங்களுக்கு லவன்ஸ் USB புளூடூத் அடாப்டர் தேவைப்படும்.

இந்த Lovense Diamo மதிப்பாய்வில் குறிப்பிடத் தகுந்த மற்றொரு விஷயம் என்னவென்றால், நிறுவனம் 1 வருட உத்திரவாதத்தை பேக்கேஜில் வழங்குகிறது. ஒரு மோசமான ஒப்பந்தம் அல்ல!

லவன்ஸ் டயமோ எப்படி வேலை செய்கிறது?

எளிமையாகச் சொல்வதென்றால், லவன்ஸ் டயமோ என்பது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும் வகையில் அதிர்வுறும் ஒரு முழு நிரல் சேவல் வளையமாகும். நீங்கள் அதை அணியும் விதத்தைப் பொறுத்து உங்கள் பந்துகள், பெரினியம் அல்லது வயிற்றில் கூட வேலை செய்யும் ரிப்பட்/டெக்சர்டு பேஸ் உள்ளது. உங்கள் ஆணுறுப்பின் அடிப்பகுதியைச் சுற்றி அணிந்துகொண்டு, முன்னமைக்கப்பட்ட மூன்று அதிர்வு நிலைகளில் ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுப்பதுதான் அந்த மகிழ்ச்சிக்காக நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம்.

இது இரண்டு விஷயங்களைச் செய்யும்:

 • உங்கள் கடினத் தட்டில் இரத்தத்தைப் பிடிப்பதன் மூலம் அதை மேலும் கடினமாக்குகிறது மற்றும் உங்கள் சகிப்புத்தன்மையை மேம்படுத்துகிறது.

உங்கள் தண்டு, பந்துகள் மற்றும் பெரினியம் ஆகியவற்றைத் தூண்டவும். இது எட்ஜிங் போன்றது, ஏனென்றால் டயமோ உண்மையில் சரியான இடங்களைத் தாக்கும் அதே வேளையில் நீங்கள் விரைவில் உச்சத்தை அடைவதைத் தடுக்கிறது. நீங்கள் இறுதியாக க்ளைமாக்ஸ் அடையும் போது , உணர்வு இந்த உலகத்திற்கு வெளியே உள்ளது.

இந்த Lovense Diamo மதிப்பாய்வில் குறிப்பிட வேண்டிய ஒரு மிக முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால், ஆண்குறி மற்றும் பெரினியத்தின் ஒரே நேரத்தில் தூண்டுதலை நீங்கள் விரும்பினால் மட்டுமே இது உங்களுக்கு ஏற்றதாக இருக்கும். மற்றும் நீங்கள் ஒரு ஆண்குறி மட்டும் சேவல் மோதிரம் வேண்டும் என்றால் அது வேலை சிறந்த கருவி அல்ல என்று அர்த்தம்.

லவன்ஸ் டயமோவை நீங்கள் எப்படி அணிவீர்கள்?

loveense வசதியான அணியக்கூடிய அதிர்வு ப்ளூடூத்

இந்த ஆண்குறியை மகிழ்விப்பது எப்படி என்பது குறித்த எளிமையான வழிகாட்டி இல்லாமல் இது முழுமையான லவன்ஸ் டயமோ மதிப்பாய்வாக இருக்காது . இதைச் செய்ய உங்களுக்கு நான்கு வழிகள் உள்ளன:

 1. அடித்தளம் வெளிப்புறமாக இருப்பதால், அது உங்கள் விரைகளை கப் செய்கிறது.
  1. உங்கள் பந்துகள் செயலில் இறங்க வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்பினால், டயமோவை அணிய இது ஒரு சிறந்த வழியாகும். இது உடலுறவுக்கும் சரியானது, ஏனெனில் அதிர்வுறும் அடித்தளம் உங்கள் துணையின் யோனி திறப்பைத் தூண்டும்.
 2. பெரினியத்தைத் தூண்டும் அடித்தளத்துடன்
  1. பெரினியம் ஒரு மனிதனின் மிகவும் உணர்திறன் மற்றும் புறக்கணிக்கப்பட்ட பாகங்களில் ஒன்றாகும். ஆனால் இனி இல்லை, ஏனென்றால் நீங்கள் டயமோவின் தளத்தை அங்கு சுட்டிக்காட்டி அதன் மந்திரத்தை வேலை செய்ய அனுமதிக்கலாம். அது இருக்கும் போது, ​​அது மிக லேசாக இருந்தாலும் , விரைகளைத் தூண்டும் .
 3. தண்டுக்கு மேலே அடித்தளம் மற்றும் வெளிப்புறமாக சுட்டிக்காட்டுகிறது
  1. ஆண்குறியை எவ்வளவு திறம்பட தூண்டுகிறது என்பதன் காரணமாக இந்த பாணியை நீங்கள் அதிகம் பயன்படுத்துவதை நீங்கள் காணலாம். தவிர, அதிர்வுறும் தளம் உடலுறவின் போது உங்கள் துணையின் கிளிட்டோரிஸுடன் நேரடியாக தொடர்பு கொள்ளும் .
 4. தலைகீழ்; அதாவது, அடிவயிற்றைத் தூண்டுகிறது
  1. இங்கே ஒரு வேடிக்கையான உண்மை உள்ளது: ?கோர்காசம்? உங்கள் வயிற்றுப் பகுதி சரியாகத் தூண்டப்படும்போது இது வருகிறது. இப்போது, ​​நீங்கள் லவன்ஸ் டயமோவை அதன் அடித்தளத்தை மேலே நோக்கி அணிந்தால், அது தூண்டும் பகுதி.

இது வேடிக்கையானது மற்றும் அனைத்துமே, ஆனால் ribbed base, வாய்ப்புகள் சில நேரம் கழித்து நீங்கள் உராய்வை உணருவீர்கள் ஏனெனில் அடிவயிற்று தோல் பொதுவாக மெல்லியதாக இருக்கும். எனவே, இந்த விருப்பம் சில நிமிடங்களுக்கு ஏற்றதா? விளையாடு.

இது எப்படி உணர்கிறது?

மற்ற சேவல் வளையங்களுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​லவன்ஸ் டியாமோவின் அதிர்வுகள் மிகவும் தீவிரமானவை . இது நிச்சயமாக உங்களைச் சென்று உலகிற்கு வெளியே உச்சக்கட்டத்திற்குத் தயார்படுத்தும்.

நீங்கள் தீவிரத்தன்மை அளவை சரிசெய்யலாம் (மூன்று நிலைகள் உள்ளன) மேலும் 10 முன்னமைக்கப்பட்ட விருப்பங்களிலிருந்து உங்களுக்குப் பிடித்த அதிர்வு வடிவத்தைத் தேர்வுசெய்யலாம். இது மிகவும் நல்லது, ஏனென்றால் பல்வேறு எப்போதும் ஒரு நல்ல விஷயம்.

இது ஆண்குறியைச் சுற்றி இறுக்கமாக உணர்கிறது . இருப்பினும் (ஏற்கனவே குறிப்பிட்டுள்ளபடி), நீங்கள் சுற்றளவில் சராசரியை விட கணிசமாக பெரியவராக இருந்தால், லூப் மூலம் கூட அது சற்று சங்கடமாக இருக்கும். ஏனென்றால் அது அதிகம் நீட்டாமல் இருப்பதுடன் உங்கள் அந்தரங்க முடிகளை நிச்சயமாக கிள்ளிவிடும்.

விளையாட்டு மற்றும் முன்விளையாட்டுக்கான டயமோ

இந்த மேன்-டீஸர் மூலம் நீங்கள் என்ன செய்ய முடியும் என்பதைக் கண்டறிய நீங்கள் பெரும்பாலும் ஆர்வமாக இருந்தால், லவன்ஸ் டயமோ மதிப்பாய்வின் இந்தப் பகுதி உங்களுக்கானது. முதலில், நீங்கள் தனியாக பறக்கும் போது டயமோ நன்றாக இருக்கும் .

புளூடூத் வழியாக உங்கள் ஸ்மார்ட்போன், டேப்லெட் அல்லது கணினியுடன் இணைக்கவும் மற்றும் அதிர்வுகளைக் கட்டுப்படுத்த லவன்ஸ் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தவும். இது உச்சியை தூண்டும்.

லவ்ன்ஸ் ரிமோட் நீண்ட தூரம்

நல்ல விஷயம் என்னவென்றால், இது சிறியதாகவும், விவேகமானதாகவும் இருப்பதால் நீங்கள் எங்கு வேண்டுமானாலும் அணிந்து கொள்ளலாம். உங்கள் தொலைபேசியில் நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை யாரும் கண்டுபிடிக்க மாட்டார்கள்.

இரண்டாவதாக, முன்விளையாட்டுக்கு டயமோ ஒரு எளிய கருவியாக இருக்கலாம். அதை அணிந்துகொள்ளுங்கள், அதிர்வுகளுடன் உங்களைத் திருப்புவதில் உங்கள் பெண் கொஞ்சம் வேடிக்கையாக இருக்கட்டும். நீங்கள் செயலுக்குத் தயாராக இருக்கும்போது, ​​​​அது அவளது பெண்குறியைத் தூண்டும் வகையில் அதை அணியலாம்.

அவள் தொலைவில் இருந்தாலும், லவன்ஸ் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி இணையம் மூலம் அதைக் கட்டுப்படுத்தலாம் . தொலைதூர தம்பதிகள் இந்த செக்ஸ் பொம்மையைப் பற்றி முற்றிலும் விரும்பும் ஒரு அம்சம் இருந்தால், அது ஒரு பெண்ணின் அதிர்வுடன் இணைக்க முடியும் என்பதே உண்மை.

குறிப்பாக, Lovense Diamo ஆனது Lovense Lush 3 (பெண்களுக்கான அதிர்வு) உடன் இணைக்க முடியும். உங்கள் டயமோவை அணிந்துகொண்டு, லஷ் 3ஐச் செருக அனுமதியுங்கள், நிகழ்நேரத்தில் நீங்கள் உணரும் அதிர்வுகளை அவள் உணருவாள். இப்போது அது ஒரு புதிய மட்டத்தில் நீண்ட தூர நெருக்கம் .

லவன்ஸ் டயமோவை பொதுவில் பயன்படுத்த முடியுமா?

லவன்ஸ் உண்மையில் வேறு எதையும் விட பொது விளையாட்டுக்கான வெளிப்புற பொம்மையாக சந்தைப்படுத்துகிறது. எந்த லவன்ஸ் டயமோ மதிப்புரையும் இதைக் குறிப்பிடவில்லை என்றால், அது புள்ளியைத் தவறவிட்டிருக்கும். எனவே, அதற்கு வருவோம்.

அதன் சிறிய அளவு மற்றும் எடையுடன் (வெறும் 3 அவுன்ஸ்), Diamo மிகவும் சிறியது , நீங்கள் அதை வெளியே எடுக்கலாம். வசதியாகவும் இருக்கிறது.

நீங்கள் எங்காவது பொது இடத்தில் அமர்ந்து, உங்களுக்கோ அல்லது உங்கள் பெண்ணோ அதிர்வு அளவை உயர்த்தினால், உங்கள் கவனத்தை ஈர்க்கும் அளவுக்கு இந்த செக்ஸ் பொம்மை சத்தம் போடுகிறதா என்பதே உங்கள் மிகப்பெரிய கவலையாக இருக்கும்.

சரி, அதன் ஒலி அளவு பெரும்பாலும் 35 முதல் 38 dB வரை இருக்கும், ஆனால் எல்லா வழிகளிலும் திரும்பும்போது அது 45 dB வரை செல்லும். இது செல்போனின் அதிர்வு போன்றது . இது கவனத்தை ஈர்க்காது, ஆனால் உங்களுக்கு மிகவும் நெருக்கமானவர்களிடமிருந்து நீங்கள் ஒரு முறை அல்லது இரண்டு முறைகளைப் பெறலாம்.

நிச்சயமாக, இது சரியான இடத்தைப் பொறுத்தது. திரைப்படங்கள், பொதுப் போக்குவரத்து அல்லது தனிப்பட்ட கார் போன்ற சற்றே சத்தமில்லாத இடங்கள் டயமோவிற்கு சிறந்த இடங்களை உருவாக்குகின்றன. நீங்கள் எவ்வளவு வேடிக்கையாக இருக்கிறீர்கள் என்பதை யாருக்கும் தெரியாது , பயன்பாட்டைக் கட்டுப்படுத்தும் நபருக்காகச் சேமிக்கவும் (நீங்களே அதைச் செய்யவில்லை என்றால்).

லவன்ஸ் டயமோவின் நன்மைகள்

 • விறைப்புத்தன்மையை நீடித்து கடினப்படுத்துகிறது, இது சக்திவாய்ந்த உச்சக்கட்டத்திற்கு வழிவகுக்கிறது
 • ஒரு மணிநேரம் சார்ஜ் செய்தால் 2 மணிநேரம் உபயோகிக்கலாம்
 • உடல்-பாதுகாப்பான சிலிக்கான் கொண்டு செய்யப்பட்டது
 • துவைக்கக்கூடியது
 • இசையுடன் ஒத்திசைக்கிறது, இது உங்களை பள்ளத்தில் சேர்க்கும்
 • மிகவும் சிறிய மற்றும் விவேகமான

டயமோவின் தீமைகள்

 • ஆண்குறி தூண்டுதல் மற்றும் பெரினியம் தூண்டுதல் விரும்பும் நபர்களுக்கு மட்டுமே பொருத்தமானது
 • பெரிய சுற்றளவு கொண்ட ஆணுறுப்புகளுக்கு போதுமான நீட்சி இல்லை

இறுதி தீர்ப்பு

இந்த Lovense Diamo மதிப்பாய்வில் இருந்து ஒரு டேக்அவே பாயிண்ட் மட்டும் இருந்தால், இந்த பொம்மை தனிப்பட்ட மற்றும் ஜோடி விளையாடுவதற்கு சிறந்ததாக இருக்கும். இது சரியான இடங்களைத் தூண்டும் மற்றும் தூண்டும் ஒரு அற்புதமான வேலையைச் செய்கிறது. இது விறைப்புத்தன்மையை நீடிப்பதிலும் சிறந்தது .

இருப்பினும், இது சரியான கருவி அல்ல, குறிப்பாக உங்களிடம் அதிக அடர்த்தியான ஆண்குறி இருந்தால் அல்லது பெரினியம் தூண்டுதலை நீங்கள் அனுபவிக்கவில்லை என்றால். பிந்தையதை நீங்கள் கவனிக்காமல் இருக்க முடிந்தால், எல்லா வகையிலும் செய்யுங்கள், ஏனென்றால் நீங்கள் இந்த கெட்ட பையனை விரும்புவீர்கள். இது ஒரு வெடிக்கும் உச்சிக்கு சரியான சூழ்நிலையை உருவாக்குகிறது .

மேலே சென்று, ஒன்றைப் பெற்று, நீங்களே கண்டுபிடிக்கவும்!

விலையை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன