லவன்ஸ் டோமி 2 விமர்சனம்: அல்டிமேட் ரிமோட் கண்ட்ரோல் வாண்ட்?

லவ்ன்ஸ் டோமி 2 விமர்சனம்

நேர்மையாக இருக்கட்டும்: நீண்ட தூர உறவுகளை உறிஞ்சும். அவை நமக்கும் நாம் விரும்பும் நபர்களுக்கும் இடையில் வருகின்றன, மேலும் அவை நாம் விரும்புவதைப் போல நெருக்கத்தை அனுபவிக்க இயலாது.

மிக மோசமான விஷயம் என்னவென்றால், முடிவில்லா குறுஞ்செய்திகள், தொலைபேசி அழைப்புகள் மற்றும் சமூக ஊடகங்களில் அரட்டைகள் ஆகியவை நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பதை வெளிப்படுத்த போதுமானதாக இருக்காது.

அதிர்ஷ்டவசமாக, இதற்கெல்லாம் ஒரு தீர்வு இருக்கிறது. காதலர்கள் எவ்வளவு தூரம் பிரிந்தாலும், ஒருவரையொருவர் எவ்வளவு மோசமாக இழக்க நேரிட்டாலும், அவர்கள் நெருக்கமாக இருப்பதை தொழில்நுட்பம் சாத்தியமாக்கியுள்ளது.

உங்கள் பங்குதாரர் உங்களுடன் இருப்பதைப் போல நீங்கள் இன்னும் பாலியல் நெருக்கத்தை அனுபவிக்க முடியும்.

இதை அடைய உங்களுக்கு உதவும் ஒரு சிறந்த தயாரிப்பு லவன்ஸ் டோமி 2 ஆகும் . இது ஒரு அற்புதமான சிறிய தயாரிப்பு ஆகும், இது பெண்கள் எவ்வளவு தொலைவில் இருந்தாலும், தங்கள் கூட்டாளர்களுடன் இணைந்திருப்பதை உணர உதவும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த விரிவான Lovense Domi 2 மதிப்பாய்வு, நீண்ட தூர உறவுகளால் வரும் தனிமையைக் கையாள விரும்பும் எந்தவொரு பெண்ணுக்கும் எப்படி, ஏன் சரியானது என்பதை உங்களுக்குக் காண்பிக்கும்.

இந்த தயாரிப்பு என்ன மற்றும் அது எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதை இது சிறப்பித்துக் காட்டும், இதன் மூலம் இந்த மதிப்பாய்வின் முடிவில், லவன்ஸ் டோமி 2 நீண்ட தூர பிரியர்களுக்கு ஏன் சிறந்த பரிசு என்பதை நீங்கள் சரியாகக் கண்டறியலாம்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

லவன்ஸ் டோமி 2 என்றால் என்ன?

டோமி 2 பெண் செக்ஸ் பொம்மை

லவன்ஸ் டோமி 2 என்பது நம்பமுடியாத சக்திவாய்ந்த, ரிச்சார்ஜபிள் வயர்லெஸ் மினி வாண்ட் வைப்ரேட்டர் ஆகும். இது உலகின் முன்னணி வயதுவந்த பொம்மை தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவரான லவன்ஸால் தயாரிக்கப்படுகிறது.

டோமி 2 ஐ மேம்படுத்தப்பட்ட ஹிட்டாச்சி மேஜிக் வாண்ட் என்று பலர் கருதுகின்றனர், இது கடந்த பத்தாண்டுகளில் செக்ஸ் டாய் துறையில் பெரும் வெற்றியைப் பெற்றது.

வெறும் 9.2 அங்குலத்தில், லவன்ஸ் டோமி 2 சந்தையில் உள்ள ஒத்த மாதிரிகளை விட மிகவும் சிறியது. ஆனால் அதன் சிறிய அளவு இருந்தபோதிலும், பொம்மை மிகவும் சக்தி வாய்ந்தது மற்றும் செயல்திறனில் சமரசம் செய்யாது.

இன்னும் சிறப்பாக, இது உறுதியானதாகவும், மென்மையாகவும் இருக்கும், மேலும் நீண்ட நேரம் விளையாடிய பிறகு பெரும்பாலான மந்திரக்கோலை அதிர்வுகள் செய்வதைப் போல அதிக வெப்பமடையாது.

லவன்ஸ் டோமி 2 இன் சிறப்பு என்ன?

லவ்ன்ஸ் டோமி 2 ஆப்ஸுடன்

மினி வாண்ட் வைப்ரேட்டர் பல ஈர்க்கக்கூடிய, பிரீமியம் அம்சங்களுடன் நிரம்பியுள்ளது, இது அதன் கடுமையான போட்டியாளர்களிடையே தனித்து நிற்கிறது. இந்த அம்சங்களில் சில:

உடல்-பாதுகாப்பான சிலிகான் மூலம் மூடப்பட்ட உலோக உடல்

டோமி 2 ஆனது 100% உடல்-பாதுகாப்பான சிலிகான் மூலம் மூடப்பட்ட உலோக உடலைக் கொண்டுள்ளது. மென்மையான சிலிகான் உடல் ஆரோக்கியமானது மற்றும் தோலில் மென்மையானது. இது Domi 2 ஐ நீங்கள் பயன்படுத்தும் போது ஆச்சரியமாக உணர வைக்கிறது.

ஒரு சக்திவாய்ந்த மற்றும் நெகிழ்வான தூண்டுதல் தலை

இது ஓவல் வடிவ, குமிழ் போன்ற தூண்டுதல் தலையுடன் வருகிறது , அதை நீங்கள் விரும்பும் எந்த திசையையும் எதிர்கொள்ளும் வகையில் சரிசெய்ய முடியும் .

அதன் வலுவூட்டப்பட்ட கழுத்து அதை உறுதியான மற்றும் தூண்டுகிறது. அதன் நெகிழ்வான தலை நீங்கள் விரும்பும் எந்த திசையிலும் எளிதாக அழுத்தத்தை செலுத்த அனுமதிக்கும்.

இரட்டை சுழற்சி தொழில்நுட்பம்

Domi 2 ஆனது அதிர்வு வடிவங்களை மேம்படுத்துவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட இரட்டை-சுழற்சி மோட்டாருடன் வருகிறது, எனவே மற்ற உயர்நிலை அதிர்வுகளை விட பொம்மை மிகவும் சக்தி வாய்ந்ததாக ஆக்குகிறது.

பல கட்டுப்பாட்டு விருப்பங்கள்

இது பயனர் நட்பு கட்டுப்பாட்டு பொத்தான்களுடன் வருகிறது. கூடுதலாக, நீங்கள் பல கட்டுப்பாட்டு விருப்பங்களைப் பெறுவீர்கள், உங்கள் தேவைகளைப் பொறுத்து அதிக நெகிழ்வுத்தன்மையுடன் அதைப் பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறது.

பல சரிசெய்தல் விருப்பங்கள்

பொம்மை பல சரிசெய்தல் விருப்பங்கள் மற்றும் அதிர்வு நிலைகளை வழங்குகிறது. அதிர்வுகளை லேசானது முதல் நம்பமுடியாத அளவிற்கு வலுவாக மாற்றலாம். உங்கள் விருப்பங்களைப் பொறுத்து அதிர்வு வடிவங்களையும் மாற்றலாம்.

லவ்ன்ஸ் டோமி 2

முழுமையாக தனிப்பயனாக்கக்கூடியது

டோமி 2 ஐ எளிதில் தனிப்பயனாக்கலாம், இதனால் நீங்கள் பரவசத்தின் உச்சத்தை எளிதாக அடையலாம். லவன்ஸ் பயன்பாட்டின் மூலம், அதன் அதிர்வு வடிவங்களை உங்கள் தனிப்பட்ட விருப்பங்களுடன் ஒத்திசைக்கலாம்.

இதன் பொருள் நீங்கள் செய்ய வேண்டியது உங்களுக்காக வேலை செய்யும் தூண்டுதல் அமைப்புகளைக் கண்டறிந்து அவர்களுடன் விளையாடுவதுதான்.

மேம்படுத்தப்பட்ட செயல்திறன்

டோமி 2 இன் பேட்டரி ஆயுள் அதன் முன்னோடியை விட கிட்டத்தட்ட 3 மடங்கு அதிகம். அதுமட்டுமின்றி, இது ஒரு அற்புதமான பணிச்சூழலியல் வடிவமைப்புடன் வருகிறது, இது உங்களுக்கு எல்லா நேரங்களிலும் பாதுகாப்பான மற்றும் வசதியான பிடியை உறுதி செய்யும்.

இது ஒரு தொந்தரவு இல்லாத பயனர் அனுபவத்தை மனதில் கொண்டு தெளிவாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

அற்புதமான பொருந்தக்கூடிய தன்மை

எளிதாக தனிப்பயனாக்க இது முழுமையாக நிரல்படுத்தக்கூடியது. அதனுடன் இணைந்த பயன்பாடு அனைத்து Android மற்றும் iOS சாதனங்களுடனும் இணக்கமானது.

லவன்ஸ் டோமி 2 இல் என்ன சேர்க்கப்பட்டுள்ளது?

domi2-தொகுப்பு

நீங்கள் டோமி 2 ஐ ஆர்டர் செய்யும்போது, ​​​​பெட்டியைத் திறக்கும்போது நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது இங்கே:

 • மந்திரக்கோல்- புளூடூத் மந்திரக்கோலை ஸ்மார்ட்போன், டேப்லெட் அல்லது லேப்டாப் என எந்த சாதனத்தின் மூலமாகவும் கட்டுப்படுத்தும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. புளூடூத் திறன்கள் உங்கள் தூண்டுதல்களின் மீது அதிக கட்டுப்பாட்டை உங்களுக்கு வழங்குகிறது, மேலும் நீங்கள் விளையாடும் நேரத்தை அனுபவிக்க அனுமதிக்கிறது.
 • பயனர் வழிகாட்டி- பயனர் வழிகாட்டி எளிமையான மற்றும் தெளிவான மொழியில் எழுதப்பட்டுள்ளது, அது எந்தவொரு பெண்ணும் புரிந்துகொண்டு பின்பற்றலாம். சிறந்த சிமுலேஷன் அனுபவத்தை வழங்கும் வகையில் பொம்மையைப் பயன்படுத்துவதற்கான ஒவ்வொரு படியையும் இது கோடிட்டுக் காட்டுகிறது.
 • சார்ஜிங் கேபிள்- இதைத்தான் உங்கள் டோமி 2ஐப் பவர் அப் செய்யப் பயன்படுத்துவீர்கள். முதல் பயன்பாட்டிற்கு முன் அதை முழுவதுமாக சார்ஜ் செய்துள்ளீர்கள் என்பதை உறுதிசெய்துகொள்ளவும், மேலும் ஒவ்வொரு அடுத்தடுத்த பயன்பாட்டிற்கும் முன்பு பேட்டரி தீர்ந்துவிடும் போது முழுமையாக சார்ஜ் செய்யப்பட்டிருப்பதை உறுதிசெய்யவும்.

லவன்ஸ் டோமி 2 எப்படி வேலை செய்கிறது?

லவன்ஸ் டோமி 2 ஐ எவ்வாறு பயன்படுத்துவது என்பது குறித்த படிப்படியான வழிகாட்டி இங்கே:

அதை இயக்குகிறது

அதை ஆன் செய்ய, மேலே உள்ள பவர் பட்டனை நீண்ட நேரம் அழுத்தி சுமார் 3 முதல் 5 வினாடிகள் வைத்திருங்கள். ஆன் செய்தவுடன், டோமி 2 ஒரு வினாடிக்கு அதிர்வு ஒலியை உருவாக்கும். முதல் பயன்பாட்டிற்கு முன், அது முழுமையாக சார்ஜ் செய்யப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

உங்களுக்கு விருப்பமான அதிர்வு முறை மற்றும் நிலை தேர்வு

உங்கள் விருப்பங்களுக்கு ஏற்ப Domi 2 ஐ நிரல் செய்ய, முதலில் அதை உங்கள் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது நீங்கள் விரும்பும் பிற சாதனங்களுடன் இணைக்க வேண்டும்.

உங்கள் மொபைலுடன் ஆப்ஸ் இணைக்கப்பட்டதும், ‘My Toys’ பிரிவில் இருக்கும் லவன்ஸ் டோமி பேனலைத் தட்டவும். அடுத்து, அனைத்து நிரலாக்க விருப்பங்களையும் காண நிரல் தாவலைத் தட்டவும்.

உங்களுக்கு விருப்பமான அதிர்வு நிலைகளை சரிசெய்ய, ?நிலைகளை சரிசெய்யவா? விருப்பம். உங்களுக்கான தனிப்பட்ட விருப்பமான தூண்டுதல் முறை இருந்தால், ?புதிய வடிவத்தை உருவாக்கவா? பின்னர் பேனலில் உங்களுக்கு விருப்பமான வடிவத்தைச் சேர்க்கவும்.

டோமி 2 ஐப் பயன்படுத்துதல்

இப்போது நீங்கள் லவன்ஸ் டோமி 2 ஐ உங்கள் ஃபோனுடன் இணைத்து, உங்களுக்கு விருப்பமான அதிர்வு வடிவங்கள் மற்றும் நிலைகளுடன் அதை நிரல் செய்துள்ளீர்கள், அதை எடுத்துக்கொண்டு அதிக எடையை உயர்த்துவதற்கான நேரம் இது.

பொம்மையை இயக்கியவுடன், அதன் சுழலும் தலையை உங்கள் பெண்குறியின் மீது மெதுவாக வைக்கவும். பொம்மையை ஒரு கையால் பிடித்து, மற்றொரு கையால் பொம்மையின் கழுத்தை வளைக்கவும். உங்களுக்கு எது வேலை செய்கிறது என்பதைக் கண்டறியும் வரை, சக்தி வரம்பை மாற்றும்போது அழுத்தத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்.

உங்களின் அனைத்து இன்ப புள்ளிகளையும் தொட்டு உங்கள் தனிப்பட்ட விருப்பங்களுக்கு ஏற்றவாறு அதிர்வுகளை மாற்ற மறக்காதீர்கள் . நீங்கள் இன்னும் வசதியாக இருக்க விரும்பினால், பொம்மை மற்றும் உங்கள் மீது தாராளமாக லூப் தடவவும்.

இது விரும்பத்தகாத உராய்வைக் குறைத்து, தூண்டுதலில் கவனம் செலுத்த உதவும். எண்ணெய் அடிப்படையிலான அல்லது சிலிகான் அடிப்படையிலான லூப் பொம்மையின் சிலிகான் உறையை பாதிக்கும் என்பதால், நீர் சார்ந்த லூப் பயன்படுத்துவது சிறந்தது.

கிளிட்டோரல் தூண்டுதலுக்கு, உங்கள் கிளிட்டில் தலையை வைத்து, உங்களுக்கு விருப்பமான தூண்டுதல் சக்தியைத் தேர்ந்தெடுத்த பிறகு அதை இயக்கவும்.

கிளிட்டோரல் பகுதியைச் சுற்றி மெதுவாக தலையை நகர்த்தவும், அதே நேரத்தில் பொம்மை அவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளும் போதெல்லாம் உங்களுக்கு மிகவும் மகிழ்ச்சியைத் தரும் உணர்ச்சிகரமான பகுதிகளுக்கு கவனம் செலுத்துங்கள் .

ஜி-ஸ்பாட் தூண்டுதலுக்கு, உங்கள் யோனிக்குள் பொம்மையைச் செருகவும், அதை உங்கள் ஜி-ஸ்பாட்டில் ஓய்வெடுக்கவும். பொம்மையை இயக்கியவுடன், கழுத்தை சுழற்றவும், இதனால் தலை உங்களை ஆழமாகத் தூண்டும். நிமிடங்களில் உச்சியை அடைவீர்கள்!

எனவே, நீங்கள் எந்த வகையான தூண்டுதலை நாடினாலும், Domi அதை வாளிகளில் வழங்க முடியும். நீங்கள் செய்ய வேண்டியது உங்கள் தேவைகளுக்கு ஏற்ப அதிர்வுகளின் வலிமையை அதிகரிக்க அல்லது குறைக்க வேண்டும்.

domi2-பேனர்

லவன்ஸ் டோமி 2 எப்படி உணர்கிறது?

டோமி 2 பற்றிய அனைத்தும் ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. நான் முதலில் அதை ஆர்டர் செய்தபோது, ​​​​என்ன எதிர்பார்க்க வேண்டும் என்று எனக்கு நேர்மையாகத் தெரியவில்லை. எனது பொம்மை வழங்கப்பட்டபோது, ​​டோமியின் வடிவமைப்பு மிகவும் உள்ளுணர்வுடன் இருப்பதால், அதைச் சரியாகப் பெறுவது மிகவும் எளிதானது என்பதைக் கண்டு நான் நிம்மதியடைந்தேன்.

வழிமுறைகளைப் படிக்காமல் கூட, எங்கு செல்கிறது என்பதை நீங்கள் உடனடியாக அறிந்து கொள்வீர்கள்.

பொம்மையின் மூன்று நிலை தூண்டுதலுடன் விளையாடுவதை நான் விரும்பினேன். அதை என் கைகளில் வைத்திருப்பது இயல்பானதாக உணர்ந்தேன், நீண்ட காலமாக என் துணைக்காக விலகியிருந்த பிறகு, அதன் வடிவம் எனக்கு கற்பனைகளை தூண்டுவதற்கு போதுமானதாக இருந்தது.

மிகக் குறைந்த அமைப்பிலிருந்தே, டோமி 2 கேம்-சேஞ்சராக இருந்தது. சக்தி வாய்ந்த அதிர்வுகளால் உச்சக்கட்டத்திற்குப் பிறகு என்னால் உச்சக்கட்டத்தை அடைய முடிந்தது, மேலும் எனது முதல் அனுபவத்திலிருந்தே நான் உடனடியாக அதை காதலித்தேன்.

பொம்மை மிகவும் சத்தமாக இல்லை என்பதை நான் மிகவும் விரும்பினேன், மேலும் அதை என்னுடன் எடுத்துச் செல்லவும் , வேலையில் நான் விரும்பும் போதெல்லாம் அதனுடன் விளையாடவும் முடிந்தது. நான் முன்பு முயற்சித்த மற்ற சில பொம்மைகளைப் போல பொத்தான்கள் மிகவும் உணர்திறன் கொண்டவை அல்ல என்பதையும் நான் விரும்பினேன்.

அதனுடன் விளையாடும்போது தற்செயலாக நிலைகளை மாற்றுவது பற்றி நான் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை.

நான் எனது துணையுடன் சில முறை விளையாடினேன், ஆனால் வெளிப்படையாக நான் விரும்பும் அளவுக்கு இல்லை. அது நன்றாக இருந்தது, நாங்கள் இருவரும் அதில் மிகவும் வேடிக்கையாக இருந்தோம்.

டோமி 2 தூரத்தின் வலியை சற்று எளிதாக தாங்கியிருக்கிறது என்று நான் நம்புகிறேன். அதனால்தான் நீண்ட தூர உறவில் இருக்கும் எந்தவொரு பெண்ணுக்கும் இதை நான் மிகவும் பரிந்துரைக்கிறேன். லவன்ஸ் டோமி 2 உண்மையிலேயே ஒரு கேம் சேஞ்சர்.

லவன்ஸ் டோமியின் நன்மை 2

 • தொலைதூரக் கட்டுப்பாடு – உங்கள் பங்குதாரர் உங்களிடமிருந்து எவ்வளவு தூரத்தில் இருந்தாலும் பொம்மையைக் கட்டுப்படுத்த முடியும் . உங்கள் பங்குதாரர் உங்கள் இருவருக்கும் சிறப்பாக செயல்படும் தூண்டுதல் அமைப்புகளை தேர்வு செய்யலாம்.
 • சக்திவாய்ந்த அதிர்வுகள்- பொம்மை சில நம்பமுடியாத சக்திவாய்ந்த அதிர்வுகளை வெளியிடுகிறது , இது உங்களுக்கு தீவிரமான உச்சியை கொடுக்கும்.
 • பல அதிர்வு வடிவங்கள் மற்றும் நிலைகள்- உங்கள் தேவைகள் என்னவாக இருந்தாலும், Domi 2 ஆனது அதிர்வு வடிவத்தையும் பொருத்த நிலையையும் கொண்டிருக்கும். மெதுவான, வேகமான அல்லது நடுத்தர அதிர்வு அளவை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம், இவை அனைத்தும் எப்போதும் வேலையைச் செய்யும்.
 • பொருந்தக்கூடிய தன்மை- லவன்ஸ் டோமி 2 ஆனது பலகையில் உள்ள சாதனங்களுடன் இணக்கமாக உள்ளது என்பதன் அர்த்தம், ஒவ்வொரு பெண்ணும் எந்த சாதனத்தை வைத்திருந்தாலும் அது அவர்களுக்கு ஏற்றதாக இருக்கும். இது புளூடூத் சாதனங்களுடனும் இணக்கமானது, எனவே நீங்கள் இணைய இணைப்பு இல்லாமல் நெருங்கிய வரம்பில் இதைப் பயன்படுத்தலாம்.
 • பெயர்வுத்திறன்- அதன் சிறிய அளவு காரணமாக, பொம்மை கையடக்கமானது மற்றும் சிறிய பர்ஸ்கள் அல்லது கைப்பைகளில் கூட எளிதாக எடுத்துச் செல்ல முடியும். எனவே, நீங்கள் எங்கு எப்போது வேண்டுமானாலும் இதைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள்.
 • நீடித்து நிலைக்கக்கூடியது- பொம்மையின் சிலிகான் கேஸ் , தற்செயலான வீழ்ச்சிகள் மற்றும் எதிர்பாராத உடைப்புகளைத் தாங்கும் அளவுக்கு அதை உறுதியானதாக ஆக்குகிறது. உங்கள் செக்ஸ் பொம்மை சேகரிப்பில் சேர்க்க இது ஒரு நீடித்த பொம்மை.
 • பல்துறை அம்சங்கள்- லவன்ஸ் டோமி 2 பல தனித்துவமான அம்சங்களுடன் நிரம்பியுள்ளது, அதை நீங்கள் தொடும் ஒவ்வொரு முறையும் சிரிக்க வைக்கும்.
 • தொலைதூர உறவுகளில் இருப்பவர்களுக்கான இறுதிப் பரிசு- காதலர்களை மனதில் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்டது, உங்கள் பங்குதாரர் தொலைவில் இருக்கும் போது விஷயங்களைக் கவனித்துக் கொள்ள உதவும் வகையில் இது மிகவும் நுட்பமாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

லவன்ஸ் டோமியின் தீமைகள் 2

 • இது நீர்ப்புகா இல்லை. இது அதன் பயன்பாட்டினை மற்றும் உங்கள் சுதந்திரத்தை ஓரளவு கட்டுப்படுத்துகிறது, ஏனெனில் நீங்கள் அதை எங்கு பயன்படுத்துகிறீர்கள் மற்றும் எப்படி சுத்தம் செய்கிறீர்கள் என்பதில் கவனமாக இருக்க வேண்டும்.
 • தீவிர அமைதியான பொம்மைகளை விரும்பும் ஒருவருக்கு இது கொஞ்சம் சத்தமாக இருக்கும். இருப்பினும், உங்கள் பொம்மை உங்களை எவ்வளவு நன்றாக உணர வைக்கும் என்பதை நீங்கள் கண்டறிந்தால், அதை விட நீங்கள் சத்தமாக இருப்பீர்கள்.
 • புளூடூத் ரிசீவர் சில நேரங்களில் துண்டிக்கப்படும் . குறிப்பாக நீங்கள் உங்கள் துணையுடன் சிறிது தூரம் விளையாடும் போது இது சற்று எரிச்சலூட்டும்.

லவன்ஸ் டோமி 2 யாருக்காக, ஏன்?

டோமி 2 பெண் செக்ஸ் பொம்மைகள்

நீங்கள் நீண்ட தூர உறவில் இருந்தால், இது உங்களுக்கான சரியான பொம்மை. ஆயிரக்கணக்கான மைல்கள் கடந்து உங்களையும் உங்கள் துணையையும் இணைக்கும் திறனுடன், நீங்கள் ஒருவரையொருவர் ஒரே அறையில் இல்லாமல் நெருக்கத்தை அனுபவிக்க முடியும்.

சில நேரங்களில், அந்த சிறிய தீப்பொறி மட்டுமே தீயை எரிய வைக்க வேண்டும், மேலும் அதை வழங்க லவன்ஸ் டோமி 2 எப்போதும் இருக்கும்.

இறுதி எண்ணங்கள்

நான் லவன்ஸ் டோமி 2 ஐ விரும்புகிறேன், ஏனெனில் இது போன்ற எந்த பொம்மையிலும் நீங்கள் பெறும் சக்திவாய்ந்த அதிர்வுகளை இது வழங்குகிறது. நிச்சயமாக, இது இன்னும் வேலை செய்ய வேண்டிய சில சுறுசுறுப்புகளைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் அது நீண்ட தூர உறவில் இருக்கும் எந்தவொரு பெண்ணையும் உண்மையில் மகிழ்ச்சியடையச் செய்யும்.

பல தூண்டுதல் விருப்பங்கள் மற்றும் நீங்கள் பரிசோதனை செய்யக்கூடிய தனித்துவமான அம்சங்களுடன், லவன்ஸ் டோமி 2 என்பது நூற்றுக்கணக்கான கால்-சுருட்டும் ஆர்காஸம்களுக்கான உங்கள் டிக்கெட்டாகும்.

அதனால்தான் நீண்ட தூர உறவில் இன்னும் தங்கள் செக்ஸ் வாழ்க்கையை மசாலாக்க விரும்பும் எவருக்கும் இது சரியான பொம்மை.

விலையை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன