விர்ச்சுவல் மேட் விமர்சனம்: ஒரு “விர்ச்சுவல் நெருக்கம்” கேமிங் சிஸ்டம்?!

மெய்நிகர் துணை மதிப்பாய்வு

தற்போது சந்தையில் உள்ள செக்ஸ்டெக் தயாரிப்புகளின் எண்ணிக்கையை கருத்தில் கொண்டு, உச்சியை, உச்சியை மற்றும் அதிக உச்சியை மையமாக வைத்து, மனித பாலுணர்வை மிகவும் வட்டமான அணுகுமுறையை எடுக்கும் ஒன்று வெளிவருவதைப் பார்ப்பது புத்துணர்ச்சி அளிக்கிறது.

விர்ச்சுவல் மேட் என்பது வரவிருக்கும் இன்பங்களைப் பற்றியது அல்ல .

ஆகவே, விர்ச்சுவல் மேட்டின் உள்ளீடுகள், அவுட்கள் மற்றும் எதற்காக இது செக்ஸ்டெக் இன் எதிர்காலமா ? அல்லது உண்மையான கண்டுபிடிப்பை விட புதுமையா என்பதைப் பார்க்க சிறிது நேரம் ஒதுக்குங்கள்.

விலையை சரிபார்க்கவும்

விர்ச்சுவல் மேட் எப்படி ஒரு பாலியல் எதிர்வினை கேமிங் அமைப்பு

மெய்நிகர் துணை தோழிகள்

விர்ச்சுவல் மேட் இரண்டு அமைப்புகளை உள்ளடக்கியது: கோர், ஆண்குறி பொருத்தப்பட்டவர்களுக்கான ஸ்ட்ரோக்கர் வகை சாதனம் மற்றும் பிசி அல்லது ஆப்பிள் கணினி அல்லது விஆர் ரிக் ஆகியவற்றில் விளையாடக்கூடிய யதார்த்தமான கேம் .

ஒரு பக்கக் குறிப்பில், சில VR செக்ஸ் கேம்களைப் போலல்லாமல், உலாவி அல்லது ஸ்மார்ட்போன் ஆப்ஸ் பதிப்பு இல்லை. எனவே நீங்கள் ஒரு ஆழ்ந்த, 3D அனுபவத்தை விரும்பினால், நீங்கள் HTC Vive அல்லது Oculus Rift போன்ற தற்போதைய உயர்நிலை மெய்நிகர் ரியாலிட்டி அமைப்புகளில் ஒன்றைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

விர்ச்சுவல் மேட்டின் கேம் பக்கத்தைப் பார்ப்பதற்கான சிறந்த வழி இதுவாக இருந்தாலும், கேமை வழக்கமான, 2டி மானிட்டரிலும் பார்க்க முடியும்.

கேம் பிரமிக்க வைக்கிறது என்றாலும், மாடல்கள் தத்ரூபமாக தோற்றமளிக்கவும் செயல்படவும் நிர்வகிக்கிறது, மையமானது செயல் எங்கே இருக்கிறது? மேலும் விர்ச்சுவல் மேட்டின் டெவலப்மென்ட் குழுவின் பெரும்பாலானவை தெளிவாகக் கவனம் செலுத்தியது.

விர்ச்சுவல் மேட்டை மற்ற இன்ப சாதனங்களிலிருந்து ஒதுக்கி வைப்பது என்னவெனில், ஸ்ட்ரோக்கரும் கேமும் ஒன்றோடொன்று இணைக்கப்பட்ட யூனிட்டாக இணைந்து செயல்படும் வகையில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது, அதன் மார்க்கெட்டிங்கில் அந்த கேம் மையத்திற்கு எதிர்வினையாற்றும் வகையில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது : எனவே ஸ்ட்ரோக்கரைக் கொண்டு ஏதாவது செய்தால் , CGI எழுத்து, அல்லது உங்கள் கணினி மானிட்டரில் அல்லது உங்கள் VR ஹெட்செட்டில் பதிலளிக்குமா? வெளிப்படையாக .

விர்ச்சுவல் மேட் விளையாடுவது எப்படி இருக்கும்

நான் சொன்னது போல், யதார்த்தமான செக்ஸ் கேம்கள் உள்ளன, பின்னர் விர்ச்சுவல் மேட் இருக்கிறது; வன்பொருள் பெரும்பாலான மேம்பாட்டுக் குழுக்களைப் பெற்றதாக நான் கூறியது போல்? கவனம், அவர்கள் மென்பொருள் பக்கத்தை புறக்கணித்தார்கள் என்று அர்த்தமல்ல.

மாதிரிகள் மிகவும் உயிரோட்டமானவை , அவை மனித நடிப்பாளர்களாகவும் இருக்கலாம். சுவாரஸ்யமாக, அவர்கள் இதைச் செய்கிறார்கள், இன்னும் அன்கானி பள்ளத்தாக்கிலிருந்து விலகிச் செல்கிறார்கள்: CGI மாடலிங் வாழ்க்கையைப் போலவே இருக்க மிகவும் கடினமாக முயற்சிக்கும் போது அது கவர்ச்சியை விட தொந்தரவு தரும் .

நான் இதை எழுதும்போது, ​​டெவலப்பர்கள் டிஜிட்டல் மயமாக்க புதிய மாடல்களை ஆட்சேர்ப்பு செய்வதற்கான போட்டியை நடத்தினாலும், மாடல் தேர்வுகள் ஒன்றுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்டதாகவே இருக்கும்.

இந்த வகையான தொழில்நுட்பம் எவ்வாறு வேகம் பெறுகிறது என்பதைக் கருத்தில் கொண்டு, மற்ற நிறுவனங்கள் 3D ஸ்கேனிங்கைப் பயன்படுத்தி ஒரு நபரின் ஒவ்வொரு வடிவத்தையும் வரைபடமாக்குகின்றன , பின்னர் அந்தத் தரவைப் பயன்படுத்தி ஒரு கேம் அல்லது வீடியோவில் அவற்றை மீண்டும் உருவாக்குகின்றன, அதே போல், விர்ச்சுவல் மேட் என்பது மிகவும் பாதுகாப்பான பந்தயம். தொலைதூரத்தில் அல்லாத எதிர்காலத்தில் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களை அனுபவிக்க அதிக செயற்கையான விளையாட்டுத் தோழர்களைப் பெறுதல்.

இது இரண்டு விளையாட்டு முறைகளையும் கொண்டுள்ளது : விரைவு பயன்முறை, செயல்பாட்டிற்கு சரியானது மற்றும் கதை முறை, மாடலுடன் ஓரளவு யதார்த்தமான முறையில் தொடர்பு கொள்ள விரும்புவோருக்கு.

விர்ச்சுவல் மேட் உண்மையில் ஒரு மெய்நிகர் நெருக்கம் அமைப்பா?

மெய்நிகர் துணை விளையாட்டு மற்றும் முக்கிய

When all’s said and done, I’m not sure the word intimate accurately describes the goal of the Virtual Mate system. I say this because while its goal is for users to feel connected with the women in the game?with the stroker component acting as a game controller?it’s difficult to think of that as establishing a meaningful connection with them.

The game mode I mentioned tries to address this with emphasis on tries as the Core, which is exclusively about all sexual activity, remains the only way to interact with the character.

This makes Virtual Mate behave like a video game whose goal is to wrack up sexual points and where intimacy is more of a clever advertising angle than what the game honestly provides.

This is hammered home in its in-game mode, where the player isn’t an anonymous character a person can project themselves into but is a voiced and acted model. Hence, the experience is like being a voyeur trapped in someone else’s body.

How well does Virtual Mate work for long-distance experiences?

But don’t want to spend too much time with Virtual Mate’s game component as while it’s fun to fool around with, it remains a solitary pleasure: fine for one, and only one, person only to enjoy but not important when looking at Virtual Mate for long-distance play sessions.

This doesn’t mean that it can’t kind of used for teledildonic activities, as one partner could technically have themselves turned into a digital model for someone else to fool around with, though the end result would only be long-distance fun by proxy.

But since this also raises a lot of issues, the main ones being consent and somehow preventing the model from getting pirated or, worse yet, leaked onto the Internet, it’s not really advisable.

About Virtual Mate’s stroker Core

வயது வந்தோர் விஆர் கேம்கள்

Back to the hardware side of the Virtual Mate system, and where those of you out there looking for penis-pleasuring technology are probably most interested in.

மற்றும் ஒரு நல்ல காரணத்திற்காக, கோர் செக்ஸ்டெக் ஒரு வியக்க வைக்கும் பகுதியாக உள்ளது . அதன் தோற்றத்தில் தொடங்கி, நேர்த்தியாக எளிமையானது: ஒரு தூய வெள்ளை உருளை, பயன்பாட்டில் இல்லாத போது, ​​அதன் வழங்கப்பட்ட நிலைப்பாட்டின் மரியாதை நிமிர்ந்து அமர்ந்திருக்கும்.

உள்ளே, விஷயங்கள் சிக்கலானவை, மோசமான வழியில் இல்லாவிட்டாலும்: முதன்மையானது கோரின் ஸ்மார்ட் லேயர் ஆகும், இது விர்ச்சுவல் மேட் கேமிற்கு ஸ்ட்ரோக்குகளின் நீளம், வேகம் மற்றும் கால அளவு பற்றிய தரவை அனுப்ப சென்சார்களின் வரிசையுடன் நிரம்பியுள்ளது.

இரண்டாவது சிக்கலான பகுதி என்னவென்றால் , மையத்தில் ஒரு வெப்பமூட்டும் உறுப்பு இருப்பதால் , அதன் ஸ்டாண்டுடன் நறுக்கப்பட்டிருக்கும் போது அதன் மேல் தட்டினால், உட்புறம் அழகாகவும் சுவையாகவும் இருக்கும்.

சார்ஜிங் மற்றும் விர்ச்சுவல் மேட்டின் அளவு

கோரின் நெகிழ்வான, உட்புற ஸ்லீவ் 8.3 அங்குல நீளமும், அரை அங்குல விட்டம் கொண்ட வெட்கமும் கொண்டது, எனவே இது ஆண்குறி உள்ள அனைவருக்கும் வசதியாகப் பொருந்த வேண்டும்.

அதன் சென்சார்கள் மற்றும் வெப்பமூட்டும் சாதனத்தை இயக்கும் பேட்டரியை சார்ஜ் செய்வது USB கேபிள் மூலம் செய்யப்படுகிறது, மேலும் அதில் நகரும் பாகங்கள் எதுவும் இல்லாததால், ஒரு சில நிமிடங்களில் முழுமையாக ஜூஸ் செய்ய முடியும் ?

இதைப் பற்றி, உற்பத்தி அல்லது ஒட்டுமொத்த வடிவமைப்புப் பிழையானது, சார்ஜிங் பேஸ்ஸுடன் கோர்வை இணைப்பதைத் தொடர்ந்து தடுக்கும் அறிக்கைகள் உள்ளன. யூனிட்கள் எவ்வாறு உருவாக்கப்படுகின்றன என்பதில் மட்டும் இது ஒரு பிரச்சனையல்ல, ஆனால் விர்ச்சுவல் மேட்டின் ஒட்டுமொத்த வடிவமைப்பில், சார்ஜருடன் இணைப்பதைத் தவிர, கோர் சார்ஜ் செய்வதற்கு மாற்று வழி இல்லை என்பதற்கான கூடுதல் ஆதாரம். எனவே நீங்கள் அதை வேலை செய்ய முடியாவிட்டால், கோர் சக்தியற்றதாகவும் பயனற்றதாகவும் இருக்கும்.

விர்ச்சுவல் மேட் மூலம் நீங்கள் பெறுவது

கோர் மற்றும் சார்ஜிங் பேஸ்க்கு கூடுதலாக, விர்ச்சுவல் மேட் உங்கள் கணினியுடன் இணைக்க வயர்லெஸ் டாங்கிளுடன் வருகிறது.

இந்த பேக்கேஜிங் அனைத்தும் அடிப்படையானது, அனுபவத்தை குறிப்பாக குறிப்பிடத்தக்கதாக மாற்றுவதற்கு நிறைய கூடுதல் பொருட்கள் இல்லாமல்.

விர்ச்சுவல் மேட்டைப் பயன்படுத்தத் தயாராகிறது

மெய்நிகர் துணை மைய

கேம் மென்பொருளை பதிவிறக்கம் செய்த பிறகு?இது PC களுக்கு பிரத்தியேகமாக கிடைக்கிறது , டெவலப்பர்கள் எதிர்காலத்தில் ஒரு ஸ்மார்ட்போன், டேப்லெட் மற்றும் ஆப்பிள் கணினி பதிப்புகள் கிடைக்க வேண்டும் என்று இலக்கு வைத்துள்ளனர்

கேம் குறிப்பாக கிராபிக்ஸ்-கடுமையாக இருப்பதால், இந்த வகையான சுமைகளைக் கையாளக்கூடிய வன்பொருளைப் பயன்படுத்துவது பரிந்துரைக்கப்படுகிறது, இது எப்படி விர்ச்சுவல் மேட் குழு விளையாட்டின் தற்போதைய அளவிலான விவரங்களை ஸ்மார்ட்போன் அல்லது டேப்லெட் போன்றவற்றில் திணிக்கப் போகிறது என்ற கேள்வியை எழுப்புகிறது.

மெய்நிகர் துணையின் மையத்தை சுத்தம் செய்தல்

கோர் நீர் புகாதது என்பதை நிறுவனம் தெளிவாகக் கூறுகிறது , எனவே அதை சுத்தம் செய்ய எஃப்.டி.ஏ-அங்கீகரிக்கப்பட்ட உள் ஸ்லீவை அகற்றிவிட்டு கழுவ வேண்டும்.

இது சிலிகான் என்பதால், நீங்கள் மென்மையான டிஷ் சோப்பு மற்றும் பிரத்தியேகமாக சூடான, மற்றும் ஒருபோதும் கொதிக்காத தண்ணீருக்கு உங்களை கட்டுப்படுத்த விரும்புவீர்கள். அல்லது அங்கீகரித்த சிலிகான் பொம்மைகளை சுத்தம் செய்யும் தீர்வை உங்களிடம் இருந்தால் அதையும் பயன்படுத்தலாம்.

கூடுதலாக, ஈரப்பதம் அதன் மின்னணுவியலை எதிர்மறையாக பாதிக்கும் என்பதால், ஸ்லீவ் மீண்டும் மையத்தில் வைப்பதற்கு முன், முடிந்தவரை உலர்ந்ததா என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும்.

மெய்நிகர் துணையைப் பயன்படுத்துவதற்கான கூடுதல் சாத்தியங்கள்

இது நேரடியாக ஆதரிக்கப்படவில்லை என்றாலும், புளூடூத் வழியாக மற்ற ஸ்மார்ட் செக்ஸ்டோய்களுடன் கோர் இணைக்க முடியும் என்று நிறுவனம் FAQ கூறுகிறது . அல்லது உங்கள் வீட்டுக் கணினியில் மற்றும் அங்கிருந்து உலகில் எங்கிருந்தும் பொருத்தமான பாலியல் சாதனத்திற்கு.

விஷயம் என்னவென்றால், இந்த திறனை நீங்கள் விரும்பினால், நீங்கள் அதற்காக உழைக்க வேண்டும்: நீங்கள் நிரலாக்கத்தில் திறமையானவராக இருந்தால் அல்லது நீங்கள் இல்லையென்றால் அது சாத்தியமற்றது.

வாதத்திற்காக, நீங்கள் அந்த குறிப்பிட்ட திறன் தொகுப்பில் ஒரு திறமையானவர் என்று வைத்துக்கொள்வோம், உங்கள் குறியீட்டைப் பிழைத்திருத்தம் செய்து அதன் புளூடூத் காரியத்தைச் செய்ய கோர் கிடைக்கும் வரை சோதனை மற்றும் பிழையை யார்-தெரிந்து-எவ்வளவு காலம் செலவிடத் தயாராக இருக்கிறீர்கள் என்று வைத்துக்கொள்வோம். உங்கள் கணினி மற்றும் உங்களுக்கு விருப்பமான செக்ஸ்டோய்; இவை அனைத்தும் ஒரு வழிப்பாதை: நீங்கள் வேறு எங்காவது சிக்னல்களை அனுப்பலாம் , ஆனால் அதற்குப் பதிலளிக்கும் வகையில் கோர் கட்டமைக்கப்படவில்லை.

நன்மை:

  • விளையாட்டு கூறு விதிவிலக்கான தரம் கொண்டது
  • ஊடாடுதல் தனித்துவமானது மற்றும் மிகவும் சுவாரஸ்யமானது
  • கோர் சூடாகிறது
  • சில நிமிட கட்டணத்தில் பயன்படுத்தப்படும் மணிநேரம்
  • அதிநவீன சென்சார்கள்

பாதகம்:

  • கோர் இயந்திர தூண்டுதலை வழங்காது
  • பிற சாதனங்களுடன் பயன்படுத்த வாடிக்கையாளர் மென்பொருள் குறியீட்டு முறையைச் செய்ய வேண்டும்
  • நீர்ப்புகா இல்லை

தீர்ப்பு

புதிய காற்றை சுவாசித்தாலும் இல்லாவிட்டாலும், ஒரு தயாரிப்பின் வெற்றி, அதைப் பயன்படுத்துவது எவ்வளவு பயனுள்ளதாக இருக்கிறது அல்லது சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறது என்பதில் உள்ளது . விர்ச்சுவல் மேட்டைப் பொறுத்தவரை, இது ஒரு மிகப்பெரிய முன்னோக்கிய படி என்று நான் நம்புகிறேன், மேலும் ஒரு விர்ச்சுவல் மாடலை எதிர்வினையாற்ற ஒரு ஸ்ட்ரோக்கரைப் பயன்படுத்தி டைனமிக்கை எவ்வாறு மாற்றுகிறது என்பதை நான் பாராட்டுகிறேன்.

விஷயம் என்னவென்றால், அது இப்போது நிற்கும் இடத்தில், விர்ச்சுவல் மேட் மிகவும் சாத்தியம் போல் உணர்கிறது , ஐயோ, அது இருக்க வேண்டிய மகிழ்ச்சியான யதார்த்தத்திற்கு நெருக்கமாக இல்லை.

வன்பொருள் பக்கம் முதலில், கோர் விளையாட்டிற்கு தகவலை அனுப்புவதைத் தவிர வேறு எதையும் செய்யாது. ஒப்புக்கொள்கிறேன், இதுவே விர்ச்சுவல் மேட் என்பது ஒரு பாலியல் அனுபவமாக இருந்தாலும் , சந்தையில் உள்ள மற்ற ஸ்ட்ரோக்கர்களைக் காட்டிலும் தகவல்களை அனுப்பும் மற்றும் பெறும் மற்றும் அதற்கேற்ப பதிலளிக்கும்.

விர்ச்சுவல் மேட்டின் மென்பொருளைப் பற்றி, இப்போது, ​​அது அவர்கள் பயன்படுத்துவதற்கு ஒரு ஒற்றை, தனித்த மாதிரி மற்றும் ஒரு சூழல். கூடுதலாக, நெருக்கத்தைப் பிரதிபலிக்க முயற்சிப்பதாகக் கூறப்படும் ஒன்றுக்கு, விளையாட்டு எந்த உண்மையான உணர்வுபூர்வமான தொடர்பையும் வழங்காது.

உணரப்பட்ட திறன் இல்லாமை ஒருபுறம் இருக்க, விர்ச்சுவல் மேட் சரியான திசையில் ஒரு படி என்று நான் உணர்கிறேன் : அதன் மேம்பாட்டுக் குழு புதிய ஒன்றை முயற்சிக்கிறது, அது ஒரு நாள் அற்புதமான புதிய தொழில்நுட்பங்களுக்கு ஒரு முக்கியமான படியாக இருக்கும் .

இவை அனைத்தின் காரணமாக, நான் அதை ஆதரிப்பது மதிப்புக்குரியது என்று நான் கூறுகிறேன், ஏதாவது இருந்தால், அதை செக்ஸ்டெக்-கேம்-சேஞ்சராக இல்லாத நிலையில் இருந்து உயர்த்த உதவும்.

அல்லது, விர்ச்சுவல் மேட் என்பதை உங்களால் இப்போது செலுத்த முடியாவிட்டால் , அல்லது அதைப் பற்றிய கவலைகள் இருந்தால், வித்தியாசமான ஒன்றை முயற்சி செய்யத் துணிந்ததற்காக அவர்களுக்கு குறைந்தபட்சம் கைதட்டலாவது கொடுங்கள் .

விலையை சரிபார்க்கவும்

Author: Erika

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன